ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หญิงเวลาเงี่ยนรู้สึกอย่างไรหรอครับ

เริ่มโดย whoisgod, พฤษภาคม 20, 2014, 01:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whoisgod

ตอบแบบละเอียดได้ไหมครับ อย่างผู้ชายเวลาเงี่ยนก็ เห็นสาวนี่จะอยากอึบเลยครับ แบบไม่ไหวแล้ว ไม่มีสมาธิทำอย่างอื่นเลย เห็นหวือหวาหน่อยเดียวก็มีอารมณ์อย่างมากแล้วครับ

แล้วน้ำหีผู้หญิงนี่ มันจะออกมาเองได้รึป่าว แบบไม่สัมผัสตัวผู้ชาย ไม่ได้โดนเลีย แบบว่ารู้สึกเงี่ยนแล้วจะไหลมาเลยป่าว หรือต้องให้ผู้ชายมาช่วย

ผู้หญิงเวลาเสร็จนี่ผู้ชายจะรู้ได้ไงครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ตอนเที่ยวกะหรี่ก็เคยเห็นกะหรี่หลายคนกระตุกจนหน้าตาเหยเกบิดเบี้ยวตาเหลือกจริงๆแบบในหนังเอ๊กซ์เลยครับ  พอถามดูกะหรี่ก็บอกว่าถึงจุดสุดยอดจริงๆไม่ได้แกล้งทำ