ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิ้นกับลุงศักดิ์ภารโรง ตอนจบ............Copy

เริ่มโดย jiowani, พฤษภาคม 02, 2014, 04:56:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiowani

[backcolor=#eeeff2]สวัสดีค่ะ คงจำเรื่องก่อนของมิ้นกันได้นะคะ ช่วงนี้มิ้นว่างๆ เลยเขียนประสบกามมาเล่าสู่กันฟังอีกค่ะ มิ้นขอเล่าเหตุการณ์หลังจากเรื่องที่แล้วเพื่อความต่อเนื่องนะคะ คงจำเรื่องที่คราวแล้วที่มิ้นโดนลุงภารโรงคนนึงเอาได้ใช่ป่ะคะ แกชื่อลุงศักดิ์ค่ะ ทำงานประจำที่ตึกเมเจอร์ของมิ้นเอง มิ้นเห็นแกแทบทุกวันค่ะเวลามิ้นมานั่งกับเพื่อนที่ใต้ถุนตึก แบบเวลารอเรียนหรือพักเที่ยงอะไรแบบเนี้ย เหมือนแกจะมาคอยวนเวียนให้มิ้นเห็นอยู่ตลอดค่ะ พวกเพื่อนๆมิ้นไม่มีใครสนใจแกหรอกค่ะ แหมก็คนละระดับขนาดนั้น มีแต่มิ้นแหละค่ะที่รู้ตัวรู้ใจว่าเคยทำอะไรกับแกไว้บ้าง แค่มิ้นเห็นแกมิ้นก็รู้สึกสยิวเสียวแล้วค่ะ นึกถึงวันที่โดนแกกระแทกไม่นับในห้องน้ำวันนั้น อูยย.. ซี้ดด..ค่ะ รู้ตัวค่ะว่าปล่อยร่านไปขนาดไหน ความรู้สึกมันปนๆกันนะคะ ทั้งอาย ทั้งอยาก บอกไม่ถูกเหมือนกัน เวลานั่งกับเพื่อนแถวนั้นถ้าแกมากวาดพื้น มิ้นก็อดที่จะเหลือบไปมองแกไม่ได้เลยค่ะ บ่อยๆจนเพื่อนมิ้นทัก "ปิ้งคนแก่แล้วหรอ..ยัยมิ้น.." มิ้นเนี่ยสะดุ้งเลยนะคะ หน้าแดง พวกมันเลยยิ่งล้อกันใหญ่ ก็ไม่ได้หน้าแดงได้ไงคะ ในใจก็คิดแต่เรื่องนั้น ก็กลัวพวกเพื่อนจะรู้ด้วย ยิ่งมาโดนทักแบบเนี้ย เหมือนวัวสันหลังหวะยังไงไม่รู้สิ แต่ก็รู้ค่ะว่าเพื่อนๆ คงไม่คิดไรจริงจังหรอก พวกมันคงคิดไม่ถึงค่ะว่ามิ้นจะเคยไปแอ่นก้นให้ลุงแกกระแทกเล่นมาแล้ว ก็หลังจากวันที่โดนซอยในห้องน้ำเกือบสองอาทิตย์ มิ้นไม่เคยคุยกับแกเลยนะคะ แต่ก็รู้ค่ะว่าลุงแกคงอยากจะเย็ดมิ้นอีกแหละ ก็ช่วงเย็นๆ วันนึงแกมาดักรอมิ้นที่รถค่ะ คงดูอยู่หลายวันแล้ว เพราะปกติมิ้นจะไปส่งเพื่อนบ่อยๆ พอดีวันนี้มิ้นมาคนเดียว แล้วก็เย็นมากแล้วด้วย แกเลยเข้ามาทัก "เป็นไงบ้างหนู.. หนูชื่อมิ้นใช่มั้ย.." มิ้นขนคอลุกซู่เลย คือกลัวมาตลอดว่าถ้าเจอแบบนี้แล้วจะทำยังไง ก็อ้ำๆอึ้งๆไปพักนึงเลย ลุงแกยิ้มให้ กว่ามิ้นจะพูดตอบแกได้รู้สึกเลยว่านานมาก "ลุงรู้ได้ไงคะ.." "ทำไมจะไม่รู้ ก็ลุงเห็นหนูทุกวัน.. ถามใครใครก็รู้จักหนูนิ เพื่อนๆลุงยังรู้จักหนูเลย.." "ลุงไปบอกเพื่อนเรื่องหนูหรอคะ.." มิ้นเริ่มฉุนเลยค่ะ แกพูดอะไรมามิ้นก็คิดเข้าเรื่องที่มิ้นกลัวไว้น่ะสิ แกก็พูดประเหลาะมิ้นใหญ่ คงเห็นมิ้นเริ่มโกรธ ก็ว่าไปต่างๆนานา ว่าได้ยินเพื่อนเรียกชื่อมิ้นบ้าง อะไรแบบนี้ ก็ทำให้มิ้นสงบสติอารมณ์ไว้ได้บ้างก่อนที่จะหลุดด่าแกไป "ถ้าลุงไม่มีอะไรมิ้นขอตัวกลับบ้านก่อนนะคะ.." มิ้นพูดตัดบทเลยค่ะ ก็กลัวเพื่อนๆมาเห็นแล้ว ขี้เกียจมาตอบคำถามภายหลัง "เรื่องที่ผ่านมามิ้นขอให้ลืมไปนะคะ มิ้นถือว่าทำทาน แล้วถ้าลุงจะเอาเรื่องไปพูด มิ้นก็ไม่แคร์หรอกค่ะ เพราะคิดว่าคงไม่มีใครเชื่อหรอก.." มิ้นพูดทิ้งท้ายก่อนจะเปิดประตูขึ้นรถ "ลุงจะบอกใครทำไม ถ้าเกิดลุงบอกไป หนูมิ้นก็ต้องโกรธ แล้วลุงก็คงอดมีอะไรกับหนูอีกน่ะสิ.." แกพูดสวนขึ้นก่อนที่มิ้นจะปิดประตู แกยิ้มแล้วยื่นกระดาษให้มิ้น มิ้นคว้ามาได้ก็ขับรถออกมาเลย ก็นึกนะคะว่าขอให้จริงอย่างที่แกพูดเถอะ มิ้นกลับมาที่คอนโดก็รู้สึกหงุดหงิดมาก แบบไม่อยากเจอใครแล้วค่ะ เลยโทรไปบอกเก่ง(แฟนมิ้นค่ะ) ว่าวันนี้ไม่ต้องมารับกินข้าวเย็น แบบไม่ค่อยสบาย อยากนอนพักผ่อน เก่งก็จะซื้อข้าวมาให้นะคะแต่มิ้นก็ยืนยันไปค่ะว่าไม่ต้องมา อยากนอน ก็เป็นอันว่าตั้งแต่ทุ่มนึงมิ้นก็อยู่คนเดียวในห้องค่ะ เปิดเพลง ดูทีวี เต้นแอโรบิค ให้ลืมเรื่องเซ็งๆ มิ้นเต้นแอโรบิคเกือบ 20 นาที แก้ผ้าหมดเลยค่ะ สนุกดี หยิวๆ นมเด้งๆ ชอบมาก.. พอเหงื่อซึมๆ ตัวเหนียวก็เลยไปอาบน้ำ แล้วก็ออกมาทาครีม ถูนวดไปทั่วตัวค่ะ ก็ทำเป็นกิจวัตรค่ะ นวดตามน่อง ต้นขา แขน ก้น สะโพก แต่จะมาเน้นที่หน้าอกค่ะ จะนวดคลึงเต้านมไปมา ดึงไม่ให้มันแบะออกข้าง ให้มันเข้ามาชิดๆกันจะได้ร่องอกสวยๆ เวลานวดนมทีไร มิ้นจะมีอารมณ์ตลอดค่ะ ก็แหม..มือมันลื่นๆ เต้านมมิ้นก็ไวต่อสัมผัสจะตายไป ก็เรียกว่าแทบจะช่วยตัวเองตามทุกครั้ง พอมิ้นนวดตัวเสร็จแล้วก็รู้สึกสดชื่นและอารมณ์ดีขึ้นกว่าเดิมมาก มีอารมณ์เซ็กซ์ปนนิดๆ แต่ชอบค่ะ มันวูบๆวาบๆ กระตุ้นหัวใจดี มิ้นเดินไปหยิบมือถือที่โต๊ะเครื่องแป้ง กะว่าจะโทรคุยกับเพื่อนซักหน่อย ก็ดันเหลือบไปเห็นกระดาษที่ลุงแกจดไว้ให้ ขยำยุ้มๆไว้ เลยคลี่ออกมาดู ปรากฏว่าเป็นเบอร์มือถือค่ะ คิดว่าคงเป็นของแกเองแหละ ก็ไม่รู้นะคะ ใจมิ้นหวิวๆเสียวๆขึ้นมาเลย แล้วก็ส่งผลไปที่ร่างกาย เสียวที่หัวนม เต้านม แล้วเสียวท้องน้อยมาก ร่องหลืบของมิ้นมันก็เริ่มขับน้ำใสๆลื่นๆออกมาซะแล้วสิ ในหัวมิ้นก็มีแต่ภาพควยแกที่มิ้นเคยอม ที่แกเคยเอามันรูดเข้ารูดออกในรูหีมิ้นแบบถึงใจสุดๆ.. อารมณ์มิ้นเลยยิ่งกระเจิดกระเจิง ก็พยายามยับยั้งชั่งใจอยู่นานแต่ในที่สุดก็แพ้ใจตัวเองค่ะ กดเบอร์โทรไปหาแกจนได้ พอแกรู้ว่ามิ้นโทรมา แกดีใจใหญ่เลยค่ะ แกบอกว่าแกว่าง เพราะเมียแกไปเปิดร้านขายอาหารช่วงเย็นจนถึงดึกๆ โน้นเลยกว่าจะกลับ แต่แกก็ไม่กล้าชวนมิ้นมาบ้านนะคะ แกบอกว่าลูกๆแกอยู่บ้านค่ะ มิ้นเลยนัดแกให้มารอหลังมอ แล้วมิ้นจะเอารถไปรับ ตอนนั้นก็ราวๆ สามทุ่มค่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeff2]มิ้นแต่งตัวธรรมดาค่ะ เสื้อยืดตัวเล็กๆรัดๆ กางเกงยีนส์เอวต่ำ ส้นตึกสูง ที่ไม่ปกติก็คงเป็นที่มิ้นไม่ได้ใส่เสื้อในกับกกน. ก็เวลาเดินออกมาจากห้องจะมาลงลิฟท์ นมมิ้นก็เด้งดึ๋งๆตลอด คนเดินสวนก็มองค่ะ อูย..หยิวมากเลย.. ก็ถือว่าเรียกน้ำย่อยไปเรื่อยๆ เดี๋ยวนี้มิ้นชอบแต่งตัวแบบนี้แหละ ก็เสียวได้ตลอดวันค่ะ แต่ไม่ได้แต่งให้เก่งเห็นหรอกค่ะ จะมีบ่อยๆที่แต่งแบบนี้ตอนไปเที่ยวกับพวกรุ่นพี่ที่สนุกกันประจำๆ เหมือนเป็นการเรียกน้ำย่อย ก่อนจะรับทานอาหารหลักค่ะ มิ้นไปรับลุงตามจุดที่นัด พอแกขึ้นมานั่งในรถได้ก็มองแต่นมมิ้น..ตาวาวเลยค่ะ "หูยย.. หนูมิ้นกล้าจังเลยนะครับ... เสื้อในก็ไม่ใส่.. กางเกงในคงไม่ได้ใส่อยู่แล้ว..อันนี้ลุงรู้..หึ..หึ.." "ปกติมิ้นก็แต่งแบบเนี้ยแหละค่ะ.. ลุงอายแทนมิ้นหรอคะ?" มิ้นหันไปยิ้มเชิดๆให้แกทีนึง "หนูมิ้นยังไม่อายแล้วลุงจะอายทำไมหละ มีแต่คนจะมาอิจฉาลุงน่ะไม่ว่า..ฮะ..ฮะ.." ดูท่าทางแกคงไม่อายอย่างที่พูดค่ะ หัวเราะมีความสุขเชียว แล้วมือแกก็ไม่อยู่สุข เอื้อมมาจับที่ต้นขามิ้นลูบไปๆมาๆ ไหลพรืดมาล้วงลูบอยู่ที่โคกหีบ้าง.. ซี้ดด.เสียวค่ะ มิ้นต้องบอกให้แกหยุด เดี๋ยวจะขับรถไม่ได้ มิ้นเหลือบไปมองเป้ากางเกงของแกอยู่บ่อยๆ เหมือนกัน เห็นควยแกดันเป้ากางเกงตุงแบบนั้น ก็ยิ่งอยาก อยากดูด.. ซี้ดด.. น้ำลายสอปากเลย ขับออกจากเมืองมาได้หน่อย เลยแวะจอดข้างทาง ค่อนข้างมืดค่ะ ก็บอกลุงว่าก่อนจะพาไปกินข้าวเนี้ย มิ้นขอกินอะไรรองท้องก่อน เพื่อนๆน่าจะรู้นะคะว่ามิ้นอยากกินอะไร ลุงเค้าให้อำนวยความสะดวกอย่างดี รูดซิบออก..