ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ก้อย KOY 7 เครดิตงาน คุณUKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 05, 2018, 02:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

แนนยังคงค้างกับผม วันนี้เธอทวงผมเรื่อง Sex Toy ที่เธอขอไว้ ผมตอบว่า
วันนี้จะออกไปพบลูกค้าเดี๋ยวจะแอบไปคลองถมซื้อมาให้ ไม่ต้องใจร้อนวันนี้
ได้เล่นแน่ๆ แนนตีแขนผม แล้วบอกว่าก็อย่ามาเล่นด้วยแล้วกัน ผมหยิกแก้มเธอ
กลับแล้วบอกว่าถ้าไม่ให้เล่นด้วยผมก็ไม่ให้ของเล่นเธอ เราก็แหย่กันตลอดทาง
วันตอนลงรถบังเอิญเจอพี่คมแกผมแนนตาเป็นมัน ผมคงไม่ให้หรอกเรื่องไร
เคยทำซะน้องจูนกับน้องบัวผมเสียศูนย์ แกเข้ามาหาผมแนะนำแนนให้รู้
จักพี่คม แกบอกผมว่าเรื่องที่ให้หาอย่าให้เกินวันพฤหัสนะ วันนี้อังคารแล้ว
จะหาทันไหมนะ แต่ผมก็รับคำ แนนถามผมใหญ่ว่าหาอะไร ผมไม่รู้จะบอก
ยังไงเลยหลอกไปว่าแกอยากได้ยาเพิ่มอารมให้ผู้หญิง แนนถามว่าพี่เค้าจะ
มอมใครผมก็แก้ตัวว่าเปล่ามันเป็นเจลทา ไม่ใช่สำหรับมอมสาวหรอก
ใครจะกล้าแล้วพี่เค้าก็ต่ำแหน่งใหญ่โตไม่ทำแบบนี้หรอก แนนถามว่าพี่
หาได้หรอ ผมบอกว่าผมก็มีอันนึงแนนขอดูผมบอกว่าอยู่ที่ห้อง เธอบอก
ว่ากลับไปวันนี้ต้องได้ของเล่นและเจล ถ้าไม่ได้อย่าเข้าใกล้เธอเกิน 2 เมตร
แล้วทำหน้ายักษ์ใส่ผมก็เดินไปก่อน เธอแหย่ผมเล่นแหละแล้วที่รีบเดินไป
ก่อนคงกลัวใครมาเห็นอีกว่ามาด้วยกัน วันนั้นผมออกไปหาลูกค้าบ่ายผม
ก็แว๊บไปคลองถมหาของที่แนนสั่ง ผมเดินดูหลายร้านมาเจอควยปลอม
สองด้านอันนึงขนาดไม่ใหญ่มากแต่มีปุ่มเสียวเยอะใช้ได้ผมขอลองจับ
มันนุ่มมากคงไม่ระคายเคืองหีแนน ผมเลือกอันนี้แล้วกับไข่หมดแบบ
ธรรมดา ผมไม่อยากแบบแอดวานมากกลัวเธอจะติดมันแต่ติดผม
ผมซื้อเจลหล่อลื่นมาด้วยเพื่อให้เธอทาควยเทียมกับไข่สั่นก่อนที่จะเธอ
จะเล่น ผมก็ดูของเล่นอื่นๆ ไปด้วยนะผมสนใจไฟฉายเล็กอันนึง
ผมถามคนขายว่ามันเอาไว้ทำอะไรเอาไว้ส่งเวลาปิดไฟหรอผม
คุยเล่นกับคนขาย เค้ากดสวิทแล้วส่งมาให้ผมมันสั่นด้วย คนขาย
บอกว่าเอาไว้สำรวจถ้ำ ผมแกล้วถามว่าโหอันแค่นี้จะสำรวจถ้ำไหว
หรอส่งอะไรยังไม่เห็นเลย แล้วเราก็หัวเราะกัน แต่ผมเอาอันนึง
ตอนนี้ผมกับคนขายเริ่มคุยกันถูกคอ แกชื่อชลบอกว่ามีคนมาซื้อเยอะ
นักศักษาสาวๆ ก็มีคนทำงานก็มีหน้าตาดีๆ ก็เยอะ ผมผมบอกแก
ว่าก็เรื่องอยากมันไม่แบ่งหน้าตานี้นะลุง ลุงชลแนะนำผมให้ลอง
ปลอกควยครับ มันเหมือปลอกคอหมาเลยมีปุ่มรอบอัน ผมถามแก
