ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอผู้เชี่ยวชาญปรึกษาปัญหาบนเตียงหน่อยครับ ช่วยผมด้วยผมไม่สบายใจจริงๆ

เริ่มโดย chalermchai, มีนาคม 15, 2014, 03:27:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chalermchai

เรื่องมีอยู่ว่า จากที่ผมเคยตั้งกระทู้ไปเรื่องเกี่ยวกับทำไมผมถึงเสร็จไวอะไรประมาณนี้ บางคนให้เเนะนำลองขมิบตูดดู ผมก็ลองทำเเต่ไม่บ่อย>>>>>> จนล่าสุดผมไปมีอะไรกะ ผญ คนนึง ตอนที่เค้าอมนกเขาให้ผมไม่เกิน 1 นาทีทำไมผมมีความรู้สึกว่าเกือบจะเสร็จเเล้ว หรือไม่ตอนที่ผมจะเอามังกรเข้าไปในถ่ำผมขยับเอวไม่ถึง 10 ทีผมเสร็จเเล้วผมเสร็จไวไปหรือป่าว
คือตอนนี้ผมอยากรู้ว่า
1.ที่ผมเป็นเเบบนี้ร่างกายมันผิดปกติหรือป่าว หรือว่าเกิดขึ้นเฉพาะบางคนหรือว่าเป็นเรื่องปกติสำหรับคนที่ไม่ค่อยได้มี sexเเบบมือใหม่อะไรเเบบนี้
2.พอจะมีทางไหนที่ทำให้อึดๆเหมือนคนทั่วไปหรือป่าวที่ทำได้เป็น 20-30นาที หรือโดนอมนกเขานานๆเป็น 10 นาทีเหมือนคนอื่นๆเค้า(ไม่พึ่งยานะครับ 5555)
3.ผมควรทำยังไงมั่งครับเเล้วใช้เวลานานป่าว(เพื่อบางคนประสบปัญหาเหมือนผมเเล้วเค้าจะได้ปฎิบัติตาม)

ขอบคุณทุกความคิดเห็นหรือประสบการณ์ที่ได้เเนะนำนะครับ อาจจะยาวไปหน่อยนะครับ 5555  [s:250][s:250][s:250]