พรืด.. แล้วแกก็ถอดกางเกงไปกองไว้ที่ข้อเท้าแกเอง แกเลยเปลือยท่อนล่าง พอมิ้นเอียงตัวได้ ทั้งมือทั้งปากมิ้นก็เข้าไปประจำที่เลยหละ ลุงแกล้างควยมาสะอาดนะคะ กลิ่นไม่แรงมาก แต่ก็มีกลิ่นคาวๆนิดๆกำลังกระตุ้นอารมณ์ได้ดีทีเดียว ควยแกถอกรอลิ้นมิ้นอยู่แล้ว มิ้นเลยสะบัดรัวลิ้นซะ เซาะรอบร่องบากรอบหัวควยแกไปด้วย มือก็กระตุกรูดลำควยไปเบาๆ ควยแกยาวมากค่ะอย่างที่บอก มือมิ้นรูดสาวขึ้นๆลงๆได้คล่องมือมาก ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้ทำเป็นวง แล้วก็รีดค่ะ จากลำโคนขึ้นมาปลายควย หัวควยมันจะบานๆบวมๆเต่งตลอด เลียสนุกลิ้นมากๆ น่าดูดดีด้วยค่ะ "อ่า..า.. ควยลุงใหญ่จังเลยค่ะ...ทำยังไงคะ..อ่า..า..แผล็บๆ...แผล็บ.." ปากมิ้นถามไปตวัดลิ้นไป "อูยย..ย..ซี้ดด... ลุงเย็ดมาตั้งแต่เด็กๆเลยนะหนูมิ้น... อูวว.." "เด็กขนาดไหนหรอคะ...จ๊วววววบบบ.." มิ้นเริ่มเอาหัวควยลุงเข้าปากสลับบ้าง "อูยย.. สิบขวบมั้งหนู..ซี้ดด.. ดูดเก่งอะไรอย่างนี้..." มิ้นดูดเน้นๆรูดๆปากที่หัวควย สามสี่ทีก็คายออกมาคุยกับแกต่อ "เย็ดใครคะ.." "พวกน้าๆป้าๆแถวบ้านลุงเอง.. เค้าบอกควยลุงใหญ่แต่เด็ก.." ตอนแกพูดมิ้นก็ดูดรูดปากที่หัวควยแกต่อค่ะ บ๊วบๆๆ..บ๊วบๆๆ.. แล้วถอนปากออกมาค่ะ แต่มือยังชัก ก็ต้องการเค้นข้อมูลนิคะ "แบบนี้ลุงเคยเที่ยวผู้หญิงรึเปล่าคะ.." มิ้นเร่งมือขึ้น ถอกควยแกดังป๊อกๆๆ ป๊อกๆๆ..เลยหละ.. "แค่พวกคนรู้จัก ลุงก็จะเย็ดแทบไม่ไหวอยู่แล้วหละ ไม่มีโอกาสไปเที่ยวหรอกจ้ะหนู..โอยย..ย...ย.." ได้ฟังแบบนี้มิ้นก็ค่อนข้างมั่นใจว่าแกคงสะอาดพอดู ก็มิ้นอยากกลืนน้ำเชื้อแกนิคะ ก็ต้องให้แน่ใจก่อนว่าเชื้อสะอาด ถูกหลักอนามัย มิ้นเลยไม่ถามต่อค่ะ ตั้งหน้าตั้งตาโม้ก ผงกหัวดูดควยแกแบบสุดฝีมือ ก็หิวนิคะ มันปากมาก ไม่รู้สิมิ้นต้องกลืนน้ำเชื้อสดทุกวันเลยค่ะเดี๋ยวนี้ ไม่งั้นหงุดหงิด ของแฟนก็ดูดทุกวันไม่ไหว น้ำแห้งหมดค่ะ ก็ยังดีมีรุ่นพี่สลับมาให้ดูดเรื่อยๆค่ะ แต่วันนี้ได้ลองของใหม่ ถึงจะเคยเย็ดกันแล้ว แต่มิ้นยังไม่เคยลองชิมน้ำเชื้อลุงแกเลยก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดาค่ะ มิ้นเร่งมือ รีดลำควยจนหัวควยแกบานเต่งตลอดเวลาที่เข้าออกจากปากมิ้น คับเต็มปากเลยหละ รอห่อลิ้นรองรับหน้าบากที่คอยผลุ่บเข้ามา พอเข้ามาสุดๆเกือบชนคอหอย มิ้นก็ดูดจนแก้มตอบรับขวัญไปหนึ่งที มิ้นจะเอาริมฝีปากมาห่อฟันตลอดนะคะ กันไม่ให้ครูดลำ แล้วริมฝีปากมันจะครูดตรงเงี่ยงทุกครั้งด้วยเวลารูดควยออกจากปาก.. ซี้ดด.. มันค่ะ ลุงแกดูพอใจมาก มือแกกุมลูบผมมิ้นไปๆมาๆ มืออีกข้างก็ไปซุกซนตรงร่องก้น ก็กางเกงเอวต่ำนะคะ เอียงตัวแบบนั้นก็แทบจะหลุดไปครึ่งก้นเลยหละ ลุงแกเลยล้วงร่องตูดมิ้นสะดวก ยิ่งเสียวค่ะ ยิ่งเสียวมิ้นก็ยิ่งดูด ยิ่งเร่งจังหวะ... อูยย.. น้ำลายย้อยเลยแหละ จ๊วบๆๆ..จ๊วบๆๆ.. มิ้นโม้กควยลุงอยู่พักใหญ่เลยค่ะ แต่ไม่นานจนเมื่อยปาก แกก็เริ่มจับหัวมิ้นโยกขึ้นลงเองบ้าง คิดว่าใกล้แล้วหละ "โอยยย..ยย..หนูจ๋าาา.. ดูดควยเก่งเหลือเกิน ลุงจะแตกแล้วจ้ะ...โอยยยยยยยย..ยย.." แกพูดไม่ทันขาดคำ "โอ้ววววววววววววววววววววว.." ร้องเสียงหลงเลยค่ะ แกกดหัวมิ้นแน่นเลยค่ะ ลำควยเข้ามาตำคอหอยมิ้นพอดี เกือบมิดลำแน่ะ ควยแกกระตุก ตุบ..ตุบ.. น้ำเชื้อฉีดออกมาเป็นสายๆ.. ลงคอมิ้นไปตรงๆ มิ้นก็แค่กลืนตามจังหวะกระฉูดน้ำของแกค่ะ เรียกว่าลงไปทุกหยาดหยด น้ำแกเยอะมาก ร้อนมากด้วย แต่กลิ่นเนี้ยสิคะ คาวจัดมาก จัดกว่าของทุกคนที่มิ้นเคยดูดมาเลย เกือบแหวะเหมือนกัน ดีที่ฉีดลงคอโดยตรงนะคะ เพราะยังไงก็ต้องกลืน ไม่งั้นมิ้นคงคายออกมาบ้าง มิ้นดูดจนควยแกอ่อนปวกเปียกคาปากเลย ก็อิ่มน้ำแทนอาหารเย็นไปค่ะ เลยเปลี่ยนแผน เพราะใจจริงมิ้นไม่อยากไปนั่งร้านอาหารกับแกหรอกค่ะ บอกตามตรงว่าอายเหมือนกัน เลยคิดอะไรสนุกๆทำแทนดีกว่า ก็ไปเดินตลาดเปิดท้ายเล่นค่ะ แต่จะไม่ให้แกเดินกับมิ้นนะคะ ให้แกคอยตามห่างๆ แบบไม่ให้ใครรู้ว่าเรามาด้วยกัน มิ้นก็ได้มีโอกาสไปโชว์โนบรา เดินนมเด้งให้เสียวๆ..