ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ตากับแม่ชอบแก้ผ้านอน(copy) ถ้าซ้ำลบเลยนะคับ

เริ่มโดย top314007, เมษายน 01, 2014, 05:29:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

ผมชื่อรุชอยู่กับแม่และพี่สาวใจกลางเมืองในหอพักเล็กๆ มีกันสามคนส่วนพ่อแต่งงานใหม่ไปแล้ว แม่นั้นเลิกกับพ่อมาสองปีแล้วยังไม่แต่งงานใหม่ พี่สาวผมชื่อตาอยู่ ม.1 ส่วนแม่ชื่อติ๊กอายุ 32 เอง ใครเห็นก็ไม่มีทางรู้ว่าลูกสองแล้วเพราะแม่ผมทำงานขายเครื่องสำอางในห้างแม่ เลยดูแลตัวเองได้ดีเป็นเพราะงานแหละมั้ง ไม่นานมานี้ผมยังเห็นคนจีบแม่อยู่เลยบางคนเด็กกว่าแม่ผมซะอีก แต่เรื่องนั้นเกิดขึ้นตั้งแต่ผมอยู่ ป.5 ตอนนี้ผมกำลังจะเข้ามอปลายแล้ว ผมอยู่ป.5ทั้งแม่และพี่เองคิดว่าผมยังเด็กมากคิดว่าผมยังไม่สนใจในเรือนร่าง ผู้หญิงแต่ตอนนั้นผมว่าผมเฉยๆมากกว่าผมมักจะสงสัยในร่างกายตัวเองมากกว่า เพราะตอนนั้นควยผมยังไม่ถอกหัวควยออกมาเลยแต่มันเริ่มจะถอกแล้วผมเลยสนใจควย เป็นพิเศษแม้กระทั้งแม่กับพี่สาวผมก็สนใจ ยังไงหรอก็ผมอาบน้ำพร้อมกับแม่กับพี่สาวหนะสิแต่แปลกมากเลยเวลาผมอาบน้ำกับ แม่และพี่สาวควยผมไม่เคยแข็งเลยมันจะแข็งเฉพาะตอนปวดฉี่กับตอนตื่นนอนเท่า นั้นส่วนจะแข็งเวลาเห็นนมหรือหีของคนอื่นหรือป่าวผมไม่แน่ใจ แต่มีอยู่วันนึงผมก็อาบน้ำของผมตามปกติแล้วผมก็ถอกจู๋ของผมออกมาล้างแล้วก็ ดึงๆเล่นด้วย
แม่ รุชถอกจู๋เล่นทำไมลูก
รุช หนู๋ลองถอกดูแม่หนู๋ว่าจู๋หนู๋มันถอกได้อีกอะแม่แต่มันติดอะไรไม่รู้
แม่ อ๋อรุชยังเด็กอยู่นะลูกหัวมันยังไม่โพล่หรอกลูก
พี่ตา ไหนๆรุชขอพี่ดูหน่อยซิ
พี่ตา แม่คะๆหัวของรุชจะโพล่อยู่แล้วค่ะแม่มาดูสิ
แม่ อ๋อมันยังเหลืออีกหนะลูกอีกสักพักมันก็โพล่แล้ว
พี่ตา มาพี่ช่วย
รุช โอ้ยยย พี่ตารุชเจ็บ
แม่ ตาอย่าไปทำยังงั้นสิลูกเดี๋ยวน้องเลือดออกนะ
พี่ตา อ้าวแม่แล้วเมื่อไรหัวน้องรุชจะโพล่ออกมาหละคะ
แม่ ก็ถ้ารุชล้างบ่อยๆน้ำมันก็ช่วยให้โพล่เร็วขึ้นนะ
