ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันไม่น่าจะเป็นไปได้ (แก้ไขรูปตามคำเรียกร้อง)

เริ่มโดย sarawoot, เมษายน 26, 2014, 08:33:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot

ฟังอาจจะคิดว่ามันเป็นไปได้ แต่มันก็เป็นไปแล้ว หลายท่านคงจะรู้จัก เด็กที่เช็ดกระจกตามสี่แยก ผมเองก็เจออยู่เป็นประจำครับ ผมไม่ค่อยชอบเท่าไรเวลาที่มีเด็กมาเช็ดกระจกให้ผม แต่เหตุการณ์ ที่คาดไม่ถึงก็เกิดขึ้น  ในช่วงนี้ผมเองยังคงทำงานช่วงดึกอยู่ กว่าจะกลับบ้านก็ราวๆ ตี 2 ตอนที่ผมกำลังขับรถกลับบ้าน ผมก็มาติดที่สี่แยกยอดฮิตของผม สิ่งที่ผมไม่แปลกใจคือเด็กเช็ด กระจกตามสี่แยกหายไปหมด แต่ไอ้ที่ผมแปลกใจก็คือ ดันมีเด็กผู้หญิงคนหนึ่งออกมาเช็ดกระจกผมได้ ผมเองก็ยังงงๆ อยู่ เหมือนกัน  ด้วยความสงสารผมจึงให้เงินเธอไป 10 บาท ก่อนไปผมได้ถามว่าทำไมยังออกมาเช็ด กระจกอยู่ ไม่หนาวหรือ(อากาศในช่วงกลางดึก) เธอตอบว่าหนาวเหมือนกันค่ะ แต่พอทนได้ เพื่อนๆ มันหนีไปหมด หนูเลยรับอยู่คนเดียว ดีเหมือนกัน หนูเห็นพี่มาติดที่แยกนี้ทุกวันเลย เธอก็ช่างสังเกตดีนะ ผมคุยอยู่พอประมาณ ไฟเขียวพอดีผมเลยออกรถไป วันนั้นผมเอง ไม่ค่อยใส่ใจกับเด็กคนนั้นเท่าไร แต่ไอ้ที่เริ่มสนใจมันคืนที่สอง ผมก็มาติดอยู่ที่แยกเดิมเวลาเดิมนั้นแหละ เธอก็มาเช็ดกระจก ให้ผมอีก แต่ที่ผมสังเกตก็คือ ดูเหมือนว่าเธอไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในครับ เพราะเห็นหัวนมมันดันเสื้อขึ้นมา  ผมเห็นแล้วอยากจับชะมัดเลย พอเธอเช็ดเสร็จเธอก็มารอผมที่ประตู ผมไขกระจกลงให้ตังค์เธอไป 10 บาท ผมเลยถามไปว่า นี่หนูอยากได้ตังค์สักร้อยนึงไหม เธอว่าอยากสิทำไมไม่อยากได้ ผมเลยถามไปว่า งั้นเราขอจับนมได้เปล่า เดี๋ยวให้ตังค์ร้อยนึง เธอนิ่งไปสักครู่ ผมเองก็นึกไม่ออกว่าพูดไปได้ไง ผมว่าเราถามไปอย่างนั้นแหละอย่าถือสา เธอกลับตอบ มาว่า คุณมีตังค์ให้จริงหรือเปล่า ผมว่ามีสิ ผมเอาเงินออกมาจากกระเป๋าเสื้อมาชูให้ดู เธอว่างั้นขอตังค์ก่อน ผมว่ายื่นหมู ยื่นแมวสิ แล้วเธอก็ยกเสื้อขึ้นทันที พร้อมกับเอามือคว้าเงินในมือผมทันทีเช่นกัน ผมก็ไวทันใจเช่นกันคว้านมเธอทันที เด็กอายุ ยังน้อย นมก็เลยน้อยตามตัวครับ แต่ปานหัวนมครับขึ้นมาเป็นจุกเลย ผมคลึงอยู่นาน เธอก็บิดไปบิดมา จนเธอบอกว่าไม่เอา  แล้วเธอก็ปิดเสื้อเอามือกอดอกไว้ผม บอกว่าพรุ่งนี้จะมาใหม่ แล้วผมก็เข้าเกียร์ออกรถไป คืนนั้นผมกลับไป  