ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิ้นกับลุงศักดิ์ภารโรง ตอนแรก............Copy

เริ่มโดย jiowani, พฤษภาคม 02, 2014, 04:59:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiowani

[backcolor=#eeeff2]เรื่องนี้ รู้สึกว่าจะมีคนเอามาปล่อยในนี้แล้วนะครับ แต่ไม่มีตอนต่อ เพราะฉะนั้นผมจึงของอนุญาต ลงพร้อมกันสองตอนจะได้ไม่ต้องหาอีก[/backcolor]
[backcolor=#eeeff2][backcolor=#eeeff2]
[/backcolor]

เรื่องก็เกิดขึ้นช่วงที่มิ้นเตรียมตัวสอบมิดเทอร์มที่ผ่านมานี้แหละ คือเย็นวันนั้นที่มหาลัยมิ้นนั่งอ่านหนังสือกับแฟนอยู่ใต้ตึกค่ะ โต๊ะก็เป็นแบบโต๊ะไม้ใหญ่ๆ ที่มีที่นั่งยาวๆ ติดอยู่ด้วยกันกับโต๊ะมองเห็นใต้โต๊ะได้สบายๆ ก็มีกลุ่มผู้ชายสามสี่คนนั่งกันที่โต๊ะหนึ่งตรงข้ามกับโต๊ะที่มิ้นนั่ง คือถ้าแฟนมิ้นเค้าไม่มานั่งกันไว้ พวกนั้นคงเห็นของมิ้นแน่ๆ ก็มิ้นไม่ได้ใส่แพนตี้นิคะ เหมือนแฟนเค้าจะรู้ค่ะว่าพวกนั้นคอยจ้องดูกระโปรงมิ้นอยู่ จนผู้ชายกลุ่มนั้นลุกไปแฟนเค้าเลยขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ก็คงนั่งทนอยู่นานแล้วหละเห็นลุกลี้ลุกลนอยู่พักใหญ่เชียว พอแฟนไปมิ้นก็มีโอกาสได้โชว์ซิคะ แต่เสียดายไม่มีคนดูซะแล้วตอนนั้น แต่ไม่ทันไรเลยค่ะก็มีลุงภารโรงคนหนึ่งเข้ามากวาดพื้นค่ะ ตอนนั้นใต้ตึกก็ไม่มีใครนั่งอยู่เลยเหลือมิ้นนั่งอยู่คนเดียว มิ้นนิเสียววาบลงไปถึงท้องน้อยเลย ใจก็เต้นแรงมากพอเวลารู้ตัวว่าจะได้โชว์ ลุงแกก็เข้ามากวาดพื้นตรงข้ามกับมิ้นพอดี ตอนนั้นมิ้นนั่งไขว่ห้างอยู่มิ้นก็เลยอ้าขาออกค่ะ มิ้นทำเป็นอ่านหนังสือไปแล้วก็แกว่งหัวเข่าหุบๆ อ้าๆ ออกไปมา พอเหลือบมองดูหน้าลุงก็เห็นแกกำลังจ้องเข้ามาใต้กระโปรงมิ้นตาเป็นมันเลยสิคะ ตอนนั้นความเสียวซ่านมันพุ่งปรี๊ดเลยจนมิ้นต้องขมิบรูไปเรื่อยๆ รู้สึกเลยค่ะว่าน้ำหล่อลื่นของมิ้นมันไหลพรูออกจากรูมาเรื่อยๆ จนทั้งร่องทั้งแคมของมิ้นมันคงเยิ้มไปหมดเลยหล่ะมิ้นว่า ก็ไม่รู้ว่าลุงแกเห็นเข้าไปถึงรึเปล่าค่ะ แต่มิ้นว่าคงเห็นแหละเพราะมิ้นแอบมองดูเป้ากางเกงของแก ก็เห็นอะไรตุงๆดันออกมาเลยค่ะ ลุงแกก็ทำเป็นกวาดพื้นไปเรื่อยๆ แต่ไม่ยอมไปกวาดที่อื่นเลยสิคะ กวาดอยู่ตรงหน้ามิ้นอย่างเดียว