รุช นานไหมครับแม่
แม่ สองสามเดือนมั้ง
รุช โห...นานจัง
พอเราสามคนอาบน้ำเสร็จก็ออกมาเช็ดตัวกัน
พี่ตา แม่ๆวันนี้แก้ผ้านอนกันนะเหมือนตอนอาบน้ำไง
แม่ เอาสิรุชก็ต้องแก้ด้วยนะห้ามใส่ชุดนอน
รุช ได้ครับรุชอยากกอดพี่ตาแบบแก้ผ้ามานานแล้ว
แม่ อ้าวแล้วไม่อยากกอดแม่หรอ
รุช อยากครับ
รุช (ผมกอดเล่นกับพี่ตาจนเราเริ่มง่วง แต่ผมแปลกใจอยู่อย่างว่าทำไมจู๋ผมไม่แข็งหนะสิ
มันจะแข็งเฉพาะตอนเช้ากับตอนปวดฉี่)
แม่ รุชมากอดแม่นี่มา (แล้วผมก็สวมกอดแม่) รูชนอนทับแม่ได้ไหม
รุช อืมมม ผมตอบแบบง่วงๆ (พี่ตาหลับไปแล้ว) ตอนนี้หน้าผมซบอยู่กับอกแม่ทำให้จู๋ผมอยู่ตรงท้องน้อยพอดี
แม่ เมื่อกี้กอดพี่ตาจู๋โด่ไหม
รุช ไม่นี่ครับ
แม่ แล้วกอดแม่จะโด่ไหมเนี่ย
รุช ไม่มั้งครับ
แม่ อยากโด่ไหม
รุช อ๋อ ของผมมันจะโด่ตอนเช้ากับตอนปวดฉี่ฮะแม่
แม่ งั้นรุชเอาจู๋รุชถูตรงหว่างขาแม่เล่นสิแม่จะทำให้จู๋รุชโด่ให้ดู
รุช (ผมก็ถูๆสักพักจู๋ก็โด่)
แม่ รุชลองทำท่ากระด้าแม่ดูสิลองดู
รุช ผมก็กระเด้าเล่นๆมันดีครับแต่จู๋ไม่ได้เข้าหีแม่ทำแต่ท่าเฉยๆได้อารมณ์ดี
แม่ (ทำท่าเหมือนคนโดนเย็ดตอนนั้นผมยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไรอยู่ ป.5 เอง)
รุช (สักพักจู๋ผมก็หด) แม่ผมง่วงแล้วครับ
แม่ นอนเถอะลูกพรุ่งนี้ต้องไปโรงเรียน
รุช แล้วผมก็หลับไป
เช้ามาผมกอดพี่ตาพี่ตาก็ทั้งกอดทั้งจูบผมเลย ผมก็ทำท่ากระเด้าพี่ตาแต่แค่เอาจู๋ถูๆกับจิ๋มพี่ตาเท่านั้น
แต่ตอนนี้จู๋ผมโด่เพราะเป็นตอนเช้าแม่เลยเห็นจู๋ผมชัดขึ้น
แม่ โหจู๋รุชเบิ้อเริ่อเลย ยังงี้แม่เรียกควยได้แล้วมั้ง
พี่ตา (พี่ตาแกล้งร้องเหมือนโดนเย็ดจริงๆแถมดูดปากผมจ๊วบๆๆ) ซี๊ดดดด อ่าาาา
แม่ แหมตาเห็นควยน้องแข็งเลยอยากลองให้น้องเย็ดใช่ไหมหละ
พี่ตา ซี๊ดดด แม่ถ้าหนูเอาควยรุชเข้าหีหนูหนูจะเสียวไหมค่ะแม่
แม่ ถ้าตาไม่เคยนะครั้งแรกมันเจ็บนะแต่ว่าตาจะให้น้องเปิดซิงจิ๋มตาหรอ
พี่ตา จู๋เด็ก ป.5 เค้าจะเรียกว่าเปิดซิงไหมค่ะแม่