ว่าแล้วแบบไหนปละดีสุด แกก็แนะนำให้อันนึงมันมีปุ่มกลมๆ ใหญ่ๆ
หลายอันแกบอกว่าอารมเดียวกับโดนคนฝังมุกเลยผมก็เอาอันนึง
ตอนนี้แกเริ่มขายดีมีคนมายืนลุมหลายคน แล้วก็ยืนฟังผมกับลุงชล
วิจาร์ณของแต่ละชิ้น แล้วผมก็ได้ปลอกนิ้วมาอีกชุด ลุงชลใส่ซองอะ
ไรไม่รู้มาให้อันนึงแก่บอกว่าเด็ดไปอ่านวิธีใช้เอาเอง ผมเก็บของส่วน
ของผมในกระเป๋าวิเศษ ส่วนที่เหลือไว้ในถุงเหมือนเดิมผมเอาซอง
ที่ลุงชลแถมมาดู มันบอกว่าเป็นยาเพิ่มอารมเซ็กสาวใช้ผสมน้ำดื่ม
ใช้ดีกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ อ้าวนี่มันยามอมนี่หว่า ลุงคับผมจะ
ไปมอมใครหละครับ ตอนนี้ 3 กำลังจะมาเพิ่มอีก 1 สงสัยต้องกิน
เองจะได้ไม่ตายด้าน 55 แล้วผมก็กลับบริษัท ผมเดินสวนกับแนน
ผมบอกเธอว่าได้แล้ว เธอดีใจแต่ก็ไม่กล้าเข้ามาหยอกผมในออฟฟิต
ผมนั่งโต๊ะเปิดโน๊ตบุค msn เด้งข้อความมาว่า ไปไหนมาค่ะคิดถึงจัง
น้องพิสต้านั่นเอง ผมกำลังคิดว่าจะส่งพิสต้าให้พี่คมดีไหมแต่ดูเธอ
คงโชกโชนไม่ต่ำกว่าพวก SL แน่ๆ เลยเเปลี่ยนใจไม่เอาดีกว่า ตอน
กำลังคิดเจนโทรมาหาพอดี เธอบอกว่าอยากจะจบหนี้กับพวกโต๊ะบอล
จังมันชอบโทรมาให้เธอไปทำ SL กับพวกมันจะได้หมดหนี้เร็วๆ
แต่เธอกลัวและไม่อยากทำ SL แล้ว ผมเลยบอกเธอเรื่องที่พี่คมหา
เด็กนักศึกษาที่ยังเคยมาไม่มากผมบอกว่าได้สองหมื่นผมไม่เก็บเข้า
ตัวให้เธอหมดเลยเธอดูสนใจ เธอบอกว่าช่วยได้เยอะเลยแต่กลัวผม
จะโกรธเธอที่ไปให้คนอื่นเย็ดอีกทั้งสัญญาแล้วว่าจะไม่ทำ SL
ผมบอกเธอว่าถ้ามันจำเป็นจริงผมก็ทนได้นะ หรือว่าจะให้พี่
จ่ายหนี้แทนให้ เธอไม่ยอมที่จะให้ผมใช้หนี้แทนเธอบอกว่ามัน
เป็นของแฟนเก่าเธอ เธอไม่อยากให้คนที่เธอรักมาลำบากด้วย
ผมเลยบอกเธอว่าครั้งนี้ผมต้องขึ้นด้วยเพราะพี่เค้าสั่งมา เจน
ถามจริงหรอพี่ มีพี่ด้วยเจนยังทำใจได้ คิดซะว่าสวิงกัน เธอตกลง
แต่เธอก็ยังกลัวว่าจะไม่มีอารมกับพี่คม ตอนนี้เธอรักแต่ผม
ผมคิดแล้วนึกถึงซองที่ลุงชลให้มา ผมบอกเจนว่าผมมีของ
ช่วยให้เธอสนุกได้โดนไม่คิดอะไร เธอตกลงผมบอกไม่ต้อง
กลัวนะพี่ไม่เอาของไม่ดีให้เรากินหรอกรับรองไม่ใช่ยา
เสพติดแน่นอน เจนบอกว่าเธออยากวันนี้แต่ว่าไม่ค้างนะ
ให้แค่ 3 ชม แล้วผมต้องไปส่งเธอกลับห้องเองด้วยผมตก
ลงผมโทรหาพี่คมทันทีบอกเรื่องที่แกให้หาเด็ก แกสนใจ
ถ้านับจริง เจนเองก็เคยไม่กี่ครั้ง ตอนไปทำ SL ก็ทำได้สอง
วันก็มาเจอผมแล้วเธอก็หยุดทำ พี่คมยอมตกลงว่าแค่ 3 ชม