มิ้นก็ทำเป็นก้มหน้าก้มตาอ่านหนังสือต่อ พอเหลือบตาขึ้นมาอีกทีก็เผอิญสบตากับลุงแกเข้าจังๆเลย ลุงแกก็จ้องตามิ้นไม่หลบเลยนะคะ มิ้นก็จ้องตอบซิคะ ชอบค่ะผู้ชายกล้าๆแบบนี้ มิ้นเลยยิ้มให้แกแล้วมิ้นก็ถ่างขาออกกว้างเลยค่ะ แบบว่าจงใจให้ลุงแกเห็นของมิ้นเต็มที่เลย ตอนนั้นมิ้นเงี่ยนมากแล้วค่ะ ลุงแกคงเห็นมิ้นนั่งอยู่คนเดียวมั้งแกเลยเข้ามาคุยด้วย แกก็ถามตรงๆเลยนะคะ ว่าโชว์ให้แกเห็นแบบนี้ต้องการอะไรรึเปล่า มิ้นตอบยั่วๆ ไปว่ามิ้นก็อยากให้ลุงแกโชว์ให้ดูมั่ง และถามต่อไปอีกว่าแกกล้ารึเปล่า แกบอกว่ากล้าโชว์อยู่หรอกแต่ถ้าอยากดูก็ให้ตามแกมาค่ะ ตอนนั้นมิ้นมีอารมณ์สุดๆแล้ว เลยใจกล้าหน้าด้านตามแกไปค่ะ ก่อนไปก็เขียนโน๊ตบอกแฟนไว้ว่าจะไปเข้าห้องน้ำ ลุงแกพาเข้าไปในห้องน้ำหญิงค่ะ วันนั้นเย็นมากแล้วไม่มีใครเลยจริงๆ แต่เพื่อความมิดชิดมากขึ้น ลุงแกเลยขอเข้าไปโชว์ในห้องส้วมค่ะ มิ้นกับลุงก็เลยเข้าไปอยู่ในห้องส้วมแล้วปิดประตู ตอนนั้นไม่รู้คิดยังไงอารมณ์มันพาไปจริงๆค่ะ ความตื่นเต้นเพิ่มขึ้นทันทีเมื่อลุงแกค่อยๆ รูดซิบลง พอแกดึงกางเกงลงเท่านั้นแหละค่ะ มิ้นก็ร้องอุ้ยเอามือมาปิดปากตัวเองทันทีเลย ก็ตกใจนิคะของลุงแกทั้งยาวทั้งใหญ่กว่าที่มิ้นเคยเจอๆมาเลย หัวหยักก็บานใหญ่เขียวคล้ำ หนังนิตึงไปทั้งลำเลยไม่มีหนังย่นๆ ตรงคอหยัก แถมดำทะมึนทั้งลำเลยหละค่ะ มิ้นนิ่งไปเลยได้แต่ยืนจ้องของแกแบบไม่วางตา รู้สึกตัวอีกทีก็โดนลุงแกเค้นคลึงหน้าอกเข้าให้แล้ว เสียวไปทั้งตัวเลยค่ะ ตอนนั้นคิดอะไรไม่ออกแล้วค่ะ ก็ยืนปล่อยให้แกแกะกระดุมเสื้อออกจนหมด แล้วลุงแกก็เลิกบราของมิ้นขึ้น นมมิ้นก็เด้งผึงออกมาเลยซิคะ แกบอกว่านมมิ้นใหญ่มาก สองมือแกทั้งคลึงทั้งขยำเต้านมสองข้างของมิ้นไปมา ก่อนจะเอาปากแกเข้ามาดูดเสียงดังจ๊วบ..จ๊วบเลยค่ะ ลุงแกดูดเลียหัวนมสองข้างของมิ้นสลับไปสลับมา แถมแกยังเลียช้อนเต้านมมิ้นขึ้นมาด้วยมิ้นชอบมากๆค่ะ ก็เลยแอ่นหน้าอกอัดเข้าไปกับหน้าแก มิ้นต้องสูดปากดังซี้ด..