ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียแฟนเพราะความหื่น(ก๊อปมาจ้าา...ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย blackdivil, พฤษภาคม 02, 2014, 01:45:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackdivil

ผมชื่อเด แฟนผมชื่อ บี   ตอนนั้นผมอายุ 23  บีก็กำลังอายุ22 เราสองคนคบกันมาตั้งแต่สมัยเรียนอยู่ปี 3
จบมาก็พากันมาทำงานที่เดียวกันอีกเพราะเราฝึกงานกันที่นี่ เลยเช่าหอพักอยู่ด้วยกัน ที่ๆเราทำงานคือโรงงานผลิตอะไหล่รถยี่ห้อนึง
ผมกับบีอยู่ฝ่ายออฟฟิศเลยทำงานสบายหน่อยเพราะเป็นห้องแอร์วันๆทำแค่งานเอกสารกันเท่านั้น ออฟฟิศก็จะเงียบๆมี พนง อยู่แค่เจ็ดแปดคนรวมผมกับบี
บีเป็นผู้หญิงสวยอยู่คนเดียว เพราะอีกสองคนหน้าตาธรรมดามาก ผมก็แอบภูมิใจเล็กๆ แต่เราสองคนยังไม่อยากแสดงตัวว่าเป็นแฟนกันเท่าไหร่ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน
คงเพราะเราเป็นแฟนกันคนแรกคนเดียวเลยยังอายๆมั้ง บีเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาวชมพู นม 33 สะโพก 34 สูง 160 หนัก 50 ชอบไว้ผมซอยสั้นเรียกว่าทั้งหน้าทั้งหุ่นน่าเอามากๆ
เพราะบีหน้าตาดีบวกกับชอบขยันออกกำลังกายทั้งๆที่เป็นคนหุ่นออกอวบอึ๋มทำให้บีเป็นสาวอวบเนื้อแน่นฟิตแอนท์เฟริมมากๆ เล่นเอาผมหื่นเกือบทุกวันยกเว้นช่วงมี ปจด
ที่ออฟฟิศปกติผมชอบอยู่ทำโอทีกะดึกเลยจะสนิทกับผู้จัดการ แกชื่อรอง แต่แกให้เรียกว่า น้ารอง เพราะแกบอกว่าแกแก่แล้ว
น้ารองแกอายุ 50 กว่าๆแล้วแต่หุ่นแกสูงใหญ่และอ้วนมากตามสไตส์คนมีอันจะกิน แกมีลูกมีเมียแล้ว
และแกได้เป็นผู้จัดการแผนกเพราะเมียแกเป็นญาติแท้ๆกับเจ้าของโรงงาน เรื่องที่ผมจะเล่าก็เรื่องนี้นี่แหละ

เรื่องมีอยู่ว่า น้ารองแกไม่รู้ว่าผมกับบีเป็นแฟนกันและคบกันอยู่ แกแอบชอบบี เพราะเห็นตอนช่วงเวลาทำงาน บีจะโดนเรียกเข้าไปห้องแกบ่อยๆ
แต่จะเข้าไปแปบๆแล้วก็ออกมาเป็นแบบนี้แทบทุกวัน แล้วพอตอนผมอยู่ทำโอทีกะดึกกะน้ารอง แกจะชอบมาชอบคุยกับผมเรื่องของบี
แกจะชอบเล่าถึงความน่าเอาของบีเวลาผมอยู่กับแกสองคน ผมก็คึกไปด้วยนึกสนุกชอบคุยเรื่องนี้แบบไม่ให้แกรู้ว่าเราเป็นแฟนกันก็ตื่นเต้นแปลกๆดี
พักหลังๆแกเล่าว่าเวลาแกเรียกให้บีเข้าไปคุยสั่งงานกับแกในห้อง แกเริ่มจะได้ลวนลามบีแบบนิดๆหน่อยๆทำนองหมาหยอกไก่ตลอด
เช่นบอก ชอบให้บีเดินอ้อมโต๊ะไปยืนค้นแฟ้มเอกสารที่ตู้เอกสาร ตู้จะอยู่ด้านข้างในห้องทำงานของแก
แกจะเดินตามมาพูดทำทีกำกับ แต่แกล้งยืนชิดๆกับบี ยืนเอาควยที่กำลังแข็งๆในกางเกงเพราะความหื่นของแก
