ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไมผมชอบมีอารมณ์กับสาวมีอายุ

เริ่มโดย lak2517, มีนาคม 08, 2016, 04:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lak2517

ตั้งแต่ผมอายุ20กว่ามาแล้ว  ผมชอบมองสาวที่มีอายุมากกว่า  และจะมีอารมณ์มากจนบ้างครั้งต้องแอบเข้าห้องน้ำชักว่าว  ปัจจุบันผม40กว่าละแต่ก็ยังชอบมองหญิงที่มีอายุมากกว่า  โดยเฉพาะสาวใหญ่ อวบๆขาวๆเห็นแล้วเงี่ยนทุกที  เป็นโรคจิตเปล่าครับแบบนี้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ผมเป็นมาตั้งแต่เด็กๆยังชักว่าวไม่เป็นเลยครับ  จะชอบพวกสาวใหญ่ อายุ 40กว่าขึ้นไป  อย่างพวกครูที่โรงเรียน ที่บางคนแก่กว่าแม่ผมอีก  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ชอบเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไป  แต่เคยเที่ยวอายุมากที่สุดคือ 63
     ตอนชักว่าวผมก็ชอบจินตนาการว่าเย็ดกับสาวใหญ่อายุ 40 ขึ้นไปเป็นหลักมาตั้งแต่เด็ก  เช่น ญาติๆ แม่ น้า ป้า อา  ครูอาจารย์  จนทุกวันนี้บางคนอายุถึง 70 แล้ว  ผมก็ยังจินตนาการถึงว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าว