ซ้าดเลย ก็มันสะใจนิคะ ลุงแกก็ตวัดลิ้นไม่ยอมหยุดเลย มิ้นปล่อยให้ลุงแกตะบี้ตะบันนมมิ้นไปแล้ว มิ้นก็เอื้อมมือลงไปสาวลำให้แกด้วยของลุงแกแข็งเป็กเลยค่ะ ลุงแกเลียจนหนำใจแล้วมั้งแกเลยขอให้มิ้นดูดควยให้แก มิ้นไม่ปฏิเสธหรอกค่ะ เพราะมิ้นชอบดูดอยู่แล้ว และมาเจอของใหญ่แบบนี้ยิ่งอยากลองมาก มิ้นก็เลยพลิกตัวไปนั่งอยู่บนฝาชักโครก หน้ามิ้นก็อยู่ระดับเดียวกันกับของลุงแกพอดี พอลุงแกแอ่นควยเข้ามาหา มิ้นก็เอาปากงับทันทีเลยซิคะและก็ปล่อยทีเด็ดไปเต็มที่ค่ะ มิ้นเลียตั้งแต่โคนยันปลายสลับกับเอาปากดูดควยลุงแก แล้วผงกหัวรูดขึ้นรูดลง มือมิ้นก็กระตุกรูดลำไปด้วยค่ะ ควยแกยาวมากค่ะ ยาวจนมิ้นกำทั้งมือ แล้วยังเหลือส่วนที่พ้นมือออกมา ให้มิ้นได้อมเข้าไปจนสุดคอหอยของมิ้นเลยค่ะ แกคงเสียวมากๆ เลย มิ้นทำไปตาก็เหลือบมองดูหน้าแกไป หน้าแกบอกได้เลยค่ะว่ากำลังเสียวสุดๆ ก็ลุงแกมองมิ้นโมกไปก็สูดปากไปหน้าตาแกหื่นกามสุดๆเลยค่ะ มิ้นดูดไปกำลังเพลินๆ อยู่ๆ ลุงแกก็จับหัวมิ้นดันออกจากแท่งของแกเลย แกคงทนไม่ไหวแล้วหละมิ้นว่า แกบอกว่าอยากเลียหีมิ้นมั่ง พูดไม่ทันขาดคำแกก็ถลกกระโปรงมิ้นขึ้นมาพันไว้ที่เอวของมิ้น แล้วแกก็ดันขาอ่อนมิ้นขึ้นค่ะ หีมิ้นก็ลอยเด่นขึ้นมาเลยซิคะ ลุงแกก็ละเลงลิ้นทันทีเลยเหมือนคนหิวจัดน่ะค่ะ มิ้นโดนทั้งเลียทั้งดูดเม็ดติ่งเสียวจนขนลุกไปหมดเลย ยิ่งตอนแกลากลิ้นยาวๆ ผ่านร่องของมิ้นขึ้นลงและแยงลิ้นฉกเข้าฉกออกรูด้วยแล้วยิ่งเสียวใหญ่เลย มิ้นครางซี้ดซ้าดตลอดเลย ตอนนั้นมือมิ้นก็กำขยำไปที่หัวแกแล้วจับกดอัดเข้ามา มิ้นเสียวมากเลยค่ะ จนต้องแอ่นก้นเสยหีอัดเข้ากับหน้าลุงแก จนน้ำมิ้นเปรอะเยิ้มเต็มหน้าแกไปหมด มิ้นรู้สึกว่าน้ำมันแฉะเต็มหว่างขาจนไหลย้อยผ่านร่องตูดมาถึงหลังเลย ซักพักลุงแกก็ผละตัวออกไปยืนแข็งโด่ มิ้นรู้ค่ะว่ายังไงก็ต้องโดนลงดาบแน่ๆ และมิ้นก็ไม่กลัวนะแถมยังเต็มใจอย่างยิ่ง ที่แกเสียบมันเข้ามาในตัวมิ้นซะอีก ตอนนั้นมิ้นร่านสุดๆแล้ว พอดีลุงแกล้วงเอาถุงยางขึ้นมาสวมค่ะ แกเตรียมพร้อมมากเลย คงเคยทำแบบนี้มาหลายครั้งแล้วหละมิ้นว่า แบบนี้มิ้นก็ได้สนุกเต็มที่ซิคะ เพราะไม่ต้องกังวลเรื่องโรค [/backcolor]

