ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้ ๆ ตอน 5 by noopman (COPY)

เริ่มโดย ododo, พฤษภาคม 12, 2014, 03:09:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ododo

อเ็นว่าเกดปิดเครื่องผมก็คิดไรไม่ออก เลยรีบอาบน้ำแล้วนอนๆกะให้หลับจะได้หายเหนื่อยไม่คิดฟุ้งซ่านด้วย แต่พอหลับตาลง ภาพที่เนินหีของเกดโดนลำควยใหญ่ๆของไอ้เหี้ยกฤษมันูไถซะแคมแดง ภาพมันกอดฟัดขยี้ขยำจนเกดร้องครวญครางหลายๆชอตมันก็ลอยมาหลอกหลอน

ทำให้ผมควยแข็งขึ้นมาอีก ผมเลยต้องชักว่าวไปอีกหนึ่งน้ำถึงจะหลับลงได้

เช้ามาผมก็สะดุ้งตื่นกับเสียงโทรศัพท์ ดีใจรีบรับสายคิดว่าเกดโทรมา ก็ดันไม่ใช่แต่เป็นเพื่อนคนอื่นโทรมาชวนไปเตะบอลที่มหาลัยเพราะวันนี้ไม่มีเรียน ผมก็เออออคุยนัดแนะกับพวกมันแบบเซ็งๆแล้วก็ลุกแต่งตัวออกไป

ระหว่างทางก็พยายามโทรหาเกด แต่เกดก็ยังไม่เปิดเครื่องเหมือนเดิม สงสัยคงยังเครียดอยู่ ผมเลยเลิกโทรรอให้เกดโทรมาเองน่าจะดีกว่า วันนั้นเกือบทั้งวันผมเลยอยู่แต่มหาลัย จนเสร็จกลับมาที่หอก็ยังไม่มีใครโทรหาผมทั้งเกดทั้งไอ้เหี้ยกฤษ

ผมเลยอาบน้ำนอน จนเช้าก็ตื่นไปมหาลัย ไปถึงก็ยังไม่เจอเกดมามหาลัยอีก ถามเพื่อนคนอื่นๆก็บอกว่าไม่รู้เหมือนกัน เลยไปถามไอ้เหี้ยกฤษ มันก็บอกว่า อ้าว มึงยังติดต่อไม่ได้เลย แล้วกูจะรู้ได้ไง สงสัยเกดงอลมึงกับกูอยู่มั้ง ผมก็บอก คงงั้นแหละเพราะมึงอะเหี้ยเอ้ย

มันก็หัวเราะ ฮะฮะ บอกพรุ่งนี้มันคิดว่าเกดคงเปิดเครื่องเองแหละมันมั่นใจ ผมก็บอก เออ ก็คงงั้น เกดเป็นคนนัดแล้วต้องมาไม่เคยผิดคำพูด ผมด่ามันอ้อมๆ มันก็บอก เออดีแล้ว พรุ่งนี้เดี๋ยวถ้าเกดโทรมาแล้วให้มึงโทรหากูด้วย กูจะบอกที่ๆพวกเราจะไปกัน ผมก็บอก เออๆ แล้วก็กลับมาหอ

มันตื่นเต้นแปลกๆไม่รู้ว่าเกดจะว่ายังไง เลยเข้าเล่นเฟสบุคกะว่าแก้เครียดก่อนนอน ก็ไปเห็นโพสของไอ้เหี้ยกฤษ มันโพสในห้องลับสำหรับใช้นัดเที่ยวกับโพสไร้สาระในกลุ่มพวกเรา รูปภาพที่มันโพสทำผมตะลึงใจหายวาบเลย

