ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองจนเบือ(ก๊อปมาจ้าาาา........ซำ้ขออภัย)

เริ่มโดย blackdivil, เมษายน 27, 2014, 06:15:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackdivil

ดา เป็นแม่ม่ายค่ะ ได้รู้จักหนุ่มเจ้าสำราญคนหนึ่ง ตอนแรก ๆ เค้าก็พาดาไปเที่ยว ต่อ ๆ ก็ขอนอนกับดา ดาก็เลยตายเลยค่ะ จนวันหนึ่งเค้าถามดาว่า น้องดาเคยโดนรุมมั้ย ดาไม่เข้าใจก็ถามเค้ากลับไปว่าหมายความว่ายังไงเหรอค่ะ เค้าบอกว่าแบบผู้ชายหลาย ๆ คนดาคนเดียวนะ ดาตกใจค่ะ ดาบอกว่าดาไม่เคยเลย และเมื่อก่อนดาก็ไม่รู้จักคำว่าสวิงกิ้งด้วยค่ะ เค้าก็เอาหนังเอ็กซ์เปิดให้ดาดู ดาดูแล้วมีอารมณ์จังค่ะ ดาชอบตอนที่ผู้หญิงอยู่ตรงกลางนะค่ะ แบบแซนวิชนะค่ะ มังกรตัวแรกเข้าทางด้านหน้ามังกรอีกอันเข้าประตูหลัง ดาดูแล้วเสียวไปหมดเลยค่ะ พี่เค้าก็ถามว่าอยากโดนมั้ย ดาก็บอกไปว่าก็น่าลองนะค่ะ สักพักเค้าก็โทรเรียกเด็กผู้ชายเข้ามาค่ะ หน้าตาดีหล่อมาก มาถึงน้องเค้าก็อาบน้ำ แก้ผ้าเดินมาที่ดาเลยค่ะ ดามองแล้วตะลึง หันไปมองหน้าพี่เค้า พี่เค้าก็บอกเอาเลยตามสบายเลย พี่นั่งดูเฉย ๆ ก่อนนะ ดากำลังอยากมาก ๆ ค่ะ แต่ดาก็ยังอาย ๆ อยู่ น้องเค้าก็เข้ามากอดดา และกระซิบที่ข้างหูว่า ทำตัวตามสบายนะค่ะ
แล้วเค้าก็กอดดา จูบที่หน้า เลียใบหน้าดาค่ะ จูบที่ปากดา ลิ้นพันในปากดา โห้หวานอะไรปานนั้น ดาก็เลยเอาลิ้นดาเข้าไปในปากน้องเค้าบ้าง ดึงลิ้นน้องเค้ามาดูด เสียวค่ะ แล้วน้องเค้าก็ค่อย ๆ เลียไล่ไปจนถึงนมดูดนมดา ดาร้องไม่หยุดเลยค่ะ พี่เค้าก็นั่งมองดาอยู่นะค่ะ น้องเค้าดูดนมดาแบบเม้มแรง ๆ อมดูด ๆ เก่งจังค่ะ น้องเค้าทำรุนแรงแบบได้อารมณ์มาก สักพักน้องเค้าก็เลียไล่จากหน้าท้องลงไปที่ส่วนล่างของดาค่ะ น้องเค้าจับขาดาแหกออกกว้าง ๆ ค่ะ แล้วเค้าก็เอาลิ้นเลียที่ส่วนนั้นของดา น้องเค้าดูดตรงนั้นของดาค่ะ ดูดเลีย ๆ จนน้องลั่นห้องเลยค่ะ พี่เค้าก็เอามังกรของเค้ามาให้ดาอม คงจะเห็นว่าดาร้องเสียดังมั้งค่ะ ดาก็เลียมังกรของพี่เค้าค่ะ โอ้เสียวมากน้องเค้าดูดเลียเก่งจริง ๆ ส่วนนั้นของดามันจะระเบิดให้ได้ ดามองไปที่มังกรของน้องเค้า โอ้พระเจ้าใหญ่มากค่ะ ใหญ่จริง ๆ สวยด้วย หัวแดง ดาอยากดูดเลียบ้างจังเลย น้องเค้ามองหน้าดาคงจะเข้าใจ พี่เค้าก็พยักหน้า น้องเค้าก็เอาเจ้ามังกรตัวเป้งมาจ่อที่ปากที่ดา ทำทาง 69 ค่ะ น้องเค้าเลียดูดตรงนั้นของดานานมาก พี่เค้าก็ดูดนมดา โอ้เสียวที่สุดเลย สักพัก น้องเค้าก็นอนลงค่ะให้ดาขึ้นคร่อม โอ้ดาจับมังกรจ่อที่ของดา โห้คับมากเลยค่ะ ค่อย ๆ ขย่ม จนถึงโคน ดามันส์ค่ะ ขย่มเหมือนขี่ม้าเลยควบไปด้วย เสียวที่สุดในชีวิตค่ะ ปากก็ร้องลั่นห้องเลยค่ะ อีกแล้วพี่เค้าก็เอามังกรมาจ่อที่ปากดาอีกแล้ว โอ้วยย์
ดาขย่มจนแตกค่ะ ดานอนทับไปบนตัวน้องเค้าค่ะ พี่เค้าก็ขึ้นมาคร่อมร่างดาค่ะ แล้วจ่อมังกรเข้าประตูหลังดาค่ะ โห้ดาเสียวอีกแล้ว แต่มันเข้ายากมาก น้องเค้าก็จับดาดูดปาก เก่งจังค่ะ น้องดูดปากดาจนเสียวลืมเจ็บค่ะ พี่เค้าก็พยายามยัดเข้าๆ โอ้เสียวผสมเจ็บ มันส์อย่าบอกใครเลยค่ะ เข้าแล้วค่ะ พี่เค้าก็ขย่ม ๆ ดาเสียวอีกแล้ว ส่วนนั้นของดา มันเหมือนจะแตกออกจากกัน ในชีวิตไม่คิดว่าจะมีอะไรมันส์เท่านี้อ่ะ สักพักพี่เค้าก็แตกพร้อมดาค่ะ น้องเค้าก็จับดานอนหงาย จับมังกรยัดใส่ทางด้านหน้าดาค่ะ กระแทกแบบสุด ๆ โอ้ยยยยยยยย์ ดาเสียวอีกแล้วค่ะให้ตายเถอะ เอาอะไรมาชุดดาก็ไม่ยอมค่ะ น้องเค้ากระแทกจากช้าๆ ไปเร็ว ๆ แล้วแรงๆ ถี่มากๆ ดาไม่ไหวแล้ว ดาตระโกนสุดเสียง ดาจะแตกอีกแล้ว น้องเค้าก็ซอยถี่มากขึ้น ๆ โอ้ย ดาแตกแล้วค่ะ น้องเค้าก็เอาเจ้ามังกรมาแตกหน้าท้องดาค่ะ น้องเค้าเก่งจริง ๆ ค่ะ นับจากวันนั้นดาก็รู้จักคำว่าสวิงกิ้งค่ะ แต่ยังไม่หมดนะค่ะ 2รุม1 ดาเล่นจนจะเบื่อแล้วค่ะ พี่เค้าจะดาลองเล่น แบบชายหลาย ๆ คนเลยค่ะ ไว้ดาจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