ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงที่พัทยา(ก๊อปมากจ้าา......ซำ้ขออภัย)

เริ่มโดย blackdivil, เมษายน 27, 2014, 06:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackdivil

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว ผมชอบให้เมียใส่กระโปรงสั้นๆใส่กางเกงในบางๆ เวลานั่งรถไปต่างจังหวัด บ่อยมาก ส่วนมากเวลาเข้าไปเติมน้ำมัน ผมจะให้แฟนดูเด้กปั้มที่หน้าตาดีๆ พอแฟนเลือกได้แล้ว ผมจะให้แฟนแกล้งโทรศัพท์ แล้วผมจะบอกให้เด็ปั้มเช็ดกระจก ส่วนผมแอบไปที่ร้านค้า รอดู พอเสร็จแล้วกลับมาถามแฟนว่าเป็นยังไงบ้าง แฟนบอกว่าเขามองไม่กระพริบตาเลย หลังจากนั้นเราไปพัทยากัน ขับผ่านชาดหาดที่มีร้านบาร์เบียร์ มีผู้หญิงอย่างว่าเยอะมาก ไปกัน
หลาย ครั้งแล้ว แต่คราวนี้ ผมบอกแฟนว่า จะเอากับฝรั่งไหม โดยคุยกันว่าจะให้เธอไปนั่งแถวชายหาด และแต่ตัวเหมือนผู้หญิงบาร์ เธอบอกว่าน่าจะดีนะ เห็นในหนังมาเยอะแล้วอยากเจอของจริงบ้าง ผมเอารถไปจอดในห้างแล้ว คุยกันว่า ถ้าถูกใจแล้วไปโรงแรมเลยนะ ให้แฟนโทรบอกว่าอยู่ที่ไหน แล้วจะไปเจอกัน แฟนผมพูดภาษาอังกฤษได้บ้าง
แล้วนัดกันว่าจะมีเพื่อนตามมาอีกที หลังจากนั่นผมก็เดินไปกันแฟนแลวเราก็แยกกัน โดยผมนั่งแอบดู ซักประมาณ
ครึ่งชั่วโมง ก็เป็นไปตามแผน มีฝรั่งอายุประมาณ 30กว่าๆน่าจะได้ เดินเข้ามาคุยกับแฟนผม ซักพักก็ชวนกันเดินไป
ในห้าง ผมโทรถามแฟน แฟนบอกว่าตกลงว่าจะไปโรงแรมแต่ขอไปซื้อของก่อน (ถุงยาง) และเจล แฟนผมนี่
สุดๆ เลย เตรียมการพร้อมจริงๆ สงสัยจะโดนของใหญ่แน่ๆ งานนี้ และแฟนก็คุยตามที่บอกคือมารอเพื่อน แต่ยังพอมีเวลา เลยไปด้วย หลังจากที่ซื้อของเสร็จ ก็ไปโรงแรมใกล้ๆ ผมตามไปในโรงแรม แล้วนั่งรอ พอเขาขึ้นไปข้างบน
ผมก็โทรหาแฟน บอกว่าเดี๋ยวจะโทรเข้าไปฟังเสียงก่อน แฟนก็บอกได้เลย ซักพักประมาณ 25 นาที่ผมก็โทรไปหาแฟน โอ้แฟนผมทั้งร้องทั้งคราง เสียงดังมาก ได้อารมณ์จริงๆ ผมฟังแล้วมีอารมร์มากๆเลย ผมถามว่าเป็นยังไงบ้าง
แฟนผมบอกว่ายอดมาก ขนาดใหญ่มาก ประมาณ 7-8 นิ้ว กระแทกทีนึงสุดๆไปเลย ผมได้ฟังแล้วอยากเลยครับ
เลยบอกแฟนว่า ให้บอกเขาว่าเพื่อนมาถึงแล้ว จะขึ้นมาหาข้างบน ฝรั่งบอกว่าไม่มีปัญหาใช่ไหม แฟนผมบอกว่าไม่มี
ผมก็ขึ้นไปเคาะประตูห้อง แฟนผมก็มาเปิดประตู และแนะนำให้รู้จักกับฝรั่ง บอกว่าผมเป็นเพื่อน แต่ผมดูแฟนแล้ว
เวลาเธอเดินมาเปิดประตู รู้สึกว่าเธอจะเดินขาถ่างๆเลยนะ สงสัยคงจะใหญ่น่าดู พอแนะนำให้รู้จักกันแล้ว ผมก็สั่งเบียร์
มา กินเพื่อกระตุ้น ผมขอตัวอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จก็ออกมา เห็นแฟนผมกับฝร่งยังล่อกันอยู่เลยครับ เสียงเธอร้องดังมาก เธอคงโดนไป 2-3 รอบแล้วแน่ๆเลย ส่วนฝร่งเห็นผมก็ไม่อายเลย เรียกผมอีกต่างหาก ผมก็ไปที่เตียงเลย
คุยกับแฟนว่าเป็นยังไงบ้างมันส์หีไหม ผมคุยภาษาไทยกัน ฝรั่งมันคงไม่รู้หรอก แฟนบอกว่ามันส์จริงๆเลยผัวจํา
ทั้งคับทั้งเสียว ผมเอาควยใส่ปากเมียผมเลย เมียดูดควยผมแรงมาก ทั้งมันส์ทั้งเสียว ซักพักฝรั่งก้เรียกให้ผมเอาบ้าง
ผมก็จัดการเอาเมียซะ แต่พอเอาควยเข้า โหรู้บานเลยเมียผม ผมเย็ดเมียจนน้ำแตก เธอขอฟัก กินเบียร์ และมานั่งคุย
กัน บอกว่าแสบหีมากๆ เลยผัวจ๋า ของฝรั่งทั้งใหญ่ทังยาว พอพักได้ที่ ผมก็เริ่มต่อ ผมเย้ดเมีย และฝรั่งก็เอาควยมาให้เมียผมดูด โห ควยใหญ่จริงๆครับ ไม่รู้ว่าเข้าไปได้ยังไง ผมมีอารมณ์มากครับ เอาเมียม่ยั้งเลยครับ พอจบยกก็อาบน้ำ
แต่งตัว แฟนผมก็ไปคุยกับฝรั่ง แล้วก็มีดูดปากกันอีก สงสัยคงจะสั่งลา หรือนัดอีกก็ไม่รู้ จากนั้นก็แยกย้ายกันไป
ผมก็ออกมาหาโรงแรมประจำของผม เปิดห้องเย็ดกันต่ออีก มันส์มากๆครับ