ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้ ๆ ตอน 6 by noopman(copy)

เริ่มโดย ododo, พฤษภาคม 27, 2014, 10:12:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ododo

ต่อตอน  6

ท่าทางไอ้เี้ยกฤษมันคงหมั่นไส้เราะรอนานแล้ว ผมเลยต้องรีบเปิดประตููให้มัน  พอมันโผล่หน้ามา มันก็พูด อะเฮ้ยยย เกดเป็นแฟนเราไม่ใช่หราวันเนี้ยยยย เมื่อกี๊แอบทำอะไรกับบอยหราาาาา   เกดก็ตาโตหันหน้าหลบตามันแล้วบอก อย่ามาเยอะยุ่งไรด้วย  ผมด่ามัน  พอๆไม่ต้องกวนตีนเลยมึง กูก็ทำแบบที่กูทำกันประจำ กูอะตัวจริงเว้ยมึงอะตัวปลอม

มันก็ไม่สนใจผม มันหันไปก้มหน้าใกล้ๆบอกกับเกด แต่วันนี้เกดเป็นแฟนเรานะ ทำแบบนี้ อยากโดนเราโกธรใช่ปะ เกดปั้นหน้าไมู่กคงเพราะกลัวมันหาเรื่องลามปามเสี่ยงๆอีกเลยได้แต่ทำแก้มป่องหันมาจิกตาโทษผม  มันก็บอก เกดจ๋าเกดทำร้ายจิตใจเราหยั่งงี้วันนี้ต้องโดนทำโทษน๊าาา  มันอ้อนต่อคำใส่เกดแบบน่าหมั่นไส้มาก  เพราะอายุมันเป็นพี่ผมกับเกดเยอะอยู่ แต่แม่งเสือกแอ๊บแบ๊วได้สัสตีนมาก -*-  ผมก็พูดขัดมัน

พอๆเลยไอ่เหี้ย วันนี้มึงมีแผนจะพาเกดไปไหนล่ะ ว่ามากูจะได้เตรียมตัว แล้ววันนี้เราอยู่ในกรุงเทพกันนะเว้ย ห้ามเยอะอย่างเขาใหญ่นะมึง กูไม่อยากให้คนรู้จักเกดกับกูมาเห็น ละก๊วันนี้ก็วันสุดท้าย หลังจากวันนี้ถ้ามึงหื่นใส่เกดให้เห็น กูไม่ยอมแล้วนะเว้ย มันบอก เออน่า กูรู้แล้ว กูไม่พาเกดไปนั่งขย่มควยกูหลางห้างหรอกน่า เน๊อะเกดเน๊อะ เกดก็อึ้งไปนิดกับคำพูดหยาบตามเคยของมัน ผมก็ถาม แล้วที่ไหนละวะ กูจะได้แต่งตัวถูก

มันบอก  ก็คลับสปาที่พ่อกูเป็น VIP อยู่ รับรองเลยมึง พวกคนรู้จักพวกเราไม่มีใครมีปัญญาเข้าไปหรอกถ้ากูไม่พาเข้า มันทิ้งตัวลงนั่งเอนบนเตียงข้างๆเกด ผมหันไปมองเกดแล้วก็บอก เออก็ดี แล้วมันมีอะไรให้ทำมั่งวะ มันโอบเอวเกดให้เอนหลังมาชิดมันแล้วก็บอก ก็มีว่ายน้ำ ฟิตเนส นวด ซาวน่า สระสปา แล้วก็คาราโอเกะด้วยนะมึง  พูดไปมันก็หงกหัวขึ้นหอมซอกคอเกดเบาๆเกดก็เอามือดันๆหน้ามันออก เกดก็บอก นี่กฤษ จะไปก็รีบไปรำคาญ

