ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*FIX*[Hiryuu Ran] Honeymoon Ch.01 [Thai] By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, พฤษภาคม 18, 2014, 10:00:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

**แก้ไขครับ สำหรับท่านที่โหลดไปแล้วมีข้อความผิดหรือตกหล่นผมแก้ไว้ใน V2 แล้วโหลดใหม่น้อ**
เรื่องนี้มีทั้งหมด 3 ตอนนะครับ ผมจะลงวันละตอน ส่วนถ้าใครรอไม่ไหวก็ไปโหลดที่บล็อกผมละกันเนอะ -*- ช่วงนี้งานแปลมีน้อยเลยลงทีละตอน
เช่นเดิม ต้องขอขอบคุณท่าน...........อย่างสูงครับ ถ้าไม่มีท่านผู้นี้ผมคงไม่ได้มาเสนอหน้าลงงานอยู่ได้แบบนี้หรอก (งานเยอะม๊วก)
วันนี้ไปนั่งทำงานกับเพื่อนโน๊ตบุคเพื่อนเน่าซะงั้น เลยเสียเวลานั่งแก้กันไป กลายเป็นงานไม่ต่อยังต้องนั่งซ่อมคอมอีก -0-

Download FIX V2

1-18

Jikkig16