ไม่ค้างคืน ผมเองก็คงค้างไม่ได้เพราะว่าแนนจะรอผมกลับ
ที่คอนโด ผมเลยนัดเจอกัน 2 ทุ่ม อ้างว่าวันรุ่งขึ้นมีงานด่วน
ดึกไม่ได้ พี่คมตกลง ผมนัดจับเจนอีกที่ว่าจะไปรับ ผมบอก
แนนว่าต้องไปพบลูกค้ากับพี่คม แนนบอกว่าไม่เป็นไรแต่เอา
ของเล่นให้เธอก่อนเธอกลับเองได้ ผมก็ลงไปที่รถเอาของเล่นใส่ถุง
กระดาษขึ้นมาให้เธอ เธอแอบดูด้วยความสนใจแล้วรีบเอาไป
ดูต่อในห้องน้ำผมทักว่าอย่าเพิ่งเล่นนะ เธอไม่สนใจผมเลย
เหมือนเจอของถูกใจกว่าแล้ว น้อยใจเหมือนกันนะเนี่ย ตอนเย็น
ผมบอกแนนว่าไปส่งให้ก็ได้นัดตั้งสองทุ่ม เธอบอกไม่เป็นไร
ผมให้บัตรเข้าคอนโดใบสำรองเธอไป ผมเห็นเธอไปกุ๊กกิ๊กกับ
พิสต้าแล้วสองคนนี้ก็ไปด้วยกัน ผมคิดว่าเธอคงไปช๊อปปิ้งกัน
มั้งเลยไม่อยากให้ไปส่ง ผมไปรับแนนตอน 6 โมงผมกลัวเธอ
จะคิดมากเลยรีบไปหาเธอเร็วกว่านัด ผมขึ้นไปหาเธอที่ห้อง
เจนใส่ท่อนบนเป็นชุดนักศึกษาท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้นตัว
เล็กจนเห็นกางเกนใน เธอดีใจที่เจอผม ผมนั่งลงบนเตียงเธอ
ตามมานั่งข้างๆ เจนาถามผมเรื่องของที่จะทำให้เธอ มีอารม
ร่วมกับเกมกามครั้งนี้ ผมหยิบติดมือมาด้วยผมกะให้เธอตัดสิ้น
ใจเองว่าจะกินหรือเปล่า ผมยื่นให้เธอดูเธออ่านแล้วหน้าแดงๆ
ถามว่าผมแอบเคยใช้กับใครเปล่า ผมบอกเปล่าแต่สารภาพว่า
เคยทาเจลให้เธอตอนที่เย็ดกันบนรถที่มหาลัยเธอ เธอนึกออก
เจนบอก ถึงว่ามันร้อนๆ ในรูหีไปหมดจนอยากเอาอะไรมา
เสียบให้หายๆ ไป เจนบอกงั้นเอาไปด้วยนะ ผมบอกว่าได้
ผมมองตาเจนเธอมองผมตอบเราจูบกันไม่ใช่ด้วยอารมอยาก
เป็นเป็นอารมของคนที่รักและห่วงใยเราจูบกันซักพักเจนก็ถอน
ปากแล้วมาซบผมบอกขอบคุณนะที่ช่วยเธอ ผมบอกว่าผมไม่
ได้ช่วยอะไรเลย เธอบอกว่าถ้าวันนั้นไม่เจอผมเธออาจจะยัง
ทำ SL อยู่หรือไม่ก็เจออะไรร้ายๆ ไปแล้ว ผมตกใจที่เธอ
พูดแบบนี้แล้วก็สงสารเธอ ผมกอดเธอไว้แน่น เจนบอกว่าขอบ
คุณสำหรับทุกอย่างเหมือนเธอจะบอกลาผมเลย ผมพูดอะไร
ไม่ออกได้แต่กอดเธอแน่น น้ำตาผมซึม เรากอดกันซักพักเจน
ก็ขอตัวไปอาบน้ำแต่งตัวผมก็นอนลงคิดเรื่องต่างๆ ก้อย เจน
แนน ผมรักทุกคนอยากดูแลทุกคนแต่มันคงเป็นไปไม่ได้ แนน
ยอมเรื่องก้อย แต่ก็ยังไม่รู้เรื่องเจน ก้อยไม่รู้อะไรเลย เธอ
ก็น่าสงสาร คิดไปคิดมาจนหลับไป เจนมาปลุกผม บอกว่าทุ่ม
กว่าแล้วเดี๋ยวไปช้า ผมขอไปล้างหน้าล้างตาผมยังงัวเงียไม่
ได้สังเกตชุดเธอ ได้แต่กลิ่นน้ำหอมที่เตะจมูก ผมล้างหน้าเสร็จ