ยืนเบียดเฉียดก้นของบีไปๆมาๆตลอด แกบอกบีจะก้มหน้าเพราะรู้ตัวว่าโดนลวนลามและคอยขยับหนีแกอยู่ ทำให้แกมีอารมณ์มาก
ผมเองก็เป็นบ้าอะไรไม่รู้ พอได้ยินแกพูดบอกว่าได้ลวนลามบีแฟนตัวเองก็เสียวท้องหวิวๆ
แต่แทนที่จะโกธรแล้วบอกรีบแกตรงๆ ผมกลับมีอารมณ์ทั้งหึงทั้งตื่นเต้นตามแกยังไงบอกไม่ถูก
มันประมาณเหมือนได้เพิ่มอารมณ์หื่นตื่นเต้นแปลกใหม่ ทำให้ผมอยากเอากับบีทุกวันมากขึ้นเรื่อยๆ
ผมเลยมักจะควยแข็งจินตนาการนึกภาพตามคำพูดน้ารองแกทุกที และเป็นชอบฝ่ายชวนแกคุยเรื่องนี้ แถมยุเชียร์แกขอความคืบหน้าเรื่อยๆด้วย
ยิ่งน้ารองแกบอกว่า บางครั้งทีทำทียืนประกบบีทำเป็นอธิบายงาน แต่แกจะแอบเอามือโอบลูบสะโพกก้นงอนๆของบีไปด้วย
บีก็จะเงียบๆไม่ค่อยกล้าพูดอะไร ได้แต่ค่ะ ค่ะ กับแก คงเพราะเกรงใจและกลัวมีปัญหากับชีวิตการทำงาน ผมละได้ฟังแล้วโครตมีอารมณ์
แล้วผมก็แอบถามบีถึงเรื่องนี้ตลอด บีก็จะเล่าให้ผมฟังตรงกับที่น้ารองแกเล่าเป๊ะๆทุกครั้ง
คงอยากให้ผมสบายใจ เราเลยรู้กันเพราะเข้าใจว่าเป็นธรรดาของสังคม แค่นี้ยอมๆได้ไม่หนักหนาอะไร
 ผมก็ไม่กล้าบอกบีว่าผมคุยกับน้ารองถูกคอกันเรื่องนี้ แถมยังคอยยุน้ารองให้ลวนลามบีให้เยอะๆขึ้นด้วยซ้ำ
เพราะยิ่งนานวันผมก็ยิ่งหื่นตามน้ารอง อยากจะเห็นบีโดนลวนลามจะจะ อยากให้บีโดนน้ารองลวนลามเยอะๆมากกว่านี้
ใจผมคิดแค่นี้จริงๆ เพราะคิดว่าแค่แฟนเราโดนลวนลามนิดๆหน่อยๆไม่เสียหายอะไร ยิ่งทำให้แฟนเราดูน่ารักน่าหวงมากขึ้นมากกว่า
ผมเลยคอยช่วยน้ารองทางอ้อมด้วยการทำทีคุยกับบีว่า ยอมๆไปเถอะผมเองรับได้และเข้าใจ แค่บีมาเล่าให้ฟังตลอดก็ดีแล้ว
จะได้ไม่มีอะไรปิดบังกัน บีก็บอกโอเค จะยอมๆไปเพื่ออนาคตการทำงานที่ราบรื่น แต่จะระวังตัวเหมือนกันเพราะไม่อยากให้แกลามปามมากกว่านี้
ผมกับบีก็ตกลงกันแบบนั้น เพราะผมเองก็ไม่ได้อยากให้บีโดนใครคนอื่นเย็ดนอกจากผมอยู่แล้ว แค่ลูบๆคลำๆแค่นี้โอเคอยู่
อีกอย่างอุ่นใจได้ตรงที่ห้องผู้จัดการของน้ารองมันล็อคประตูไม่ได้ แกคงไม่กล้าทำอะไรบีมากมายนัก เรียกว่างานนี้ในใจผมแฮปปี้สุดๆกับแผนหื่นแฟนตัวเอง

แล้ววันนึงผมก็เจอจุดเดือดอารมณ์จุดใหม่ มันยิ่งกว่าทุกๆครั้งที่น้ารองสร้างจินตนาการให้ผม
ก็คือ น้ารองมาเล่าวีรกรรมให้ฟังเหมือนเดิม แต่มันเสียวหัวควยผมมากขึ้นสุดๆตรงที่ แกบอกว่า วันนี้ได้เอามือลูบก้นบีเหมือนทุกครั้ง
แต่แกได้ขยำก้นบีเต็มๆมือผ่านกระโปรงบางๆสั้นแค่เข่าของบีด้วย แรกๆก็ขยำเบาๆซักพักแกอดใจไม่ไหวเลยออกแรงขยำแรงๆเน้นๆซะกระโปรงบียับย่นไปหมดเลย