ไม่ต้องมากวนตอนนี้เลย เกดคงพูดเพราะยังไม่อยากให้มันมานัวเนียตอนนี้เพราะเกดยังหน้าแดงๆไม่หายจากอารมณ์ค้างที่ผมเสือกเสร็จคนเดียวเมื่อกี๊ อีกอย่างเกดคงไม่อยากให้มันรู้ว่าตอนนี้เป้ากางเกงในเกดกำลังเปียกเพราะเลอะน้ำว่าวผมอยู่ มันก็บอก ก็จะรีบไปอยู่จ๊ะ แต่เกดดูสารรูปบอยมันดิ ที่นี่ถ้าแต่งตัวไม่ดีมันไม่ให้เข้านะ ผมได้ยินก็เหวอเลย กลัวว่าจะเป็นแผนหลอกกันผมเพื่อมันจะได้อยุ่กับเกดสองต่อสอง  ผมรีบบอกอ้าว เหี้ยละ ทีมึงแต่งแบบนี้ทำไมเข้าได้ ผมพูดเพราะดูมันก็แค่ใส่เกงวอร์มไนกี้สีดำกับเสื้อยืดเด็กแร๊ฟสีแดงตัวใหญ่ดูธรรมดาแต่แค่มีสร้อยทองเส้นยังกะโซ่ห้อยคออยู่แค่นั้นเอง มันบอก อ่าว ก็กูเป็นสมาชิก แต่มึงไม่ใช่ มึงก็ต้องแต่งตัวดีๆเด่ะ ไม่งั้นการ์ดมันคิดว่ามึงเป็นคนขับรถจริงๆ มันไม่ให้เข้านะเว้ย เกดก็คิ้วขมวดถามมัน  ก็เอาดิถ้าบอยเข้าไม่ได้สัญญาวันนี้ก็ยกเลิก ถือว่ากฤษษเลือกที่ได้เฟลเอง เกดพูดไปก็หันมายิ้มเยาะเย้ยมัน มันเลยรีบบอก

เอางี้ๆ งั้นบอยมึงเอาชุดในรถกูไปใส่ มีเสื้อมียี่ห้ออยู่ท้ายรถกู แต่ก่อนใส่อาบน้ำก่อนนะมึงเดี๋ยวเสื้อกูเหม็น ตัวละหลายพันนะเว้ย อะกุญแจ ผมก็บอก เออ ต้องยังงี้เด่ะ แล้วผมก็รับกุญแจรถจากมันแต่เอะใจนิดนึงเลยบอก เดี๋ยวๆ แล้วทำไมมึงไม่หยิบมาให้กู ทำไมต้องให้กูลงไปเอาด้วย มันวว่า อ่าว ก็ตอนนี้กูเป็นแฟนเกด มึงเป็นคนใช้แล้ว รึมึงจะผิดคำพูดซะเอง ฮึ ผมก็เลยหงุดหงิดบอกมัน เออๆ ก็ได้วะ แล้วมึงจอดตรงไหน มันบอก ก็หน้าหอข้างล่างไง

เกดก็โดนมันเกาะเอวเกาะไหล่อยู่เกดเลยทำตาส่งสัญญาณบอกผมว่าอย่าลงไป แต่ผมคิดว่าแค่ชั้น 4 ลงไปชั้น 1 ผมวิ่งแปบเดียวก็ถึง อีกอย่างเปิดประตูห้องไว้ไอ้เหี้ยกฤษมันไม่ทันได้ทำอะไรเกดอยู่แล้ว เลยหันไปบอกเกด เกดไม่ต้องห่วง บอยวิ่งปรู๊ดเดียว เกดก็ทำตาหวาดๆส่วนไอ้เหี้ยกฤษก็ได้ที  มันรีบดึงตัวเกดให้นั่งตักมันมันจับผ้ากระโปรงชุดแซกของเกดเปิดขึ้นให้ครุมปิดเป้ากางเกงมันที่ผมเห็นว่าเริ่มตุงๆชัดเจน เกดก็ทำหน้าตื่นๆมองหน้าผมแบบอย่าลงไป

ผมงี้ก็หวอเลยแต่กลัวจะเสียฟอร์มว่าป๊อด ผมเลยรีบคว้าเสื้อยืดใส่ แล้วเปิดประตูห้องสับเกียร์หมาวิ่งลงบันไดหอลงมาอย่างเร็ว ได้ยินเสียงเหมือนเกดตบหน้ามันดังเพี๊ยะแว่วๆ ผมก็สะใจนิดๆเลยคิดว่าเกดน่าจะเล่นมันอีกหลายฉาดอยู่ คิดในใจเลย่าดีเหมือนกันอยากให้มันโดนเกดตบจังๆนานละ ผมเลยวิ่งต่อ

