ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางยาน้าสาว แล้วก็ลักหลับไป 3 ยก copyมา

เริ่มโดย jeeza, พฤษภาคม 03, 2014, 10:30:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

ผมใช้เวลาคิดอยู่นาน.....ตอนนี้เวลา 20.21 น.ของวันที่ 2 เดือนตุลาคม ปี 54 สาเหตุนั้นหรือ..ผมไม่กล้าที่จะเล่าเรื่องนี้ แต่พอ ผมอ่านเรื่องของเพื่อนๆในนี้ มันก็ทำให้ผมมีความกล้าขึ้นมาได้บ้าง เรื่องมีอยู่ว่า...ในวันที่ 28 ที่ผ่านมานั้นผมมีโอกาศได้ทำงานน้าของผม...(แต่ท่านไม่รู้ตัวหรอก) ผมเป็นคนต่างจังหวัด พ่อและแม่เป็นหมอ แต่เมื่อผมเรียนจบ ม.ปลาย ผมเอ็น ไม่ติดน้องพ่อผม(น้าผู้ชาย)จึงพาผมมาอยู่ด้วยที่กรุงเทพฯ และให้ผมเรียนที่ มหาลัยแห่งหนึ่ง การเรียนของผมก็อยุ่ในเกณฑ์ที่ดี พอสมควร แต่ผมมีปัญหาเรื่องโดยแฟนทิ้งเมื่อต้นปีที่ผ่านมา ทำให้ผมคิดมาก..จนมีน้าการเครียดมาก คุณแม่และคุณพ่อของผมจึงมาเยี่ยมเมื่อเดือนสิงหาคม และท่านได้เอายานอนหลับมาให้ผม 30 เม็ด ผมไม่น้าจบอกชื่อยาได้ แต่ยาชนิดนี้มีด้วยกัน 2 แบบ คือแบบ ตัวยาไม่แรง และแบบตัวยาแรง และจะให้ผลทันตาถ้าผสมกับเครื่อดืมที่เป็แอลกอฮอ แต่ผมไม่ได้ทานหรอกครับผมเก็บเอาไว้ แต่แล้วในวันเกิดเหตุ คือ วันที่ 28 น้าผู้ชายของผมต้องไปทำธุรที่ต่างจังหวัด ผมจึงอยู่ 2 คนกับน้าผู้หญิง ซึ่งน้าผู้หญิงของผมนั้นปกติแล้วถ้าอยู่ทีบ้านนั้นจะไม่ค่อยใส่ชุดชั้นใน (ยกทรงนะครับ) จึงทำให้ผมเห็นบ่อยครั้งมาก จนบางครั้งผมต้องช่วยตัวเองเพราะว่าเกิดอารมณ์ทางเพศ ในวันนั้น หลังจากที่เรากลับจากบริษัท(น้าผมเปิดบริษัทขายคอมพิวเตอร์ที่ห้างดังแห่งหนึ่ง ซึ่งอย่างที่บอกน้าผู้ชายผมไม่อยู่) ท่านให้ผมลงไปซื้อกับข้าวที่หน้าหมู่บ้านแห่งหนึ่งพร้อมบอกผมให้ซื้อนมเย็นมาให้ด้วย

ผมก็ไปทำการซื้อของตามที่บอก...เสร็จแล้วพอเราเข้าบ้าน น้าผมก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องให้ผมจัดการกับอาหารไว้รอบนโต๊ะ และทันใดนั้น ความคิดอันทุเรศก็เกิดขึ้น สมองของผมสั่งให้ผมบดยานอนหรับใส่ในนมเย็น...ตอนแรกผมบดใส่ไปแค่ 2 เม็ด แต่ด้วยความที่กลัวยาไม่ได้ผลผมจึงใส่ไปทั้งหมด 10 เม็ดด้วยกัน ผมลองชิมดู ก็รู้สึกขมนิดหน่อย และแล้วผมก็นำไปให้น้าผมดื่ม พร้อมกับทานอาหารร่วมกัน พอทานเสร็จ ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็กลับมา ปรากฏว่า ยาไม่แสดงผล ผมเลยคิดว่าสงสัยผสมกับนมเย็ยเลยไม่ได้ผล ผมรอไปจนกระทั้ง ถึง 3 ทุ่มครึ่ง ผมจึงไปนอน เพราะวันร่งขึ้นผมต้องไปเรียนที่วิทยาลัย พอผมขึ้นไปได้สักพักหนึ่งผมก็ได้ยินเสียงน้าของผมขึ้นไปบนห้องแล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเหลือแต่ผ้าขนหนูลงมาน้าบน้ำ ปกติทุกวันน้าผมจะอาบน้ำข้างบน แต่วันนี้ไม่รู้คิดยังไงมาอาบน้ำข้างล้าง ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เวลาผ่านไป 30 นาทีผมยังไม่หลับ...แต่ก็นึกสงสัยว่ายาตั้ง 10 เม็ด ทำไมไม่ได้ผล ผมนั่งนึกอยู่น่านแล้วก็เลยรู้สึกหิวน้ำขึ้นมาผมจึงลงมาข้างล่าง แล้วสิ่งที่ผมไม่นึกมาก่อนก็เกิดขึ้น น้าของผมยังไม่อาบน้ำ แต่ยังคงนอนหลับอยู่ที่โซฟา....แต่ว่าผ้าเช็ดตัวยังไม่หลุดยังคงกระโจมอกอยู่แน่น ผมยืนมองดูน้าของผมอยู่ ประมาณ 10 นาที แล้วความคิดชั่วๆ ของผมก็เกิดขึ้น ผมเอามือไปลองปลุกน้าของผมดูท่านก็ไม่ตื่น ผมก็เลยตัดสินใจค่อยๆ...ดึงผ้าขนหนูออก....แล้วผมก็เห็นนมของน้าผมใหญ่มาก..หัวนมสีค่อนข้างจะชมพู แต่ยังไม่เห็นของน้าผมนะเพราะท่านเอาขานีบไว้...ผมค่อยเลื่อนผ้าขนหนูออกมาคราวนี้หล่ะ..ชัดเลย.. ของน้าผมนั้นใหญ่มากเลยครับผมยืนตะลึงอยู่น่านแล้วผมก็ค่อยๆ..เอามือไปจับนมน้าของผม นมน้าผมไม่เหลวเลยครับยังคงแข็งดีอยู่ ผมอยากจะเลียนมของน้าผม แต่ผมก็กลัวน้าผมตื่น ผมรวบรวมความกล้าอยู่พักหนึ่งจึงก้มลงไปเลียและดูดแต่ดูดเบาๆ

แล้วผมก็ปรับโซฟาเอนลงผมแยกขาน้าผมออก ขนน้าผมค่อนข้างเยอะแต่ก็เห็นหีน้าผมได้ชัดขนาดผมกางออกตั้งเยอะหีน้าผมก็ยังไม่แย้มออกมาเลย ผมอยากที่จะสอดของผมเข้าเต็มทนอยู่แล้วแต่ก็กลัวจะหลั่งซะก่อน เพราะผมรู้สึกว่าผมกำลังจะถึงอยู่แล้วผมจึงเข้าไปในห้องน้ำชักว่าวเอาน้ำออกไปก่อน แล้วก็แก้ผ้าเดินมาหาน้าผมที่ผมแยกขาไว้อยู่แล้ว โซฟานั้นต่ำไปหน่อยหนึ่งผมจึงต้องแยกขาออกนิดหน่อย หมายถึงขาผมเองนะครับแล้วผมก็ลองเอาของของผมสอดเข้าไปในหีของน้าผมดู สอดครั้งแรกมันไม่เข้าครับ.. มันเข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น มันเป็นเรื่องแปลกมากเลย น้าของผมแต่งงานมาตั้งหลายปี แต่ทำไมรูมันฟิดจังผมค่อยๆเอาเข้าอีกครั้งครับคราวนี้ ควยผมงอ ก่อนเข้าไปมิดด้าม

ผมรู้สึกว่ามันฟิตมากเลย แล้วมันก็ไม่มีน้ำหล่อลืนด้วย ผมจึงเอามันออกมา ตอนนั้นน้าผมดิ้นนิดหน่อยครับ เล่นเอาผมหน้าซีดเลยเหมือนกัน ผมเลยโทรไปหาเพื่อนที่ ม.รามครับว่าทำไมมันฟิตจัง เพื่อนผมบอกว่ามึงก็ลองเลียหีดูก่อนซิ ผมก็เลยวางสายแล้วกลับมาที่น้าผมอีกที่หนึ่ง น้าผมยังหลับไม่รู้เรื่องอยู่เลยครับ ผมคุกเข้าลงกลับพื้นแล้วคลานไปที่หีของน้าผม (ตอนผมโทรไปหาเพื่อน ผมไม่ได้บอกเพื่อนนะครับ ว่าผมกำลังจะเอาน้าผมอยู่) ผมทำตามที่เพือนผมบอก แล้วผมก็เลียหีไปมาจนกระทั้งผมห็นมีน้ำคลายๆน้ำของผมมีกลิ่นคล้ายๆกันไหลออกมา รสมันแปลกๆ คราวนี้แหละผมเลยเอาของผมสอดเข้าไปใหม่ ผมค่อยๆสอดเข้าไปมันเข้าไปง่ายกว่าเดิมก็จริงแต่มันก็ยังฟิตอยู่ดี

