ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความเงี่ยนไม่ปรานีใคร(ก๊อปมาจ้า....ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย blackdivil, เมษายน 26, 2014, 04:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackdivil

ใครจะว่าผมเลวก็ยอม แต่ความอยากความเงี่ยนมันไม่ปราณีใคร ผมมีเพื่อนสนิทอยู่คน เรียก เจ้ายันต์ (นามสมมุติ) แล้วกัน เราสนิทกันมากตอนเรียน มหาลัย หลายคนคิดว่าเราเป็นเกย์ เห็นผมที่ไหนก็เห็นเจ้ายันต์ที่นั้น เราไม่เคยจีบ สาวในมหาลัยที่เราเรียนสักคน เรียน เล่นกิฬา กินเหล้า อยู่หอนอนห้องเดียวกัน เที่ยวผู้หญิงก็ไปกันสองคน เสียเงิน ล่อให้หายอยาก แล้วก็กลับหอ โรงนวดเข้าเกือบทุกโรง โรงแรม นานๆที เพราะเราคิดว่าสู้หมอนวดไม่ได้ ยังเคยเอาเสร็จ เคาะห้องสลับกันเอาต่อ หรือ มาเอาห้องเดียวกัน มันที่สุดยุคนั้น จนเรียนจบ ต่างมีงานทำ ก็ยังคบกัน จนวันหนึ่ง เจ้ายันต์ พาแฟนมาแนะนำ เธอขาวน่ารัก มาก นมเป็นกระเปาะ เอวกิ่ว สะโพกกลมน่าจับยัด ผมเห็นแฟนมันแล้วเกิดอารมย์ วันนั้นหลังจาก รู้จักกัน กินเหล้าคุยกันเสร็จ แยกย้ายกัน ผมต้องไปตะเวณโรงนวดหาหมอนวดหุ่นคล้ายๆแฟนไอ้ยันต์ อัดให้หายอยาก ไอ้ยันต์ เก็บหอมรอบริด จนซื้อบ้านทาวเฮาส์เรือนหอเสร็จ ชวนผมไปเลี้ยงทำบุญขึ้นบ้านใหม่ เจอแฟนมันอีก นุ่งกางเกงขาสั้น ช่วยงาน กางเกงรัดรูป สามเหลี่ยมหว่างขา โหนกนูน เสื้อยืดรัดเต้าคอกลม มองแล้วของขึ้น ต้องไประบายอีกตอนจบงาน วันนั้นไอ้ยันต์ก็ แจกการ์ดแต่งงาน พวกเพื่อนๆที่ไปร่วมก็แสดงความยินดี ผมก็ดีใจกับมันด้วย แต่อยากล่อแฟนมันเหลือเกิน ก็เด็กมันน่านี้ครับ งานแต่งของมันจัดธรรมดาไม่ใหญ่โตนัก แหมผมเพื่อนสนิทก็ไปช่วยแต่เช้า เข้านอกออกใน พอเผลอก็แอบดูเจ้าสาว เธอเองก็ให้ความสนิทสนมกับผมมาก ไอ้ยันต์คงเล่าว่าเราเป็นเพื่อนซี้กัน จนถึงเวลาส่งตัว พวกเราต่างเฮโลไปส่งบ่าวสาวเข้าห้อง แต่ใจผมคิด นึก ตอนเธอโดนแก้ผ้า โดนขยำขยี้ แล้วก็โดนทิ้ม ฟ้าเหลืองแน่เพื่อนเอ๋ย คิดแล้วก็ไปหาที่ระบายตามเคย ผมคงวนเวียนไปเยี่ยมไอ้ยันต์ บางครั้งกินเหล้ากันเมามากก็นอนค้างบ้านมัน เคยตื่นตอนเช้าได้ยินเสียงมันล่อแฟนมัน เสียงเธอครวญคราง ผมนึกภาพแทบอยากเข้าร่วมเสียเหลือเกิน แล้วโอกาศผมก็มา ไอ้ยันต์ ได้ไปนอก บริษัทส่งมันไป 2 อาทิตย์ แฟนมันหน้าตาเศร้าหมอง แหม พึ่งอัดกันมา 6 เดือน ข้าวใหม่ปลามันนี้ ผมปลอบใจต่างๆนานา ไอ้ยันต์ ก็บอกให้ช่วยมาเป็นเพื่อนดูแลหน่อย แฟนมันได้ไม่เหงา ตรงล๊อกเลยครับ ผมอาสาพาไปส่งที่สนามบิน ตอนไอ้ยันต์ ไปขึ้นเครื่อง เธอก็ร้องไห้ ผมปลอบ เธอซบที่ไหล่ ด้วยความสนิทเธอไม่คิดอะไร แต่ผมโอบเธอ เนื้อแน่นเหลือเกิน อกเธอชิดแนบอกผม