อยากให้ผู้หญิงเสร็จโดยไม่ต้องมี sex รญกวนคุณ ผญ ด้วยฮะ

อยากให้ผู้หญิงเสร็จโดยไม่ต้องมี sex รญกวนคุณ ผญ ด้วยฮะ

• 0 ตอบ
  • 1793 อ่าน
*

ออฟไลน์ trrrstwinz

• Full Member
  • **
  • 50
  • 99
คือ ผมคบกับแฟนคนนี้จิงจังมาก แล้วผมก็ได้ถามเรื่อง sex กับแฟน ซึ่งแฟนเค้าก็อยากเก็บไว้จนวันที่เราแต่งงานกัน ซึ่งผมก็โอเค แต่มันก็มีบางครั้งทีผมจูบเค้าแล้วแฟนดันมีอารมณ์ขึ้นมา ผมเลยอยากช่วยเค้าให้หาย มันมีวิธีอื่นมั้ยฮะ ที่จะทำให้ ผญ เสีร็จหรือ หายอารมนั้น โดยไม่ต้องมี sex กับเขา และไม่ต้องใช่มือกับช่องคลอดเขาอะคับ รบกวนคุณผญด้วยฮะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