ซี้ดๆ.. แถมมีบอดีการ์ดตามห่างๆ คิดว่าคงไม่น่ามีปัญหาเรื่องสวัสดิภาพค่ะ ก็เลยขับรถกลับเข้าเมืองเกือบสี่ทุ่มมั้งคะ คนกำลังเยอะเลยแหละ ที่ตลาดก็ขายของจิปาถะ ตั้งแต่เสื้อผ้ายันเครื่องใช้ไฟฟ้า มีอาหารขายด้วย มิ้นซื้อผัดไทยใส่ถาดโฟมอันนึง เดินไปกินไปดูของไป ไฟก็พอสว่างๆ สีเหลืองๆนวลๆ คิดว่าก็มีคนสังเกตุเห็นว่ามิ้นโนบราบ้างเหมือนกัน โดยเฉพาะพวกผู้ชาย แต่พวกมากับแฟนก็ไม่ค่อยกล้ามองหรอกค่ะ แฟนนิจับแขนบิดเชียว ก็มีพวกที่มาเป็นกลุ่มชายล้วน คอยเดินตามมิ้นอยู่ ลุงแกก็เข้าใจกติกาดีนะคะ เดินตามห่างๆจริงๆ แต่ก็ไม่ให้มิ้นคลาดสายตาหรอก เสื้อยืดที่มิ้นใส่ก็เป็นคอกลมธรรมดาค่ะ สีชมพูสด คอไม่กว้าง แต่รัดมากๆ เพราะเอาไว้ช่วยอุ้มเต้านมของมิ้นแทนบราไปในตัวด้วยค่ะ มิ้นไปเลือกได้เสื้อยืดมาสามตัวแถมฟรีตัวนึงค่ะ ถูกมากเพราะคนขายค่อนข้างหน้าหม้อ..อิ..อิ.. มิ้นบอกให้เค้าเลือกให้ค่ะ เอาแบบเดียวกับที่มิ้นใส่อยู่ ก็ชี้ๆตรงเต้าชูๆ.. แกก็มองนมมิ้นซะไม่วางตาเลยค่ะ ให้เบอร์โทรมาอีกต่างหาก มิ้นเดินไปเกือบจะครบรอบค่ะ ดันมาจ๊ะเอ๋เพื่อนที่อยู่จังหวัดเดียวกันพอดี ผู้หญิงค่ะ ชื่ออุ้มควงหนุ่มมา หล่อเชียว "อ้าว..มิ้น.." ดูเหมือนอุ้มไม่ค่อยอยากจะทักมิ้นเท่าไหร่ค่ะ ก็รู้ค่ะว่าเค้าเหลือบๆมองนมมิ้นอยู่ ก็คงเห็นอะไรผิดสังเกตเหมือนกัน เพราะมิ้นค่อนข้างมีอารมณ์นะคะ หัวนมก็เต่งเป็นธรรมดา คงชูเป็นเม็ดเลยแหละ "ไม่ได้เจอกันนานเลยนะอุ้ม... มากับใครจ้ะ... แฟนหรอ?" ก็รู้สึกอายๆค่ะ แต่ปนร่านด้วย เห็นค่ะว่าแฟนอุ้มคอยจ้องนมมิ้นตลอด มองบ่อยมาก..กก มิ้นก็สบตาไปบ่อยเหมือนกันค่ะ ..ฮิ..ฮิ "มาคนเดียวหรอ..." อุ้มถาม "อืม..เบื่อๆน่ะ เลยมาเดินเล่น.." "อ้าวแล้วแฟนมิ้นหละ ไม่มาด้วยหรอ?" เน้นเลยนะว่ามิ้นมีแฟนแล้วยัยอุ้ม "ว่าจะเลิกแล้วหละ..ฮิ..ฮิ.." "บ้า..หล่อนพูดไปเรื่อย.." เราคุยกันได้พักนึง อุ้มก็ดูท่าไม่อยากคุยต่อเล่นดึงแฟนเดินไปเรื่อยๆ รู้ค่ะว่าคงไม่อยากให้แฟนมองมิ้นนานๆหรอก มิ้นเลยแยกออกมา เสียวมากค่ะ โดนเพื่อนจ้องแบบนั้น น้ำหล่อลื่นมิ้นไหลปรึดๆ แบบรู้สึกเลยว่ามันไหลพรูชโลมโพรงหีข้างในเลยค่ะ ร้อนโพรงมาก มิ้นไม่กลัวหรอกค่ะ ว่ายัยอุ้มจะเอาเรื่องมิ้นโนบราฉายเดี่ยวไปบอกใครบ้าง เพราะก็ไม่ใช่เพื่อนสนิทอยู่แล้ว แถมมิ้นยังสะใจลึกๆซะอีก มิ้นเริ่มทนอารมณ์ตัวเองไม่ไหวแล้ว อยากจัดมาก เลยรีบเดินกลับไปที่รถ พวกผู้ชายกลุ่มที่เดินตามก็ยังตามมาอยู่ค่ะ แต่ไม่ตามติด มิ้นบอกลุงไว้ก่อนแล้วให้รอตรงหน้าทางออก ดูเหมือนแกก็เป็นห่วงมิ้นค่ะ คอยเดินตามหลังกลุ่มนั้นมาด้วย ถึงรถมิ้นก็รีบขึ้นรถล็อกเรียบร้อย แล้วก็ขับสวนพวกนั้นออกมา มองตามรถมิ้นกันใหญ่ ไม่รู้จำทะเบียนรถไว้รึเปล่า..เชอะ.. ถึงทางออกมิ้นก็จอดให้ลุงขึ้น แล้วมิ้นก็ขับออกไป อารมณ์มิ้นตอนนี้ร้อนรุ่มได้ที่แล้วค่ะ ลุงก็คงรู้สึกไม่ต่างกัน "หนูมิ้น.. ลุงเงี่ยนมากเลยนะ เห็นหนูไปเดินอ่อยคนแบบนั้น..." แกคงเงี่ยนจริงๆค่ะ ก็ควยเล่นตุงค้ำกางเกงแบบนั้น "แล้วจะไปเย็ดกันที่ไหนดีจ้ะหนู...ห้องหนูได้มั้ย.." ลุงแกดูท่าทางหื่นจัด "ไม่ได้นะคะลุง คนที่คอนโดมิ้นก็รู้หมดสิคะ ว่ามิ้นพาใครขึ้นห้อง.. ไม่เอาหรอก.." "งั้นที่ไหนดีจ้ะ...ลุงเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว.." "อืม.. ที่ม. ได้ป่ะคะ.." "ที่เดิมหรอจ้ะ.." "ลุงเปิดตึกได้รึเปล่าหละคะ.." "ได้สิ ถ้าหนูมิ้นขอนะ ลุงทำได้หมด...