ก็มันตึงนะครับ ของผมแข็งขึ้นทันที สักครู่ เธอพลักตัวออก ทำหน้าอายๆ ผมชวนเธอไปหาอะไรทาน เธอว่า กลับไปทานที่บ้านดีกว่า ไอ้ยันต์บอกเธอว่าจะโทรหาเมือถึงฮ่องกง ผมเออออ คิดแผนการณ์ จะฟัดเธอให้ได้วันนี้ พอถึงบ้าน ก็ชวนเธอดื่ม แรกๆเธอทำท่าไม่อยาก ผมรีบบอกดื่มนิดๆหน่อยๆ จะได้ไม่คิดมาก ดื่มกันไป คุยกันมา ผมหาของแกล้ม เค็มๆ เปรี้ยวๆ เผ็ดๆ พอเธอกินก็กระหาย ดื่มเข้าไปอีก นั่งรอโทรศัพท์กัน ผมเองหลบเข้าห้องน้ำเอายาทนทาของผม เวลาเอาจะได้ล่อให้นานๆให้เธอติดใจให้ได้ ราวสัก 2 ชั่วโมง หน้าเธอแดงกลำ พูดเริ่มลิ้นไก่พันกัน คงเริ่มเมาแล้ว ผมบอให้เธอนอนพัก เดี๋ยวโทรศัพท์มาจะเรียก เธอเอนตัวกับโชฟา คงมืนนะ พอเธอเงียบ คงเคลิ้มๆ ผมรีบไปล๊อกประตูหน้า พร้อมๆกับ ปลดม่าน กันคนนอกเห็น ดับไฟห้องรับแขก คงมีแต่แสงจากโทรทัศน์ เท่านั้น ผมเร่งเสียงโทรทัศน์ ดังหน่อย เพื่อเธอร้อง เห็นทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว ผมก็เข้าไปประชิดตัวเธอ ค่อยๆแกะกระดุมเสื้อเธออย่างแผ่วเบา อกเธอภายใต้ยกทรงสีขาวมันช่างตูมเต่ง ผมรู้สึกตัวเอง เลือดฉีดขึ้นหน้าด้วยความกระสันต์ ค่อยๆเลื่อนมือไปปลดตะขอกระโปรงรูดซิบเธอลงเบาๆ มือผมรู้สึกสั่นไปหมด ถกกระโปรงเธอไว้ที่หน้าท้อง ลิงตัวน้อยที่ปิดของดีช่างอวบอูมเหมือนที่ฝัน หน้าผมมืดเสียแล้ว ผมรีบจัดการกับตัวเอง ถอดกางเกงพร้อมรบ ของผมแข็งเด่ตั้งเตรียมบุก ผมเข้าประชิตตัวเธออีกครั้ง มองด้านบนสลับล่าง ในทีสุดก็ดึง คัตเตอร์ออกมา ค่อยๆตัดที่ส่วนล่างของลิงตัวน้อง กลึก เต่าที่อวบอูมมีขนทีปกคลุม ไม่มาก ผมใช้สองนิ้วบิแคมเธอออกเบาๆ มันแดงแจเลยครับ ก้มลงใช้ลิ้นแยเลีย ห่อตรงเม็ด เสียงเธอหายใจฟืดฟาด แรงขึ้น ขาเธอเริ่มแบะออก น้ำเมือกเยิ้มออกมา ครับ ไม่ไหวแล้ว ผมแบะกลิบเธออีกครั้งพร้อมๆจ่อหัวจรวด ตรงเป้า สองแขนสอดรับขาเธอไว้ ค่อยๆดันเจ้าจรวดที่แข็งปังเขาไป แน่นครับ ขนาดมีเมือกหล่อลื่น ผมค่อยๆ ดึงออกยัดเข้า จรวดของผม ค่อยๆมุดถ้ำเธอทีละนิด นี้ถ้าไม่ทายาทนไว้คงน้ำแตกแล้วเรา ลืมบอก ผมเคยแก้ผ้าวัดขนาดกับไอ้ยันต์ สมัยเรียน ของผม ใหญ่กว่านิดหน่อย ยาวกว่าสักครึ่งนิ้ว ของผม 6 นิ้วครับ ผมเริ่มกระเด้าเธอเบาๆ เธอบิดตัวแอ่นรับ พร้อมครางอีก อยากอัดให้หายอยากเหลือเกิน เธอเริ่มรู้สึกตัวงัวเงียลืมตาขึ้น เรียกชื่อ พี่ยันต์เสียงสั่นๆ พอเห็นเป็นผม ก็ ตาโต จะดึงตัวกลับ ร้องว่าพี่ทำไมทำอย่างนี้ ผมไม่รอช้าสองขาเธอที่คาบนแขนผม รั้งให้แน่นแล้วกดตัวกระเด้าปาบมิดเลยครับ เธอร้องลั้นเลยครับ โอ้ย ไม่เอา ผมรีบ เธอส่ายตัวหนี ผมรีบประกบปาก พร้อมกันส่ายหนอกขยี้ที่หนอกเธอ แล้วก็เริ่มกระเด้าซอยเธอ ปักๆๆๆๆ