แม่ งั้นรุชก็ลองเอาจู๋ใส่จิ๋มพี่ตาสิ
รุช (ผมกดเอาหัวกะจู๋ที่หัวยังไม่โผล่เข้าที่จิ๋มพี่ตา)พี่ตาผมไม่รู้ว่าทิ่มตรงไหนอะฮะ
แม่ มาแม่จับควยรุชจ่อที่รูจิ๋มตาเอง
รุช (พอแม่จ่อแล้วแม่ก็บอกให้ผมดันเบาๆก่อน)
พี่ตา โอ้ยยยยย รุชๆๆๆ พอก่อนพี่เจ็บ ไม่เอาแล้วๆๆๆ
แม่ แม่บอกแล้ว งั้นไปอาบน้ำกันเถอะ
แล้วเราสามคนก็อาบน้ำพร้อมกันอีกแม่ช่วยล้างจู๋ให้ผมด้วยเช้านี้
แม่ รุชอยากหัวโผล่เร็วๆไหม
รุช ทำไงหรอแม่
แม่ ถ้ารุชเอาหัวกะจู๋มากดเข้าจิ๋มแม่เบาๆเข้าๆออกๆ เฉพาะตรงส่วนที่มันยังไม่โผล่ที่หัวกะจู๋รุช
จะโผล่เร็วมากเลยรู้ไหม
พี่ตา ทำที่จิ๋มตาไม่ได้หรอแม่
แม่ อ้าวก็เห็นแกร้องโอ้ยอยู่เลยแกจะไปให้น้องทำได้ไงเดียวน้องมันก็เจ็บไปอีกคนหรอก
พี่ตา แล้วหัวจู๋รุชโผล่แล้วก็เรียกว่าควยใช่ไหมแม่
แม่ แน่นอนรุชอยากเห็นไหมหละว่าหัวจู๋ของรุชเป็นยังไง
รุช อยากสิแม่
แม่ งั้นคืนนี้เราก็แก้ผ้านอนอีกนะแม่จะได้ทำให้
รุช เย้ๆๆๆ (ผมดีใจมากๆเลย)
พอถึงเวลาเย็นเราก็อาบน้ำด้วยกันเหมือนเดิม
รุช จิ๋มแม่ขนเยอะจังเลยไม่เห็นเหมือนของพี่ตาเลย(ตอนนี้อยู่ในห้องน้ำ)
แม่ ก็พี่ตาเค้าพึง ม.1 เอง ถ้าเค้าอายุเท่าแม่ก็เหมือนกันแหละ
พี่ตา ถ้าแม่ไม่มีขนจิ๋มแม่จะเหมือนของตาไหมค่ะ
แม่ คงไม่หรอกมั้งไม่รู้สิ แม่โกนให้ดูไหมหละ (แล้วแม่ก็โกนอยู่พักนึงในห้องน้ำนั่นแหละ)
แม่ ไหนตามานั่งข้างๆแม่ซิลองเทียบดูว่าเหมือนกันไหม
พี่ตา รุชลองดูให้พี่ตากับแม่หน่อยซิ
รุช ของแม่สวยจังเลยครับ
พี่ตา อ้าวแล้วของพี่ไม่สวยหรอ
รุช ก็ของพี่ตารูนิดเดียวไม่มีอะไรเลย แต่ของแม่มี.... ไม่รู้สิเรียกไม่เป็น... สวยก็แล้วกัน
แม่ ของแม่เค้าเรียกว่าหีจ๊ะรุชของพี่ตาเค้าเรียกว่าจิ๋มเด็ก ฮ่าๆๆๆ
(แล้วแม่ก็แหกแคมออกนิดนึงทำให้เกิดรูโบ๋เล็กใกล้ก้นแม่)
รุช ถ้าผมเอาจู๋ใส่ของแม่ผมคงไม่เจ็บใช่ไหมแม่
แม่ ใช่ ลองเอาใส่ของพี่ตาดูใหม่สิแม่ว่าก็คงเข้าไม่ได้เหมือนเดิม
พี่ตา มาลองดูมา (พี่ตาอ้าขาอยู่ที่ขอบอ่างอาบน้ำ)
รุช (ผมก็ลองกดเข้าไปอีกทีนึง)