ดีๆ.." ก็เป็นอันตกลงค่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeff2]ไปถึงที่ตึกก็มืดแล้ว มีไฟเปิดบ้างบางดวง มิ้นก็เล็งๆดูดีแล้วว่าไม่มีเพื่อนนั่งอยู่ใต้ตึก เพราะดึกมากแล้ว ลุงพามิ้นขึ้นไปชั้นดาดฟ้าตึก พระจันทร์สว่าง เห็นอะไรเป็นอะไรชัดเลยค่ะ ลมเย็นดีด้วย พื้นปูนก็ยังอุ่นๆ ไม่เย็นมาก ก็แทบไม่ต้องพูดอะไรกัน แกรีบถอดเสื้อผ้าออก มิ้นก็จัดแจงถอดของมิ้นเหมือนกัน ก็ร่านสุดๆแล้ว แก้ผ้ากันล่อนจ้อนทั้งคู่ได้ลุงแกก็เข้ามาสวมกอดมิ้นทันทีค่ะ จูบแก้ม ไซร้คอ มือแกตะปบคลึงบีบที่เต้านมมิ้น รุนแรงมาก มืออีกข้างของแกก็แหวกง่ามก้นมิ้นล้วงเขี่ยไปที่ร่องหีจากด้านหลัง แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกแคมมิ้นอ้าออก แล้วก็เอานิ้วกลางแหย่ๆลูบๆ เข้ามาในรูหี.. อูยย.. เสียวค่ะ แกก็ส่ายควยบดนาบพาดหน้าท้องเปลือยๆของมิ้นไปมา แท่งมันร้อนค่ะ เต้นตุบๆด้วย มิ้นเอามือสอดไปถอกควยแกบ้าง เอามือกำเป็นวงๆแล้วรูดมือค่ะจากหัวควยไปสุดโคน อยากยาวดีนักนิคะ.. รูดซะ.. "ดีมั้ยคะ.. รูดแบบเนี้ย... อา..า.." ป้อกๆๆ... ป้อกๆๆ.. มือมิ้นครูดเงี่ยงแกดีดกระแด่วๆ เลยค่ะ จะเอาให้แสบเลย.. "อูยยย.. เสียวนะหนู.. อืย..ยย. เบาๆหน่อยก็ได้.. ควยลุงแสบหมด.. อูยย..ย.." แกสูดปากใหญ่ "แสบหรอคะ.. ดีสิ.. อยากใหญ่ อยากยาวทำไมหละคะ... อืยย..ย..นี่แนะ.." มิ้นยิ่งเร่งมือค่ะ ลุงแกเริ่มงอตัวออกห่างไปคงจะแสบจริงๆ มือมิ้นก็ตามไปถอกควยแกไม่หยุด "โอยย.. ย.. หนูอมให้ลุงก่อนได้มั้ย มันจะได้ลื่นๆ ...อูยย..ย.." มิ้นเป็นคนว่าง่ายอยู่แล้วค่ะ ผู้ใหญ่บอกเราเป็นเด็กก็ควรทำตามใช่ป่ะคะ มิ้นเลยนั่งยองๆ เปลือยกายอมควยแกเข้ามาเต็มปาก "อูยยย..ยยย.. ดีมากจ้ะหนู... อูยย.. ซี้ดด..ด..." มิ้นโยกหัวดูดควยแกสุดแรงเลยค่ะ แบบหมั่นเขี้ยว คับปากมาก ดูดอร่อยค่ะ เค็มๆ มันๆ ควยร้อนๆ หัวบานๆ รูดเข้าออกโพรงปาก เสียวปากดีค่ะ ที่มิ้นชอบโม้กควยก็ตรงนี้ส่วนหนึ่ง แต่หลักๆคือชอบกลืนน้ำเชื้อมากกว่า แต่คราวนี้ลุงแกคงไม่ยอมแตกคาปากมิ้นอีกรอบหรอก พอมิ้นได้เริ่มดูดควย อารมณ์ร่านสวาทของมิ้นก็ถูกกระตุ้นมากขึ้นไปอีกเรื่อยๆ มิ้นนั่งยองๆแหกแคมหีอ้าย้อยเลยค่ะ น้ำแทบหยด ลมก็พัดผ่านร่องก้นร่องหี พัดลูบไล้ผิวไปทั่วตัว ยิ่งทำให้รู้สึกเสียวสยิวแปลกๆ ถ้าไม่มาเล่นกันบนดาดฟ้าก็คงไม่ได้ความรู้สึกนี้ค่ะ "หนูเอ้ยย.. ไปหัดดูดควยเก่งๆ แบบนี้มาจากไหนน้อ..อ... อูววว..วว.. มันควยเหลือเกิน.." พูดไปแกก็ซอยก้นยิกๆ ดันควยเข้าปากเสริมจังหวะโยกหัวของมิ้นค่ะ น้ำลายมิ้นไหลย้อยลงคาง หยดอาบเต็มเต้านมมิ้นไปหมดแล้ว ลุงแกคงมองนมมิ้นกำลังสั่นๆ แกว่งๆน่ะสิ แกเลยก้มตัว เอื้อมมือมาบีบคลึงมันเล่น น้ำลายมิ้นอาบเต็มสองเต้าแล้วนิคะ มันเลยลื่นๆ ลื่นมือ แกเลยบีบปลิ้นเนื้อนมหยุ่นๆนิ่มๆ ของมิ้นแบบสนุกมือไปเลย มิ้นก็ยิ่งเสียวสิ มาเล่นนมกันแบบนี้ "นมหนูโคตรใหญ่เลย.. หูยย..ย.. ทำบุญด้วยอะไรจ้ะเนี่ย ขาว อวบ ล้นมือขนาดนี้.." พูดจบแกก็ดึงควยแกออกจากปากมิ้นไป มิ้นก็ยื่นปลายลิ้นแลบยาวตามปลายควยแก แหม.. กำลังดูดควยเพลินๆค่ะ "นมลื่นๆดีแบบเนี้ย ลุงขอเอาควยถูนมหนูหน่อยนะ ท่าทางจะนิ่มมากๆ... อูยย..ย.." มิ้นนั่งชันเข่ายืดตัว แอ่นอก ส่ายเต้า ไม่ส่ายก็ไม่ได้นะคะ มันเสียว นมมิ้นมันอยากโดนควยนิคะเลยอยู่นิ่งๆไม่ไหวหรอก หัวนมมิ้นเต่งสุดๆแล้วค่ะ ปลายแหลมพุ่งเชียว ควยลุงแกตอนนี้ก็เยิ้มลื่นไปทั้งลำ แกขยับตัวเข้ามาหามิ้น เอาควยมาเขี่ยๆวนๆตรงหัวนมมิ้นสลับข้างซ้ายที ขวาที เอาควยป้ายบดไปทั่วเต้า "อูยย..ย.. ซี้ดด.ด.. ลุงขา... เสียวค่ะ....อูยย..