เพราะมันเป็นภาพโป๊สะโพกด้านหลังของผู้หญิงเห็นก้นขาวๆกับกลีบหีเนียนๆกำลังโดนหัวควยบานๆอันเบ้อเริ่มแตะจ่อกลีบหีอยู่เต็มๆจอ ทำเอาผมใจหายวาบมือเย็นกลืนน้ำลายเหนียวลงคอ เพราะกลีบหีเนียนๆสวยๆกับก้นขาวๆแบบนั้น มันคล้ายหุ่นเกดมากๆเลย
แต่ไม่เห็นรายละเอียดอย่างอื่นเพราะมุมภาพเนื้อหนังผู้หญิงมันเต็มจอไปหมด  แต่มันจี๊ดใจอยู่ที่ไอ้เหี้ยกฤษมันเสือกโพสอธิบายภาพว่า   ฟินเว้ย เย็ดแฟนเพื่อนเสียวหัวควยฉิปหาย ผมถึงกับโมโหอารมณ์ขึ้นเลย กะจะโพสด่ามันว่าขี้โม้ซะหน่อย

แต่เห็นคนอื่นๆโพสด่าแขวะมันเต็มไปหมดแล้ว มันก็มาโพสว่า เป็นภาพเอามาจากเวปโป๊ขำขำเว้ย อย่ามาอะไรกูเยอะดิวะ แล้วทุกคนก็ฮาๆขำขำกันไป ผมเลยโล่งออก แต่ก็แอบเซฟภาพเก็บไว้เพราะหีผู้ญิงในภาพสวยเนียนได้อารมณ์ดี

เลยนึกขึ้นได้เข้าไปข้อความหาเกดทิ้งไว้กะบอกให้เกดโทรหา แต่ก็เห็นว่าเกดออฟไลน์ไว้ตั้งแต่สองวันที่แล้ว ผมเลยไม่รู้จะทำยังไง ได้แต่ดูภาพที่เซฟไว้แล้วจิ้นถึงเรื่องที่เขาใหญ่ก่อนจะหลับไป

จนผมได้ยินเสียงมือถือดัง เลยรีบรับก็เป็นเกดโทรมา เกดบอกว่าอยู่หน้าห้องแล้วเปิดประตูให้หน่อย ผมก็ดีใจรีบกระโดดไปเปิดประตูให้เกด พอเปิดประตูก็เจอเกดยืนอยู่ เกดก็ยิ้มน้อยๆให้ผม ผมเลยรีบดึงเกดเข้าห้องแล้วโผกอดฟัดแก้มเกดใหญ่เลย

ผมบอก ทำไมปิดเครื่องเงียบเลย บอยเป็นห่วงเกดนะ เกดก็กอดผมแปบนึงก่อนจะเงยหน้ามองผมบอก ก็เกดเซ็งๆนินา เกดเลยไม่อยากรับสายใคร อีกอย่างเกดกลัวกฤษเค้าจะโทรมาด้วย ผมก็เลยบอก โอ๋ๆ บอยเข้าใจเกดอยู่แล้ว บอยเป็นห่วงเฉยๆจ้า เกดก็ยิ้มๆกอดอกผม แล้วเราก็พากันมานั่งคุยบนเตียง

แต่ผมก็สังเกตุได้อย่างนึง ว่าตั้งแต่ไปเขาใหญ่เกดก็เปลี่ยนคำเรียกไอ้เหี้ยกฤษ เปลี่ยนจากมันเป็นเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ คิดแล้วผมก็หึงขึ้นมานิดๆเหมือนกัน เลยสำรวจดูเกดหลังจากไม่เจอหลายวัน วันนี้เกดใส่ชุดแซกเกาะอกลายดอกไม้เล็กๆลายสีขาวจุดชมพูแล้วใส่เสื้อครุมไหล่สีขาวเข้ากันมาก เพราะ