พี่ตา โอ้ยยๆๆ พอๆๆๆ เจ็บๆ
รุช ผมก็เจ็บพี่ตา
แม่ งั้นรุชลองมาทำกับแม่แทนสิ(แม่อ้าขาที่ขอบอ่างอาบน้ำเหมือนพี่ตา)
แม่ (แม่เอาแชมพูแบบเจลมาลูบที่จิ๋มแม่จนดูลื่นๆมากเลย)
พี่ตา แชมพูช่วยได้หรอแม่
แม่ ลองดูสิ
รุช (ผมกดหัวเข้าไปนิดนึงแต่มันลื่นมากเลยเข้าไปครึ่งจู๋เลย)
แม่ อูยยยย ซี๊ดดดด ลูกรุชเอาออกก่อนลูก เอาเข้าแค่ส่วนปลายสิแล้วกดเข้าๆออกๆ
รุช ครับ (แล้วผมก็กดหัวควยเข้าๆออกๆที่หีแม่เบาๆ)
พี่ตา รุชเหมือนกำลังเย็ดแม่เลย ฮ่าๆๆ
รุช (ผมไม่พูดอะไรเพราะกำลังเสียว)
แม่ เย็ดเยิ๊ดอะไรแม่กำลังช่วยให้หัวของน้องมันโผล่ออกมา
พี่ตา แม่เสียวไหม
แม่ เสียวสิ ซี๊ดดดด รุชลองดึงออกซิแม่ขอดูหน่อย
รุช โหหัวควยโพล่มาเกือบหมดแล้วแม่ แต่รุชเจ็บควยจังเลยแม่
แม่ งั้นวันนี้พอแค่นี้แล้วกัน
คืนนั้นเราก็นอนแก้ผ้ากอดกันสามคนโดยไม่มีการเย็ดกันเพราะจู๋ผมเจ็บมากเลยรวมทั้งสองคืนถัดมาด้วย
มีแต่ตอนเช้าพี่ตาชอบให้ผมทำท่าเย็ดพี่ตาแต่หีพี่ตาก็ยังเข้าไม่ได้อยู่ดีไม่เหมือนหีแม่ แล้วเช้าวันเสาร์เราสามคนก็ไม่ได้ไปไหน
พี่ตา รุชหายเจ็บจู๋ยัง
รุช หายแล้วพี่ตา
พี่ตา แล้วตอนนี้ควยแข็งหรือเปล่า
รุช แข็งมากเลยพี่ตา
พี่ตา รุชลูบที่หีพี่ดูสิลืนมากๆเลยรุชลองกดควยมาซิ
รุช พี่ตาจะให้รุชลองกดควยใส่จิ๋มพี่ตาอีกหรอ
พี่ตา อืม ก็เห็นแม่เอาเจลลูบแล้วดูลื่นมากๆเลยตอนนี้หีพี่ก็ลื่นๆเหมือนกัน
รุช (พี่ตาจับหัวควยที่ยังไม่โผล่ดีจ่อที่ปากรูหีของพี่ตา แล้วผมก็กดเบาๆก่อน)
พี่ตา (พี่ตากัดริมฝีปาก ถอนหายใจแรงมากเลย)
รุช (ผมถอนออกมานิดนึงแล้วก็กดเข้าไปใหม่เบาๆ ช้าๆ)
แม่ เบาๆนะรุชนี่ครั้งแรกของพี่เค้าเลยนะ
รุช ครับ ซีดดดด ทำไมหีพี่ตามันอึดอัดจัง
แม่ เค้าเรียกว่าหีฟิตจ้ะ
พี่ตา แม่ค่ะหนูแค่ช่วยให้หัวกะจู๋รุชโผล่เร็วเหมือนแม่ทำเฉยๆนะคะ
แม่ แต่แม่ขอดูหัวควยน้องหน่อยได้ไหม
รุช (ผมถอนควยออกจากหีพี่ตาจนหีพี่ตาเกิดรูโบ๋เล็กๆ) ซี๊ดดดด