คิดในใจว่าทำไมมันถึงได้เป็นขนาดนี้ คืนที่สามผมก็มาติดที่แยกเดิมครับ เธอก็มาเช็ดกระจกให้ผมอีก พอเช็ด เสร็จเธอก็มาที่ข้างประตูผมเหมือนเดิม ผมให้ตังค์ 10 บาทตามระเบียบ แล้วผมก็ชูเงินขึ้นมา 200 เธอว่าวันนี้คุณจะจับ อะไรอีกหละ ผมได้ฟังเลยบอกไปว่า วันนี้ขอจับนมกับจับหอยได้หรือเปล่า เธอคิดแป๊บนึง แล้วเธอก็พยักหน้า ผมเอามือออก ไปพาดที่ประตู เธอก็เดินมาชิด หอยเธอได้ระดับมือผมพอดี ผมเอามืออีกข้างจับนมเธอทันที ส่วนมือข้างล่างผมก็ล้วงลงไป ในกางเกงวอร์มของเธอ เด็กครับไม่มีขนเลย ผมทั้งล้วงทั้งขยำ เธอหน้าตาบูดเบี้ยวไปหมด สักพักเธอก็บอกว่าพอแล้ว.. พอแล้ว ผมก็เอามือออก ผมว่าพรุ่งนี้จะมาอีก จะซื้อเสื้อผ้าให้ เธอพยักหน้า ผมก็ออกรถไป มือผมมันเปรอะไปด้วยน้ำของ เธอครับ  คืนที่สี่ผมได้ซื้อเสื้อผ้าให้เธอ 3 ชุด เพราะสงสารเธอเหมือนกัน เพราะว่าเสื้อที่ผมเห็นเธอใส่นั้นมันใส่มาตั้งแต่วันแรกแล้วครับ แล้วผมก็ไปติดที่แยกเดิม จริงๆ แล้วมันไม่ได้ติดหรอก แต่ผมจงใจให้ติด เธอก็มาเช็ดกระจกให้ผมอีก ผมก็ไขกระจกให้ตังค์เธอไป 10 บาท เธอถามว่าไหนหละเสื้อที่ซื้อให้ ผมว่าอยู่ที่นี่อยากได้หรือเปล่า เธอพยักหน้า ผมว่างั้น ไปนั่งรถกับเราได้ไหม เราจะพาไปนั่งรถเล่น เดี๋ยวให้ตังค์ด้วยนะ เธอก็นิ่งคิดอยู่สักพักแล้วถามว่า คุณจะพาเราไปไหน ก็นั่งรถแถวนี่แหละ ไม่ทำอะไรหรอก แต่ในใจคิดไปแล้วครับ อยากได้เสื้อหรือเปล่า เธอก็พยักหน้า ผมว่างั้นขึ้นรถมาสิ เธอเดินมาทางประตูอีกด้านแล้วเปิดประตูขึ้นมานั่ง ผมออกรถไป แล้วถามเธอว่า เราอยากไปไหนหละ เธอว่าก็แล้วแต่คุณสิ ผมก็นึกไม่ออก แล้วเราเคยคิดอยากไปเที่ยวที่ไหนบ้างหละ ผมถาม เธอว่าเราอยากไปเที่ยวทะเลน่ะ ไม่เคยไปสักที งั้นเราพา เธอไปทะเลแล้วกันอยากไปไหม เธอพยักหน้าด้วยความตื่นเต้น แล้วผมก็บึ่งรถไปบางแสนทันที ระหว่างทางผมก็เอาเสื้อผ้า ให้เธอดู เธอเห็นแล้วตื่นเต้นดีใจมาก บอกว่าอยากจะใส่เดี๋ยวนี้ ผมว่าใจเย็นๆ ก่อน เดี๋ยวได้ใส่แน่ ผมนั่งคุยกับเธอได้ใจ ความว่า เดิมเธออยู่ที่จังหวัดแห่งหนึ่งไม่ขอเอ่ย แต่ว่าที่บ้านมันไม่มีอะไรจะกิน แบบว่าอดอยากมาก เธอเลยแอบหนีตามเพื่อนมา ก็อยู่ที่นี่ได้ปีกว่าแล้ว ส่วนเรื่องที่พักของเธอผมขอสงวนไว้นะครับ คุยกันเพลินผมก็มาถึงบางแสน ก็ไปจอดรถเทียบใกล้ๆ ชายหาด ดูเธอตื่นเต้นมาก รีบวิ่งลงไป ผมว่าใจเย็นๆ ดูเธอไม่ค่อยสนใจเท่าไรนัก ลงไปเดินถึงครึ่งน่อง แต่ว่าอากาศมัน หนาวมาก