ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Naruko Hanaharu]Class Maid Maniac แกล้งรักยัยเมดสาว !! by Thanatos_13

เริ่มโดย nutzaa00001, เมษายน 13, 2014, 05:02:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutzaa00001

สวัสดีวันสงกานต์ครับ พยายามแปลเรื่องนี้ให้ทันวันสงกานต์พอดี (ไม่ทันก็แปลก 7 หน้าเอง ฮๅ) ยังไงก็เที่ยวให้สนุกนะครับ ไปกลับขอให้รอดปลอดภัย ทั้งตัวเองและคนรอบข้างครับ
ปล.เรื่องที่ 2 ครับ 7หน้านึกว่าจะง่ายๆ ยากกว่าที่คิดจริงๆเรื่องนี้ T^T จะพยายามต่อไปครับ
ปล2.ยังคงไม่ดำน้ำเหมือนเดิมนะครับ ฮๅ

DONWLOAD !!!!