ผมดึงเข้าดึงออกอย่างช้าๆ ผมค่อยๆ ทำเพราะผมกลัวน้าของผมตื่น ผมชักเข้าชักออกประมาณ 30 ครั้งผมก็รู้สึกว่าผมถึงแล้ว ผมรีบกำควยของผมแล้ววิ่งไปที่ห้องน้ำแล้วให้มันออกใส่อ่างล้างหน้า น้ำของผมพุ่งแรงมากจันมันเกินอ่างล้างหน้า แล้วผมก็กลับมาที่น้าของผมอีกครั้ง ผมมองดูน้าผมแล้วผมก็นึกในใจว่าเราทำช้าๆมันไม่เห็นสนุกเลยหน้าจะทำเร็วๆ คราวนี้แหละครับผมพักไปประมาณ 10 นาที แล้วผมก็เริ่มเอาใหม่อีกครั้งผมสอดของผมเข้าไปใหม่แล้วก็ชักเข้าชักออกอีกครั้ง แต่คราวนี้ผมทำเร็วมากเร็วจนนมน้าผมกระเพื่อมตามจังหวะ ผมเด้า ผมยิ่งทำ ผมก็ยิ่งมัน ผมเด้านานมาก นานกว่าทุกกครั้ง คงเป็นเพราะครั้งที่ 3 แล้ว ผมทำไมนานจนผมถึงจุดสุดยอดแล้ว คราวนี้สิคราวซวยผมดึงออกไม่ทันดันปล่อยเข้าไปข้างใน พอเสร็จผมคิดหนักเลยเพราะดันแตกข้างใน ถ้าน้าผมท้องแล้วผมจะทำยังไงดี ผมเอาไฟฉาย ฉายไปในหีน้าผมดูว่าเป็นไง หีน้าผมมีรอยแดงเล็กน้อย ผมคิดว่าถ้าน้าผมตื่นขึ้นมาน้าผมต้องรู้แน่ว่ามันเกิดอะไรขึ้น เพราะในบ้านมีผมอยู่กันแค่ 2 คน

ผมจัดการมัดผ้าขนหนูดังเดิมแล้วก็ขึ้นไปนอนคิดสำนึกผิด แต่แล้วก็นับเป็นโชคดีของผมปรากฏว่าผมได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมา ตอนนั้นผมยังนอนไม่หลับผมแอบดูนาฬิกาเวลานั้นมันประมาณ ตี3 เกือบตี 4 แล้ว ปรากฏว่าน้าผู้ชายผมกลับมาจากต่างจังหวัดพอดี ผมตกใจหน้าซีดไปพักหนึง ก็ได้ยินเสียงน้าผมทั้งสองคนคุยกัน น้าผู้ชายผมถามน้าผู้หญิงว่ายังไม่นอนอีกหรือ น้าผู้หญิงของผมก็ตอบว่าไม่รู้เป็นอะไรอยู่ๆ ก็นอนหลับไป นี่ก็พึ่งตื่นนี้เองแล้วน้าผู้หญิงก็ขอตัวไปอาบน้ำ แต่ยังไม่ทันได้อาบเลยมั่ง (ผมว่าน่ะ) ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางอยู่ด้านล่าง (ผมตัดสินใจลงมาดู) ผมเห็นน้าของผมสองคนกำลังฟัดกันใหญ่เลย เสียงครางดังถี่ๆ ผมแอบได้ยินเสียงน้าผู้ชายของผมบอกว่าเบาๆ หน่อยเดียวหลานตื่น พรุ่งนี้หลานต้องไปเรียนผมแอบดูอยู่พักใหญ่ ผมเห็นน้าผมแล่นท่ากันแปลก ทั้งยกขาพาดคอ ให้น้าผู้หญิ่งก้มโค้ง ให้นอนบนโต๊ะกินข้าว เอากันอยู่นาน พอสมควร ผมไม่อยากดูต่อเพราะวันนี้ผมเหนื่อยมากแล้ว เพราะน้าผมเสร็จผมไปตั้ง 3 ที ผมจึงค่อยๆ ย่องไปนอนในห้อง พร้อมกับโล่งอกในสิ่งที่กระทำ ผมไม่รู้ว่าผมทำผิดหรือเปล่า แต่ผมก็รู้สีกผิดอย่างมาก แต่การที่ผมเก็บมันไว้มันก็ไม่เป็นผลดีแก่จิตใจของผม ในวันนี้ผมได้ระบายมันแล้วผมรู้สึกดีขึ้นมาก เลยขอขอบคุณทางเว็บไซต์นี้ มากเลยครับ ประสบการณ์ครั้งนี้ผมคงจำไม่ลืม หน้าเสียดายครับ วันนั้นผมรีบใส่ฟิม (ไม่รู้เขียนถูกหรือเปล่า)ไปหน่อย ฟิมส์ มันเลยไม่เข้าล็อคของมัน ไม่งั้นผมคงมีรูปน้าผมแก้ผ้ามาฟากทุกคนแล้ว......