แถมบีก็ไม่กล้าว่าอะไร แกเลยทั้งขยำทั้งลูบไล้ก้นแน่นๆมันส์มือสุดๆ แล้วยังได้ยื่นปากดมซอกคอหอมๆของบีด้วย แกจะจูบปากด้วยแต่บีหันหน้าหนี
แกกำลังมันส์ๆว่าจะเล่นให้หนักกว่านี้เพราะแกกำลังมีอารมณ์ ควยกำลังแข็งๆสุดๆแล้วแต่บีไหวตัวทันอ้างขอตัวออกมาทำงานต่อ แกเลยปล่อยๆไปก่อน
ผมแค่ได้ฟังก็อารมณ์เงี่ยนพุ่งปร๊๊ด พูดซูฮกแกแล้วเลิกงานรีบกลับมาถามบีเหมือนทุกครั้ง แต่บีกลับเล่าแค่ว่าวันนี้โดนน้ารองจับๆแตะๆแค่ก้นเหมือนเดิมกับทุกวัน
 ผมได้ยินแแบบนั้นถึงกับค้นพบความเสียวสุดยอดในอารมณ์ทันที เพราะการที่ได้รู้ว่าบีปิดบังเรื่องจริงๆเอาไว้มันทำให้รู้สึกหวิวๆทั้งเสียวทั้งหึงหวงมากขึ้นยังไงก็ไม่รู้
มันประมาณว่าบีอาจจะนอกใจหรือห่วงและรักผมมากก็ได้เลยไม่อยากเล่าให้ฟังเรื่องจริงทั้งหมด มันช่างตื่นเต้นแปลกใหม่น่าลุ้นมากๆ
วันนั้นผมเลยเย็ดบีแบบถึงใจสุดๆ แถมเบิ้ลซะสามน้ำเล่นซะถุงยางหมดกล่อง จนบีเอ่ยปากถามว่าทำไมวันนี้หื่นจัง เพราะปกติแค่สองน้ำผมก็สลบแล้ว
เนื่องจากบีเป็นผู้หญิงที่หีฟิตและขนน้อยมากๆ คงเพราะบีชอบเดินไปเดินมาแบบกระฉับกระเฉงในออฟฟิศ
ขนาดควยผมไม่ได้ขนาดใหญ่อะไรแค่กำแล้วนิ้วชี้ถึงครึ่งนิ้วโป้งเท่านั้น เวลาเย็ดบีครั้งแรกๆยังโดนหีบีตอดรัดซะหมดแรงนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ
การเย็ดกันแต่ละครั้งก็เสียวสุดๆเปลืองแรงโครตๆอยู่แล้ว พอได้อารมณ์หื่นจากน้ารองมาช่วยผมเลยเสียวจนหมดแรงมากกว่าปกติแบบสุดๆไปเลย

หลังจากวันนั้นน้ารองแกก็ยังมาเล่าเหมือนเดิม บีก็กลับมาเล่าๆแบบไม่บอกควมจริงทั้งหมดเหมือนเดิม ส่วนผมก็เลยกระหน่ำบีสุดๆแทบทุกคืนไปเรื่อยๆ
เป็นอยู่ทุกวันแบบนี้เกือบสองอาทิตย์ จนผมมาลองคิดๆดูว่าจริงๆแล้วน้ารองแกอาจจะโม้ก็ได้ เพราะผู้ชายเราทำสิบมักจะมาเล่าร้อย บีต่างหากที่พูดจริง
เพราะถึงห้องน้ารองแกจะเป็นห้องมิดชิด แต่มันมีหน้าต่างกระจกแบบมองทะลุด้านเดียวออกมาที่ห้องด้านนอกบานเบ้อเริ่ม แถมประตูก็ล็อคไม่ได้
แกคงได้แค่ลวนลามสเตปหนึ่งตามที่บีเคยเล่าตรงกับแกมากกว่า คิดได้แบบนั้นผมก็อุ่นใจลึกๆ หวังมีความสุขกับจินตนาการตัวเองต่อไปเรื่อยๆก็พอ

แต่แล้ววันนึงน้ารองก็มาเล่าแบบกระตืนรือร้นทำท่าตื่นเต้นกว่าทุกครั้ง เล่นเอาผมใจหวิวๆไม่เป็นอันทำงานต้องนั่งคุยกับแกแบบนิ่งๆเลย
แกบอกว่าวันนี้ฝันใกล้เป็นจริงแล้ว เพราะแกได้ล้วงหีบีแล้ว ผมได้ยินก็ตกใจระคนตื่นเต้นถึงจะรู้ว่าแกโม้แต่ก็ยังอยากฟังเพราะผมจะเอาไปจิ้นต่อ
แกบอกว่าขยำลูบก้นบีบ่อยจนเบื่อและย่ามใจแล้ว คิดว่าบีคงไม่ว่าอะไร เลยลองลูบมือลงมาเลิกกระโปรงบีขึ้นจากด้านหลัง