ชุดมันผ้าบางแนบเนื้อเน้นให้เห็นสะโพกสวยๆกับเนินนมเกาะอกเน้นนมเห็นชัดเป็นเต้ากลมๆ บวกกับหน้าหวานๆใสๆที่ไว้ทรงผมซอยสั้นหยิกๆฟูๆดูน่ารักของเกดก็เล่นเอาผมควยแข็งขึ้นมาทันที เพราะผมเองเก็บกดโครตๆที่เห็๋นเกดโดนไอ้เหี้ยกฤษมันนัวเนียใส่ขนาดนั้น เลยจะขอเย็ดเกดให้หายเงี่ยน ผมบอก เกดจ๋า บอยคิดถึงเกดจัง หึงเกดมากด้วย บอยขอเอาเกดก่อนนะ เกดก็บอก เดี๋ยวก่อนสิ แต่ผมไม่สนใจแล้ว ผมเอนหน้าเข้าหอมแก้มเกดแล้วดันตัวเกดให้เอนตัวลงนอน มือผมก็รีบขยำนมเกดนอกผ้าชุดแซกทันที รู้สึกเลยว่านมเกดนิ่มและใหญ่ขึ้นกว่าเดิมมาก เกดยังบอกว่า บอยอย่า บอย อืออ ผมเลยรีบทับตัวเกดไว้แล้วพยายามถกเลิกชุดแซกของเกดขึ้นให้เห็นเนินหีอูมๆของเกด

แล้วดึงบ๊อกเซอตัวเองลงไปให้ควยโผล่มาเตรียมจะอึ๊บเกดให้ได้ เกดก็หนีบขาไม่ให้ผมแทรกตัวเข้าหว่างขาเกดได้แล้วเอามือพลักเอวผมไว้ เกดรีบพูดเตือนผมว่า บอยอย่าสิ ถ้าบอยทำเกดมีอารมณ์ค้าง แล้ววันนี้ไปโดนกฤษทำอะไรเข้าจะว่ายังไง

ผมก็อึ้งได้สติ ควยอ่อนลงนิดนึงเลย ผมบอก เออ บอยลืมไป ว่าแล้วผมก็ทิ้งตัวลงกอดทับเกดไว้ ควยผมกดทับจ่อหัวควยทิ่มโดนหีเกดที่มีกางเกงในปิดไว้ เกดก็กอดบอก บอย... เกดขอโทษที่ยังให้บอยไม่ได้นะ รอให้เสร็จเรื่องกฤษก่อนนะ ผมก็ได้แต่ซบดมซอกคอหอมๆของเกดแล้วบอก อื้อ ก็ได้จ๊ะ

แต่พอเกดเลิกหนีบขาผมก็เลยแทรกตัวเอาลำควยดันทาบลงใส่ร่องหีเกดได้ถนัด เอวผมก็หมุนคลึงๆให้หัวควยเบียดทับเนินปุ่มเสียวเกดไว้ เกดก็เลยเริ่มหายใจแรงขึ้น เริ่มทำตาเยิ้มเซ็กซี่ให้ผมเห็น ผมนึกขึ้นได้เลยเท้าแขนยันตัวขึ้นแต่ให้ควยยังทับทาบเข้าร่องหีไว้อยู่

ผมได้โอกาสเลยถามเกดว่า เกดจ๋า เกดบอก อืออ อาไร ผมรีบพูดต่อ บอยถามไรเกดหน่อยสิ....มันได้อารมณ์ดีอะ เกดก็บอก เรื่องเขาใหญ่..ใช่มั้ย ผมบอก ช่ายยย บอยอยากรู้ว่าตอนเกดโดนของไอ้กฤษมันถูแบบนี้ เกดมีอารมณ์มั้ยอะ เกดก็เอามือมาทุบแขนผมบอก บ้า เกดก็ผู้หญิงนะ ก็ต้องมีบ้างสิ โดนขนาดนั้น

