ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกไม่ว่าแต่อย่ามาทำเหมือนเราเป็นควาย เพื่อน ๆ ว่าจริงไหมครับ

เริ่มโดย noimak, มีนาคม 15, 2014, 01:46:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noimak

ไอ้การที่ผู้หญิงหรือว่าผู้ชายอย่างเรา ๆ มีแฟนอยู่แล้ว จะไปชอบรึว่ารักใครอีกคนผมว่ามันคงไม่ผิดหรอก
เพราะบางครั้งเราเจอคนที่ใช่ รึหว่างที่เราเลือกอีกคนไปแล้ว ผมว่ามันก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายนะครับ
เราจะทนอยู่กับคนที่ไม่ใช่ไปทำไม หลอกตัวเองไปทำไม ผมเองแฟร์ ๆ เลยถ้าเกิดมีคนที่ใช่กว่า
จะไม่รั้งเลยไม่ขวางด้วย ไม่ทวงถามช่วงเวลาที่ผ่าน เพราะถือว่าต่างก็เสียกันคู่ หากมีทางเลือกดีกว่า
รึคิดว่าใช่กว่า แต่สำคัญอยู่ที่การกะทำ บอกคนกินซ้อนกัน เอากับคนนึงอยู่ วันต่อไปเอาอีกคน
ผมว่ามันน่าเกียจนะ เหมือนอย่างผมเองจะไปก็ไม่ไป กั๊ก ๆ อยู่นั่นแหละหน้าบางกลัวชาวบ้านนินทา
จะเลิกก็ไม่เลิก กลัวโดนว่าไม่ดี แต่เสือกคบกันให้ชาวบ้านเห็น ไอ้ครั้นพอถามก็ไม่ยอมรับ
ถึงยอมรับก็บ่ายเบี่ยงบอกเพื่อนกัน ต้องเห็นขึ้นเตียงเลยถึงจะยอมรับ ผมว่าแบบนี้มันทุเรศ
ไม่ได้โง่หรอกรู้แต้ไม่พูด รอพร้อมเมื่อไหร่ก็บอกได้แฟร์อยู่แล้ว แต่อย่างมาสวมเขา
มันน่าเกียจเกินไป ทุกคนว่าจริงไหมครับ
แค่อยากระบายครับ