ผมถึงได้เห็นว่าเจนใส่ชุดแซกรัดรูปสีดำใส่บราแบบสายเป็น
ใสๆ ทำให้ดูเหมือนเธอไม่ได้ใส่บรา ผ้ามันลื่นของชุดเธอมัน
ทำให้เห็นหน้าท้องแบบเรีบยและโคกที่อูม เธอใส่สร้อยข้อเท้า
ด้วยผมรู้สึกว่าเจนขาวขึ้นเธอบอกว่าจริงๆ เธอขาวเธอเป็นคน
เหนือนะที่ผมมาเจอคล้ำๆ ตอนนั้นเธอไปค่ายอาสาบ่อยตากแดด
เยอะ ตอนนี้เธอทาคลีมจนผิวกลับมาขาวแล้ว ผมบอกอืม แบบ
นี้ก็ไม่เปกแล้วซิพี่ชอบคล้ำๆ เจนกอดผมบอกว่าไม่เปกก็เย็กหลาย
ครั้งแล้วรับผิดชอบด้วย ผมก็หัวเราะเธอกอดแขนผมออกจาก
ห้องไปร้านที่นัดพี่คมไว้ ระหว่างทางผมตกลงกับเจนว่าจะให้
เธอเป็นคนตัดสินใจเองว่าจะกินยาที่ผมให้หรือไม่ เธอตกลงผม
ก็ให้ซองยาเธอไป เจนเอาใส่กระเป๋าถือเธอขอเจลด้วยผมหยิบ
กระเป๋าเธอแย่งกระเป๋าวิเศษผมครับ โอ้วแย่แล้วผมคิดในใจ
เธอเปิดดูแล้วทำหน้าเหมือนตกใจบวกสนใจเธอเริ่มทำตาโต
เธอค้นดูทุกอย่างและหยิบแผงยาขึ้นมา เธอถามผมว่าอะไร
ผมบอกว่าไวอาก้า เธอบอกว่าเคยใช้กับเธอไหม ผมบอกว่า
ยังไม่เคยนะ เธอทำตาโตอีกแล้วบอกว่าห้ามนะแค่นี้ก็แย่แล้ว
ไว้วันไหนถ้าเราจะต้องจากกัน เจนอยากให้พี่กินเจนอยาก..
แล้วเธอก็หลบหน้าผม ผมถามว่ามีอะไรทำไมหรอเธอบอก
ว่าเปล่าแล้วก็ค้นต่อเธอเจอเจลแล้ว เจนอ่านสรรพคุณอย่าง
ตั้งใจแล้วก็ทุบมาที่แขนผม เธอบอกว่ารู้ไหมวันนี้เจนเสียว
ใจจะขาดกลัวมากไม่รู้ว่าตัวเองเป็นอะไร ผมถามเธอว่างั้น
อันนี้ก็ห้ามนะ เจนบอกต้องทาทุกครั้ง ผมหัวเราะ เธอ
ค้นต่อ เธอเอาปลอกควยกับปลอกนิ้วออกมา เธอจับมันเล่น
แล้วบอกว่านิ่มดีนะ เธอมองหน้าผมแล้วพูดว่าจะใช้กับเจน
หรอ ผมก็บอกว่าใช้ เธอร้องหืมมมม แค่นี้ยังแหกไม่พอ
หรอเจ็บทั้งหีทั้งก้นเลยพี่อะ ผมบอกว่าเป็นเมียพี่ต้องอดทน
เธอเก็บของกลับเข้าไปในกระเป๋า แต่เอาถุงยางออกมา
เธอบอกว่าไม่สดนะ ผมบอก อืมงั้นพี่ใส่ด้วยนะเค้าจะได้
เหมือนกันไม่ใส่เดี๋ยวเค้าทำตาม เธอตกลง ไปถึงร้าน
ผมแนะนำเจนให้พี่คม แกจ้องตาเป็นมัน แล้วแล้วเรียก
เจนไปนั่งข้าง แกกอดเจนแน่นเธอเอียงอาย และมองหน้า
ผม ผมได้แต่มองทำอะไรไม่ได้ พี่คมถามเจนว่าหิวหรือ
เปล่าเธอบอกไม่เราเอาไวท์ขึ้นไปกินกันที่ห้องได้ไหมค่ะ
พี่คมชอบใจ เช็คบิลแล้วบอกให้กุญแจห้องบอกให้ผมพา
เจนไปรอที่ห้องก่อน ผมพาเจนไปที่ห้องตามที่ได้กุญแจ
มามันเป็นห้องคิงส์ไซด์เตียงใหญ่มากพอที่จะมีคนมา
เย็ดกันได้ซัก 3 คู่ เจนกอดผมผมหอมหน้าผากเธออย่าง
เอ็นดูเธอหยิบซองยากับเจลและถุงยางออกมาเธอบอกพี่
