ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Andou Hiroyuki] Toritate-ya Onihime VS Mougyuu FUCK! By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, มีนาคม 20, 2014, 02:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

เช่นเดิมขอขอบคุณท่าน.........อย่างสูงครับ
ณ ตอนนี้ผมกำลังคลีนโดจินเก่าๆที่ดองไว้อยู่ พอเปิดมาดู (คุณพระ)มันจะเยอะไปไหน -0-
แต่ก็นะผมบอกไปแล้วว่าถ้าเรื่องไหนผมบอกจะแปลก็ต้องแปล [s:228]
ก็ไม่มากไม่มายหรอกครับ แค่800กว่าแผ่น (หลายเรื่อง )[s:237]
ถ้าเป็นสมัยผมแปลใหม่ๆวันนึงน่าจะได้สัก2-3เรื่อง แต่ตอนนี้แก่แล้วเชื่องช้าไปหมด เรื่องเดียวปาไป3วัน 555+
ถ้าไม่ติดอะไรก็น่าจะได้เห็นตอนต่อของไดอารี่ลับ ของน้องสาวจอมป่วนละเน้อ (ยังไม่จบนะ)
ถ้าไม่มีอะไรมาขัดก็ได้เห็นภายในเดือนนี้ แต่ถ้ามีก็..... (ขอเปลี่ยนกำหนดลงละจ้า[s:267])
Download