ผมได้ยินก็เสียวหัวควยจี๊ดตาม เลยถอยก้นให้หัวควยเลื่อนลงมาดันตรงร่องรูหีเกดไว้นอกกางเกงใน รู้สึกว่าผ้ากางเกงในของเกดมันนิ่มๆยืดๆแล้วก็ลื่นๆแฉะทำเอาเสียวหัวควยสุดๆยังไงไม่รู้ ผมเลยดันเอวแรงๆให้หัวควยทิ่มเข้าไปในรูหีเกดทั้งๆที่มีผ้ากั้นไว้ ผมเสียวจี๊ดเลยเพราะผ้ามันยืดจนสู้ความแข็งหัวควยผมไม่ได้ หัวควยผมเลยเหมือนดันเข้าปากรูหีเกดเข้าไปได้เกือบมิดเงี่ยง

เกดก็ผวาคราง อ๊ะ ผมก็กัดฟันซี๊ดดด นึกนถึงตอนเกดโดนไอ้เหี้ยกฤษมันทำแบบเดียวกันนี้แล้วผมยิ่งมีอารมณ์เสียวจัดๆขึ้นมายังไงไม่รู้ ยิ่งเห็นเกดเคลิ้มแล้ว ผมเลยขยับเอวให้หัวควยดันเข้าไปแล้วถอยออกแล้วดันซ้ำๆเนิบนาบไปมาก่อจะถามต่ออีก แล้วมันดันเข้าไปได้ประมาณไหนอะเกด เกดก็หายใจกระเส่าค่อยๆเท้าแขนยกตัวขึ้นมามองดูควยผมที่ดันๆคาไว้อยู่ เกดคิ้วขมวดแล้วแยกขากางออกให้ผมดันได้ถนัดแล้วเกดก็หยีตาคราง ฮื่อออ ก็ ก็...แบบนี้มั้ง แต่เกดไม่สบตาผมเกดหลับตาปี๋แล้วหันหน้าไปด้านข้างทำเหมือนข่มอารมณ์ไว้

ผมเห็นแบบนั้นเลยได้ที ออกแรงกดหัวควยเข้าไปลึกอีก เกดก็คราง อื้ออออ แล้วบอกผมว่า ปะ ปะ ประมาณนี้แหละ ผมก็กำลังเสียวควย เลยหยุดก้มลงมาดูก็อึ้งเลย เฮ้ย หัวควยผมจมหายเข้าไปในรูหีเกดได้หายไปทั้งหัวแล้ว แถมขอบกางเกงในมันยังไหลตามเข้าหัวควยผมเข้าไปจนแคมหีเกดโผล่มาจะถึงกลีบปากรูอยู่ละ

ผมอึ้งเลย สยองใจเลยว่า แล้วถ้าเป็นควยไอ้เหี้ยกฤษมันจะเข้าไปได้ประมาณไหน ยิ่งคิดก็กลับยิ่งเสียวหัวควย ผมเลยขยับเอวดันควยเข้าออกช้าๆเนิบนาบต่อ เกดก็ตาปรือๆสบตาผมแบบกลั้นอารมณ์ไว้อยู่ ผมก็ถามรุกต่ออีก แล้ววว อ่าาาา เกดโดนมันดันแบบนี้ได้ยังไง กางเกงเลคกิ้งก็ ... อูยยย ใส่อยุ่นี่นา

เกดบอกผมเสียงกระเส่า ก็... อ๊ะ ฮื่อออ ก็..เค้าดึงมันลงนี่ ผมก็ ห๊าาา ดึงอะไรลง เกดเสียงอ่อย ก็กางเกงเลคกิ้งเกดอะ ถึงตรงนี้ผมทั้งหึงทั้งเสียวหัวควยเพราะเห็นภาพตามชัดเจนเลย ผมว่าเกด เกดอะ ทำไมยอมให้มัน  อ่า.. ฮึ๊บบบ  อูยยย  ดึงกางเกงลงอ๊ะ เกดก็ทำเสียงแห้งบอก ก็...ก็...บอยทิ้งเกดไว้.. อ๊ะ อึ๊...นานเกินนี่ เกด....สู้แรงกฤษไม่...ได้นี่นา