[backcolor=#eeeff2]พอลุงแกสวมถุงเสร็จ มิ้นก็แหกขาอ้าแบให้แกเย็ดเต็มที่เลยค่ะ ลุงแกก็ไม่รอช้าแทงลำพรวดเข้ามาจนสุดรูหีมิ้นเลย มิ้นร้องดังเลยค่ะก็เล่นเอากันแบบไม่ปราณีมิ้นเลย มิ้นรู้สึกคับแน่นไปหมด แต่ยังดีที่น้ำมิ้นออกมาเยอะมาก เลยลื่นค่ะ แต่ลุงแกก็เริ่มด้วยการสาวลำยาวๆ ช้าๆ แล้วก็ค่อยอัดเข้ามาในรูหีมิ้น แกโยกก้นสูงมากเลยก็ควยลุงแกยาวมากนิคะ ความเจ็บมันก็ค่อยๆ กลายเป็นความเสียวซ่านขึ้นมาเรื่อยๆค่ะ จนมิ้นเงี่ยนมากๆ ทนไม่ไหวต้องแอ่นเด้งก้นสู้ลำแกไปเลย แกคงเห็นมิ้นเด้งรับแหละ แกก็เลยกลัดมันกระแทกอัดเข้ามาเต็มแรงเลยค่ะ มิ้นนิร้องครางดังแบบไร้ยางอายเลยค่ะ ก็มันถึงใจที่สุดนิคะ คราวนี้ลุงแกก็ซอยก้นยิบเลยค่ะ แถมยังสาวลำยาวมากๆด้วย มิ้นแทบคลั่งเลยค่ะโดนทั้งสาวลำยาวๆ และเร่งจังหวะเร็วๆ แบบนี้ มิ้นร้องหลับตาร้องครางฟังไม่ได้ศัพท์เลย เราเด้งสู้กันไปได้พักใหญ่ ลุงแกก็ให้มิ้นเปลี่ยนเป็นท่ายืนหันหลังโก้งโค้งให้แกเย่อค่ะ มิ้นรีบทำตามแกบอกทุกอย่างเลยค่ะ ก็อยากให้แกเอาต่อเร็วๆ นิคะเย็ดมันแบบนี้ พออะไรๆ มันเข้าที่ปุ๊บเราก็กระแทกใส่กันทันทีเลย มิ้นชอบท่าเข้าข้างหลังแบบนี้ที่สุดเลย ก็ของผู้ชายมันจะเข้ามากระแทกโดนจุดเสียวข้างในตลอด เสียวแทบขาดใจ ลุงแกกระเด้าแรงมากจนเสียงโหนกแกกระแทกกับก้นมิ้นดังปั่บ..ปั่บ..เลยค่ะ ถ้าใครเข้ามาในห้องน้ำตอนนี้ต้องรู้แน่ๆ ค่ะว่ามีคนกำลังเอากันอยู่ แถมมิ้นยังร้องครางดังทุกจังหวะการกระแทกของลุงแกด้วย ก็มันสะใจนิคะช่วยไม่ได้ มิ้นเอามือสองข้างดันผนังไว้ พอก้มลงมองเต้านมของตัวเองก็เห็นมันแกว่งเด้งไปมาอย่างแรงเลยค่ะ พอเหลียวไปมองข้างหลังก็เห็นก้นตัวเองสั่นกระเพื่อมๆ ตามแรงกระแทก แถมยังเห็นควยยาวๆ ของลุงแกรูดเข้ารูดออกจากตัวมิ้นอีก ยิ่งเห็นแบบนี้ก็ยิ่งทำให้มิ้นเงี่ยนมากขึ้นไปอีกค่ะ โดนแกเย็ดอีกแป๊บเดียวมิ้นก็ร้องกรี๊ดออกมาเลยเพราะถึงจุดสุดยอดแล้ว แต่ก็ยังต้องแอ่นก้นให้ลุงแกตะบันต่อไป เพราะแกยังไม่เสร็จนิคะ ตอนนั้นมิ้นยืนไม่ไหวแล้วเลยนั่งคุกเข่านอนฟุบนาบไปบนฝาชักโครกนั้นเลย ก็มันเพลียน่ะค่ะ ลุงแกก็ย่อเข่าลงมากระเด้ามิ้นต่อแบบไม่ให้ควยแกหลุดออกจากรูหีมิ้นเลย แกกระแทกมิ้นอยู่อีกนานมากค่ะ นานจนมิ้นเสียวขึ้นมาอีกแล้วสิ คนอะไรก็ไม่รู้อึดมากๆเลย มิ้นหันไปมองดูหน้าแก ลุงแกก็ยิ้มแล้วบอกว่ามิ้นเย็ดมันที่สุด แกกัดฟันกรอดๆเลยนะคะ คงมันจริงๆแหละ มิ้นก็ยิ้มตอบค่ะแล้วก็พูดไปว่า ควยลุงใหญ่จังเลยค่ะ.. มิ้นเสียวที่สุดเลย.. มิ้นกะจะกระตุ้นให้แกหื่นขึ้นไปอีกน่ะค่ะ อยากจะรู้เหมือนกันว่าแกจะอึดแค่ไหน แล้วมิ้นก็ต้องหลับตาสูดปากรับความเสียวอีกระลอกใหญ่เลย เพราะลุงแกซอยก้นอัดเข้ามาทั้งแรงทั้งถี่ ผู้ชายก็ยังนี้แหละค่ะ พอโดนชมเข้าหน่อยก็หื่นขึ้นมาเลย ลุงแกเย็ดมันมากค่ะแรงดีด้วย มิ้นเสียวซ่านมากจนต้องขอแกว่า แรงอีกค่ะ...