ทาให้หน่อยก่อนที่พี่คมจะมานะ เธอไม่อยากให้พี่คมรู้
ว่าเธอไม่มีอารมกับเค้า แล้วเธอก็คว้าขวดไวท์มารินใส่
แก้วเทยาใส่ แล้วดื่มรวดเดียว หน้าเธอแดงปากแดงนั่งลง
บนเตียงถกกระโปรงขึ้นเห็นชั้นในสีชมพู แล้วเธอก็นอน
ลงแล้วบอกว่าพี่ทาเร็ว ผมหยิบกระปุกควักเจล แล้วแหย่
แทรกกางเกงในเจน เจนแอนหีร้องอ้า ผมประกบปากเธอ
เธอดูดปากผมตอบ ตอนนี้ปากเจนมีรสของไวท์เราดูดปาก
กันอย่างดูดดื่มผมก็ทาเจลให้เธอไปด้วยเสร็จแล้วผมก็เอามือ
ออกเจนก็กอดคอผมเราจูบกันจนพี่คมมาเคาะห้องจึงแยกจาก
กัน เจนเหมือนมีอารมแล้วหน้าแดงนอนทำท่าเซ็กซี่บนเตียง
ชุดแซกสีดำมันวาวของเธอตัดกับผ้าห่มสีครีมบนที่นอน
ผมเธอสหยาย ขาขาวเนียนมีสร้อยข้อเท้าทำให้ยิ่งน่ากินขึ้น
พี่คมเข้ามาแล้วก็มองอย่างตะลึงแกรีบถอดเสื้อผ้า ตบไหล่
ผมบอกว่าดีมากปลุกอารมน้องเค้าได้ดี ผมไม่ว่าอะไร พี่คม
ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วใส่ผ้าขนหนูตัวเดียว แกรินไวท์แล้ว
ดื่มไป 1 แก้วก่อนจะไปนั่งข้าง เจน ที่ดินไปมาบนเตียงช้าๆ
ผมรู้ว่าเธออยากมากแล้ว ทันที่พี่คมจับหน้าอกเธอเจนคราง
อืมแล้วแอ่นอกใส่มือพี่คมใหญ่ ผมน้ำตาซึมอีกครั้ง เมียกำลัง
จะโดนคนอื่นเย็ดแล้ว ผมรินไวท์เต็มแก้วแล้วดื่มจนหมด
ตอนนี้เจนครางลั่นสายไปมากพี่คงแกะเสื้อกลับบราเธอแล้ว
แกกำลังขย้ำนมน้อยๆ ขอเจนอย่างแรง ผมทั้งเสียใจทั้งมี
อารม ควยผมแข็งปั้งแต่ใจหดหูอย่างบอกไม่ถูก ผมถอดเสื้อผ้า
ออกแล้วใส่ผ้าขนหนูแล้วไปนั่งบนโซฟาดูพี่คมจัดการกับเจน
อย่างหื่นกระหาย เจนก็สู้มือพี่คมสุดฤทธิ์ทั้งร้องทั้งคราง
พี่คมชมว่าผมหาเด็กได้เยี่ยมจริงๆ จะไม่เยี่ยมได้ไงพี่ก็เมียผม
อะ แล้วแกก็ถอดชุดแซกออกจากตัวเจนแล้วโยนไปข้างๆ เตียง
ผมลุกไปเก็บชุดแซกกับบรามาวางพาดกับเก้าอี้ เจนมองที่
ผมเก็บเสื้อเธอแต่พี่คมก็ลุกเล้าเธอจนหงายหน้าครางไม่หยุด
พี่คมรูดกางเกงในออกจากเอวเจนอย่างเร็วแล้วโยนอีกผมก็
เก็บอีก จากนั้นแกก็ซุกหน้าลงบนหีเจน แกบอกว่าหีทั้งสะอาด
ทั้งหอม แล้วเลียอย่างแรง เจนแอนหีอัดหน้าพี่คมใหญ่
แกหัวเราะชอบใจ แล้วบอกให้ผมมาแจมด้วย ผมไปนั่งข้าง
เจนไม่รู้ว่าจะทำอะไรผมเลยก้มลงดูดหัวนมเธอ เจนกดหัวผม
อัดกับนมเธอ ปากก็ครางไม่หยุดเธอคงเสียวทั้งนมทั้งหี
ผมดูดนมให้เธอทั้งสองข้างเจนแอบมากระซิบผมว่าขอบคุณ
ค่ะที่เก็บเสื้อให้ ผมยิ่งละอายใจลุกออกจากตัวเธอ เจนทำหน้า
งงแต่ก็ได้ไม่นานเพราะว่าพี่คงยังคงดูดเลียหีเธออย่างอเร็ด