ย..." มิ้นก้มหน้า คางชิดคอ มองดูตาไม่กระพริบเลยแหละ หัวควยบานทะโล่ มาบดถูวนที่หัวนม บางทีแกก็ดันหัวควยอัดหัวนมมิ้นมิดบุ๋มเข้ามาในเต้าเลย ควยอุ่นๆ ลื่นๆ สยิวมาก "โอยย.. นิ่มควยอะไรแบบนี้.. ทั้งหยุ่น ทั้งเด้ง.. อูยย..ย... หนูเคยโดนเย็ดร่องนมมั้ยจ้ะ...ลองมั้ย.." มิ้นรู้งานค่ะ คลึงบีบฐานเต้าทั้งสองข้างอัดเข้าหากันทันที เอาปลายนิ้วมาเขี่ยคลึงเล่นที่หัวนมให้คลายเสียวไปด้วย "ลุงขา.. เอาควยเย็ดมาสิคะ... เย็ดเข้ามาตรงร่องนมสิ..อูยยย...มิ้นอยาก.." มิ้นร่านมากแล้วค่ะตอนนั้น เนื้อตัวเต้นเปรี้ยะไปหมด ร้อนวูบวาบ ลุงเค้าเอาควยสอดแทงเข้ามาตรงๆเลยค่ะ เต้านมชิดๆกันของมิ้นก็ถูกควยแกแหวกลื่นเข้ามา เวลาแกชักเข้าชักออก เห็นผิวเนื้อเป็นลูกคลื่นเลย มิ้นบ้วนน้ำลายย้อยๆ หยดๆใส่ร่องไปตลอดค่ะ ชอบค่ะ ยิ่งลื่นก็ยิ่งเสียว จากที่แกชักเข้าออกเนือบๆ ได้สักพัก ลุงแกก็ค่อยเพิ่มจังหวะกระเด้า..อูยย..ซี้ด.ด.. แกอัดเข้ามาเต็มๆสุดๆ พวงใข่แกมาตีหัวนมมิ้นทั้งสองข้างเลย ควยแกยาวนิคะ พอหัวควยมันเข้ามาชนที่ร่องอกมิ้น มันก็พลิกชี้ขึ้นมาชนคางมิ้นบ้าง บางทีก็มุดลงไปโผล่ใต้ฐานนมบ้าง มองแล้วลายตาเลยค่ะ โดยควยถูเข้าออกเร็วแบบนี้ ถึงจะเป็นแค่ร่องนมก็เล่นเอามิ้นกัดฟันเสียวไปทั้งตัวเลย โดยเฉพาะเต้านมทั้งสองข้าง แกเขยิบเข้ามาใกล้ตัวมิ้นมากขึ้นอีก มือแกมาจับหัวไหล่มิ้นทั้งสองข้าง แล้วแกก็ตั้งหัวควยให้แทงมุดจากร่องนมด้านบนไปโผล่ที่ฐานเต้าด้านล่าง มิ้นก็ได้แต่บีบนมให้แน่นเต็มแรงค่ะ เต้ามันจะได้รูดควยแกเต็มแนบ ลุงเลยเร่งจังหวะโยกควยขึ้นลง พวงไข่แกตีเต้านมมิ้นด้านบนดัง แปะๆๆ แปะๆๆ... "อูยย..ย..ซี้ดด.. เสียวนะคะ... อูยย.ยย.." มิ้นตั้งตัวอยู่เฉยๆไม่ได้แล้วค่ะ ต้องบิดส่ายไปมา เงยหน้าขึ้นไปมองหน้าลุงแก แกเนี่ยกัดริมฝีปากแน่นเชียว ตั้งหน้าตั้งตารูดควยกับร่องนมมิ้นใหญ่เลย พอแกเร่งจังหวะเร็วสุดๆ มิ้นก็หลับตาพริ้ม ปากเจ่อ สูดลม เป่าลมออกจากปาก ให้คลายเสียวค่ะ มันร้อน มันเสียวร่องนมมาก แปะๆๆๆๆๆ แปะะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!! ได้ยินแต่เสียงพวงใข่แกตีนม "โอวว..ว..ซู้ดดด.. ลุงขา..า... เสียวว..ว....โอววว..วว..วว....วว....ๆๆ.." เสียงมิ้นสั่นเวลาคราง ก็นมมันสั่นกระเพื่อมแรงนิคะ ลุงแกเร่งเย็ดนมมิ้นไปอีกพักแกก็ค่อยๆ ผ่อนจังหวะลง เหงื่อแกออกมาท่วมตัวเลย หายใจแฮ่กๆๆเชียว ก็เล่นเกร็งซอยซะถี่ขนาดนั้น แกคงหมดแรงยืนมั้งคะ เห็นค่อยๆย่อตัวยองๆลงมา และก็นั่งก้นจ้ำเบ้าไปกับพื้น แกแหกขาอ้ากว้าง มือนึงก็กำควยตัวเองชักล่อหน้ามิ้น "มาสิ.. มาเย็ดควยลุง.. มาสิหนู..." แกกวักมือเรียก มิ้นก็เงี่ยนรูหีสุดๆแล้วค่ะ ลุกเดินเข้าไปยืนคร่อมตัวแกก่อนจะค่อยๆ ถ่างขาหย่อนก้น อ้าแคมหีไปคาบหัวควยแก "อูยย..ย.. แคมย้อยเลยนะหนู... อยากมากหละสิ...อูยยย..." แกจับควยแกตั้งลำให้มิ้น มิ้นขยับตัวกดปากรูหีแตะปลายหัวควยแก.. อูยย.. เหมือนรูหีมันได้ใจนะคะ อ้าแคมรับ ขมิบอยู่ ตึบ..ตึบ.. อูยย.. ควยแกใหญ่ค่ะ มิ้นเอามือไปช่วยแหกแคมหีอ้ากว้างสุดๆ ขยับร่องขยับรูจนเข้าที่ แล้วมิ้นก็กดตูดพรวดลงไปเลยค่ะ "โอ้ยย..ยยยยย.....ซี้ดดด.......ดดดดด..ดด....." มิ้นอ้าปากครางเลย รูหีมิ้นถึงจะลื่นมาก แต่เจอควยใหญ่ๆแบบนี้ ก็เล่นแหวกโพรงหีมิ้นอ้าขยายดังกรึ่บ มิ้นกดควยแกจนมิดค่ะ มิดยันโคน พรวดเดียว สะใจสะรูหีสุดๆ รู้สึกเลยค่ะว่าหมอยหยาบๆของแกตำที่แคมหีมิ้นเต็มๆ คันยิบๆ "อูวววววว..ว..อูวววว..ว.. ซี้ดด..ดดด... อูววววววว..ววว..ลุงขา..าาา.." มิ้นระเบิดร่านไปแล้วค่ะ ตอนนั้นในใจคิดว่าตัวเองเป็นกระหรี่ดีๆนี่เอง ยิ่งกว่ากระหรี่อีกสิคะ ตังก็ไม่ได้ แถมไม่รู้ต้องเสียตังด้วยรึเปล่า แต่มิ้นเงี่ยนหีสุดๆแล้วค่ะ กดโคกหีอัดโคนควยลุงอยู่พักนึง จนมิ้นรู้สึกว่าน้ำหลื่อลื่นข้างในมันไหลพรูมาอาบลำควย อาบผนังโพรงหีจนฉ่ำลื่นแล้วมิ้นก็เริ่มขยับก้น โยกหน้าโยกหลัง วนๆ อร่อยหีมากๆ ควยลุงแกพองแนบอัดเต็มโพรงหีมิ้นแบบรู้สึกว่าไม่มีช่องว่างเหลืออยู่เลย หัวควยบานๆมันก็วนควงครูดอยู่ในโพรงหี..อูววว..ว..มันสะเด็ด..สะเด่า.. มิ้นเอามือสองข้างจับไว้ที่บ่าลุง ตาปรือๆ อ้าปากคราง แลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากตัวเองรอบ แสดงอาการร่านสุดขีด มันรู้สึกสนุกซาบซ่านมาก ลุงโน้มตัวเข้ามาดูดหัวนมมิ้น ทั้งบีบ ทั้งดูด ทั้งเลีย ควยแกก็คาหีมิ้นอยู่ มิ้นแอ่นตัวอัดนมใส่ปากแก สบัดเต้าซ้ายบ้างเต้าขวาบ้าง แกดูดหัวนมมิ้นหายเข้าไปในปาก แบบดูดจริงๆถ้าโดนที่คอก็คงเป็นจ้ำ แต่โดนที่หัวนมเนี่ยมิ้นก็เสียวสุดๆน่ะสิ "อูวววว..ซี้ดด.. ลุง.. เสียวนะ.. อูววว..วว... อย่าดูดแรงสิ... หัวนมหนูดำหมด...อูววว...ซี้ดด..ด..." แกก็ยิ่งเม้ม ยิ่งด๊วบเลย คนอะไรยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุค่ะ ตอนนี้รูหีมิ้นลื่นไปหมดแล้วค่ะ ควยลุงแกก็ลื่นสุดๆ แต่ยังคับแน่นเปรี้ยะ มิ้นขยับสะโพกขึ้นลงเบาๆก่อน รู้สึกว่าเงี่ยงควยแกมันครูดกับผนังโพรงหีไปหมด ทั้งเสียว ทั้งคันค่ะ "อื้ยยย.. ลุง... ซี้ดดด.. ทำไมควยใหญ่แบบนี้หละ... อื้ยยย.." มิ้นหลับตา ปากอ้าเจ่อเผยอ โยกก้นขึ้นลง..ขึ้นลง ดึงระยะยาวขึ้น ยาวขึ้น.. เนือบๆช้าๆก่อนค่ะ เพราะรูหีมิ้นมันดูดควยแกแน่นมากๆ.. เสียวแทบตาย "ซู้ดดด..ด.. รูหีหนูมันตอนควยลุงสุดๆ.....อูยยย..ยย... ดูดควยดีเหลือเกิน..หนูจ๋าาา.." แกเงยหน้าจากสองเต้ามิ้นขึ้นมาพูด แขนสองข้างของแกโอบกอดตัวมิ้น มือก็ลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง แกดันตัวมิ้นออก ลูบมือผ่านสีข้างบ้าง มาลูบคลึงที่เต้านมบ้าง เราเอนตัวออกจากกัน มือมิ้นสองข้างก็คล้องรอบคอแกไว้ แกเลื่อนมือลงไปจับแถวสะโพก บีบเนื้อนิ่มๆ แบบลูบๆบีบๆไปทั่วตัวมิ้นค่ะ มิ้นเด้งร่อนโคกหีได้คล่องตัวขึ้น รูหีมันไม่รัดมากแล้วค่ะ ขยายออกพอคล่องตัว น้ำหล่อลื่นไหลเต็มไปหมด หมอยมิ้น หมอยแกเปียกลู่ราบไปกับผิว มิ้นเริ่มเร่งจังหวะ เพิ่มแรงกระแทกโคกหีอัดใส่ควยแก เนื้อก้นมิ้นตีโคนขาแกเสียงดังขึ้น..ดังขึ้น.. ลุงแกก็จับเอวมิ้นประคองไว้ แกเด้งควยสวนจังหวะกับมิ้นโดยตลอด "อืยยย..ยย... ซี้ดดดด... มันควยจริงๆ.... นมใหญ่ชิบหาย.....โอยยย..ย... เด็กอะไร.." แกกัดฟันพูดกรอดๆ ดูหื่นจัดมาก ตาก็มองนมมองหน้ามิ้น เต้านมมิ้นมันเด้งมากนิคะ เด้งดีด หยุ่นเข้าหยุ่นออก สบัดขึ้นสบัดลง มั่วไปหมด โดนเย็ดจนนมเด้งแบบเนี้ย เสียวเต้านมมากค่ะ สาวอกเล็กมิ้นไม่รู้นะคะ แต่ของมิ้นมีให้เด้งมีให้ดึ๋ง มิ้นมองดูเองก็ยังเงี่ยนขึ้นมาเลย ต้องเอามือมาจับนมตัวเองไว้บ้าง บี้หัวนมบ้าง กลัวมันหลุดค่ะ..ซี้ดด.. แกเลื่อนมือข้างนึงมาบีบขยำที่เต้านมมิ้น "นมเด้งจังเลยนะหนู.. มีผัวมากี่คนแล้วจ้ะหนู....อูยยย...ผับบๆๆๆ..ผับๆๆ.." "โอ้วววว.. ซี้ดดด..ด... ห้าคนเองค่ะลุง.. ลุงเป็นคนที่หก....โอ้ววว....โอ้ววว..." "ห้าควยแล้วหรอ..อืย..ยย. ตัวแค่นี้เอง.. ผับๆๆๆๆ..ผับบๆๆ.." ลุงแกกัดปากเหมือนสะใจ ตั้งหน้าตั้งตาเด้งควยอัดเข้ามาในรูหีของมิ้น หัวเหน่ามิ้นมันชนหัวเหน่าแกค่ะ รู้สึกคันๆ มันๆ ร้อนๆ มีสนุกค่ะ มันเพลินๆไปเรื่อยๆ มิ้นมันเต็มที่แล้วค่ะ "โอ้วววว..วว.. ลุงขา..า.. นอนลงสิ.. อูยยย..ย.. ขอหนูขย่มควยลุงให้หายอยากหน่อยเถอะ.. อูยยย.