แรงอีกค่ะ.. มิ้นจะเสร็จอีกแล้วค่ะลุงขา.. ลุงแกก็ทำให้มิ้นได้อย่างใจเลยจนมิ้นเสร็จไปอีกที ก่อนที่ลุงแกซอยถี่ๆ อย่างรุนแรงแล้วก็เสร็จตามมิ้นไปค่ะ ควยลุงแกนิเต้นตุบตุบคาอยู่ในรูหีมิ้นเลย แล้วแกก็ฟุบตัวมานอนทับบนตัวมิ้น เราหายใจหอบกันทั้งคู่นอนซึมซาบรับความสุขสมไปพักนึงเลยค่ะ พอมิ้นหายเหนื่อยแล้ว มิ้นก็ดันตัวลุงออกรีบลุกขึ้นไปแต่งตัวให้เรียบร้อย ก็มิ้นเข้ามาในนี้ตั้งนานแล้วนิคะกลัวแฟนสงสัย ลุงแกก็ถามว่ามิ้นชื่ออะไร เรียนคณะอะไร ตอนนั้นมิ้นไม่บอกหรอกค่ะเรื่องอะไร แกบอกว่าแกติดใจลีลามิ้นมากเลย และแกก็พึ่งเคยเย่อกับนักศึกษาสาวสวยๆ อย่างมิ้นก็วันนี้แหละ ประมาณว่าอยากมีคราวหน้าน่ะค่ะ มิ้นเลยบอกแกไปว่าถ้ามิ้นอยากเจอแกเมื่อไร มิ้นจะมาหาแกเอง แล้วมิ้นก็รีบเดินออกมาจากห้องน้ำหญิงเลย มาถึงที่โต๊ะก็เจอแฟนนั่งอ่านหนังสืออยู่ที่โต๊ะแล้วค่ะ มิ้นก็ใจเต้นตุบๆสิคะ ก็ลุ้นว่าแฟนเค้าจะรู้ว่ามิ้นไปทำอะไรมารึเปล่า มิ้นถามเค้าว่ามารอนานรึยัง แฟนเค้าบอกว่าเค้าพึ่งออกมาจากห้องน้ำชายเมื่อกี้นี้เอง ดูๆแล้วแฟนเค้าไม่รู้เรื่องอะไรเลยมิ้นก็เลยโล่งใจค่ะ มิ้นว่าแฟนเค้าคงไปถ่ายหนักน่ะค่ะ เลยไปซะนานเชียว ยังดีนะคะที่เค้าไม่ได้ยินเสียงอะไรเล็ดลอดออกมาจากห้องน้ำหญิง เพราะอยู่ตรงข้ามกับห้องน้ำชายพอดี มิ้นก็รีบชวนแฟนกลับเลยค่ะ ก็ตอนนั้นมิ้นหายเงี่ยนแล้วนิคะ ถ้าจะให้เจอหน้าลุงแกอีกมิ้นอายค่ะ กลับไปห้องคืนนั้นมิ้นหลับสบายมากเลยก็อิ่มอกอิ่มใจน่ะค่ะ มิ้นก็นึกเสียวๆ อยู่นะคะว่าถ้าไปเจอลุงแกที่มหาลัยอีกจะทำหน้ายังไงดี แต่ใจนึงก็อยากเจอแกอีกค่ะ บอกตามตรงว่าลีลากับอาวุธประจำกายของลุงแกเด็ดจริงๆ แล้วมิ้นก็อดใจไม่ได้จริงนั้นแหละ ต้องแรดไปให้ลุงแกเย่ออีกตั้งหลายทีแน่ะ ก็เลยมีเรื่องตื่นเต้นใหม่ๆอีกเพียบค่ะ เพราะเราต้องเอากันในมหาลัยน่ะสิคะ แต่เปลี่ยนที่ไปเรื่อยๆ เสียวอย่าบอกใครเลย[/backcolor]

suriyamahajit