อร่อย ควยผมตั้งทั้งๆ ที่ไม่รู้สึกอยากเลย เจนเห็นเลยเอามือมา
คว้าควยผมรูด พี่คมบอกว่าดีๆ เก่งจริงๆ พี่เพิ่มให้เป็น 3 หมื่น
เลย ผมคิดในใจเงินแค่นี้กูต้องให้มึงเย็ดเมียกูด้วยหรอเนี่ย
แต่ไม่กล้าพูดออกมา เจนชักจนผมเสียวเผลอครางออกมา
พี่คมบอกว่ามาพี่ขอเย็ดละนะเจนดิ้นบอกว่าใสถุงด้วยนะค่ะ
พี่คมทำเสียอมรมแต่ก็ยอมใส่ถุงโดยดีเจนหยุดชักผมตอน
พี่คมเอาหัวบานมาถูที่ร่องหีเธอ เธอกระตุกไปมาเกร็งๆ
แล้วพี่คมก็กดมันเข้าไปในหีเธอมันเข้าไปครึ่งลำ เจนร้องโอ๊ะ
เธอคงเจ็บ แล้วพี่คมก็ดันอีกทีจนมิดด้าน เจนร้องโอ้ย แล้ว
ดึงคควยผมใส่ปาก เธอดูอมมันอย่างเมามันส์ผมเสียวมาก
ตอนนี้พี่คมเริ่มกระเด้าเธอแล้ว นมเจนกระเพื่อม เธอคราง
อืมๆ เพราะว่าอมควยผมอยู่ในปาก เจนแอนหีรับการกระแทก
ของพี่คม เธอร่อนจนก้นเด้งไปเด็งมาเจนเกร็งกระตุก
พี่คมเองก็กระแทกอีกสองสามครั้งก็ร้องโอ้ว พี่คมชักควยออก
อย่างแรกเจนร้องว้าย น้ากามพี่คมเต็มถุง แกบอกให้ผมมา
เย็ดต่อจากแก ผมถอดควยออกจากปากเธอ เจนนอนคว้ำ
ทันทีผมเอาหมอนมารองตรงหีเธอให้ก้นเธอโด่งขึ้นผมกดควย
เข้าหีเธอที่เดียวสุดเจนครางโอ้ววว ผมเริ่มกระแทกเธอช้า
แล้วแนบตัวติดกับเธอ ผมหอมแก้มเธอ เจนหันมากระซิบ
ว่าใส่ให้เต็มที่เลยเธออยากลืมเรื่องเมื่อกี้ ผมก็ทำตามที่เธอ
ต้องการกระเด้าควยอย่างแรงและเร็ว จนเตียงเด้งตามจัง
หวะที่ผมกระแทกเจน เธอร้องเสียงดังเหมือนจะปลดปล่อย
อารมเต็มเรากระเด้งแข่งกันจนผมสุดเธอก็สุดด้วยหมือนกัน
น้ำกามผมพุ่งเต็มถุงยางผมแนบตัวบนตัวผมทับตัวแขนทับแขน
มือผมทับมือเธอและกำมือเธอไว้ ผมบอกเธอเบาๆ ว่าขอโทษนะ
เธอบอกว่าไม่เป็นไรผมไม่ได้บังคับเธอแต่เธอเลือกเอง
ผมถอดควยออกจากเธอกลัวว่าพี่คมจะสังเกตว่าผมกับเจน
ลึกซึงกันเกินคู่ขาปรกติ พี่คมนั่งกินไวท์มองเจนที่นอนคว้ำก้นโดง
ตอนนี้ควยแกแข็งอีกแล้ว แกเดินไปหาเจนแล้วเอาควยถูที่ร่องก้น
เจนเสียวสะท้านบิดตัวไปมาครางโอ้วอ้าา แล้วพี่คมก็กดควยที่รูกัน
เจน ผมสงสารเธอมากจะเจ็บตัวอีกแล้วพี่คมกดที่เดียวหัวบานมุด
เข้าไปทั้งอัน เจนร้องอุ้ยยย เธอคงเจ็บมากผมไม่ค่อยได้เย็ดก้น
เธอมากมันยังฟิตอยู่พี่คมครามอืมบอกว่าก้นฟิตดีจริงแล้วก็กระแทก
เจนตัวเธอตัวสั่น เจนก้มหน้ากัดหมอน มือกำผ้าปูที่นอนแน่น
ปากร้องหือๆ พี่คมกระเด้าเธออยู่พักใหญ่ดูเธอจะเจ็บมากว่าเสียว
พี่คมเลยจับเธอนอนหงายโดนมีพีคมนอนอยูข้างล่างแล้วเด้งควยใส่
