ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 23, 2012, 12:06:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                     สวัสดีครับ ผมชื่อกรมาจากบ้านนอก หวังมาเรียนต่อที่รามคำแหงครับ เข้ากรุงเทพ ผมมาเช่ารูหนูเล็กๆแถวบางกะปิ แล้วรับจ้างเข็นผักตอนเช้า กลางวันไปเรียน ตัวผมเลยบึกบึนเหมือนควายเลยเพราะต้องยกผักเข็ญผักทุกเช้าแล้วโชคก็เข้าข้างผม เช้าวันนั้นผมมาที่ตลาดตอนตี 3 ตามปกติ รอลูกค้าอยู่ดีๆๆดันปวดเยี่ยวครับเลยย่องไปที่ลานจอด ได้ยินเสียงคนร้องอย่าๆๆ ผมย่องไปดู เจอไอ้เจิดมันเป็นคนเร่ร่อน ดมกาว มันเอามีดจ่อคอผู้หญิงที่มาจ่ายตลาด คงจะเอาเงินดันมาจอดซะมุมอับเลย แถมเป็นรถฟอร์จูนเนอร์ ทั้งใหญ่แถมสูง เลยยิ่งบังตาคนทั่วไปผมแอบดู ผู้หญิงคนนั้นกลัวมากจนร้องไห้ มันให้เธอหันหน้าเข้าพิงรถ ชูแขน มันดันตัวจนติดรถมันเอามือล้วงตามกระเป๋า เจอเงินมันเอาหมด ปลดทองที่แขนและคอ มาใส่ถุงผ้ามันจนหมดมันไม่หยุดแค่นั้นครับ มันเอาถุงวางบนหลังคารถ แล้วหันมาจับนมหล่อนด้วยบีบแรงจนผู้หญิงร้องมันเลื่อนมือมาล้วงที่หว่างขา ผู้หญิงพยายามหนีบขามันเอามีดจ่อต้นคอ แกเลยต้องปล่อยเลยตามเลยผมเห็นแล้วสงสารครับเลย หยิบขวดเบียร์ ย่องเข้าไปด้านหลัง ฟาดเต็มแรงเลยไอ้เจิดมันร้องจ๊าก แล้วล้มลง ผมแตะซ้ำไปสองที พร้อมดึงมือผู้หญิงหนีแกอ้อมมาเปิกประตูรถ ผมหยิบถุงผ้าของไอ้เจิดกระโดดขึ้นตาม แล้วออกรถไปเลย ผมมองหลังไอ้เจิดยังนอนกุมหัวอยู่เลยเราออกมาจนพ้น ผู้หญิงจอดรถ ขอบใจผมใหญ่ แกให้เงินผมมา 5 พันผมไหว้ขอบใจ แกว่าน้องอยู่แถวไหนเดี๋ยวพี่ไปส่ง ผมบอกไม่ต้องหรอกเพราะผมคงกลับห้องในตลาดไม่ได้แล้วไอ้เจิดมันนักเลงแถวนั้น แกว่าน้องซวยเพราะพี่แท้ๆๆ หลังสอบถามกันพักใหญ่ แกเลยชวนผมไปทำงานที่บ้านแกแทนแกมีแมนชั่นให้เช่าอยู่ ไปถึงใหญ่มากครับ มีตั้ง 5 ชั้นข้างล่างแกให้เช่า ส่วนชั้นบนสุดแกทำเป็นบ้านอยู่กับครอบครัว แกตกลงจ้างผมให้เป็นคนสวนที่นั้นเลย ให้ผมเดือนละ 7000 บาท ผมดีใจโคตรๆ ผมสัญญาบ้านแกมีอยู่แค่ สี่คน คือแก(ชื่อเจ๊หมวย) ผัวแก ลูกสาว แล้วก้ออาม่าหูตึงผมอาศัยอยู่ห้องเล็ก ติดกับห้องใหญ่ที่คุณๆๆอยู่กัน ผัวแกชื่อชัย ชอบผมมากเพราะแกเกิดอุบัติเหตุต้องนั่งรถเข็นตลอด เลยอยู่แต่บ้านพอผมมาอยู่แกเลยมีเพื่อนเล่นหมากรุกเป็นเพื่อน ส่วนลูกสาวแกเรียนสาธิต มอห้าแล้วสวยมาก แต่ผมไม่กล้าคิดฟุ้งซ่าน กลัวตกงาน (ทั้งหมดเป็นคนจีนเลยขาวทั้งบ้านมีผมดำอยู่คนเดียว) มาอยู่ได้ไม่ถึงเดือนก็เกิดเรื่องครับ วันนั้นร้อนมากห้องคุณๆเค้ามีแอร์ ของผมมีแต่พัดลม มันร้อนจนนอนไม่หลับ ผมออกมารับลมที่ระเบียง(ชั้น5 เลยเย็นขึ้นมาบ้าง) แต่หูดันได้ยินเสียงครางเบาๆๆผมเลยย่องตามเสียง เป็นห้องของเจ๊พรกับเฮียชัย ผมสอดสายตาผ่านม่านเข้าไปอึ้งเลยครับ ภาพที่เห็นเป็นเจ๊แก้ผ้าล่อนจ่อนเลยครับ เฮียเองด้วยเจ๊พรแกนวดขาให้เฮีย พร้อมกับดูดไซร้ ตามคอ ตามอกเฮียชัย แกครางสยิว คงเสียวมาก แต่ควยแกกลับไม่รู้สึกตามยังเหี่ยวเหมือนเดิม เจ๊ แกหย่อนนมลงให้เฮียดูด นั่งยองๆๆให้เฮียล้วงหีจนแกร้องว่าไม่ไหวแล้ว เมียเสร็จแล้ว เฮียยิ้มอย่างพอใจ ทั้งคู่นอนกอดกันเจ๊แกขาวมากครับแถมสวยด้วย แกทั้งคู่ผมว่าอายุน่าจะสัก 38 ได้ผมยิ่งนอนไม่หลับเลย นั่งเล่น ที่ระเบียงต่อ แถมล้วงมือคลึงควยเล่นแก้เซ็งใจนึกถึงตอนอยู่บ้านนอก ผมมักแอบเย็ดป้านี ข้างบ้าน บ่อยๆๆ แกเป็นคนแรกของผม แถมสอนผมเรื่องเย็ดทุกกระบวนท่า(ตอนสาวๆ แกเคยเป็นหมอนวดที่กรุงเทพ) ผมหลงแกจนเกือบไม่อยากมาเรียนกรุงเทพแล้วผมสาวควยเบาๆๆ จนต้องสะดุ้งเมื่อเจ๊พรแกออกมาทัก แกว่าทำไร ผมสะดุ้งจนควยหดเลยแกขำ แกว่ามาแอบดูเจ๊แบบนี้ได้ไง ผมไหว้ขอโทษ ผมแกล้งบอกว่าผมนอนไม่หลับ ไม่ตั้งใจแอบดูแกว่าไม่ตั้งใจแล้วเมื่อกี้ทำไร ผมเลยบอกว่าผมไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าเลยทนไม่ไหวครับ แกว่าแอบดูนานรึยัง ผมว่าตอนเจ๊โดนดูดนม แกยิ้มหึหึผมถามเฮียแกเป็นอะไร เจ๊ว่ารถคว่ำเลยเป็นแบบที่เห็น มาสองปีแล้ว ผมเงียบเจ๊นั่งลงข้างๆ แกว่าเฮียน่าสงสาร (ผมได้กลิ่นเบียร์จางๆจากตัวเจ๊ สงสัยกินตอนไปงานเลี้ยงตอนเย็น)อยู่ๆแกก้อเปลี่ยนเรื่องแกถามว่าเราอายุ 19 แล้วยังไม่เคยจริงเหรอผมพยักหน้า แกบอกดูหน่อยได้มั๊ย ผมรีบงัดเอาออกมา แกว่าดำจัง แกเอามือมาจับ เบาๆผมว่าผมเสียวครับเจ๊ ช่วยผมด้วย แกรูดควยผมเบาๆ ผมล้วงมือไปที่หีเจ๊ แกใส่ชุดนอนมาแกจับมือผมว่าอย่า แกไม่อยากนอกใจเฮีย ผมขอดูดนมเจ๊ได้ไหมครับ แกพยักหน้า แกจูงมือผมเข้าตรงซอกของห้องคงกลัวใครเห็นผมปลดบราออก แล้วงับลงที่หัวนมเบาๆ แกหายใจแรงตามแรงดูดเลยครับ ผมดูดสลับอยู่นาน จนเจ๊แกเคลิ้มผมดูดเลียลงมาเรื่อยๆๆลงมาที่ท้องน้อย จนมาที่เนินหี มันสวยมาก มีหมอยบางๆ นิดหน่อยเหมือนหีเด็กเลยแถมหอมมากมายเหลือเกิน ผมเลียจนทั้งน้ำลายน้ำเสียวเลอะเต็มปาก เจ๊แอ่นหลังพิงผนัง ผมเองก้อเต็มที่แล้วผมฉวยโอกาสตอนเจ๊กำลังเคลิ้ม จ่อควยดันเข้าร่องหีเจ๊สะดุ้ง ควยผมมันใหญ่พอตัวครับ 6นิ้วได้ หีเจ๊เองขนาดมีลูกแล้วยังฟิตรัดควยผมแน่นแกดันตัวผมว่าพอแล้ว อย่าผมนิ่งดันควยมิดจนหลังเจ๊ติดผนัง ผมบดไปมาจนเจ๊ครางเบาๆๆ สักพักเจ๊เริ่มเด้งรับเริ่มตอดจนควยผมรับรู้ได้เจ๊ดันให้ผมนั่งกับพื้น คราวนี้แกคร่อมทับ โยกอย่างบ้าคลั่ง บดจนผมเองยังตกใจว่าแกชอบแรงๆๆขนาดนี้เลยแป๊บเดียวแกก้อนิ่ง น้ำแกแตกจนผมรู้สึกว่าร่องหีแก มันอุ่นมากๆ แกหอบหายใจแรง ผมดันแกลงนอนราบกับพื้นตามลงไปกระเด้า แกว่าพอเถอะ ผมไม่ฟังแล้ว น้ำผมยังไม่แตกผมเร่งซอยจนเนื้อเรากระแทกกันดังพับๆๆๆๆ เจ๊แกจิกหลังผมแน่น แกว่าเจ๊ไปก่อนน่ะกรแล้วแกก้อผวารัดผมแน่น ผมเองก้อกดควยลงมิดร่องหี น้ำผมแตกเข้าเต็มร่องเลยครับอั้นมาหลายวันแล้ว เรากอดกันนิ่ง ผมว่าผมมีความสุขที่สุดเลย เจ๊แกก้อว่าเหมือนกันแกไม่เคยเสียวมาหลายปีแล้ว คืนนั้นเราเล่นกันไป 3 รอบจนตีสอง ถึงได้แยกกัน แกข้อร้องว่าให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ผมสัญญา คืนนั้นผมเลยหลับยาวยันเช้าเลยหมดแรงครับ
 ผมมาอยู่ที่นี่ได้เดือนหนึ่ง พอดีครับ นึกได้ว่ายังไม่ได้ไปเก็บของที่ห้องเก่าเลยกลับไปเอา พี่เจ้าของตึกทักใหญ่ว่ามึงหายไปไหน กูคิดว่าหนีค่าเช่า ผมขอโทษแก ว่าต้องย้ายออกพอดีได้งานใหม่แกว่าเสียดาย คนเช่ายิ่งน้อยๆๆ แกใจดีครับ ผมเก็บของซึ่งมีนิดเดียว(กระเป๋าเดียว)แล้วไหว้ลาระหว่างรอรถเมล์หน้าห้างเดอะมอล์ ดันเจอเพื่อนเก่าที่บ้านนอก ไอ้เอเราเรียนห้องเดียวกันครับแต่บ้านมันรวย มันชวนไปกินไก่ KFC ชิ้นแรกในชีวิตเลย 55++มันว่ามันมาเรียนที่ ABac เราสนิทกันมากเพราะเล่นบอลด้วยกันทุกเย็นมันว่าคุยกันก่อน มันรอรับเด็กด้วย (คงกะโชว์ผมด้วยมั้ง) เราคุยกันไป มันว่าเดือนหน้าพ่อมันจะซื้อรถให้ผมได้แต่ยินดีกับเพื่อน สักพักแฟนมันเดินมา โหยังกะนางแบบเลย สวยมากๆๆมันว่าเรียนคณะเดียวกัน ชื่อแพร ผมยิ้มทัก แพรมองแบบงง คงงงที่ไอ้เอมีเพื่อนซกมกแบบผมด้วยเหรอ ประมาณนั้น เพราะมันหล่อ ขาวตี๋ รวย แต่ผม ดำมากแต่งตัวบ้านๆๆ ลากอีแตะ (ยังดีที่จมูกโด่ง) ผมเลยขอตัวมันขอเบอร์ผม ผมไม่มีมือถือมีแต่เบอร์ที่แมนชั่น แฟนมันหัวเราะนิดๆๆ ผมอายมากๆๆ แต่ดันจนเลยต้องทนต่อไปผมกลับมาแมนชั่น รดน้ำตามประสา เจ๊แกตะโกนเรียกให้มาหาที่ออฟฟิต(ชั้นล่างสุด)แกถามว่าเช้าไปไหนมา ผมตอบตามจริง แกว่าเรื่องคืนนั้นเล่าให้ใครฟังไหม ผมส่ายหน้า(ผมมันเป็นคนไม่ค่อยกล้าครับตั้งแต่คืนนั้นก้อไม่ได้เอาเจ๊อีกเลยเห็นแกเฉยๆ ยิ่งไม่กล้า ) แกว่าดีแล้ว แกว่าแกขึ้นเงินเดือนให้ผมจะได้มีทุนเรียน ผมไหวขอบคุณ ตาดันเหลือบไปมองนม แกหัวเราะ แกว่าผมน่ารักดีเน้อะผมยิ้มๆ แกว่าแต่ตาลามกไปหน่อย คุยกันทีหลังมองหน้า อย่ามองแต่นม ผมทนไม่ไหวแล้วบอกเจ๊ตรงๆๆว่าผมขอดูดนมเจ๊น่ะแกยิ้ม แกว่าคิดว่าจะไม่ขอซะอีก ผมรีบเข้าไปจูบ เลีย ซุกไซร้ แกดัน แกว่าแกทำให้ดีกว่าวันนี้แกเป็นเมนส์ ผมเลยอด แต่เจ๊แกก้อชดเชยเยี่ยมครับ แกรูดกางเกงผมลงเล่นควยผมเบาๆ แกก้มลงดูด ลีลาแกเจ๋งมากๆๆ แกเลียผมจนท้องแกร็งผมจูงมือแกเข้าห้องน้ำ ผมนั่งบนชักโครก ผมทนไม่ไหวแล้ว แกว่าจะเอาแบบนี้เลยเหรอปากแกว่าแต่ตัวดันคร่อมทับ ผมเห็นคราบเลือดติดกางเกงในและผ้าอนามัยที่กองอยู่มันตื่นเต้นดีไม่น้อย ควยผมยิ่งแข็งเป็นพิเศษ เจ๊บดหีลงไปที่ละนิดๆจนมิด แกเริ่มโยกตามจังหวะชอบของแกแต่ครั้งนี้อารมณ์แกดูรุนแรงมาก แกจิกหลังผมจนเจ็บ แถมกัดที่ไหล่ผมจนแดงเลยไม่นานน้ำแกก้อแตก แกดีที่แกมักน้ำแตกไวเสมอ ซัก 10 นาทีก้อไปผมเลยสบายตัวไม่เหนื่อยเท่าครั้งแรก เล่น 3 รอบเอาหอบไปเหมือนกัน พอน้ำเจ๊แตก แกก้อนิ่ง แต่ควยผมยังแข็งคาร่องหี ผมก้มลงดูดนมแกสลับไปมาสักพัก พายุลูกใหม่ก้อมา ต่อ แกโยกแรงมาก บดแบบสุดๆๆ ผมเองคราวนี้ก้อเสียวสุดๆๆสุดท้ายเราน้ำแตกพร้อมๆกัน แกมักถามผมว่าเสร็จไหม หีแกฟิตมั๊ย เหมือนครั้งแรกผมพยักหน้า(มันฟิตจริงๆ) แกว่าเราอย่าทำแบบนี้บ่อยๆๆ สักวันเว้นวันน่ะเดี๋ยวผิดสังเกต ผมพยักหน้า แกว่าแล้วเลิกเขินได้แล้วหน้าแดงเชียวผมยิ้ม(จริงๆๆผมมักหน้าแดงตอนน้ำแตก) แกยิ้มมีความสุข สักพักเสียงโทรศัพท์ดัง ผมรับไอ้เอโทรมาชวนไปงานวันเกิดเด็กมันวันพรุ่งนี้ ผมปฏิเสธ เพราะกลับดึกไม่ได้ เกรงใจเจ้านายน่ะ เพิ่งมาทำงาน มันให้มาค้างห้องมันเลย...ผมปฏิเสธเจ๊แกยิ้ม อนุญาต สุดท้ายผมเลยรับปากไอ้เอไป วางหู เจ๊ว่าไปเที่ยวบ้างก็ได้เรามีวันหยุดน่ะ ไม่ใช่ทาส ผมยิ้ม แกยัดเงินใส่มือผม 2000 แกว่าจะได้ไปซื้อเสื้อใหม่ไม่อายเพื่อน ผมเลยแฮปปี้................ คืนนั้นผมดีใจจะได้เที่ยวแถมมีตังค์อีกต่างหากเลยนอนไม่หลับมานั่งรับลม ได้ยินเสียงเจ๊ทะเลาะกับลูกสาว ผมชินแล้วเพราะเป็นเรื่องปกติ เช้ามาเจ๊มาคุยกับผม แกให้มือถือผมมาเครื่อง จอสีด้วย ผมงง แกว่ากรขี่มอเตอรไซค์เป็นเปล่าผมพยักหน้า แกว่าเย็นนี้ก่อนไปเที่ยวกับเพื่อนแวะไปดักตามดูกุ้งลูกสาวแกหน่อย มันเที่ยวหลังเลิกเรียนแถมจิ๊กเงินบ่อยผิดปกติผมรับคำสั่ง ตกเย็นไปซุ่มดู เจอตัวน้องกุ้งจังๆๆครับ (โชคดีใส่หมวกกันน็อค) กำลังจูงมือมากับ........