เธอจึงรีบวิ่งขึ้นมา บอกว่านี่ๆ คุณ น้ำทะเลมันเค็มจริงๆ เลยนะ มีคนบอกเรา เราก็เพิ่งรู้วันนี้เอง แต่ว่ามันหนาว มากเลย เราอยากเล่นแต่มันหนาวนะสิ ผมว่างั้นไปหาที่พักก่อน ไว้พรุ่งนี้มาเล่นตอนกลางวันเอาไหม เธอว่าพรุ่งนี้จะพาเรา มาจริงหรือ ผมว่าจริงสิไปขึ้นรถก่อน เธอก็วิ่งขึ้นรถ พอออกรถได้นิดหน่อยผมก็ทำหาว ผมว่าเนี่ยเราง่วงมากเลย สงสัยจะ ขับไม่ไหวแล้ว หาที่พักแถวนี้นอนเอาแรงก่อนดีไหม เธอจะได้ลองเสื้อผ้าดูดีไหม เธอพยักหน้า ผมเลี้ยวเข้าโรงแรมทันที จัดแจงเปิดห้องค้างคืนเรียบร้อย ผมว่า เธอไปอาบน้ำก่อนสิ มันมีน้ำอุ่นด้วยนะ มีอ่างด้วย จะได้มาใส่เสื้อใหม่ เธอพยักหน้า เดินเข้าห้องน้ำไปทันที ผมก็นั่งสั่งเบียร์มากินพร้อมกับเปิดทีวีดู ไม่ต้องบอกนะครับว่าเปิดช่องไหนดู เธอหายไปในห้องน้ำ นานเกือบครึ่งชั่วโมง แล้วเธอก็เปิดประตูแง้มออกมาถามว่า จะให้เราใส่ชุดไหนเอามาให้หน่อยสิ ผม หยิบเอาชุดที่ผมซื้อมา ให้เธอไป เธอใส่ออกมา เธอว่าทำไมเอาชุดนักเรียนมาให้เรา ผมว่าก็อยากเห็นเราเป็นนักเรียนนะสิ เธอว่าแล้วกางเกงใน ก็ไม่ซื้อให้เราด้วย ผมว่าลืมไป ไว้พรุ่งนี้ออกไปซื้อกัน เธอเห็นภาพในทีวีถึงกับงงเหมือนกัน ผมถามว่าเนี่ยมากับเราไม่กลัว บ้างหรือ เธอว่าไม่กลัวหรอก อยากเที่ยวกับอยากได้เงิน ผมเลยบอกไปว่า งั้นเราให้พันนึงขอเรากอดได้เปล่า เธอก็พยักหน้า ผมดึงมือเธอมานั่งข้างผมแล้วโอบตัวเธอไว้ ผมนั่งดูหนังบนทีวี เธอก็นั่งดู  เวลาผ่านไปสักครู่ดูเธอคงจะเริ่มมีอารมณ์ เพราะ ผมเห็นเธอจ้องทีวีไม่กระพริบ ผมโอบมือไปจับนมเธอ เธอว่าคุณจับนมเราทำไม ผมว่าจับยังนั้นแหละ วันนั้นจับได้นิดเดียวเอง ผมไม่จับเปล่าครับ นิ้วผมก็บี้หัวนมไปด้วย เธอคงจะเริ่มเสียวเอามือจับขาผมแน่นเลย ผมไม่รอช้าแล้วครับ เอาอีกมือ โอบกอดทันที ปากก็จูบเธอทันที เธอดิ้นตามระเบียบ แต่ก็ดิ้นได้เพียงเดี๋ยวเดียวครับ เธอก็ตัวอ่อนตามปกติ ผมอยากจะนอน กับเด็กมานานแล้วครับ เลยซื้อชุดนักเรียนมาให้เธอ เห็นแล้วได้อารมณ์เหลือเกิน ผมดึงเสื้อเธอขึ้นมาไว้ที่คอ ก้มลงดูดนมเธอ อย่างที่ว่าครับ นมเด็กก็ขนาดเด็กนะครับ ผมทั้งคลึงทั้งดูด เด็กครางอี๋อี๋เลยครับ อีกมือผมก็ถลกกระโปรงขึ้นมา ไม่มีกางเกง ในตามคาดครับ ผมตะปบลงไป มันดูสะอาดกว่าวันที่จับครั้งแรกเยอะมาก น้ำเยิ้มเลยครับ คงจะแฉะตั้งแต่ดูหนังแล้ว เธอครางบอกว่าคุณคุณ..