บีก็รีบบอกแกว่า อย่าค่ะน้ารอง แล้วเอามือมาคว้าห้ามมือแกไว้ แกเลยรีบบอกบีว่า แค่จับๆเอง ขอแกจับหน่อยนะ รับรองแค่จับเท่านั้น และเดี๋ยวจะขึ้นเงินเดือนให้บีด้วย
บีเลยอ่อนมือแก แกก็รีบใช้นิ้วคลึงหีบีทันที แกจับคลึงนอกกางเกงในจนรู้สึกปลายนิ้วตรงพูหีบีเปียกๆ บีก็หายใจแรงขึ้นแต่ยังเอามือจับๆปรามข้อมือแกไว้อยู่
แกเลยเอานิ้วเกี่ยวแหวกขอบ กกน เข้าไป แกถึงกับตื่นเต้นเสียวควยแทบแข็งทะลุกางเกง เพราะหีบีนิ่มมากแทบไม่เจอขนเลย แกเลยเอานิ้วลูบๆคลึงวนปากรูหีบีที่หนีบแน่นเป็นพู
จนรู้สึกนิ้วเยิ้มลื่นไปด้วยน้ำเสียวแล้ว แกเลยกะจะสอดนิ้วเข้าไป แต่มีโทรศัพท์ดัง บีเลยรีบผละตัวออกแล้วขอตัวเดินหนีออกไป ปล่อยให้แกรับโทรศัพท์แบบเสียดายๆ
ผมได้ฟังก็ควยแข็งแบบแทบแตกคากางเกง เลยถามแกตามประสาตามน้ำประจบประแจเจ้านายว่า น้ารองระวังนะได้จับหีแล้วเดี๋ยวซักวันก็ได้โดนหีบีหนีบควยขาดหรอก
แกก็บอกได้จริงก็ดีซิ แล้วเอ็งรู้ได้ยังไงว่าแกจะโดนหีบีจะแน่นขนาดหนีบควยขาดวะ ผมก็รีบบอกแบบกลัวมีพิรุธว่า แหมน้ารองคิดดู หุ่นบีเนื้อแน่นน่าเอาซะขนาดนั้น หีต้องฟิตสุดๆแน่ๆ
แกก็หัวเราะบอกเออจริงเนอะ ยิ่งเจอควยใหญ่ๆของแก สงสัยถ้าไม่ควยแกขาดก็หีบีฉีกแบบตายกันไปข้างแน่ๆ ผมเองถึงตรงนี้ชักคึกอยากเห็นขนาดควยแก
เลยแหย่แกว่า ของน้าจะแค่ไหนดูของผมนี่พูดแล้วเอามือกดเป้ากางเกงให้ควยนูนๆชัดเป็นลำเพื่อโม้กับแก น้ารองแกคงคึกจัดเลยบอก โธ่ไอ้เดดูนี่ แล้วแกก็รูดซิปงัดควยแกออกมา
ผมเห็นถึงกับอึ้งตกใจกับความบ้าของแก แต่ เฮ้ยควยแกโครตใหญ่ยาวสุดๆอะ แถมตั้งแข็งโด่แบบมีเส้นเลือดปูดๆรอบลำโคนไปหมด ดูขนาดแล้วรอบวงเกือบเท่ากระป๋องโค้กยาวก็เกือบสองมือกำ
แกบอกเป็นไงใหญ่จริงนะเว้ยไม่ได้โม้ น้องบีโดนเข้าไปน้าว่าหีฉีกแน่ ถึงจะมีแฟนแล้วก็เถอะ ผมก็หัวเราะตามแต่ติดใจตรงแกบอกว่าบีมีแฟนแล้ว แสดงว่าแกรู้แล้ว แต่รู้ได้ยังไงแล้วรู้มั้ยว่าเป็นใคร
ผมเลยรนๆถามแกว่า น้ารู้ได้ยังไงว่าบีมีแฟนแล้ว แกบอกก็บีเอ่ยปากห้ามมือแกตอนโดนลวนลานก้นครั้งแรกๆว่า น้าอย่าเลยบีมีแฟนแล้ว แกเลยรู้แค่นั้นแต่ไม่รู้ว่าเป็นใคร
ผมก็เลยรู้สึกดีเหมือนกันว่า แฟนเรานี่น่ารักจังโดนเจ้านายลวนลามก็กล้าบอกอ้างแฟนด้วย น่าภูมิใจสุดๆ
คืนนั้นบีก็เล่าว่าแค่โดนจับก้นเหมือนเดิมอีก แต่ผมแอบมองตรงเป้ากางเกงในของบีตอนถอดออกมามันมีคราบรอยน้ำแห้งเป็นปื้นๆเล็กๆด้วย หรือน้ารองจะพูดจริงหว่า
คิดว่าไม่หรอกคงแค่โม้เพิ่มขึ้นเพื่อให้มันส์ปากเวลาคุยกันมากกว่า อีกอย่างแกคงอยากดูมีศักดิ์ด้วยที่โม้ว่าพัฒนาวีรกรรมขึ้นเรื่อยๆ

