ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai] Okusan to Issho ( With a Married Woman ) Ch.01 [Thai ภาษาไทย] By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, มีนาคม 31, 2014, 04:40:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

สำหรับซีรี่ส์นี้ต้องขอขอบคุณท่าน..........อย่างสูงเช่นเคยครับที่สละเวลา
ซีรี่ส์นี้มีทั้งหมด7ตอน ผมจะลงทีละ2ตอน (ถ้าเน็ตเน่าก็อาจตอนเดียวหรือไม่ลง -*-)
และขอลงตอนละกระทู้เน้อ เพราะหน้ามันเยอะ+ขนาดของไฟล์ใหญ่มาก ถ้ารูปเยอะเกินอาจโหลดภาพได้ช้ามาก
Download

Vitta55

apichart2523

ทั้งภาพ เทคนิคการแปล ลงตัวมากครับ ขอบคุณครับ