เกดน้ำตาคลอบอกผม ผมก็ทั้งปวดหัวใจทั้งเสียวหัวควยปนเปกันอย่างไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน ผมบอก แล้วมันไม่ได้ดันเข้าไป.. ฮึบบ...ลึกกว่านี้ใช่มั้ย พูดไปผมก็เด้าเอวให้หัวควยเข้าออกปากหีเกดโดยให้กางเกงในเป็นเหมือนถุงยางอยู่อย่างนั้น เกดก็บอก อือออ... อื้อออ   สภาพตอนนี้แทบไม่ต่างอะไรกับการเย็ดกัน เพราะทั้งผมทั้งเกดกำลังเสียวสุดๆเพราะควยผมดันผ้ากางเกงในนิ่มๆแฉะๆของเกดเข้าไปได้ซะมิดเงี่ยงแล้ว

ผมลืมไปแล้วว่าต้องระวังไม่ให้เกดมีอารมณ์ค้าง ไม่งั้นเกดอาจจะไปโดนไอ้เหี้ยกฤษมันทำแบบนี้เข้าอีกได้ แต่ความเสียวมันมากกว่าอะไรทั้งหมด ผมเลยโยกอัดเอวเร็วถี่ขึ้นอีกเพราะมันเสียวจนหยุดไม่อยู่แล้ว จนผมเสียวแปล๊บหัวควยสุดขีดร้อง อ๊าาส อู้ยยย น้ำแตกทะลักใส่ปากรูหีเกด ผมอ้าปากค้างแหงนหน้าขึ้นเพดานเลย ซี๊ดดด อ่าาาาา เกดก็เอาแขนกอดผมแน่น เราเหมือนนั่งเย็ดกันท่าเบสิคจนน้ำแตกจนได้

เกดบ่นข้างๆหูผม บอยอะ จนได้นะ แล้วก็หายใจหอบๆ ผมเองก็หอบแดกยิ้มเหนื่อยๆตอบเกดไม่ไหว เพราะไม่เคยเสียวจัดขนาดนี้มาก่อน มันเกินว่าทุกครั้งที่เคยน้ำแตกกับหีเกดมาซะอีก นึกเข้าใจไอ้เหี้ยกฤษมันขึ้นมาทันทีเลยว่าทำไมมันถึงชอบน้ำแตกแบบนี้  แถมนึกถึงในหนังโป๊ผมก็เคยเห็นคำว่า pussy job  hip job มันหมายถึงอารมณ์สุดยอดแบบนี้นี่เอง แล้วมันดันเข้าไปได้ประมาณไหนอะเกด เกดก็หายใจกระเส่าค่อยๆเท้าแขนยกตัวขึ้นมามองดูควยผมที่ดันๆคาไว้อยู่ เกดคิ้วขมวดแล้วแยกขากางออกให้ผมดันได้ถนัดแล้วเกดก็หยีตาคราง ฮื่อออ ก็ ก็...แบบนี้มั้ง แต่เกดไม่สบตาผมเกดหลับตาปี๋แล้วหันหน้าไปด้านข้างทำเหมือนข่มอารมณ์ไว้

ผมเห็นแบบนั้นเลยได้ที ออกแรงกดหัวควยเข้าไปลึกอีก เกดก็คราง อื้ออออ แล้วบอกผมว่า ปะ ปะ ประมาณนี้แหละ ผมก็กำลังเสียวควย เลยหยุดก้มลงมาดูก็อึ้งเลย เฮ้ย หัวควยผมจมหายเข้าไปในรูหีเกดได้หายไปทั้งหัวแล้ว แถมขอบกางเกงในมันยังไหลตามเข้าหัวควยผมเข้าไปจนแคมหีเกดโผล่มาจะถึงกลีบปากรูอยู่ละ