จนมีวันนึงผมเห็นบีเข้าไปห้องแกนานกว่าปกติ ใจชักเสียวท้องน้อยแปลบๆ เพราะปกติจะเข้าไปแค่ 2-3 นาที แต่คราวนี้เกือบ 10 นาทีได้ ชักจะใจคอไม่ดีนิดๆเริ่มห่วงๆแล้วเหมือนกัน
แต่กำลังจะแกล้งโทรหา ก็เห็นบีเปิดประตูเดินถือแฟ้มเอกสารออกกลับมาทำหน้าตื่นๆ ผมเลยรีบเดินไปถามแบบทำเป็นออกแนวห่วงแต่ที่จริงแอบหื่นว่า เป็นไงมั่งโอเคมั้ย
บีก็บอกผมว่า อือ โดนแบบเดิมแหละ แต่ไม่สบตาผมยังไงไม่รู้ ผมคิดว่าคงเซ็งๆที่วันนี้โดนน้ารองหื่นนานกว่าทุกครั้ง เลยไม่อยากกวนใจอะไรมาก
แต่คืนนั้นผมแปลกใจและถูกใจด้วย เพราะผมไม่ได้ทำโอทีเลยพาบีกลับหอกันเร็ว พอถึงห้องบีก็เป็นฝ่ายเริ่มก่อนแบบเร่าร้อนขึ้นควบเองให้เสร็จสัพไปซะสามน้ำ เล่นเอาผมสลบยันเช้าเลย
พออีกวันได้คุยกับน้ารองก็ถึงกับใจแป้ว เพราะแกบอกวันก่อนได้เอานิ้วล้วงหีบีแล้ว หีฟิตอย่างที่พวกเราคุยกันจริงๆด้วย ผมตกใจถามแกจริงหรอน้า แกบอกก็จริงซิวะ
แกบอกตอนแรกบีทำท่าจะไม่ยอม แต่แกใช้มุขเพิ่มเงินเดือนเหมือนเดิม บีขืนๆทำท่าลังเลแกเลยรีบกระแซะนิ้วจนสอดล้วงนิ้วกลางเข้าไปได้ แกบอกขนาดแค่นิ้วกลางยังโดนรัดซะนิ้วชาสุดยอดจริงๆ
พอสอดเบียดเข้าได้เกือบสุดนิ้ว บีก็ตัวอ่อนครางฮึกฮักบีบแขนแกแน่นแกเลยทั้งคว้านทั้งกระดกจนน้ำหีบีแฉะลื่นนิ้ว แกเลยดึงตัวบีมากอดแล้วได้ขยำนมนอกเนื้อด้วย
กำลังได้ที่บีเริ่มครางพร้อมกระตุกตัว เมียน้ารองดันโทรมาแกเลยต้องหยุดอีกตามเคย แต่แค่นี้ก็ความหวังเรืองรอง
ผมเองก็ใจแป้วใจหายแว้บหล่นไปอยู่ตาตุ่ม คิดในใจหรือจะจริงวะนี่ วันนั้นบีดูหื่นร้อนแรงอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนด้วย ชักไม่แน่ใจ ผมเลยคิดหทางจะทำให้บีเล่าความจริงว่ามันยังไงกันแน่
วันต่อมาผมกำลังหงุดหงิดไม่สบายใจเรื่องนี้ ทั้งวันน้ารองก็ไม่เรียกบีเข้าไปเลย แต่บีใช้ผมให้ไปซื้อของใช้ให้ตอนพักเที่ยงบอกว่ามันหมดแล้ววันพรุ่งนี้เดี๋ยวซื้อไม่ทัน
ผมเลยบอกขอน้ารองออกว่ามีธุระไปข้างนอกแกก็ไม่ว่าอะไรบอกแค่ได้ๆ แล้วพอผมกลับมาถึงตอนเกือบบ่ายสอง ก็ยังไม่เห็นว่าน้ารองจะเรียกใช้งานอะไรบีเลย สงสัยแกคงโม้แน่ คิดแล้วก็เบาใจไป
เย็นนั้นพอบีเลิกงานก็ไม่คุยอะไรกับผมมากดูรีบๆ ผมก็ไม่คิดอะไรเลยรีบไปรอคุยกับน้ารอง หวังจะหาเรื่องจับผิดแกที่โม้มากไป

แต่ผมกับต้องช็อคอึ้งกับเรื่องที่น้ารองพูด เพราะแกบอกว่า เดๆวันนี้น้าได้เย็ดน้องบีสมใจแล้วเว้ย !! ผมแทบกลายเป็นหิน ไม่เชื่อแหูตัวเองรีบถามย้ำแบบเถียงๆว่าเฮ้ยน้าอย่ามาโม้หน่อยเลย
วันนี้ผมเห็นทั้งวันน้าไม่ได้เรียกบีเข้าห้องซะหน่อย แกบอก ทำไมจะไม่เรียก เรียกมาตอนผมออกไปข้างนอกไง พักเที่ยงไม่มีใครมากวนด้วยเว้ย