แม่ อ้าวรุชหัวควยโผล่แล่วนี่ ยังงี้ไม่เรียกว่าจู๋แล้วเค้าเรียกควยแล้ว ดีมากตาลูกช่วยน้องได้มากเลย
แม่ ถ้าหยักควยรูดกับรูหีนะเสียวสุดๆเลยเชื่อไหมลูก
พี่ตา (พี่ตาก้มดูที่หยักควยผม) จริงหรอแม่เมื่อกี้หนูก็เสียวมากแล้วนะ
แม่ ตอนแม่เย็ดกับพ่อของลูกนะแม่ชอบตอนที่หยักควยมันรูดกับแคมแม่ที่สุดแล้ว
พี่ตา งั้นรุชลองเอาหยักควยใส่หีพี่หน่อยได้ไหมพี่อยากรู้ ซี๊ดดดดด (พี่ตาลูบหีไปด้วย)
รุช (ผมกดควยเข้าไปครึ่งควยแล้วก็ชักออกชักเข้า จนพี่ตาร้องซี๊ดดดด)
แม่ แค่นี้พอแล้วลูกเดี๋ยวใครมาเห็นเค้าจะหาว่าเราเย็ดกัน (แล้วผมก็เอาควยออก)
พี่ตา ใครจะเห็นแม่อยู่ในห้อง ซี๊ดดดด เสียวดีจังเลยแม่ แม่ไม่ลองดูมั่งหรอ
แม่ มาสิแต่อย่านานนะรุชเดี๋ยวจะหยุดไม่ได้ (แม่ทำท่าตะแคงก้นแล้วก็แบะหีออก)
รุช (ผมเลยเสยเบาๆก่อนแล้วก็เร็วขึ้นๆ แต่ที่สำคัญผมถอนควยออกมา
โชว์พี่ตาด้วยแล้ก็กดเข้าไปใหม่) หีแม่ลื่นมากๆเลย ซี๊ดดดด
แม่ หยักควยลูกทำแม่เสียวมากๆเลยลูก ถ้าไม่ติดว่าเป็นแม่ลูกกันแม่จะให้เย็ดทั้งวันเลย ซี๊ดดดด
รุช หยักควยผมทำให้แม่เสียวจริงๆหรอครับ
แม่ ก็จริงหนะสิไม่เชื่อถามพี่ตาดูสิ
พี่ตา ถ้าแม่ไม่ห้ามไว้พี่ก็จะให้รุชเย็ดพี่เหมือนกันแหละหยักควยรุชมันทำให้พี่เสียวทั้งรูหีเลย
ซี๊ดดดด (พี่หวานลูบหีเล่นไปด้วย)
แม่ ซี๊ดดด พอแล้วลูกเดี๋ยวแม่จะหยุดไม่ได้ เอาออกเถอะ แม่จะไปซักผ้าแล้ว
สักพักเพื่อนผมก็โทรมาตามไปเล่นบอล พี่ตาก็จะออกไปซื้อของให้แม่เหมือนกัน
กว่าจะแตะบอลเสร็จก็ปาเข้าไปทุ่มนึง พี่ตาเลยมาตามเข้าบ้าน
พอกินข้าวอาบน้ำเสร็จพี่ตากับแม่ก็ถอดเสื้อผ้าเหมือนเดิมผมก็เลยถอดด้วย
นอนดูทีวีอยู่ใต้ผ้าห่มกัน(วันนั้นแม่เปิดแอร์ผมนอนตรงกลาง) แล้วก็มีรายการนึงมีเกมส์โชว์กติกาบอกว่า
ให้คนสองคนกอดกันแล้วจะมีคนนึงมีเครื่องวัดหัวใจว่าเต้นไปกี่ทีนับตั้งแต่เริ่มจับเวลา
ให้คนที่กอดทายว่าหัวใจใน 20 วินาที่หัวใจเค้าเต้นไปกี่ที
พี่ตาเลยเอามั่งกอดผมแล้วก็นับว่าหัวใจผมเต้นกี่ครั้งใน 20 วินาที สักพักแม่ก็เล่นด้วย
