ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เครียดหลั่งไว

เริ่มโดย yooliooy, เมษายน 20, 2014, 09:24:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yooliooy

เกริ่นก่อนครับ สมัยก่อน ผมเป็นคนอึดมาก คือไม่ได้โม้ ไปชักว่าวบนห้องนอน 

ชักเร็วๆ ผ่อนๆบ้างๆ ก็1ชม. แตก ขนาดตอน10นาทีสุดท้ายชักไวๆก็แตกช้า ผมจับเวลาด้วย 

ผมก็ชักมาเรื่อยๆ ผ่านไป2-3ปี จาก1ชมก็เริ่มลดเหลือ40 30 นาทีบ้าง 20นาทีบ้าง

แล้วก็15นาทียื้อสุดๆ แต่ตอนนี้มันก้แบบไวๆ 2-3 นาทีก็แตก ไวๆสลับ ผ่อนๆ 

เก่งสุด5-8 นาที คือผมเครียดมาก แล้วผมอยากรุ้ว่า ตอนว่าว กับตอนมีเซ็ก ไหนแตกไวกว่ากันครับ

ผมเคยเป็นแบบนี้แล้วหายไปรอบหนึ่งตอนนั้น5นาทีแตก ก็ขมิบตุดไปเรื่อยๆ จนมันกลับมา15 

แต่มันเมื่อยอ่ะครับ เมื่อยก้นกบโคตรๆ