แกเลยเผด็จศึกจับบีเย็ดซะในห้องเลย ผมได้ยินก็ใจสั่นๆแต่ยังไม่เชื่อแกล้งถามแกต่อแบบใจดีสู้เสือว่า ยังไงล่ะน้ารีบเล่ามาเลยผมควยแข็งตามแล้วเนี่ย
น้ารองแกเลยรีบดึงแขนผมมากระซิบเล่าแบบชัดๆว่า ก็วันนี้ได้ล้วงหีน้องบีอีกครั้งเหมือนเมื่อวานแต่คราวนี้พักเที่ยงไม่มีใครมาขัดจังหวะไง แกเลยล้วงจนบีเสร็จคานิ้วแกจนได้เย็ดจนได้
ตอนล้วงๆอยู่แกดึงตัวบีมานั่งตักแกแบบหันหลัง แกบอกล้วงได้ถนัดดีมากหีบีนุ่มแน่นแถมตัวก็นุ่มแน่นไปหมด อีกมือแกก็ล้วงขยำนมบีแต่คราวนี้ล้วงเข้าในเสื้อเลย พอเห็นบีตัวอ่อนแกก็ละมือข้างที่ขยำนม
มาจับหน้าบีหันมาจูบปากกับแก แล้วแกก็แอบโก่งตัวรูดซิปเอาควยยักษ์ของแกออกมาให้บีนั่งบดด้วย บีโดนแหวกขอบกางเกงในล้วงหีอยู่พอนั่งทับควยใหญ่ๆของแกก็เลยเนื้อหีสัมผัสควยแกเต็มๆ
 บีสะดุ้งยกก้นหนี บอกน้าอย่า หยุดเถอะ แกเลยแกล้งบอกแค่นี้ก็พอนะน้าไม่เย็ดจริงๆหรอก พูดพรางก็จับท่อนควยตัวเองให้โดนหีบีที่โดนแหวกกางเกงในออกไปด้านข้างดึงมาทับควยแกซะแคมปลิ้นอ้าอมท่อนลำควยแกมันแพลบ
แกจับสะโพกบีเลื่อนไปมาให้หีถูเบียดควยแกแบบเน้นๆ บีก็คงเสียวๆมั้งเลยไม่ปรามแกอีก แกเลยทั้งล้วงทั้งถูบดหีบีทั้งขยำนมไปด้วยมันส์ในอารมณ์สุดๆทั้งคู่
จนตอนบีเสร็จคานิ้วแก บีก็ร้องอ๊า เกร็งกระตุกแอ่นตัวมือหยิกแขนแกแน่น น้ารองแกบอกแกรีบจับสะโพกบียกขึ้นให้หีบีรูดผ่านท่อนควยแกมาจนหัวบานจเบียดจ่อปากรูหีแกรีบเอามือจับหัวบานกดเสียบเข้าปากรู
แล้วน้ำหนักตัวบวกกับความลื่นจากน้ำเสียวของบีทำให้แกออกแรงกระดกก้นสวนขึ้นควยแกก็ดันเข้าได้ทีเดียวมิดหัวบาน บีดิ้นร้องโอ้ยเสียงหลงบอก โอ้ย น้ารองอย่าค่ะ บีเจ็บ
แต่น้ารองแกไม่หยุดแล้ว แกบอกแค่หัวควยดันผ่านกลีบหีเข้าไปได้ก็เสียวแทบแตกแล้ว แกไม่สนแล้วว่าหีบีจะฉีกรึเปล่า แกรีบอุ้มดันตัวบีขึ้นยืนแล้วดันจนตัวบีต้องก้มหน้าลงฟุบกับโต๊ะทำงานโดยที่หัวควยยังเสียบคาแน่นหีอยู่
แกจับสะโพกของบีแอ่นรับควยแกไว้ ทีนี้กระโปรงที่โดนเลิกมากองอยู่ตรงเอวบีก็ทำให้แกหื่นเพิ่มขึ้นอีก เพราะผิวแก้มก้นขาวๆบวกสะโพกอวบแน่นของบีที่โดนจับแอ่นอยู่บนโต๊ะท่านี้
 แถมด้วยยังมองเห็นท่อนควยแกที่กำลังเสียบคาพูหีแน่นๆของบีชัดเจนจะจะ เล่นเอาน้ารองบอกกูจะแตกให้ได้ ท่านี้แกก็ดันควยเข้าได้ถนัดขึ้น ดันพรืดเข้าได้อีกเกือบครึ่งควยแกก็ชักซอยเข้าออกสั้นๆช้าๆ
บีก็ทั้งร้องไห้ทั้งต่อว่าแกสลับกัน บ่นพึมพำว่าทำไมน้าทำไม ไหนบอกจะไม่ทำ น้ารองแกก็ไม่สนเพราะแกเสียวจนไม่สงสารอะไรบีแล้ว แกบอกหีทั้งตอดทั้งคับทั้งแน่นนิ่มลื่นยังกะหีเด็กๆ