ตอนนี้นี้ควยผมแข็งมากแล้ว
แม่ ควยรุชนี่เกะกะเดี๋ยวก็จับยัดหีซะนี่
พี่ตา จิงด้วยเดียวก็เอาหีอมให้หายไปซะเลย
เราหัวเราะกันสนุกสนาน
พี่ตา เอางี้ไหมแม่เรามาเล่นเกมคล้ายๆกับรายการนี้ไหมโดยพี่กับแม่
เอาหีอมควยรุชไว้แล้วเราก็ขมิบแล้วให้รุชทายว่าเราขมิบหีกี่ที
แม่ แหมจะเอาควยน้องใส่หีให้ได้เลยนะเราหนะ
พี่ตา ก็หยักควยรุชมันทำให้เสียวหีดีนี่ค่ะ
รุช แล้วกติกาเป็นยังไงหละครับ
พี่ตา ก็รุชเอาควยใส่หีใครแล้วถ้ารุชทายถูกว่าใครขมิบหีกี่ทีรุชก็ได้
สาวควยเข้าออกได้ตามจำนวนที่ทายถูกดีไหม
รุช ผมเอาควยใส่หีคุณแม่ทางด้านหลังก่อนเลย
แม่ อูยยยย ซี๊ดดดด ช้าๆสิลูก จะเย็ดแม่เลยหรือไงแค่เกมส์นะลูก
พี่ตา (พี่ตาตีที่ก้นแม่ทีนึง) ทำให้รุชมันนับสิแม่จะได้ตาหนูมั่ง
แม่ อูยยยย จ๊ะๆๆ (แม่ขมิบหีช้าๆแต่มันรัดควยผมมากเลย)
รุช (จนผมต้องร้อง) ซี๊ดดดดด แม่ขมิบหีรัดควยผม อูยยยยย
พี่ตา อ้าวๆๆว่าไงแม่ขมิบรัดควยรุชไปกี่ที (พี่ตารีบให้นับเพราะกลัวจะนาน)
รุช หกที
พี่ตา ถูกไหมแม่
แม่ ถูกจ๊ะ
รุช งั้นผมเอาควยเข้าออกตามจำนวนนะ (ผมเริ่มเสยควยใส่หีแม่ทันที)
แม่ เอาเลยรุช ซี๊ดดดด (แม่หันมาดูดปากผมจ๊วบๆ)
รุช ผมเสยแบบช้าๆจะได้นานๆอีกอย่างเดี๋ยวจะหาว่าตั้งใจเย็ดแรง
แม่ ซี๊ดดดด 4 5 6 รุชแม่ให้อีกสี่ทีเลยลูกแถมให้เป็นสิบทีเลย อูยยยย
พี่ตา แม่ขี้โกง เดี๋ยวหนูจะทำเยอะๆเลย
รุช ผมถอนควยออกจากหีแม่ น้ำหีแม่เยิ้มเลย ซี๊ดดดด
พี่ตา รุชเอาควยมาใส่หีพี่สิพี่จะได้ให้รุชจะได้ทายสักทีไง
รุช (ผมเอาควยใส่หีพี่ตาช้าๆ) ซี๊ดดดด
พี่ตา ซี๊ดดดด แน่นหละสิ ชอบไหมหละ
รุช มันรัดควยมากเลยพี่ตาแล้วผมจะรู้ได้ไงว่าพี่ตาขมิบ
แม่ ก็แน่หละสิพี่แกสดๆซิงๆเลย
รุช (ตอนนี้พี่ตาขมิบเป็นจังหวะผมนับตามไปเรื่อยๆ) อูยยยย พอหรือยังพี่ตา
แม่ แหม เอาสักร้อยทีเลยไหมเย็ดกันให้น้ำแตกไปเลย (แม่ทำเสียงประชด)
พี่ตา เอ้าทายซิว่ากี่ที
รุช อูยยย ยี่สิบบบๆๆ สองครับ
พี่ตา อุ้ยทายถูกด้วย มาทำตามกติกาสิรุช...