ทอมครับพี่น้องมันไว้ผมสั้นหน้าหมวยๆๆ แต่ออกน่ารักดีเหมือนกัน ทั้งคู่เดินออกมากินไอติมน้องกุ้งเอาใจมันมากเลย จ่ายเงินเองตลอด ผมเอามือถือแอบถ่ายไว้ เสร็จทั้งคู่ก็จูงมือไปนั่งเล่นที่สนามกีฬาข้างสาธิตฯ ทั้งคู่เลือกนั่งที่พุ่มไม้ลับตาคน นั่งโอบกันคุยกันหอมกัน จนเย็นก็กลับบ้านโดยไอ้ทอมมันพามาส่งที่ปากซอยผมโทรรายงานเจ๊ แกว่าค่อยโล่งอก คิดว่าไปแอบคบผู้ชาย แกกลัวลูกแกท้อง แกค่อยสบายใจผมเลยไปเที่ยวต่อเลยไอ้เอมันนัดไปกินที่ซอยมหาดไทยร้านติดๆกับคอนโดที่มัน พักมันมานั่งตั้งแต่เย็น ผมมาถึงก็เกือบทุ่มแล้ว โห มีสาวๆๆเต็มไปหมดจนตาลายเฉพาะที่โต๊ะไอ้เอ สาวๆก้อตั้ง 6 คนแล้ว มีผู้ชายแค่ 3คน ผมมาเป็น 4 คราวนี้ผมมาแนวดูดีขึ้นจนแพรทักว่าโห แต่งตัวแบบนี้คนละคนกับเมื่อวานเลย ผมยิ้มๆๆ ยื่นตุ๊กตาให้(ตัวตั้ง 300)อวยพรวันเกิด ไอ้เอดึงมือผมลงนั่งกินเหล้า มันแนะนำว่านี่เพื่อนมันที่มหาลัยดูแล้วน่ารักทุกคนเลย มีชื่อ นก แนน ก้อย แอน พิม ส่วนผู้ชายมีเอกแฟนพิมและก้อดำแฟนก้อย เราเฮฮาจนร้านปิดตีสอง คู่ของเอก กับคู่ของดำก้อแยกกลับไอ้เอมันขาเหล้าเลยชวนกันไปกินต่อที่ห้อง คอนโดมันหรูมากๆ เลยครับ ผม ไอ้เอ แพร นกแนน มาต่อที่ห้อง นกนั้นคลานไปนอนบนเตียงแล้ว เมาเกินพิกัด เรานั่งกินกันจนตี 4ไอ้เอ ก้อจูงมือน้องแพรเข้าห้องน้ำ ผมมองงงมันบอกจะให้แพรเป่าเทียนวันเกิด ผมยิ้มๆๆ ปนเมา ทั้งคู่เข้าห้องน้ำผมหันมองหน้าแนน แนนเมาไม่มากเท่าไหร่ แนนว่าคู่นี้มันบ้า ผมว่าแอบดูป่าวแนนส่ายหน้า ผมด้วยความเมาและสนิทกับไอ้เอ เลยลากเก้าอี้มาปีนดูที่ช่องระบายลม ตอนอยู่บ้านนอกผมเคยชวนมันมาเอาป้านีเราต่างขึ้นครูกับป้านีทั้งคู่ ป้าแกมักบอกว่าไอ้เอมันหล่อเสียอย่างเดียวน้ำมันแตกเร็วไปหน่อยผมล้อมันเรื่อยๆ ผมมองเข้าไปไอ้เอมันนั่งบนชักโครกครับ ส่วนน้องแพรที่น่ารักกลับกลายเป็นนางแมวเลียควยไอ้เออย่างเมามันแต่เหมือนเดิมครับ น้ำมันแตกเข้าเต็มปากน้องแพรเลย น้องแพรทำหน้าเซ็งๆ ไอ้เอมันไม่ยอมครับจับน้องแพรนอนลงละเลงลิ้นจนน้องแพรดิ้นครางลั่น (ลิ้นมันเจ๋งมาก)ผมแอบจนเมื่อยพักสายตาออกมา เจอน้องแนนยืนมองผม ผมกวักมือแนนทำท่าอายๆๆปนเมาเดินมาผมดันแนนให้ยืนแทนที่ผมแนนทำเหมือนไม่อยากดูแต่ก้อมองเข้าไปแนนคงได้เห็นลีลาลิ้นไอ้เอแล้ว แนนหายใจแรงผมแกใส่ขาสั้นตามสมัย ผมดูขาเนียนๆจนควยแข็งเลย ด้วยความเมาความกล้าเลยเกิดผมเอามือลูบขาอ่อนของแนนเบาๆๆแนนยังมองเข้าในห้องน้ำเหมือนไม่รู้ตัว ผมลูบจนถึงหว่างขาบดนิ้วตามร่องกางเกงสอดนิ้วเข้าตามซอกผ้า ผ่านกางเกงในนิ้วผมมุดลงไปในร่องหี แนนหนีบขาเบาๆผมกระดิกนิ้วถี่เร็ว จนน้ำเสียวของแนนเริ่มแฉะฉ่ำแนนหมดแรงเหมือนจะล้มผมประคองตัวลงจากเก้าอี้ โน้มตัวจูบแนนแลกลิ้นตอบกลับมาผมจูบไซร้แนนไปทั่วตัว สลับทอดจนแนนล่อนจ้อน นมของแนนเล็กมาก แต่ขาวจั๊วเลยครับตัวหอม ผมไล่ลิ้นลงมาที่เนินหี โห นมเล็กแต่หีนูนอวบมากครับน้ำของแนนออกมาเยอะมากๆผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว เลยงัดควยดำออกมาจ่อที่ร่องหีแนนเด้งหีรับผมถอยแล้วแทงพรวดจนแนนครางลั่น ผมทั้งกระเด้า ซอยจนเกือบลืมว่าอยู่กันหลายคน หีของแนนฟิตมากครับ(แต่คล้ำไปหน่อยตัดกับสีผิวเลย)ผมเย็ดแนนอยู่เกือบ 20 นาทีน้ำก้อพุ่งล่ะครับ มันเสียวโคตรๆๆเลย หน้าสวยยิ่งทำให้ควยแข็ง คืนนั้นผมเลยต่อไปสองรอบ ส่วนแนนน่าจะเท่ากัน แนนเสร็จช้าครับไม่เหมือนเจ๊พรแต่ผมจับจังหวะได้แล้วว่าแนนชอบให้กดลึกๆๆเนิบๆๆ สลับดูดนม น้องแนนแสนสวยจะครางลั่นเลยแนนหลับคาควยผมเลย ผมเอาผ้านวมมาปูแล้วอุ้มแนนมานอนข้างเตียง เพราะบนเตียงมีน้องนกนอนกินที่คนเดียวพร้อมอ้วกกองโตผมเองก้อง่วงแล้ว กำลังจะล้มตัวนอนแต่ฉุกคิดได้ครับไอ้เอล่ะ......................