ยิ่งบีร้องบอกเจ็บๆน้า เอาออกก่อน แกกลับยิ่งออกแรงกระเด้าท่อนควยเข้าออกเร็วขึ้นและดันเข้าไปลึกเรื่อยๆทุกครั้งที่กระเด้ากลับเข้าไป จนมันเข้าได้เกือบสุดโคนบีก็มีแต่เสียงหายใจฮึดฮัด
แกรู้ว่าบีคงเริ่มเสียวสุดๆตามแกแล้วถึงได้เงียบ แกเลยสาวควยเข้าสุดออกสุดจนมิดโคนควยจนได้ มือก็จับบีบขยำแก้มก้นแน่นๆของบีไปด้วย ทีนี้บีเลยมีแต่เสียงครางหายใจกระเส่า
ทั้งแกทั้งบีเลยครางใส่แข่งกัน แกก็ยิ่งสาวกระแทกหนักขึ้นหนักขึ้นเพราะเสียวจนควยแทบระเบิด บีดูออกรีบร้องบอกแก น้าอย่า แตกใน นะ แต่น้ารองแกหูอื้อแล้วรีบเร่งสาวควยกระแทกหีบีจนดังปั่กๆๆๆๆ
แล้วก็กระตุกเกร็งควยค้างใส่มิดโคนพร้อมน้ำแตกพุ่งกระฉูดพรวดๆใส่ข้างในปากมดลูก บีก็ร้องพร้อมๆแก น้ารองก็กระตุกควยพร้อมขยำก้นบีจนน้ำควยหมด แกแช่ควยแกที่ยังแข็งอยู่คาหีบีไว้
บีก็มีแต่เสียงหายใจหอบแฮ่กหีตอดควยแกตุบๆ ซักพักก็ครางโอดโอยต่อว่าแกว่า น้าแตกในใส่บีทำไม น้ารองแกเลยบอกจะรับผิดชอบเอง ก็หีบีอยากฟิตแน่นเองนี่นา
พอแกถอนควยออกมีเสียงอากาศดังพล็อก น้ำว่าวแกก็ไหลออกทะลักดังปึ๊ดๆลงตามง่ามขาบีจนถึงพื้น บีก็ตัวสั่นลุกขึ้นถอดกางเกงในเช็ดคราบน้ำบ่นแกอิดดอด แกก็ปลอบๆไปพราง
แล้วก็รีบต่างคนต่างแต่งตัวจัดเสื้อผ้า แกบอกอยากเบิ้ลอีกรอบแต่ดูเวลามันจะเที่ยงครึ่งแล้ว เดี๋ยวคนอื่นกลับมาเห็นบีออกจากห้องแกจะงานเข้าเอา แกเลยปล่อยบีกลับออกมาก่อน
เลยรีบมาเล่าให้ผมฟัง ผมก็อึ้งๆบวกใจหวิวน้ำตาคลอจะไหลนิดๆเพราะถึงจะรู้ว่าแกโม้ แต่แกเล่นเล่าซะโครตเหมือนจริง
ผมเลยบอกแกว่า สุดยอดเลยน้า เดี๋ยววันหลังถ่ายคลิปตอนกำลังเย็ดบีมายืนยันด้วยนะ แกบอกได้ๆ จัดไปแต่วันนี้แกโครตมีความสุขเลย พูดไปแกก็กุมเป้าตัวเองไป
ผมก็ยิ้มขำขำกับแกแต่ใจก็นึกหวั่นๆกลัวจะเป็นเรื่องจริงเหมือนกัน เพราะวันนี้ตอนเที่ยงผมก็ออกไปข้างนอกจริงๆ แต่คิดว่าน้ารองแกคงโม้มากไปเหมือนเดิม
ตอนกลับไปถึงห้องเห็นบีนอนห่มผ้าทำท่าเหมือนคนไม่สบายเลยรีบถามบีแบบแกล้งเป็นห่วง บีก็หันมามองหน้าตาผมแบบน้ำตาคลอแล้วหลบตา ผมก็ใจเสีย ถามบีว่าเป็นอะไร
บีก็ไม่ตอบแต่โผมากอดผมบอกว่า พอดีที่บ้านบีมีปัญหานิดหน่อย บีขอไม่เล่านะ ผมก็ใจชื้นกอดบีหอมแก้มปลอบแล้วจะจูบปากกะจะเย็ดบีซะหน่อยเพราะฟังเรื่องโม้จากน้ารองแล้วอารมณ์ค้างเหมือนกัน
แต่บีบอกวันนี้ไม่ได้นะ ปจด มา ผมก็งง ไรวะมาเร็วจังแต่ก็ไม่ว่าอะไรเลยไม่กวนบี บีก็หันกลับไปนอนต่อผมเลยปลงๆอดไป แต่ทั้งคืนผมคิดถึงแต่เรื่องที่น้ารองเล่า มันทั้งใจหวิวๆทั้งควยแข็งยังไงไม่รู้
