ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำยังไงให้ผู้หญิงติดเซ็ก

เริ่มโดย kaktui, พฤษภาคม 11, 2014, 03:39:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaktui

ผู้หญิงที่ผมพามา(กิ๊ก) ไม่ค่อยชอบเซ็กเท่าไหร่ เอากันก็ไม่รู้ว่าบ่อยป่าว เจอกันประมาน2เดือน1ครั้ง แต่เจอกันทีก็เอา3รอบ+ อาจเพราะผมทำให้เธอไม่เสร็จแต่ผมก็อึดพอตัวนะ 20นาที+ อยากขอวิธีให้เธอเสร็จหรือว่าเอาให้ติดเซ็กไปเรย ผมก็ทำนะเล้าโลมอะไรแบบนี้แต่อาจจะไม่เป็นมั้งเธอเรยไม่เสร็จ  (แล้วมันจริงเสมอไปไหมว่าถ้าผู้หญิงเสร็จกับเราแล้วเธอจะติดใจเราไปตลอด)