จากเสียวร้องและมือที่ยันอกผมก็ค่อยๆอ่อนลง อู้ๆอี้ๆ แล้วก็กอดผมแน่น เธอคงเงี่ยนและมีอารมย์ร่วมแล้ว ผมปล่อยขาเธอลงข้างหนึ่ง อีกข้างดันขึ้นพาดคอ แล้วอัดเธอต่อในท่ากากะบาด มือที่ว่างก็บี้หัวนมเะอ ขยำเต้านมเธอ เธอหลับตาสูดปาก เลื่อนตัวดูดนมอีกข้าง ขณะที่ช่วงล่างลูกสูบก็ยังเดินหน้า ชักออกกระเด้าเข้าไม่ให้หยุด เสียงบึกๆๆ หนอกกระทบหนอก มันสุดๆครับ หม้อเธอเป็นโหนก รูเธอกระชับรูดรับจรวด สักพักก็พลิกเธอกลับ
จับโก้งโค้งเป็นท่าหมา สองมือจับสะโพกเธอ เวี่ยงจรวด เข้าเป้าปาบๆๆๆ ก้มมองเห็นเธอกัดฟันส่งเสียงครางอื้ๆๆ แล้วเธอก็เกร็งตัว กำมือขมิบช่องคลอดรัดจรวดผมแน่น ผมก็อักอีกที พ่นน้ำพิษ ออกอย่างมากมายในรูเธอ นอนทับตัวเธอ กดแช่สักพัก เสียงหอบของเราสองคนฮึกฮัก พอดันตัวออก ดึงจรวดออก เสียงดังพล๊อก เธอหันมามองผม น้ำตาไหล ร้องไห ต่อว่าผมต่างๆนานา ทำไมทำอย่างนี้ เสียแรงไว้ใจ จะฟ้องแฟนเธอ ผมกอดเธอและปลอบต่างๆนาเช่นกัน หอมเธอบ้าง จับเธอล้วงเธอ สักพักจรวดผมก็พร้อมรบอีกแล้ว ผมประกบปากปิดที่เธอบ่นอุบอิบ พลิกตัวขึ้นคล่อม สอดแขนยกขาเธอข้างหนึ่ง เะอรีบสะบัด ร้องพอแล้ว แต่ หัวจรวดมันตรงเป้าแล้วนี้ครับ พลัก ซืด ปักๆๆๆ ผมกระเด้าเธอต่อ นมทั้งสองข้างกระเพื่อมไปตามแรงกระแทกของผม สุดยอดจริงๆ ครับ เะอลืมตามองแล้วหลับตา ซีดปาก ปล่อยให้ผมกระแทก กระทำ แถมแอนตัวเด่งรับ หนอกระทบกันดังพับๆๆอีกแล้ว กำลังอัดกันอย่างเมามัน เสียงกริ่งโทรศัพท์ก็ดังขึ้น ผมชะงัก แต่แช่จรวดกดไว้ เธอเอื้อมมือไปรับสาย พี่ยันตื เธอเรียก เสียงสั่นเครือ ได้ยินเสียงในสายอู้ๆอี้ๆ และเสียงเธอตอบ คะคะ ผมค่อยๆสาวจรวด ช้าๆ แล้วยัดเข้าไป มันตื่นเต้นนะครับ เธอถือโทรศัพท์ รับสายผัว ขณะที่โดนเพื่อนผัวชำเราอยู่ ผมกระเด้าเธอเบาๆไม่แรงนัก กลัวเสียงลอดตามสาย เธอโบกมือให้หยุด ผมไม่หยุด เอาเธอต่อ จนเธอกัดฟัน และแอ่นหม้อรับ ในที่สุดเธอก็บอกคิดถึง เสียงสั่นๆและวางสาย ปาบๆๆๆๆๆ สิ้นเสียงกลิกที่วางสาย ผมกระหน่ำไม่ยั้ง เธอครางซีดๆๆๆ แอ่นอกแอ่นหอย คงอร่อยละครับ ล่อกันอีกหลายท่าจนนำแตกคารูน้องหนูอีก จากนั้นผมก็ประคองงตัวเะอไปอาบน้ำแล้วก็ กกเธอทั้งคืน ค้างบ้านเพื่อนครับ แต่คราวนี้ นอนเตียงเพื่อน เย่อเมียเพื่อน มันจริงๆครับ
เะอโดนผมเอาอีกหลายครั้ง จนเพื่อนผมกลับ ผมสัญญาจะไม่ให้เพื่อนรู้หรือ ทำอะไรให้สงสัย แต่ขอเย้ดเะอเมือมีโอกาส เธอก็ยอมครับ บางครั้งผมก็หาโอกาส เอายานอนหลับใส่เหล้าให้เพื่อนดื่ม พอเพื่อนหลับ ก็จับเมียเพื่อนยัด ตอนนี้เธอมีลูกคนหนึ่งแล้ว ไม่รู้ลูกไอ้ยันต์ หรือ ลูกผมครับ แต่ผมก็รักเด็กคนนี้มากพอๆกับไอ้ยันต์ นานๆทีมีโอกาสก็ฟันแม่เด็กเสียที สบาย ค.. ครับ มันจริงๆจนทุกวันนี้................