ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #22

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 21, 2014, 02:36:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ อั้มเองก็ไม่ได้ตั้งใจไว้แต่แรกค่ะ คือวันนั้นอั้มนั่งรถทัวร์ไปต่างจังหวัดค่ะเพราะต้องไปเคลียร์ธุระ แต่ขี้เกียจขับรถไป มันไกล นั่งรถทัวร์ไปก็ราวๆ 6-7 ชั่วโมงได้ค่ะ ทีนี้พอไปได้ระยะนึงรถก็หยุด อั้มก็มองผ่านกระจกรถลงไปด้านล่าง เป็นด่านตรวจค่ะ อยู่นอกเมืองเลย อั้มก็เฉยๆเพราะปกติก็จะเจออยู่แล้ว สักพักตำรวจก็ขึ้นมาขอตรวจบัตรประจำตัวประชาชนค่ะ อั้มก็ล้วงไปในกระเป๋า แล้วอั้มก็ใจหายวาบเลยค่ะ หากระเป๋าตังค์ไม่เจอ อั้มก็ค้นใหญ่เลย แต่ก็ไม่เจออ่ะ อั้มท่าจะลืมเอามาหรือไม่ก็ลืมไว้ที่ไหนซักที่แน่ๆ ทั้งเครียดทั้งกังวลมากค่ะ พอตำรวจมาถึง อั้มก็บอก "หนูไม่ได้เอาบัตรมาค่ะ" เค้าก็ถาม "มีบัตรอย่างอื่นไหม พวกใบขับขี่หรืออะไรที่มีเลข" อั้มก็ส่ายหน้าค่ะ ก็บัตรทุกอย่างอยู่ในกระเป๋าตังค์หมดเลยนี่นา เค้าก็ให้อั้มลงไปที่ด่านอ่ะ อั้มก็หน้าซีดเลย ไม่เคยโดนเรียกลงไปมาก่อนเลย ในรถมีคนลงมาอีก 3 คน เป็นผู้หญิง 2 ผู้ชาย 1 พอลงมาจากรถตำรวจก็บอกว่าเค้าได้รับรายงานว่ามีการขนของผิดกฏหมาย (น่าจะเป็นยาเสพติดน่ะแหละ) เลยจะขอตรวจค้นข้าวของ แล้วก็ให้อั้มไปเอากระเป๋าเสื้อผ้าลงมาจากรถค่ะ แล้วก็ส่งให้เค้าไปตรวจค้น รวมทั้งกระเป๋าถือด้วย ทีนี้พออั้มและคนอื่นๆส่งกระเป๋าให้แล้ว เค้าก็บอกว่าจะขอตรวจค้นร่างกายด้วย พวกเราก็เดินเข้ามาตรงข้างในอาคารที่เป็นด่านตรวจค่ะ ทีนี้ห้องสำหรับตรวจค้นร่างกายมี 2 ห้อง เค้าก็ให้ผู้หญิง 2 คนเข้าไปคนละห้องกับตำรวจหญิงค่ะ ก็เหลือแต่อั้มกับผู้ชายอีกคน กับตำรวจผู้ชายอีกสองคน ตำรวจก็คุยกับผู้ชายว่าจะขอตรวจค้นข้างนอกนี้เลยได้ไหม จะได้ไม่เสียเวลา ผู้ชายคนนั้นก็พยักหน้าค่ะ ตำรวจก็เลยพาไปที่มุมห้อง แล้วก็เริ่มค้น เริ่มถอดเสื้อออก อั้มก็ใจร้อนค่ะ เดินเข้าไปสะกิดตำรวจบอก "ขอช่วยตรวจหนูเลยได้ไหมคะ หนูกลัวไม่ทันรถ ข้างนอกนี้ก็ได้ค่ะ" ตำรวจก็หันมาบอก "ไม่ได้ครับ รอพี่ตำรวจหญิงก่อน เดี๋ยวเดียว" อั้มฟังจบก็ถอดเสื้อเลยค่ะ วางพาดไว้ที่เก้าอี้ แล้วก็ถอดกางเกงออก ผู้ชายคนนั้นมองเห็นก็จ้องอั้มใหญ่เลยค่ะ ตำรวจก็หันมา