ย..." มิ้นดันอกลุงให้ตัวแกนอนราบไปกับพื้น ควยยังคาหีมิ้นอยู่มิดลำค่ะ มิ้นค่อยขยับตัวมานั่งยองๆคร่อมควยลุงแกไว้ แขนสองข้างก็ยืดตึงเอามือไปดันที่แผงอกลุงแก ตัวมิ้นจะโน้มไปด้านหน้านิดๆ นั่งยองๆขย่มควยเป็นอะไรที่มันสุดๆค่ะ เพราะมิ้นสามารถสาวก้นได้ยาว ได้แรงขนาดไหนก็ได้ "โอวววว..วว.. ซี้ดด.ด..ลุงขา..มิ้นขอนะ...อู้ววว...ผับบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." มิ้นใส่ไม่นับเลยค่ะ เอารูหีสาวควยออกมาเกือบสุดแท่ง แล้วก็กดสะโพกอัดหีอมควยไปยันโคน มิ้นทำแรงจนเสียงเนื้อเราตีกันดังมาก แป๊ะๆๆ.. ป๊าบๆๆ... "โอยย.. ควยลุงเข้ามาสุดรูหีหนูเลยค่ะ.. โอ้ยย..ยย... มันอะไรอย่างนี้...โอ้ยย..ซี้ดด..ด.." เสียงโคกหีกระแทกโหนกควยดังอยากต่อเนื่องค่ะ ควยใหญ่ๆ ลื่นๆ มันครูดผนังโพรงหีของมิ้นแบบไม่ปราณีปราศัย ทั้งคัน ทั้งเสียว ทั้งมัน สุดยอดแห่งอารมณ์ค่ะ นมมิ้นกระเพื่อมแรงมากๆ สั่นไหว คงยั่วตาลุงแกมากแกเลยเอามือสองข้างมาบีบนมมิ้นอย่างแรง แบบจะเอาให้แตก "โอยยย.. นมใหญ่ หีเด้งจริงๆนะหนู... โอยย.. เห็นสวยๆ คุณหนูๆแบบนี้.. พอร่านทีกระหรี่ยังอายเลยนะ..อี.... ..... ซี้ดดด.. บุญควยไอ้ศักดิ์แท้ๆ....โอ้วววว..ว.." ลุงแกแหงนหน้า หลับตา สูดปากจู๋ มิ้นก็เลือดขึ้นหน้าแล้วค่ะ มือกำจิกไปที่แผงอกแก ไม่สนแล้วว่าแกจะเจ็บไม่เจ็บ ก็มิ้นเสียวแทบขาดใจแล้วนิคะ เร่งขย่มตูดอัดควยแกแรงขึ้น..แรงขึ้น.. "โอ้วววว..วว...โอ้ววว..ว... ไม่ไหวแล้ว..โอ้ยยย.." มิ้นหลับตาปี๋แล้วค่ะ มันใกล้ถึงจุดจวนเจียนจะแย่อยู่แล้ว เหมือนลุงแกรู้ค่ะ แกจับเนื้อสะโพกมิ้นทั้งสองข้างกำแน่น แล้วแกก็กระดกก้นซอยควยอัดสวนจังหวะที่มิ้นขย่มหี.. ถี่ๆ แรงๆ "โอ้ยย.. ตายแล้ว.. โอ้ยย..จะออก... อี้กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..!!!" มิ้นกรี๊ดยาว สุขเหลือเกินค่ะ ถึงจุดสุดยอดแบบนี้ หน้ามิ้นร้อนชา.. ตามิ้นพร่า.. หัวมิ้นโล่ง... อูววว..สวรรค์จริงๆค่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeff2]มิ้นทิ้งตัวลงไปฟุ่บหน้าข้างๆหน้าลุง เต้านมมิ้นเลยไปบดเบียดกับแผงอกอุ่นๆของแก เนื้อตัวเสียววูบๆวาบๆ ร้อนผ่าว เหมือนความร้อนมันวิ่งผ่านผิวของมิ้นไปทั่วตัว ควยแกอัดเข้ามามิ้นรูหีของมิ้นแบบสุดโต่งค่ะ รู้สึกว่าปากมดลูกมันเปิดอ้ารับหัวควยแกเข้ามาข้างในมดลูกเลย ปลีก้นมิ้นกระตุกยวบๆ รูหีก็ตอบตุบๆ รัดลำควยของลุงแกที่แน่นอยู่แล้ว ก็ยิ่งแน่นเข้าไปใหญ่ เสียวสุขมาก มิ้นหอบหายใจ หมดเรี่ยวหมดแรงแล้วค่ะ ไม่อยากขยับไปไหนด้วย รูหีตอนนี้มันไวต่อความรู้สึกมากๆเลยนะคะ ยิ่งมีควยคาอยู่ข้างใน ยิ่งสยิว สยองค่ะ เสียวแปล๊บบขึ้นมาจุกที่ท้องน้อย ลุงแกเล่นขยับเอวอัดควยมิ้นเข้ารูหีมิ้นอยู่เนืองๆด้วย มิ้นเลยเสียวแทบบ้า "อูยยย..ลุงขา... จะให้หนูขาดใจตายเลยรึไงคะ... มันเสียวนะ..อู้ยยย..ซี้ดดด..ด.." มิ้นหันหน้าไปบอกแกใกล้ๆ "กำลังมันควยเลยหนู ขอลุงต่อได้มั้ยหละ" พูดเสร็จแกก็เข้ามาประกบจูบที่ปากมิ้นเต็มๆค่ะ ตอนนี้มิ้นก็ไม่ถือแล้วนะคะว่าจะแก่ จะภารโรง ก็แลกจูบกับแกไป สมนาคุณหน่อยค่ะที่ทำให้มิ้นสุขสมแบบนี้ พอได้จูบมิ้นก็เพลินลืมไปเลยว่ารูหีที่เสียวๆอยู่ตอนนี้ กำลังโดนลุงแกกระถอกแทงลำควยเข้ามาอยู่เรื่อยๆ แกทำเบาๆ เนือบๆก่อนค่ะ จากที่เสียวมากๆ มันก็ค่อยกลับมาสนุกเพลินอีกรอบ ลุงแกเลยจับมิ้นเล่นท่าแล้วก็เย็ดต่อ มิ้นโดนท่าลิงอุ้มแตง ท่าหมา ยกล้อ อูยย.. สารพัดท่าค่ะ แกเปลี่ยนท่าเป็นสิบ มิ้นแตกน้ำไปอีกสองครั้งก่อนที่ลุงแกจะมาจับมิ้นนอนแบอ้าหี แล้วแกก็กระหน่ำเย็ดมิ้นหนักๆระลอกสุดท้าย "พั่บบๆๆๆๆๆๆๆ...พั่บบบบๆๆๆๆๆๆๆๆ...อ

suriyamahajit