ก้นเจน เธอกระเด้งตามแบบหมดแรง พี่คมบอกให้ผมเข้าไปเย็ดหี
เธอไปด้วย ผมเข้าไปหาเจนเธอดูเหมือนคนหมดแรง ผมเองก็ไม่
มีอารมแล้ว แต่เจนก็ลุกมานั่นแล้วจับควยผมไปอม เธอส่งสายตา
ให้ผมเหมือนจะบอกว่าให้ทำเธอเถอะ ซักพักผมก็แข็งอีก ผมใส่ถุงยาง
แล้วเอาควยจ่อที่รูหีเธอมันกดเข้าไปง่ายดาย ผมเริ่มซอยกี่คมก็กระเด็ง
ควยใส่ก้นเจน เธอดิ้นไปมาร้องครางโอ้ยๆ ผมเลยก้มไปดูนมให้เธอ
เธอเริ่มดูหายเจ็บบ้าง เธอเริ่มครางอื่ม อ้า แล้วเริ่มเด้งก้นเด้งหีสู้เรา
ทั้งสองคนผมกับพี่คมก็เริ่มกระเด้าพร้อมๆ กันเหมือนครั้งน้องบัว
เจนครางดังลั่นด้วยความเสียวซ่านผมกับพี่คมเร่งจังหวะจนเรา
ทั้งสามครางอ้าาาาา ยาวพร้อมๆ กัน น้ากามผมเต็มถุงอีกรอบ ผมค่อย
ชักควยออกมาผมเห็นรูก้นเจนมีน้ำกามไหลย้อนออกมาพี่คมไม่ได้ใส่
ถุงตอนเย็ดก้นเธอผมเริ่มโกรธ เจนคงรู้ผมหน้าไม่ให้ผมโวย เจนลุก
จากตัวพี่คมแล้วไปนอนซมข้างๆ พี่คมมาจับขาเจนให้ถ่างออกเหมือนจะ
เย็ดเธออีกคราวนี้ผมเห็นชัดๆ ว่าแกไม่ยอมใส่ถุงอีกแล้ว ผมพุงไปที่
แกกะว่าจะต่อยซักเปรียง แต่ว่าโทรศัพท์แกดังก่อน แกไม่เห็นที่ผมจะ
ต่อยแกผมทำเป็นยืนเฉยๆ แกบอกว่ามีเรื่องด่วนแกต้องไปแล้ว
วันนี้สนุกมากแกเอาซองออกจากสูทแล้ววางลงบนโต๊ะ แล้วบอกว่า
ยังมีเวลาอีกผมกับเจนจะยังอยู่ในห้องนี้ก็ได้ ผมบอกแล้วเจอกันครับพี่
แกรีบออกไปจากห้องคงมีเรื่องด่วนจริงๆ ผมไปนั่งข้างเตียงแล้วจับแก้ม
เจน เธอมองหน้าผมเธอไม่รู้ว่าพี่คมไปแล้ว เธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว
เธอขอไม่ทำแล้วได้ไหมผมบอกเธอว่าไม่ต้องแล้ว ไม่มีใครแล้ว
นอกจากเราแล้วผมก็หอมแก้มเธอ แล้วอุ้มเธอไปล้างตัวในห้องน้ำ
เจนบอกว่าแสบก้นจัง ผมปลอบเธอว่าพรุ่งนี้ก็หายไม่เป็นไรแล้ว
ผมอาบน้ำให้เธอ เธอดูรู้สึกดีขึ้นเริ่มยิ้มบ้าง เสร็จแล้วผมก็อุ้มเธอมา
ยืนตรงที่นอน ผมบอกเธอว่าดูซิห้องนี้เหมือนห้องสำหรับเจ้าบ่าว
เจ้าสาวเวลาเข้าหอเลยนำ เธออาย ผมแกล้งถามเธออีกว่าพร้อมที่จะ
เป็นเมียผมหรือยังเธอร้องว่า บ้าอะพี่ ผมวางเธอลงบนเตียงอย่างทะนุถนอม
ผมค่อยหอมแก้ซ้ายเธอทีขวาที เจนเอียงอายไปมา ผมหอมเธอไปทั่วคอ
เบาๆ เธอหัวเราะแต่คงมีอารมด้วยเพราะหัวนมเธอตั้งแล้ว ผมหอมรอบๆ
ฐานแล้วหอมหัวนมเธอ เจนบอกกินซิเบาๆ นะ ผมค่อยงับหัวนมเธอ เจน
ครางซีดเบาๆ มือสองข้างกอดผม ผมก็หอมเธอต่ำลงมาจนถึงหีของเธอ
ผมเปลี่ยนเป็นเลียเบาๆ บางๆ ไปตามแคมเธอ เจนร้องซีดซาดแล้วน้ำเธอ