ทำตาโตเลย แล้วก็บอก "รอตำรวจหญิงก่อนครับๆ" อั้มก็บอก "ไม่เป็นไรค่ะ พี่ตำรวจชายก็ได้ หนูไม่อาย" เท่านั้นแหละค่ะ ตำรวจสองคนก็มองหน้ากัน แล้วก็บอก "งั้นเดี๋ยวไปตรวจที่ห้องพักตำรวจละกันนะครับ" แล้วก็พาอั้มไปค่ะ เป็นห้องเหมือนกับห้องนั่งเล่น มีโต๊ะ เก้าอี้ อุปกรณ์แบบห้องพัก แล้วก็มีเตียง 1 เตียง พอเข้ามาแล้วเค้าก็หยิบเสื้อผ้าอั้มไปตรวจดู (มีของข้างในกระเป๋ากางเกง) อั้มก็ไม่รอช้า จัดการปลดตะขอยกทรงแล้วก็ถอดยื่นให้เค้าเลย "นี่ด้วยค่ะ" ทั้งสองคนก็เงยหน้าขึ้นมามองแบบตาโตเลย อั้มก็ใช้มืออีกข้างรวบผมไปทางด้านหลัง จะได้ไม่บังนม ทั้งสองก็มองนมอั้มใหญ่เลยค่ะ คนนึงก็รับยกทรงไปถือไว้ อั้มก็ไม่รอช้า รูดถอดกางเกงในยื่นให้กับตำรวจอีกคนเลยค่ะ โดยที่ทั้งสองคนยืนจ้องอั้มกันนิ่งเลย ตำรวจอีกคนก็รับกางเกงในอั้มแล้วก็เอาไปดม (อี๊) อั้มก็บอก "เห็นไหมคะ ไม่ได้ซ่อนอะไรไว้เลย จะปล่อยหนูไปได้รึยังคะ" ตำรวจก็อ้ำอึ้ง "เดี๋ยว ยัง.." อั้มก็พูดแทรก "อ๋อ ต้องตรวจข้างในด้วยใช่ปะคะ" แล้วอั้มก็นั่งลงบนเตียง ยกขาขึ้นกางออก แล้วก็ใช้มือถ่างหีเลยค่ะ ทั้งสองคนอ้าปากหวอเลย 55 แหมๆ เป็นตำรวจก็ต้องเคยเห็นหีมาแล้ว จะตกใจทำไม "เข้ามาดูสิคะ หนูไม่ได้ซ่อนอะไรไว้ข้างในหรอก" ทั้งสองก็ทิ้งของเดินเข้ามาหาอั้ม ก้มลงส่องเลยค่ะ หน้านี่แบบใกล้มาก "เดี๋ยวขอเอานิ้วสอดเข้าไปตรวจหน่อยนะครับ" ตำรวจคนนึงพูดขึ้น "ได้ค่ะ จะนิ้วหรืออะไรก็สอดเข้ามาเถอะ" อั้มบอก ทั้งสองก็ทำท่าตกใจ หันไปซุบซิบกัน แล้วคนนึงก็เดินออกไปนอกห้อง เหลืออั้มกับตำรวจอีกคนอยู่ในห้อง เสร็จแล้วตำรวจก็จูบปากอั้มเลยค่ะ อั้มก็ตกใจร้องออกไปแต่ไม่มีเสียง มือเค้าก็ขยำนมอั้มใหญ่เลย อั้มก็ไม่ได้ขัดขืน เค้าก็กดอั้มนอนลงบนเตียง เสร็จเค้าเห็นอั้มไม่ขัดขืนเลยลุกขึ้น "งั้นพี่ขอใช้นิ้วตรวจก่อนละกันนะครับ" เค้าบอก "ค่ะ" อั้มตอบพร้อมกับเอานิ้วแบะกลีบหีให้เปิดออก เค้าก็สอดนิ้วเข้ามาในรูหีเลยค่ะ มันลื่นพรวดเข้ามาเลยเพราะตอนนี้หีอั้มแฉะเยิ้มไปหมดแล้ว เค้าก็สอดนิ้วเข้าๆออกๆ แล้วก็เพิ่มเป็นสองนิ้ว อั้มเสียวมากแต่ต้องกลั้นเสียงไว้ไม่ให้คนอื่นได้ยิน สักพักเขาก็ปลดตะขอกางเกงแล้วก็ถอดออกพร้อมกับกางเกงใน ควยงี้ตั้งโด่เลยค่ะ "ต่อไปขอใช้อุปกรณ์ส่วนตัวสอดเข้าไปนะครับ" อั้มก็พยักหน้าค่ะ หน้างี้ร้อนฉ่าเลย เค้าก็เอาควยจ่อรูหีแล้วก็ดันพรวดเข้ามาเลยค่ะ เล่นเอาอั้มจุกเลยเพราะควยใหญ่พอสมควรเลย เค้าก็เร่งซอยใหญ่เลยค่ะ ซอยยิกๆๆ เลย อั้มก็เผลอครางสิคะ ก็มันเสียวนี่ เค้าก็ตกใจเอามือปิดปากอั้มแล้วก็ซอยถี่เลยค่ะ จนอั้มเสร็จไปทีนึงเค้าก็ยังไม่เสร็จ เย็ดต่อจนกระทั่งอั้มเสร็จอีกทีนึง เค้าก็เสร็จตามหลังอั้ม ปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาในตัวอั้มเต็มเลยค่ะ เสร็จแล้วเค้าก็รีบใส่กางเกง แล้วก็เดินออกไป แปปนึงตำรวจอีกคนก็เข้ามา แต่ก่อนหน้านั้นอั้มเปลี่ยนท่าลุกขึ้นมาหันไปทางประตู แล้วก็กางขาออกเกือบ 180 องศาเลยค่ะ ตำรวจอีกคนเข้ามาเห็นก็พูดว่า "เป็นไงบ้าง โดนเย็ดสนุกไหม ก็หนูเล่นสวยขนาดนี้ นมก็ใหญ่ หอยก็เกลี้ยงเกลาเหมือนของเด็กอีก จะไม่ให้พวกพี่อยากได้ไง" อั้มก็บอก "เนี่ยเพื่อนพี่ปล่อยน้ำไว้เต็มรูหีหนูเลย" แล้วก็เอานิ้วถ่างให้เห็นรูหีชัดๆ มีน้ำเชื้อไหลออกมา "แล้วพี่ยังจะเอาหนูอีกเหรอ" อั้มพูดจบปุ๊บเค้าก็เดินเข้ามาเลยค่ะ ทั้งไซร้ทั้งเลียดูดหัวนมอั้มใหญ่เลย พร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้ามาในรูหีด้วย สักพักเค้าก็เอาลิ้นเลียเม็ดแตดค่ะ เสียวมากกก แต่อั้มพยายามกลั้นเสียงเต็มที่ แล้วเค้าก็รูดซิปกางเกง ควักควยที่แข็งโด่ออกมาค่ะ อันเล็กกว่าของคนแรกหน่อย แต่ไม่คล้ำเท่า แล้วเค้าก็จับควยแทงพรวดเข้ามาในหีเลยค่ะ แล้วก็เร่งซอยใหญ่เลย อั้มหลับตาปี๋เลย เสียวมาก ทันใดนั้นเองค่ะมีคนเปิดประตูเข้ามา เป็นตำรวจคนแรกนั่นเองค่ะ เค้าบอกรถอีกคันมาแล้ว ตำรวจคนนี้ก็บอกว่าช่วยถ่วงเวลาหน่อย ยังเย็ดไม่เสร็จเลย (ควยยังคาอยู่ในรูอยู่เลย) คนแรกไม่ยอมค่ะ คนที่สองก็เลยเก็บควยเข้าที่แล้วเดินไปคุยกัน (ตอนนี้อั้มไม่ได้ยินค่ะ ได้แต่ช่วยลุ้นให้เค้ามาเย็ดต่อให้เสร็จ) ปรากฏว่าหลังจากคุยกันเสร็จ เค้าก็มาบอกให้อั้มรีบใส่เสื้อผ้า เดี๋ยวไปขึ้นรถค่ะ ตำรวจคนที่สองทำหน้าแบบเซ็งสุดขีด อั้มเองก็เซ็งค่ะแต่ก็ต้องรีบใส่เสื้อผ้าเพราะเดี๋ยวตกรถอีก (สามคนนั้นน่าจะทันขึ้นรถเดิมกันหมดแล้วค่ะ) สรุปว่าอั้มไม่ได้โดนตรวจ ไม่รู้เหมือนกันว่าเค้าไปคุยกับตำรวจคนอื่นๆยังไง แต่อั้มก็ไม่สนละค่ะ ได้เก็บแต้มเพิ่มแถมได้ลองที่แปลกๆอีก เสียดายแต้มที่สองจริงๆ