ผมอึ้งเลย สยองใจเลยว่า แล้วถ้าเป็นควยไอ้เหี้ยกฤษมันจะเข้าไปได้ประมาณไหน ยิ่งคิดก็กลับยิ่งเสียวหัวควย ผมเลยขยับเอวดันควยเข้าออกช้าๆเนิบนาบต่อ เกดก็ตาปรือๆสบตาผมแบบกลั้นอารมณ์ไว้อยู่ ผมก็ถามรุกต่ออีก แล้ววว อ่าาาา เกดโดนมันดันแบบนี้ได้ยังไง กางเกงเลคกิ้งก็ ... อูยยย ใส่อยุ่นี่นา

เกดบอกผมเสียงกระเส่า ก็... อ๊ะ ฮื่อออ ก็..เค้าดึงมันลงนี่ ผมก็ ห๊าาา ดึงอะไรลง เกดเสียงอ่อย ก็กางเกงเลคกิ้งเกดอะ ถึงตรงนี้ผมทั้งหึงทั้งเสียวหัวควยเพราะเห็นภาพตามชัดเจนเลย ผมว่าเกด เกดอะ ทำไมยอมให้มัน  อ่า.. ฮึ๊บบบ  อูยยย  ดึงกางเกงลงอ๊ะ เกดก็ทำเสียงแห้งบอก ก็...ก็...บอยทิ้งเกดไว้.. อ๊ะ อึ๊...นานเกินนี่ เกด....สู้แรงกฤษไม่...ได้นี่นา

เกดน้ำตาคลอบอกผม ผมก็ทั้งปวดหัวใจทั้งเสียวหัวควยปนเปกันอย่างไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน ผมบอก แล้วมันไม่ได้ดันเข้าไป.. ฮึบบ...ลึกกว่านี้ใช่มั้ย พูดไปผมก็เด้าเอวให้หัวควยเข้าออกปากหีเกดโดยให้กางเกงในเป็นเหมือนถุงยางอยู่อย่างนั้น เกดก็บอก อือออ... อื้อออ   สภาพตอนนี้แทบไม่ต่างอะไรกับการเย็ดกัน เพราะทั้งผมทั้งเกดกำลังเสียวสุดๆเพราะควยผมดันผ้ากางเกงในนิ่มๆแฉะๆของเกดเข้าไปได้ซะมิดเงี่ยงแล้ว

ผมลืมไปแล้วว่าต้องระวังไม่ให้เกดมีอารมณ์ค้าง ไม่งั้นเกดอาจจะไปโดนไอ้เหี้ยกฤษมันทำแบบนี้เข้าอีกได้ แต่ความเสียวมันมากกว่าอะไรทั้งหมด ผมเลยโยกอัดเอวเร็วถี่ขึ้นอีกเพราะมันเสียวจนหยุดไม่อยู่แล้ว จนผมเสียวแปล๊บหัวควยสุดขีดร้อง อ๊าาส อู้ยยย น้ำแตกทะลักใส่ปากรูหีเกด ผมอ้าปากค้างแหงนหน้าขึ้นเพดานเลย ซี๊ดดด อ่าาาาา เกดก็เอาแขนกอดผมแน่น เราเหมือนนั่งเย็ดกันท่าเบสิคจนน้ำแตกจนได้