ก็เริ่มไหลออกมา ผมก็ดูดกินเบา เจนสายหีไปมาบอกว่าดีจังแบบนี้
พอผมเรียกน้ำเธอจนแฉะแล้ว เจนขอให้ผมทำท่า 69 กับเธอ เจน
ดูดควยผมอย่างแผ่วเบา เลียรอบหัวบานอย่างนุ่มนวล ผมร้องคราง
บอกเธอว่าดีจะเมียจ้า เธอไม่สนใจตั้งใจเลียต่อไป ควยผมแข็งมาแล้ว
ผมเลยบอกเจนให้หยุดผมกดทับบนตัวเธอแล้วก้มไปกระซิบเธอว่า
เป็นเมียพี่นะครับ เจนยิ้มหวานแล้วก็ดึงผมไปจูบ เราก็ยังทำกันเบา
เหมือนเดิมผมก็ถูไถควยไปตามร่องเธอช้าๆ มันเสียวซ่านมาก
เราร้องกันแผ่วเบาแต่เร้าอารมมาก ผมค่อยๆ ดันควยเข้าหีเธอ
เจนขยับรับช้าๆ ผมแทงเธอเบาๆ เจนครางอ้าๆ เบาๆ ผมค่อยทำ
เธอแต่หีเธอกับบีบรัดมากก็ปรกติเยอะผมดันไปก็เสียวซ่านไป
เจนก็เหมือนกัน เราทำกันนานผมก็บอกเธอว่าไม่ไหวแล้ว
พี่ปล่อยน้ำแล้วนะเจนยิ้มแล้วพยักหน้า ผมก็แตกใส่เธอผมควย
กระตุกแรงมากไม่เหมือนทุกครั้ง ทำเอาเจนเด้งหีไปมาเหมือนกัน
แล้วผมก็นอนกอดเธอ เรานอนกอดกันซักพักแล้วผมก็พาเธอไป
ล้างตัวอีกครั้งแล้วก็ออกมาแต่งตัวให้เธอ ผมชอบมาเวลาใส่เสื้อผ้า
สวยๆ ให้ผู้หญิง เจนก็หอมผมให้บอกว่าชอบเซ็กเมื่อกี่มากต่อไป
ทำอีกนะผมตกลงจะทำให้เธอแบบนี้ทุกครั้งที่เจอ เธอกอดผมแน่น
แล้วเราก็ออกจากห้องผมไปส่งเจนกลับห้อง เธอบอกว่าวันเหนื่อยมาก
วันนี้ผมไม่ต้องค้างก็ได้เธอคงไม่ไหวแล้ว ผมกอดเธอจูบหน้าผากเธอ
เจนซบอกผมแล้วเธอก็บอกว่ากลับได้แล้วหละ ผมก็บอกว่าผมรักเธอนะ
เจนยิ้มเธอก็รักผมมากเหมือนกัน แล้วผมก็กลับออกมาที่รถแล้วกลับมาที่
คอนโด พอเปิดประตูห้องเข้าไปผมก็ต้องตะลึงอีกครั้ง ก้อยนั่งอยู่ในห้อง
แนนนั่งอยู่ใกล้ๆ เอาหละซิผมจะบอกก้อยเรื่องแนนยังไงหละเนี่ย.............
ผมจะตอบก้อยยังไง.............นั่นแนนทำอะไรหนะ..............โอ้ย
อะไรกันเนี่ย

ขอให้สนุกในการอ่านนะครับ

Phoowadol

ว๊าวๆๆมีสวิงกันด้วย. น้องเจนนี่สุดยอดจริงๆ ให้ได้ทั้งหน้าและหลังเลย นี่ถ้าไม่รักไม่ยอมขนาดนี้นะเนี่ย. อิอิ. อ้าว?!  เฮ้ยๆๆ!!??  งานเข้าแล้วสิ พระเอกของเรา กลับคอนโดมา
เจอทั้งแน่นทั้งก้อย อยู่ในห้อง. ว่าแต่ว่า ที่ยิ่งช๊อค หนะ. น้องแนนกำลังเล่นเสียวกับก้อยใช่ม่าย..... มีของเล่นใหม่ด้วยนี่. ใช่เปล่าๆ

suriyamahajit

กลับคอนโดเจอสาวร่วมกันสวิงเสร็จแน่แล้ว

dan49

สงสารจัง ......ดันไปแนะนำของรักของตนไปให้คนอื่น......แบบนี้ต้องทำใจ ที่หลังคงต้องคิดเสียก่อนแล้วค่อยทำ สนุกครับ มีหลากหลายอารมณ์ ทำให้ไม่ซำ้ซากดีครับ ขอบคุณครับ