ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ผมเป็นครูสอนทุกเรื่อง (ก็อปมา)

เริ่มโดย top314007, เมษายน 02, 2014, 09:23:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

เรื่อง ของผมเกิดมาเมื่อต้นปีที่ผ่านมานี่เองครับ ผมชื่อ นก อายุ 16 ปี มีน้องสาวสองคน ชื่อ ไก่ 14 ปี และ กบ อายุ 12 ปี แม่ผมชื่อ หมัย อายุ 45 ปี ตัวสูง 170 ผิวขาว หุ่นดีมาก พ่อผมกับแม่เลิกกันเมื่อสามปีที่แล้ว ผมก็เลยอยู่กับแม่มาตลอดกับน้องๆ แม่ผมรับราชการเป็นครูอยู่วิทยาลัยแห่งหนึ่งแถวๆจังหวัดที่ติดกับแม่น้ำโขง นี่แหละครับ พวกเราอยู่บ้านพักในวิทยาลัย ผมเรียนที่วิทยาลัยนี่ด้วยครับอยู่ ปวช.1 แม่ผมเป็นคนที่สวยมากเพราะแม่เป็นนางงามสมัยเรียนปริญญาตรี แต่พ่อเป็นคนเจ้าชู้ก็เลยได้แม่มาเป็นเมีย ทั้งๆที่พ่อไม่มีอะไรเลยหน้าตาก็ดูไม่ค่อยได้ ด้วยอาชีพพ่อผมเป็นนักดนตรี ก็เลยเจ้าชูไปตามเรื่องและมีเรื่องผู้หญิงเข้ามาเยอะแม่ทนไม่ได้ก็เลยขอเลิก ในบ้านผมมีหน้าที่ต้องดูแลน้องส่งไปโรงเรียนและตอนเย็นก็ไปรับกลับมา หาข้าวปลาให้น้องกินและสอนทำการบ้านเป็นอย่างนี้มาหลายปีตั้งแต่พ่อเลิกกับ แม่ ส่วนแม่ก็ทำแต่งานทั้งสอนพิเศษและเปิดร้านขายเครื่องดื่มแม่ดูแลหลายอย่าง เพื่อหาเงินมาให้พวกเราใช้กัน แม่กว่าจะเข้าบ้านสองถึงสามทุ่ม เลิกงานมาบางทีน้องๆเข้านอนหลับแล้วผมก็ต้องมานั่งรอรายงานแม่ในเรื่องต่างๆ ว่าไปรับส่งน้องเป็นยังบ้างคุณครูของน้องว่าไงบ้าง แล้วแม่ก็จะไปอาบน้ำและทำงานต่อนิดหน่อยแล้วก็เข้านอน เป็นกิจวัฒแบบนี้มาตลอดเวลาที่ผ่านมา บ้านพักเรามี 2 ห้องนอน เมื่อก่อนผมกับแม่นอนแยกห้องกัน ตั้งแต่แม่เลิกกับพ่อเราทั้งสี่คนก็เลยมานอนห้องเดียวกัน เพราะห้องผมแม่ใช้เป็นห้องสำหรับทำงาน แม่ผมเป็นคนเงียบไม่ค่อยพูดเลยไม่รู้ว่าแม่ผมคิดอะไรอยู่บ้าง แต่สำหรับผมแม่เป็นคนใจดี บางที่เพื่อนผมมันยังแอบนินทาเรื่องแม่ผมว่าแม่ผมยังสาวและสวยแบบนี้น่าลุมล งแขกซักครั้งจะไม่ลืมเลย มันจะเลียตั้งแต่หัวจรดเท้าเลย ผมเคยแอยได้ยินบ่อยๆ ส่วนผมก็ไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อนเพราะผมไม่ค่อยได้ไปไหนเพราะต้องช่วย แม่ดูแลน้องได้แต่แอบดูซีดี และเข้าเนตดูเวปโป้ตามประสา ในห้องที่ผมกับแม่และน้องๆนอนกันจะมีเตียงขนาดใหญ่ให้แม่กับน้องนอน ผมเอาฟูกมาปูด้านล้างนอน แม่จะนอนติดฝั่งผม มีอยู่คืนหนึ่งผมตื่นมากลางดึกเพราะได้ยินเสียงเหมือนแม่ร้องไห้ ผมก็ค่อยๆลืมตาขึ้นมาดู เพราะในห้องมันจะมีแสงไฟถนนสาดเข้ามามองเห็นได้ชัด ผมค่อยแหงนคอขึ้นอาดูและกำลังจะถามแม่ว่าเป็นอะไร แต่ผมก็ฟังไม่ซักพักมันเป็นเสียงร้องไห้ปนกับเสียงครางซูดปาก เหมือนในหนังโป้ที่ผมดูผมก็เลยมองไปเห็นแม่ใช้มือข้างขาวล้วงไปที่หว่างขา และมือซ้ายก็ขย่ำหน้าอกและบี้หัวนมตัวเอง แม่อยู่ใสภาพตัวเปลือยปล่าวไม่มีอะไรปกปิด แม่เริ่มครางถี่ขึ้นเสียงดังขึ้นมือแม่ที่หว่างขาก็ขยุกขยิกเร็วขึ้นและแม่ ก็เอามืออีกข้างลงไปช่วยขย่ำที่หว่างขาได้ซักพักแม่ก็นิ่งไปส่วนมือก็ยังลูบ คลำที่หว่างขาของแม่อยู่เสียงหาใจแม่หอบถี่อยู่ซักพัก ส่วนผมควยแข็งตุงกางเกงนอนเลยเพราะผมไม่ใส่กางเกงในนอนอยู่แล้วพอซักพักแม่ หันที่ผมนอน แม่ตกใจเห็นผมนั่งดูแม่ผมก็ตกใจที่แอบดูแม่อยู่ แม่ถามว่าผมตื่นนานหรือยังผมบอกตื่นนานแล้ว ผมเห็นแม่ร้องไห้ผมเลยตื่นมาดู แม่เป็นไรหรือปล่าวผมถามแก้เขินแม่ก็ตอบว่าไม่เป็นไรหลอกแม่เหงาเลยคิดไร เลื่อยเปื่อย ผมถามแม่ว่ามีอะไรให้ผมช่วยไหม แม่ก็ลุกขึ้นจากเตียงมานั่งที่นอนผม ต่อหน้าผมแม่ไม่มีอะไรปกปิดเลย แม่บอกนกช่วยแม่ได้แต่มันไม่ดีและมันผิดศีลธรรมด้วย แต่แม่ก็อยากมากเพราะแม่ไม่ได้นอนกับใครมาหลายปีแล้วตั้งแต่เลิกกับพ่อ แม่พูดจบผมบอกแม่ว่าผมไม่กลัวมันผิดศีลทำหลอกผมอยากช่วยแม่มากกว่า แม่บอกงั้นนกห้ามบอกใครและห้ามเล่าให้ใครฝังเป็นอันขาด ผมก็รับปากแม่ แม่บอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออกและนอนลงอย่าเสียงดังเดี๋ยวน้องตื่น ผมรีบถอดเสื้อผ้าออกและนอนลงตามที่แม่สั่ง ควยผมมันแข็งค้างไว้ตั้งแต่ตอนเห็นแม่ช่วยตัวเองแล้วพอนอนลงมันก็ตั้งโด่ต่อ หน้าแม่ แม่บ่นว่าโอ้โฮใหญ่จังเลยใหญ่กว่าของพ่อแกอีก