 ผม เกือบลืมไอ้เอกับน้องแพรผมปีนดูมันหลับคาห้องน้ำเลยครับ แถมมีอ้วกอีกกองด้วย เมาจัดผมกลัวมันปอดบวมเลยปีนเข้าไปปลดล็อกประตู แล้วลากไอ้เอมานอนข้างนอกข้างๆแนนน้องแพรเริ่มรู้สึกตัว อายที่แก้ผ้ารีบคว้าผ้าคลุมตัวเดินเซๆ ผมประคองให้มานอนคั่นระหว่างน้องแนนกับไอ้เอส่วนผมหลับข้างแนน ทุกคนหลับหมดแล้วแต่ผมนอนไม่หลับ เลยหันมาล้วงหีแนนเล่น แนนครางในลำคอเหมือนละเมอแต่ร่องหีก้อกลับมาแฉะ ผมขยับตัวแนนออกมาให้ห่างจากแพร กลัวแพรตื่นครับผมอ้าขาแนนออกแล้วจ่อควยเข้าแพรพลิกตัวตะแคง ผมตกใจแต่ก้อไม่สนแล้วแพรไม่หลับครับแต่แกล้งหรี่ตาแอบมองผมเย็ดแนน ผมเลยจัดโชว์เต็มชุดผมกระเด้าแรงจนแนนงัวเงียบอกว่าพอแล้ว ผมจึงหยุดแต่ไม่กลับที่ครับผมแกล้งล้มตัวลงนอนที่หว่างกลางแนนกับแพรเลย ผมแกล้งหลับแล้วตะแคงเอามือไปโอบเอวแพรแพรจะจับมือผมออก (แสดงว่ายังไม่หลับ)ผมแกล้งพูดงัวเงียว่าแนนจ๋าขอกอดหน่อย แล้วกอดต่อเฉย แพรนอนเฉยๆ ไม่ขยับตัวผมเอามือคลึงนมแพรเบา แนนใส่แค่เสื้อคลุม ผมยิ่งได้ใจลากนิ้วมาที่ท้อง ลงมาที่เนินหีแพรเอามือมาจับทับมือผมไม่ให้ล้วงผมแกล้งเข้าใจผิดว่าแพรเป็นแนน กระซิบเบาๆๆ ว่าแนนจ๋า ขอกอดหน่อย ปลายนิ้วยังคงบดที่เนินหี แม้ยังไม่ถึงร่องแต่ก้อพอทำให้แพรสยิวได้แพรยังกดมือผมแน่น ผมแกล้งยื่นหน้าไปงับนมของแพร แพรคงตกใจรีบเอามือมาปิดนม สำเร็จครับนิ้วผมมุดลงร่องหีของแพรได้แล้วแม้จะฝืนใจแต่น้ำในร่องหีของแพรกลับแฉะไปด้วยน้ำเสียว ผมดูดเลียนมของแพร จนมือแพรที่ดันเริ่มกดหัวผมแทนนิ้วกลางก้อกระดิกผ่านร่องหีถี่ยิบ จนแพรแอ่นหีรับตามจังหวะ ผมสะใจโคตรๆๆเลยครับเคยมองผมแบบดูถูก ดีนัก ผมอยากลงไปเลียแต่ก้อกลัวจะไปเลียน้ำควยไอ้เอมัน เลยล้วงอย่างเดียวจนน้องแพรกระตุกกดมือผมแน่นน้ำแพรแตกคามือผมเลยครับ ผมกลัวสะดุดเลยรีบคร่อมแล้วจ่อหัวควยดำๆๆกดพรวดเข้าร่องหีแพรครางในคอ พยายามกลั้นเสียง ผมกดแช่ควยไว้นิ่งๆจนเริ่มรู้สึกว่าร่องหีแพรตอดรับ ผมขยับเอวช้าๆๆ ยกขาพาดบ่า บดควยไปมาช้าๆแล้วเร่งขึ้นตามจังหวะ แพรเองก้อเด้งเอวรับตามจังหวะ เราเด้งรับกันสักพักผมกลัวน้องแพรเมื่อยเลยจับขาแกที่พาดคอลงตะแคงมาด้ายซ้าย จับแกเปลี่ยนมาท่าคุกเข่าผมกระเด้าตาม(ท่ากวาง) ดูท่าแพรจะชอบท่านี้เพราะพอผมกระเด้าไปที่แรกแพรถึงกับครางเล็ดออกมาดัง ตอนนี้แกคุกเข่าแต่หน้าฟุบลงกับผ้านวมแล้ว แพรเกร็งตัวพร้อมปล่อยตัวราบกับพื้นนิ่งผมตามกดควยลงตามแช่คาร่องหี น้ำผมไม่แตกง่ายๆๆล่ะครับ เพราะแตกไปกับแนนแล้วสองรอบคราวนี้เลยยิ่งนาน แพรคงเหนื่อยพลิกตัว ควยผมหลุดจากร่องมันแผล็บเลยครับน้ำแพรชุ่มควยผมเลย แพรหงายตัวผมรีบทาบตัวทับควยมันรู้งานรีบมุดเข้าร่องแพรดันตัวห้ามแต่ไม่ออกเสียง ผมเลยกดควยเข้าไปลึกๆๆ บดซ้ายขวาไปมาช้าๆ แพรยังไม่ยอมส่งเสียงผมก้มลงไปจูบปากแพรเอียงหน้าหนี ผมเลยเลียที่ใบหู ลงมาที่คอ ไซร้ไปมาสลับกันเอวก้อกระเด้าช้าๆ แพรเริ่มเด้งรับ ผมกลับมาจูบปากแพรไม่หนีแล้วเราแลกลิ้นกันส่วนล่างควยก้อเด้งรับกับหี โดยแนนนอนฝั่งซ้าย ไอ้เอนอนฝั่งขวาผมว่าแพรเองคงกังวลใจเลยประคองตัวขึ้น อุ้มแตงไงครับ ผมกระวิบข้างหูแพรว่าแนนจ๋าไปต่อในห้องน้ำกันน่ะ แพรไม่ตอบ แต่ก้อขัดไม่ได้เพราะโดนผมอุ้มควยคาหีอยู่ ผมย้ายมาที่ห้องน้ำนั่งลงที่ชักโครกแพรเองคงเสียวเต็มที่ โยกเอวบดท่อนควยผมอย่างเมามันจนท้ายสุดนิ่งรัดตัวผมแน่น แกครางทื้งท้ายหลุดออกมาดัง..โอยยย น้ำแพรแตกแล้ว ผมรู้สึกถึงความร้อนวาบในร่องหี...แพรนิ่งไปซบหน้าลงที่ไหล่ผมผมไลจูบที่ต้นคอเบาๆ ปากบอกแพรมีความสุขไหม แพรสะดุ้ง ว่ากร...