เรากลัว ผมว่ากลัวอะไร เธอว่าเรากลัวเจ็บ เพื่อนมันว่าโดนหนแรกมันเจ็บสุดๆ เลยเรากลัว ผมว่าไม่ ต้องกลัว เจ็บนิดเดียว เดี๋ยวจะเสียวสุดๆ กว่าเจ็บอีก ผมไม่สนใจเท่าไรครับ ผมดูดเลียไปทั่วทั้งนมทั้งท้อง เธอครางไม่หยุด ผมเลื่อนตัวลงมาที่หอยเธอทันทีครับ เลียหอยมาเยอะแล้ว ไม่นึกว่าหอยเด็กแบบไม่มีขนอย่างนี้ มันจะเลียมันลิ้นอย่างนี้ มันลื่นมันโล้นไปหมด สองแคมยังปิดอยู่ครับ ติ่งเม็ดน้อยโผล่แพลมออกมา ผมเอามือถ่างกลีบออก ติ่งยิ่งลอยเด่นออกมา ผมฉกลิ้นลงไปทันที เธอเอามือมาจับหัวผมแน่นเลย ผมทั้งเลียทั้งดูด ยิ่งดูดน้ำยิ่งเยิ้มออกมา ผมคิดว่าเด็กอย่างนี้ต้องระวังหน่อย ขืนทำเจ็บเด็กมันจะเข็ดซะก่อน ผมค่อยๆ เอานิ้วแยงเข้าไปครับ เธอร้องโอยโอย คุณๆ มันตึงค่ะ อย่าใส่เข้าไป หารู้ไม่ว่ามันเข้าไปครึ่งนิ้วแล้ว ผมว่าไม่เป็นไร ผมค่อยๆ คว้านทีละน้อย เธอแอ่นสะโพกขึ้นมาในทันที อาว์..อืยย์ คุณๆ มันเสียว ในที่สุดนิ้วผม ก็เข้าไปหมดได้ไม่ยากนัก โอย..โอย..คุณ มันเสียวนะ ผมว่าเจ็บหรือเปล่า เธอว่านิดหน่อย นิดหน่อย อาว์ ผมค่อยๆ คว้านไปมา สลับกับแยงเข้าออก เธอก็แอ่นสะโพกตามนิ้วผมด้วย ผมสังเกตเห็นมีเลือดปนออกมา คิดว่าเยื่อ พรหมจรรย์คงจะขาดตามระเบียบ เธอได้แต่ครางไม่หยุด ผมแยงนิ้วเข้าออกจากช้าเป็นเร็วขึ้นๆ เพื่อให้เธอชินกับสิ่งแปลก ใหม่ก่อน เพราะของที่ใหญ่กว่านิ้วกำลังรอคิวของมันอยู่ ดูเธอจะชอบนิ้วผมมาก ครางไม่หยุด  ผมเองก็อยากจะเปลี่ยนเอาของผมเข้าไปแทนมาก ครับต้องใจเย็น ผมทั้งแยงทั้งคว้าน เธอก็ทั้งร่อนทั้งแอ่น ผมเห็นเธอ เพลินมาก ผมเลยเปลี่ยนจากนิ้วเดียวเป็นสองนิ้วทันที อาว์..โอย..แน่นจัง เบาๆ หน่อย ลองสองนิ้วได้ละก็ ของผมไม่ยาก แล้วครับ ผมเอาอีกมือหนึ่งแกะถุงยางใส่ของผมเตรียมไว้ครับ ปลอดภัยไว้ก่อน ผมเร่งมือเข้าไปอีก เธอว่าคุณๆ เราจะ..จะ.. จะออกแล้วใช่ไหม ผมย้ำ เธอว่าใช่ๆ ผมว่าอั้นไว้ก่อนนะ อั้นไว้ก่อน ผมลุกขึ้นทันที เตรียมตัวคร่อมเธอทันที แล้วผมก็ชัก นิ้วออก เธอตกใจมากแบบว่ากำลังจะออก แต่นิ้วดันออกไปก่อน เธอว่าเกิดอะไรขึ้น  ผมว่าจ้ะๆ จะเอา เข้าไปใหม่ ผมเอาของผมจ่อทันทีเลยครับ ผมจับขาเธอพาดแขนไว้ เธอตกใจพอควร ถามว่าจะทำอะไร ว่าแล้วผมก็กดของผมทันที เธอตกใจกอดผมแน่นเลย โอ้ย..โอ้ย เจ็บๆ ผมกดหัวลงไปแล้วครับ ผมเองก็กอดเธอไว้เช่นกัน เธอคราง ผมกดๆๆๆ ลงไปจนถึงครึ่งหนึ่ง ผมเห็นว่าเข้าไปครึ่งหนึ่งได้ ที่เหลือก็ได้ ว่าแล้วผมก็กระแทกลงไปทีเดียว มิดโคนเลยครับ โอ้ย..