แม่ถามว่าเคยนอนกับผู้หญิงหรือยังผมบอกว่ายังไม่เคย แม่พูดจบก็ก้มลงไปดูดควยและเรียที่ควบผมทันที่ พอลิ้มและปากแม่สัมผัสควยเท่านั้นผมเสียวแป๊บขึ้นถึงหัวเลย ชาไปหมดเสียวๆสุดๆมาก มีทั่งดูดทั้งเลียควยผมสลับกับดูดไข่และมือก็สาวควยผมเป็นจังหวะ ได้ไม่นานผมบอกว่าผมจะเสร็จแล้วแม่ผมยิ่งเร่งจังหวะเร็วขึ้นผมทนไม่ไหวปล่อย น้ำออกมาเต็มปากแม่ๆสำลักแต่ก็กลืนเข้าไปหมดเลยและดูดเลียจนเลี้ยงแต่ควยผม ยังแข็งไม่หยุดแม่ผมก็เลยลุกขึ้นและนั่งคล่อมตัวผมแม่จับควยผมยัดเข้าไปในหี แม่มันเข้าไปง่ายดายเพราะน้ำลายและน้ำของแม่ยังเต็มรูอยู่ พอควยผมเข้าไปมิดด้ามควยผมมันรู้สึกร้อยวูปแน่นไปหมดเพราะเป็นครั้งแลกที่ผม ได้เย็ด แม่ผมเริ่มโยกขึ้นลงช้าๆแม่ริ่มซีดปากและเล่งจังหวะเร็วขึ้นๆส่วนมือแม่ก็ บี้ที่เม็ดแตดตัวเองสลับกับครึ่งที่เต้านม แม่บอกให้ผมขย่ำนมแม่ให้ด้วยผมก็ทำตามแม่โยกเร็วขึ้นและกัดฟันหนักขึ้นคงไม่ กล้าครางเสียงดังกลัวน้องตื่น แม่ขย่มเร่งซักพักแม่ก็บอกว่าแม่จะเสร็จแล้วภายในควยผมโดนตอดกรงขึ้นผมก็บอก แม่ว่าผมไม่ไหวแล้วพอไม่นานแม่ก็ฟุบลงอกผมๆก็กระเด้าต่อสองครั้งน้ำผมก็แตก ใส่รูหีของแม่เลย แม่นอนทับผมอยู้พักหนึ่งก็พลิกตัวลงมานอนข้างผมและแม่กอดผมแม่มีความสุขมาก เพราะไม่ได้เอามานานหลายปีแล้วต่อไปนกต้องช่วยแม่น่ะแต่อย่าให้ใครรู้ล่ะและ ก็ระวังตัวด้วยเดี๋ยวน้องเห็น จากนั้นแม่ก็ก้มลงไปดูดควยผมอีกรอบควยผมก็ตอบสนองแม่ได้อย่างเร็วเราร่อกัน ต่ออีกสองยก ค่อยหลับเกือบสว่างเลย ตื่นเช้าแม่บอกให้ผมไปส่งน้องและไม่ต้องไปเรียนให้กลับมาบ้านแม่โทรไปลา โรงเรียนและเราก็มาล่อกันต่ออีกทั้งวันทั้งคืนเลย จนน้ำผมแห้ง ยกสุดท้ายของวันนั้นคือตีสอง ผมน้ำไม่ออกเลย แม่ผมเซ็กจัดมากครับสอนผมทุกอย่างทุกท่าสอนให้เลียดูดส่วนต่างๆว่าตรงไหนที่ ผู้หญิงเขาชอบ และหลักจากนั้นผมก็ล่อกับแม่ทุกคืน แม่แต่วันไหนประจำเดือนมาแม่ยังมาดูดควยและกินน้ำผมเลย แม่บอกว่าน้ำผมอร่อยดี แต่เรื่องไม่ได้จบแค่นี้ควบซวยมันเกิดขึ้นเพราะน้องไก่แอบเห็นผมกับแม่ ก็เลยมีเรื่องเล่าต่อเดี๋ยวมาต่อกันนะครับ