เกดบ่นข้างๆหูผม บอยอะ จนได้นะ แล้วก็หายใจหอบๆ ผมเองก็หอบแดกยิ้มเหนื่อยๆตอบเกดไม่ไหว เพราะไม่เคยเสียวจัดขนาดนี้มาก่อน มันเกินว่าทุกครั้งที่เคยน้ำแตกกับหีเกดมาซะอีก นึกเข้าใจไอ้เหี้ยกฤษมันขึ้นมาทันทีเลยว่าทำไมมันถึงชอบน้ำแตกแบบนี้  แถมนึกถึงในหนังโป๊ผมก็เคยเห็นคำว่า pussy job  hip job มันหมายถึงอารมณ์สุดยอดแบบนี้นี่เอง แล้วมันดันเข้าไปได้ประมาณไหนอะเกด เกดก็หายใจกระเส่าค่อยๆเท้าแขนยกตัวขึ้นมามองดูควยผมที่ดันๆคาไว้อยู่ เกดคิ้วขมวดแล้วแยกขากางออกให้ผมดันได้ถนัดแล้วเกดก็หยีตาคราง ฮื่อออ ก็ ก็...แบบนี้มั้ง แต่เกดไม่สบตาผมเกดหลับตาปี๋แล้วหันหน้าไปด้านข้างทำเหมือนข่มอารมณ์ไว้

เกดบ่นข้างๆหูผม บอยอะ จนได้นะ แล้วก็หายใจหอบๆ ผมเองก็หอบแดกยิ้มเหนื่อยๆตอบเกดไม่ไหว เพราะไม่เคยเสียวจัดขนาดนี้มาก่อน มันเกินว่าทุกครั้งที่เคยน้ำแตกกับหีเกดมาซะอีก นึกเข้าใจไอ้เหี้ยกฤษมันขึ้นมาทันทีเลยว่าทำไมมันถึงชอบน้ำแตกแบบนี้  แถมนึกถึงในหนังโป๊ผมก็เคยเห็นคำว่า pussy job  hip job ผมเลยว่าไหนๆก็ละจะขอเย็ดเกดจริงๆต่อเลยละกัน เสียงมือถือก็ดังขึ้น เกดรีบมองหน้าผม ผมเลยแยกตัวออกเอื้อมมือไปรับสาย ใช่มันจริงๆ มันบอก เฮ้ย เกดมาแล้วใช่มะ กูมารออยู่หน้าห้องมึงนานแล้วเนี่ย เสียงครางชัดเลยนะมึง  ผมก็ตกใจรีบหันไปทำหน้าตื่นบอกเกด เกดก็กำลังถอดกางเกงในเช็ดคราบน้ำผมอยู่ เกดทำหน้าบู้บี้บ่นค้อนใส่ผม

ผมบอกมัน เออๆ เดี๋ยวรอแปบนึง มันบอก โอเค  แล้วผมก็รีบมาช่วยเกด เห็นเป้ากางเกงในเกดเปียกเยิ้มจนผ้ามันดูใสมองทะลุเนื้อได้เลย เกดก็บอกผม จัดการเลยนะ แล้วเกดก็ลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมเห็นมีน้ำของผมไหลย้อยลงมาจากหว่างขาเกดแล้วสะใจดีพิลึกว่ามันคงฉีกพุ่งทะลุกเนื้อผ้าเข้าไปได้เยอะอยู่ แต่ก็ต้องกลับมาสยองใจตัวเองต่อตรงคิดถึงที่ไอ้เหี้ยกฤษมันทำกับเกดแล้วก็หึงๆแปล๊บๆใจเหมือนกัน

พอเราแต่งตัวกันเสร็จแล้ว เกดก็ใส่กางเกงในตัวเดิมแล้ทำหน้าบู้ ผมก็เกาหัวอายๆ เกดบอก บอยอะ ขนาดเช็ดแล้วมันยังเปียกอยู่เลยนะ ผมก็บอก อ้าวทำยังไงดีล่ะทีนี้ ผ้ายิ่งลื่นเข้าไปอีกจะเป็นอะไรมั้ยหว่า ไอ้เหี้ยกฤษก็เสือกมายืนแอบฟังอยู่หน้าห้องนานแล้วด้วย เสียงมันก็เค๊าะประตูเร่งก็ดัง ปังปังปัง ขึ้นอีก

ต่อตอน 6

ขอกำลังใจให้กันมั้งนะคับ ขอบคุณคับ

aunwatch

สนุกมากๆ ครับ ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องชวนสยิวตลอดเลย