ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครอวัยวะเพศเอียงบ้างครับ

เริ่มโดย yooliooy, เมษายน 05, 2014, 11:09:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yooliooy

เล่าแปปครับT^T สมัยก่อนผมใส่กางเกงในไม่ค่อยได้จัดทรงเจ้าน้องชายเท่าไร

มันมักจะเอนไปทางซ้ายพอโตขึ้น อวัยวะเพศเวลาโด่หรือไม่โด่ ก็เอียงทางซ้ายเสียทรงหมดเลยครับ

ใครเป็นบ้างครับ เขาบอกต้องผ่าตัด แต่ถ้าผ่าแล้วจะไม่ยาวเท่าเดิม แล้วเวลาเอากันมันจะเจ็บไหมครับ กลัวหักไรพวกนี้