ผมว่าแพรครางเมื่อกี้ผมเลยรู้แพรจะลุก ผมดึงไว้ กระซิบว่าเรายังไม่เสร็จเลย แพรว่าไม่เอาแล้วเดี๋ยวเอรู้ ผมว่าผมจะไม่เล่าให้มันฟัง..แต่แพรช่วยดูดควยเราหน่อยน่ะแพรว่าจริงน่ะ ผมสัญญา แพรลุกขึ้นแล้วก้มลงเอาสายยางมาฉีดล้างควยผมช้าๆๆแล้วก้มลงเลียที่ปลายควยมันสุดยอดมากเหลือเกิน ปากสวยๆๆที่เคยแบะปากดูถูกผม กำลังเลียและอมควยดำๆๆเข้าไปช้าๆๆช่องปากอุ่นๆๆกลืนควยเข้าไปเกือบครึ่ง แพรดูดได้อารมณ์มากเหลือเกินไม่ถึง 10นาที น้ำผมก้อพุ่งกระฉูดครับผมรีบดันควยเข้าสุดกดหัวแพรแน่นจนแพรสำลัก แพรลุกไปบ้วนปากแล้วค่อยๆๆกลับไปนอนกับไอ้เอ ส่วนผมกลับไปนอนกอดแนนจนเช้า.........ยาวจนเกือบเที่ยงครับเราถึงตื่นกันไอ้เอล้อแนนใหญ่เรื่องโดนผมเย็ด แนนหน้าเสีย ดูกังวล ผมเดินมาส่งแนนที่ลานจอดรถแนนชวนเข้าในรถ แกตาแดงๆๆ แนนว่าเรื่องของเราอย่าเล่าให้ใครฟังน่ะแกว่าช่วยไปปรามไอ้เอด้วย เพราะกลัวแฟนแนนรู้ ผมสัญญา แนนค่อยยิ้มออก ผมขึ้นมาเล่าให้ไอ้เอเพื่อปรามมันมันรับปาก มันเล่าว่าแนนเห็นหรูรวย จริงๆๆบ้านลำบากมากแต่มีเสี่ยมาชอบเลยดูแลมาตั้งแต่ มอ 6 ไอ้เอว่ามันรวยมากให้แนนใช้เงินเดือนละ 60000 เลย แถมซื้อรถให้คันเป็นล้าน ผมเลยได้แต่เซ็งในโชคชะตาเป็นได้แค่ผัวลับๆๆ พอดีแพรซื้อกับข้าวขึ้นมากินพอดี เราเลยเปลี่ยนเรื่อง แพรเองก้อทำเป็นเฉยๆๆกับผมแต่แปลกนิดที่ตอนทานข้าวแพรแกล้งเอาขามาเขี่ยผมเรื่อย เลยได้แต่อมยิ้ม...........................................หลังจากผมไปงานวันเกิดกลับมาก็เข้าสู่โลกแห่งความจริง จนเหมือนเดิม เจ๊พรแกมาทักว่าสนุกมั๊ยกลับบ่ายเลยน่ะกรผมขอโทษ แกขำว่าไม่ได้ว่าสักหน่อย ผมคืนมือถือให้เจ๊ แกว่าเอาไว้ใช้เถอะเพราะอันนี้ไม่มีใครใช้แล้ว แกว่ามาก็ดีเอารายงานของน้องกุ้งลูกสาวแกไปให้มันที่โรงเรียนหน่อยรีบไปน่ะ ก่อนบ่าย 3 ไม่งั้นโดนครูตีแน่ ผมเลยรีบบิดรถไป เจ๊แกว่าไหนๆๆก้อไปแล้วฝากดูไอ้เด็กทอมนั้นด้วยว่าบ้านช่องอยู่ไหนลูกเต้าเหล่าใคร ผมเอาของส่งให้น้องกุ้งแล้ว ก็เฝ้ารอหน้าโรงเรียนเลย เพราะอีกวิชาเดียวก็เลิกแล้ววันนี้ไอ้ทอมมันไม่นอกลู่นอกทาง มันส่งกุ้งขึ้นรถก็แยกกันเลยส่วนมันเดินขึ้นสะพานลอยข้ามถนนไปห้างBig-c ตรงข้ามถนน ผมจอดรถรีบเดินตามแต่มันไม่กลับบ้านมันเดินเข้าห้างไป ผมตามดูห่างๆ ดูๆไปเหมือนนักสืบเลย 55++วันนั้นผมใส่เสื้อยืด กางเกงยีนส์ คลุมแจ็คเก็ตดำที่พวกขับมอเตอร์ไซค์ชอบใส่กัน วันนี้มันลับๆๆล่อๆชอบกล ผมแอบดูห่างๆ มันไปที่ร้านกิฟช้อปมันป้วนเปี้ยนไปมา ผมเลยแอบทำเป็นโทรศัพท์แต่เปิดกล้องถ่ายมันไว้จริงอย่างที่ผมคิด มันแอบหยิบสร้อยคอสีเงินวาว ใส่กระเป๋า คนแน่นร้านพอควรคนขายไม่ทันเห็น มันรีบเดินออกมาเดินข้ามสะพานลอยมาฝั่งมานั่งโล่งอกที่ในเขตโรงเรียนสาธิตฯ มันคงลุ้นเหมือนกันกลัวโดนจับมันคิดว่ามันหนีพ้นแล้ว แต่ไม่ครับ มันลุกเดินไปตามทางกำลังจะเข้าห้องน้ำผมเห็นปลอดคน เลยเรียกมันน้อง มันหันมาหน้าเสีย แต่ยังถามว่าพี่มีไรผมว่าน้องขโมยของในห้าง พี่ต้องพาไปโรงพัก มันตาแดงจะร้องไห้ครับมันว่าเปล่าไหนหลักฐาน ผมเลยบอกว่ากล้องวงจรปิดมันถ่ายไว้หมดแล้วน้องไปแก้ตัวกับตำรวจแล้วกัน มันไหว้ครับร้องไห้ด้วยว่าอย่าจับหนูเลยมันว่าถ้าครูรู้โดนไล่ออกแน่เลย สงสารหนูเถอะ ผมแกล้งว่าผมทำตามหน้าที่ ถ้าผมไม่ทำก็โดนไล่ออกจากงานเหมือนกันมันล้วงกระเป๋าเงินออกมามีแค่ 60 มันจะให้ผมครับดูท่ามันจะจนกว่าผมอีก ผมหัวเราะ มันว่ามันมีเงินมาวันละ 100 มันจะแบ่งให้ผมทุกวันเลย จนกว่าผมจะพอใจ ผมส่ายหน้า