รุช (ผมเสยควยใส่พี่ตาแบบเย็ดกันเลยครับ ไม่ไหวแล้วเงี่ยนเหลือเกิน) พับบๆๆๆ ซี๊ดดด
ตอนนี้ผมไม่ได้นับแล้ว เย็ดไปเรื่อยๆ
พี่ตา อูยยย รุชๆๆๆ พี่ตาร้องดังมากเลย ผมว่าพี่ตาต้องเสร็จแน่ๆเลย
รุช (ผมก็เสร็จเหมือนกัน)ซี๊ดดดดด อูยยยย (แล้วพี่ตาก็นิ่งไป)
แม่ ไหนดูน้ำรุชหน่อยซิ แหมยังใส่ๆอยู่เลยทีหลังเอาควยออกมาด้วยนะเวลาเสร็จหนะ
รุช ครับ (ตอนนี้พี่ตาเดินไปล้างหีในห้องน้ำ ผมเลยเสยควยใส่แม่อีกจนแม่เสร็จไปอีกคน)
พี่ตา อ้าวรุชแม่ขมิบไปกี่ทีเนี่ยแหมซอยไม่ยั้งเลยนะ
แม่ เกือบร้อย ซี๊ดดดดดด แม่ดูดปากรุชต่อดังจ๊วบๆๆ พับบๆๆ (ผมยังเย็ดต่ออีกแป๊บนึง)
พี่ตา แม่นี่โกงอีกแล้วใช่ไหม
แม่ นอนกันเถอะเด็กๆ (แล้วเราก็หลับกันสบายเลย)
ประมาณตีห้าเกือบเช้าพี่ตาสะกิดผมถามว่าตื่นยัง
รุช ตื่นแล้วพี่ครับควยแข็งด้วย
พี่ตา มาเล่นเกมส์กันอีกไหมมากอดพี่ข้างหลังสิ
รุช (ผมเอาควยใส่หีพี่ตาแล้วพี่ตาก็ขมิบได้สักสิบกว่าทีผมก็เสียวจะแย่อยู่แล้ว)
พี่ตา กี่ที
รุช พี่ตาแค่ขมิบหีรัดควยผมก็จะแตกอยู่แล้ว ซี๊ดดดดด สิบห้าทีมั้งครับ
พี่ตา พี่ให้สามสิบเลยคูณสองเลย
รุช ด้วยความเสียวผมก็เสยควยใส่พี่ตาไปเรื่อยๆ (พี่ตาร้องเสียงดังจนแม่ตื่น)
แม่ นี่น้องมันไม่มีน้ำแล้วยังจะเล่นอีกพอแล้วนะพรุ่งนี้ค่อยเล่นใหม่
พี่ตา หนูเสร็จพอดีเลยค่ะ ซี๊ดดดด
พอตอนเช้าแม่เปิดทีวีดูละครตอนเช้าหันตูดมาทางผมผมเลยเสียบควยใส่หีแม่
รุช แม่ไม่ขมิบหีหรอครับ
แม่ อย่าพึงเล่นลูกแม่ขอดูละครก่อน
รุช (ผมเลยถอนควยจากหีแม่แล้วเสียบควยใส่พี่ตาที่นอนอีกข้างนึง เพราะผมนอนกลาง พี่ตาก็หันก้นมาทางผมเหมือนกัน)
พี่ตา พี่ก็ดูละครเหมือนกันพี่ขอดูจบก่อนนะ ไปเล่นกับแม่ก่อนนะ
รุช (ผมก็เสียบควยใส่หีแม่อีกที)
แม่ อูยยยย รุช เสียบไปเสียบมายังงี้เย็ดกับเลยดีกว่าไหมลูก ซี๊ดดดดด
รุช ผมเลยเสยหีแม่ไปสิบกว่าทีแล้วก็มาเสียบควยใส่หีพี่ตาต่อ
พี่ตา ซี๊ดดดดด พี่ขมิบไปแล้วกี่ที
รุช หกสิบ (ตอนนั้นแม่ดูละครอยู่เลยไม่ได้ฟังว่าผมพูดว่าหดสิบ ผมเลยเย็ดพี่ตาไปเรื่อยๆ)
แม่ นี่ๆๆ อย่าขี้โกงนะถ้ารุชน้ำแตกไปก่อนนะแม่ไม่ทำกับข้าวให้กินจริงๆนะ
รุช ครับๆๆ ผมจะรอนะแม่นะ (ผมถอนควยออกจากหีพี่ตาแล้วผมก็เสยใส่รูหีแม่อีกครั้ง)
งั้นผมดูละครกับแม่จนจบแล้วค่อยเล่นกันนะ
แม่ (แม่ขมิบหีบ่อยมากจนโฆษณามา) แม่ขมิบไปกี่ที
รุช โห นับไม่ถูกเลยแม่
พี่ตา มาๆโฆษณามาเอาควยมาใส่หีพี่นี่มา

สรุปไม่ว่าละครจะมาหรือตอนไหนก็ได้ขอให้พี่ตากับแม่แก้ผ้านอนอยู่บนเตียงผมเย็ดได้ตลอดเวลา