ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unagimaru] Stamp Card สะสมแต้มแลกรัก

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2014, 07:32:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

saturn

nsrichantamit

หาร้านแบบนี้ มั่ง ที่ให้แลก รับบัตรเครดิตไหม

kaikolos1

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

peeraphat kongyeam

สะสมเเต้มเเต่ขนมได้เอาไปกินมั้ยเนี่ย  ::Oops::

kolatee seneechai

หึหึ ร้านอยู่ไหน จะไปเหมาให้หมดร้านเลย

ชอบท่าแรก 2 รู มาก คิดได้ไงท่านี้

มณเทียร น

nuttapon rujirathumrong

ถ้ามีให้แลกที่เซเว่นบ้านเรานี่ พนักงานกี่คนถึงจะพอเนี่ย

emperor_ss

funfuen

อือหือ อย่างงี้ต้องสมัครสมาชิกแบบพรีเมี่ยม

nongza005

สะสมเเต้มเเต่ขนมได้เอาไปกินมั้ยเนี่ย

automata67

ขอบคุณครับ นับเป็นกลยุทร์การตลาดที่ดี น่าบรรจุเข้าหลักสูตรให้ถูกต้อง

strikef.

กลยุทธการขายที่สุดยอดจริงๆ อยากเป็นเหยื่อการตลาดเลยครับ 555