โอ้ย ผมเองก็ค่อนข้างจะเถื่อนเล็กน้อย ดีที่มีถุงยางครับ มันเลยพอลื่นอยู่บ้าง ผมถามว่าเจ็บไหม เธอว่าเจ็บ เจ็บมากไหม เธอว่าพอทนได้ เด็กสมัยนี้มันทนเหลือเกินครับ รูของเธอมันฟิตเหลือเกินครับ ผมแทบกลั้นไม่อยู่ ดีที่ผ่านมาพอควรเลยกลั้นไว้ได้ ผมถามว่าถ้าเจ็บงั้นเอาออกนะ ผมถอนออกทันที เธอแอ่นสะโพกตามขึ้นมา บอกว่าอย่า..อย่า โอ้ย..โอ้ย ผมกดสวนสะโพกเธอลงไปเลยครับ ตอนนี้ผมก็ชักเข้าออก มันแน่นเหลือเกิน ดึงแต่ละทีกลีบก็ยู่ตามขึ้นมา ผมค่อยๆ เร่งจังหวะจากช้าเป็นเร็ว เธอไม่พูดอะไรมากครับ นอกจากโอย..โอย อี๋..อี๋ จะ..จะออกแล้ว จะออกแล้ว เร็วหน่อย ผมก็เร่ง ให้เธอครับ ผมกระแทกลงไปสุดๆ เธอร้องตลอดครับ โอย..โอย อึ๋ย อาว์ โอว อี๋ โอ้ย..โอ้ย มันออกแล้ว ออกแล้ว ผมกระแทก อยู่จนเธอออก โอย..พอก่อน พอก่อน ผมลองได้กระแทกแล้วไม่มีหยุดง่ายๆ คนที่เพิ่งออกไปจะเสียวสุดๆ ในตอนนั้น ผมรู้จึง กระแทกต่อไม่หยุด โอ้ย..พอก่อนมันเสียว โอย ผมก็ยังไม่หยุด ผมถามว่ามันไหม เธอพยักหน้า ดีดดิ้นไปมาด้วยความเสียว อย่าว่าแต่เธอเลยครับ ผมเองก็เสียว โอ้ย..ออกอีกแล้ว ออกอีกแล้ว ผมก็ยังไม่หยุด เธอร้อง โอ้ย..หยุดก่อนได้ไหม เราเสียว ผมกะให้เธอเสียวสุดสุดอยู่แล้ว ผมว่ารอเดี๋ยว เราจะออกด้วย เธอว่าเร็วๆ หน่อย เราเสียวมาก โอย..โอย..จะออกหรือยัง เราจะออกอีกแล้ว ผมก็จะออกด้วยครับ ในที่สุดผมเองก็ออกจนได้ ผมกอดเธอไว้แน่นเลยครับ เธอหายใจแบบเหนื่อยสุดๆ ผมแช่ไว้สักครู่ก็ชักออก หอยเธออ้าไม่หุบเลยครับ น้ำไหลออกมา เธอก้มลงมาดูแทบเป็นลม คุณทำไมมันเป็นแบบนี้ แล้วมัน จะหุบเหมือนเดิมหรือเปล่า ผมว่าสองสามวันก็หุบแล้วไม่ต้องกลัว ผมถามว่าชอบไหม เธอว่าชอบ ผมว่างั้นขอต่อนะ เธอว่าหนูเหนื่อย ผมว่าไม่เป็นไร เราทำให้เอง เธอไม่เหนื่อยหรอก ว่าแล้วก็ลงมือเย่อเธอต่อ สรุปว่าทั้งคืนครับ ผมจับเธอ เย่อตลอด ทั้งคว่ำทั้งหงายทั้งตะแคงโดนผมหมดครับ ผมเองออกไปแค่ 3 ทีเท่านั้น แต่เธอออกแล้วออกอีกไม่รู้กี่สิบครั้ง จากที่เจ็บกับเสียว กลายเป็นเสียวกับเสียว จนสุดท้ายเหลือแต่ช้ากับเสียว รุ่งขึ้นเลยลงไปดูทะเลไม่ไหว เธอเองก็เพลีย ผมเองก็ เพลียนอนทั้งวันเลย ตอนเย็นผมสั่งข้าวมากิน ตอนกลางคืนก็เย่อต่อ สะใจครับ อีกวันผมก็ไปส่งเธอ แล้วก็ให้เงินไป 2000 บาท  ผมบอกว่าอาทิตย์หน้าจะพาไปเที่ยวอีกเธอก็รับปากผม....

ภาพถ่ายเล็กน้อย จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น  ขอบคุณ ณ โอากสนี้ด้วย ขอบคุณครับ