เลยนึกแปลกๆ ลุกขึ้นไปรื้อกองเสื้อผ้าที่บีใส่ไว้นี้ดู เพื่อความสบายใจจะได้ไม่คิดมาก ปรากฎว่าผมแทบช็อค เพราะรื้อเจอกางเกงในที่บีใส่วันนี้ มันมีคราบเลือดเป็นดวงๆแถมยังมีกลิ่นคาวหึ่งเลย
ผมจำกลิ่นได้ นี่มันกลิ่นน้ำว่าวผู้ชายแน่ๆเพราะตอนเย็ดกันผมก็ชอบเอากางเกงในบีมาเช็ดน้ำอยู่บ่อยๆมันจะมีกลิ่นแบบนี้ แต่วันนี้ผมไม่ได้เย็ดบีนี่ มันมีกลิ่นนี้ได้ไง แถมมีเลือดด้วย
เลือดเป็นดวงๆสีสดเหมือนแผลใหม่ๆ ไม่มีกลิ่นสาปคาวเหมือนเลือด ปจด.ทั่วไป เจอแบบนี้ผมถึงกับเครียด นึกในใจถึงเรื่องที่น้ารองแกเล่า รึว่าจะเป็นเรื่องจริง
คืนนั้นผมนอนไม่หลับทั้งคืน เช้ามาบีบอกวันนี้จะลาด่วนไปเรื่องที่บ้านซักสี่ห้าวัน ผมก็โอเคเพราะบีบอกแล้วเมื่อคืน คิดว่า
แต่ใจก็สั่นๆเพราะเห็นบีไม่ยอมลุกจากที่นอน จนผมต้องออกมาทำงานคนเดียวเลยอยู่ทำงานรอคุยกับน้ารองตัวแสบเหมือนเดิม
ตอนเจอน้ารองแกก็พูดทำผมเจ็บแปลบในใจไปอีกว่า เฮ้ย เด เอ็งยังไม่เชื่อหรอวะ ดูดิวันนี้น้องบีถึงกับต้องลางานเลยนะเว้ย สงสัยคงเจ็บหีที่โดนควยยักษ์ของแกเข้าไป
เพราะตอนเย็ดกันแกบอกหีบีคงฉีกเพราะควยแกคงใหญ่กว่าแฟนบีมาก แกเห็นตอนนน้ำว่าวแกไหลออกมามันมีเลือดออกปนมาด้วย ดูเหมือนเปิดซิงเด็กสาวๆยังไงยังงั้น
ผมได้แต่เงียบๆ เออออกับแกไป ใจงี้ทั้งสั่นทั้งน้ำตาตกทั้งมีอารมณ์ มันบอกไม่ถูก มันทั้งหึงทั้งหวงทั้งเจ็บแต่ก็ควยแข็งไปด้วย

หลังจากนั้นบีก็กลับมา แต่คราวนี้บีเปลี่ยนไป ไม่ค่อยร่าเริงกับผมเหมือนเดิม แถมยังโดนน้ารองเรียกเข้าไปนานกว่าเดิมแทบทุกวัน ผมดูเวลาบีจะเข้าไปนานเกือบ 10 นาทีทุกครั้ง
และทุกครั้ง น้ารองจะมาเล่าบอกว่าได้เย็ดบีอีกแล้ว ท่านั้นท่านี้ และที่ทำผมใจสลายไปเลยก็คือ แกได้ถ่ายคลิปไว้ให้ดูตามสัญญา
ครั้งแรกที่ได้ดูคลิปผมก็ปลงเลย เพราะมันใช่บีจริงๆ ในคลิปบีกำลังโดนถกกระโปรงนอนฟุบอยู่บนโต๊ะ แอ่นสะโพกให้ควยใหญ่ๆของน้ารองเข้าๆออกอยู่ตรงร่องก้น แกถ่ายเห็นกลีบหีบีปลิ้นเข้าออกตามควยแกเลย
หน้าบีก็โดนถ่ายไว้ชัดด้วย บีหลับตาบี๋ครางเสียงกระเส่าชัดเลย ผมก็ยอมศิโรราบน้ารองแก ทำใจปลงเพราะรู้ตัวว่าผิดที่ตัวเองไม่บอกน้ารองแกเรื่องที่บีเป็นแฟนเอง เรื่องเลยเถิดมาจนถึงตอนนี้คงทำอะไรไม่ได้แล้ว
หลังจากนั้นก็เป็นไปตามสเตปครับ ผมกับบีก็เลิกกันเพราะความห่างเหินที่ผมกับบีรู้กันดีแต่ไม่พูดเพราะเวลาเย็ดกัน
หีบีหลวมไปอย่างรู้สึกได้ อารมณ์ก็ไม่ผูกพันเหมือนเคย เราสองคนเลยได้แต่ห่างเหินกันแบบเงียบๆแล้วก็ค่อยๆเลิกกันด้วยดี
แล้วต่อมาบีก็กลายไปเป็นเมียน้อยน้ารองตามระเบียบ ตอนนี้ผ่านมาหลายปีผมทำใจได้นานแล้ว
เหลือแต่อารมณ์เงี่ยนเลยมาเขียนเล่าประสบการณ์ในคลับเรื่องเสียวนี่แหละครับ