มันยิ่งตาแดง ผมถามว่ารู้ว่าผิดแล้วขโมยทำไมมันว่าพรุ่งนี้วันเกิดแฟนมัน เลยอยากได้สร้อยไปเป็นของขวัญผมเลยคิดได้พรุ่งนี้วันเกิดน้องกุ้ง นี่เอง ใจผมว่าจะปล่อยมันอยู่แล้วแต่มันชิงพูดมาก่อนว่าพี่ปล่อยหนูไปเถอะ จะทำอะไรหนูก็ยอมความคิดชั่วเลยบังเกิดครับ ผมเลยบอกให้ตามมา เราอ้อมมาด้านหลังตึกเรียนผมถามว่ายอมทุกอย่างจริงป่าว มันตาแดงแต่ก็พยักหน้า ผมว่ารูดซิปกางเกงผมพี่หน่อยแล้วลองดูดควยพี่ถ้าพี่อารมณ์ดีพี่จะปล่อย มันมือสั่นครับ มันคว้าควยดำๆของผมออกมา มันรูดช้าๆ มันดูกลัวๆ มันรูดจนควยผมแข็งปั๋งจนผมต้องเร่งให้อม มันอมเข้าไปแค่หัวแต่ภาพที่เห็นมันเสียวโคตรๆเลยครับเด็กนักเรียน มอ 5 นั่งยองๆ ร้องไห้ แต่ปากดูดควยผมอยู่ผมว่าถ้า อีก 5 นาที น้ำผมไม่แตก ผมจะจับเย็ดน่ะแกหน้าเสียเร่งรูด รีบเลีย น้ำลายเลอะไปหมด ผมบอกให้มันหยุดมันเงยหน้ามองผมมันว่าอย่าเอาหนูเลย หนูเป็นทอม ไม่ใช่ผู้หญิงผมถามมันว่าแล้วกับแฟนเอากันไงว่ะน้อง มันว่าก้อกอดกัน จูบกันเฉยผมว่าเคยเลียหีกันป่าว มันส่ายหน้า ผมว่าถ้าไม่อยากโดยเย็ด พี่ขอเลียหีได้ป่าวมันพยักหน้า ผมจูงมือมันมุดเข้าห้องพละหลังห้องน้ำ ด้านหน้าปิดแล้วผมดันมันนอนลงบนเบาะในห้องพละ ถามมันชื่อไร มันว่าชื่อดาว ดาวนอนหลับตาผมกางขาดาวออกเลิกกระโปรงขึ้น กางเกงในลายหมีพลูห์น่ารักชะมัด ควยผมแข็งอีกแล้วผมเอานิ้วเขี่ยตามร่องผ่านกางเกงใน มันหนีบขาเข้า ผมสอดนิ้วเกี่ยวกางเกงในออกเกิดมาเพิ่งเคยเห็นหีสวยขนาดนี้ครับ มันขาวชิดเป็นร่อง ไม่มีรอยคล้ำสักนิดมีขนอ่อนๆๆขึ้นคลุมเล็กๆ ดาวหนีบขาด้วยความอาย ผมสั่งให้อ้า ดาวค่อยๆๆอ้าออกแกหลับตาแน่น ผมแหย่นิ้วเข้าริองช้าๆๆเข้ายากครับขนาดว่าเริ่มมีน้ำนิดๆๆแล้ว ดาวเริ่มเสียวแล้วครับขนตามขาอ่อนลุกชี้ชันเป็นตุ่มเม็ดๆๆเลย ผมก้มลงไปเลียที่เนินหีดาวช้าๆๆมันอับนิดๆๆ เค็มหน่อยๆ ตามประสาเด็กสาว ผมแหย่ลิ้นเข้าไปตามร่องเสียวขยับนิ้วเข้าตามดาวถอยหนีแต่ก็ไม่พ้น ผมกระดิกนิ้วช้าๆๆ น้ำเสียวของดาวเริ่มเอ่อล้นแล้วครับ ผมเร่งกระดิกนิ้วถี่จนดาวหนีบขามาเกี่ยวตัวผมมือแกตะกุยจิกเบาะที่รองนอน น้ำเสียวมันไหลออกมาตามง่ามมือผมแล้ว มันหลับตาปี๋หอบหายใจ ผมฉวยโอกาสงัดควยมาจ่อตอนดาวเผลอ ผมกดลงช้าๆ เข้าได้แค่คอหยัก ดาวสะดุ้งรู้ตัวแกรีบลุกมาผมกดเข้าพอดี มันสวนกันจนมิดแกร้องโอ้ย มือจิกตัวผมแน่นผมเองก้อเจ็บจี้ดเหมือนกันหีดาวฟิตเหลือเกิน แกร้องว่าอย่าเอาหนู ผมกอดแกปลอบแกแกว่ามันฉีกแล้วดาวเจ็บ ฮือๆๆ ผมทั้งเสียวปนสงสารผมปลอบแกช้าๆๆ ว่าอย่าขยับน่ะเดี๋ยวเจ็บแกนิ่งคงเจ็บ แต่ข้างในมันดันตอดไม่หยุดครับ ผมเสียวหัวควยจนน้ำแทบแตก แกน้ำตาไหลผมจูบเช็ดน้ำตาผมถามดาวว่าหายเจ็บยัง ดาวพยักหน้า แกจะดึงหีแกออก ผมเสียดายเลยแกล้งดันแกสะดุ้งเจ็บผมนั่งเหยียดขาจับแกลุกนั่งคร่อม ผมดูดนมแกสยิว เบี่ยงตัว ควยผมบดหีแกร้องโอยผมให้แกอยู่นิ่งๆๆ ตัวดาวสั่นกลัว ร่องหีแกยังตอดไม่หยุดจนผมต้องยอมแพ้เรายังไม่ได้กระเด้ากันเลย แต่ผมเสียวจนน้ำแตกไปแล้วมันออกมาจนผมขนลุกไปทั้งตัว ผมแกล้งกอดดูดนมแก บอกแกว่ามันจะทำให้ลืมเจ็บ แกขนลุกแกว่ามันไม่เจ็บแล้ว มันไม่แน่นคับเหมือนเมื่อกี้แล้ว (แน่ล่ะ น้ำผมแตดแล้วนี่) ผมว่ารออีกแป้บน่ะน้ำควยผมเต็มร่องหีดาว ควยผมยังคาอยู่ มันเหี่ยวลงนิด แต่แว้บเดียวหีน้อยๆๆก้อทำให้ควยผมแข็งอีกแล้วดาวเองก้อรู้ตัว แกว่ามันแน่นอีกแล้ว ผมเด้งเบาๆ แกร้องห้ามผมไม่สนคราวนี้มันไม่คับแน่น น้ำผมคงช่วยหล่อลื่น ดาวไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกอดรัดตัวผมแน่น ผมกระเด้าควยต่อไปช้าๆๆ ดาวเริ่มมีเด้งรับบ้างหยุดบ้าง สักพัก ดาวเริ่มเด้งตามจังหวะแถมเร็วกว่าผมด้วย สุดท้ายดาวก้อขึ้นสวรรค์แกร้องอ่าๆ หายใจแรง รัดตัวผมสุดแรง ผมกอดเธอตอบลูบหลังเบาๆจนแกคลายตัว ผมถามแกว่าเสียวไหม ดาวหน้าแดง ผมว่าดาวเป็นเมียพี่แล้วน่ะ แกก้มหน้าผมถามว่าชอบไหม แกนิ่ง ผมว่าพี่ขออีกทีน่ะ แกรีบดันตัวแต่สายไปแล้ว ผมดันแกลงที่เบาะจับขาแกพาดคอแล้วกระเด้าควยสลับซ้ายขวาบดไปมา เร่งจังหวะซอย ดาวดิ้นเด้งรับแกครางออกมาเต็มเสียงไม่อั้นไว้อีกแล้ว ดาวว่าหนูเสียวพี่หนูเสียวดาวน้ำแตกไปสองรอบได้ ผมเลยปล่อยน้ำที่อั้นไว้จนหมดแรง เรานอนกอดกันเหงื่อท่วมตัว จนเกือบหกโมงเย็นดาวว่าพี่ปล่อยหนูน่ะ ผมพยักหน้า แกว่าพี่ไม่แจ้งความใช่ไหมผมพยักหน้า แกแต่งตัวช้าๆๆเราล้างหน้าล้างตาในห้องน้ำ ผมพาดาวมากิน ข้าว แล้วส่งแกกลับบ้าน ผมคิดว่ามันจบแล้วแต่ก่อนแยกกัน ดาวกลับถามเบอร์โทรศัพท์ผม ใจผมเต้นเลยครับ ผมให้ไปแม้จะเสี่ยงแกโบกมือบ๊ายบายผม เราแยกกันตรงนั้น ผมกลับมาที่แมนชั่นด้วยความสุข..แฮปปี้จริงๆๆ
  วันนี้ผมมาดูแลสวนข้าง ล่างตึกเพลินๆๆเจ๊ก้อเรียก แกว่าน้องสาวแกที่เชียงใหม่ รถคว่ำ เจ๊กับอาม่าต้องรีบไปดูฝากผมดูแลเฮียชัยและกุ้งด้วย ผมเลยต้องรับหน้าที่ซื้อกับข้าวมาเตรียมให้ทั้งสองคน กับกุ้งแกไม่ค่อยคุยกับผมอยู่แล้วคืนนั้นผมกำลังตากผ้าก้อเจอกับเฮียชัย แกทำหน้าเซ็ง แกว่าเบื่อชีวิตว่ะผมเลยชวนคุย แกว่าแกมันไร้ค่า สักพักเราได้ยืนเสียงคนทะเลาะกัน ห้องชั้น 3 ผู้ชายกับแฟนตีกันอยู่ ผู้ชายจับได้ว่าผู้หญิงมีชู้เลยตบใหญ่แล้วมันก้อเก็บผ้าไปเลย ผู้หญิงนั่งร้องไห้ผมเข้าไปสอบถามจะให้แจ้งตำรวจมั๊ยเค้าร้องไห้อย่างเดียว สาวคนนี้แกเป็นสาวนวดกระปู๋ครับ ตอนแรกผมก้องง มันคืออะไรรู้จาก พี่ยามว่าคือสาวที่คอยนวดควย ผู้ชายจนน้ำแตกไง ผมดูเค้าร้องไห้ นมกระเพื่อมเอ็กซ์มากๆ แกเริ่มหยุดร้องมองหน้าผม แกขอโทษพังหมดเลย ผมงง จนหันไปมอง โห มันทะเลาะกันจนกระจกหน้าต่างพังยับเลยผมตันสินใจไม่ได้เลย พาเค้าขึ้นไปคุยกับเฮีย แกว่าค่ากระจกไม่แพงหรอก 3000 แต่ตามกฎต้องย้ายออกภายใน 7 วันสาวเจ้าร้องไห้อีกแล้ว เค้าว่าไอ้นั้นเอาเงินไปหมดเลยเฮียแกก้อใจดีให้เซ็นต์ติดไว้แล้วค่อยผ่อน ส่วนเรื่องกระจกให้ผมแจ้งช่างมาเปลี่ยน ถ้าเมียแกไม่รู้ก้อไม่ต้องย้ายออกก้อได้สาวเจ้าค่อยยิ้มออก ลาลงไปพัก เฮียแกมองตามจนผมแซว เฮียว่ากูก้อได้แต่มองล่ะทำเหี้ยอะไรไม่ได้เลย เดินยังไม่ได้เลย ผมแกล้งถามว่าแล้วว่าแล้วไอ้นั่นล่ะเฮียแกมองหน้าโกรธ ผมไหว้ขอโทษ ผมว่าผมรู้วิธีน่ะ ทำให้หายได้ แกส่ายหน้าผมแกล้งโม้ว่ามียาดี ที่บ้านนอก กินแล้วบำรุงแกเริ่มสนใจ(จริงๆๆผมฟังมาจากเจ๊น่ะครับ หมอเค้าเคยแนะนำเจ๊ให้พาเฮียไปกายภาพที่โรงพยาบาลแต่เฮียไม่ไป) ผมเลยโทรกลับไปหาป้านี ขอสูตรยาดองแก แกให้เอาเหล้าขาวมาใส่เสือ 11ตัวธรรมดา มา ผมจัดการ มา 1 ขวดบอกเฮียว่าเป็นเหล้าเป่าน้ำมนต์ แกดูเชื่อแฮะ ผมให้แกกิน วันละแก้วเล็กๆแล้วเดินจงกลม 3 รอบ อ้างว่าแก้กรรมเก่าผมเอาราวตากผ้ามาทำราวจับให้แกเดิน ไปกลับคิดเป็นหนึ่งรอบแกทำตามผมบอกอย่างว่าง่าย ผมว่าแกออกจะงมงายไปหน่อย ผมเลยโกหกแกว่าเจ้าของสูตรยาดังมากที่บ้านผม บางคนเดินไม่ได้มาเป็น 4-5 ปี กินยาแล้วเดินจงกลมแค่ 3 เดือน ดีขึ้นเลย เจ๊โทรมาบอกว่าจะอยู่เกือบสามอาทิตย์เพราะน้องแกยังอยู่ไอซี

aunwatch