แต่พอวิ่งลงมาถึงหน้าหอ ผมก็ใจแป้วเลย รู้ตัวเลยว่าพลาดอีกละ เพราะผมลืมถามมันว่ามันเอารถคันไหนมา รีบดูกุญแจก็เห็นเป็นฮอนด้าแต่เป็นกุญแจธรรมดา ผมเลยรีบดูหน้าหอก็เห็น ซีวิคคันนึงแล้วก็แจ๊สคันนึง กับอีกสองคันเป็นยาริสกับรถแวนไรไม่รู้ จอดอยู่ไล่ๆกันไปทางด้านหน้าถนน

เลยคิดว่าอย่างมันต้องเป็นซีวิคแน่ ผมเลยรีบเอากุญแจไปไข ปรากฎงานเข้าทันที เพราะสัญญาณกันขโมยแม่งร้อง ปี๊บบบ ปี๊บบบ ปี๊บบบ ดังลั่นเลย  พี่ยามหน้าหอก็หันมามองผมทันที ผมก็บอก โทษทีพี่ ผมหารถเพื่อนอยู่ แกก็เลยพยักหน้าหัวเราะแล้วเดินเข้ามาดู แกบอกคันไหนล่ะ ผมก็ตอบ ไม่รู้ดิพี่ รถฮอนด้าอะ ที่มันมาจอดเมื่อกี๊อะ แกก็นึกแปบนึงก่อนจะว่า อ๋อ  คันนู้นๆ

แกชี้ไปที่รถแวนที่จอดอยู่หลังยาริส ผมก็งงๆรีบไปดูก็ถึงบางอ้อโง่อีกแล้วเรา นี่มัน ฮอนด้าฟรีด ผมก็หันไปขอบคุณพี่ยามแล้วรีบไขรถให้แกดู ก็ใช่จริงๆระบบล็อคเปลดประตูดังปึ๊กกก แกก็หัวเราะแล้วเดินๆไป ผมก็ลกเลยคราวนี้เพราะเสียเวลาไปเกือบนาทีละใจคอไม่ค่อยดี รีบมองหาเสื้อผ้าที่มันบอก แต่หาท้ายรถหายังไงก็หาไม่เจอจะโทรถามมันก็เสือกไม่ได้หยิบมือถือลงมาด้วย

เลยก้มๆดูหลังเบาะคนขับผมก็เจอเบาะหนังเป็นรูปลิ้นชักมีรูกุญแจรถให้เสียบ โล่งอกเลยผม รีบไขดูก็เจอเสื้อผ้าที่มันบอก เลยรีบค้าหยิบมาทั้งหมดแล้วล็อครถ เสร็จก็รีบวิ่งสับเกียร์หมาขึ้นบันไดกลับมา ใจผมงี้โครตหวิวเลย เพราะรู้ตัวว่าเสียเวลานานเกินไป กี่นาทีแล้วไม่รู้ รู้แต่ว่าต้องรีบกลับไปให้เร็วที่สุด แต่เหมือนชีวิตผมเป็นเหี้ยไรไม่รู้ จู่ๆตอนกำลังดึงราวบันไดเพื่อช่วยเหวี่ยงเลี้ยวตัวขึ้นบันชั้นสองอยุ่ เสือกมีผู้หญิงนักศึกษาเดินโผล่มา ผมเลยร้อง เฮ้ยยยย  ว๊ายย โอ้ยยยย ผมหลบไม่ทันชนแม่งพลั๊กกกกเข้าเต็มๆไหล่ ผมนี่แค่กระเด็นติดราวบันได แต่คุณเธอนี่ดิ กระเด็นล้มลงไปนอนตรงทางเดิน เสื้อผ้าไอ้เหี้ยกฤษหลุดมือผมหล่นกระจาย ส่วนของผู้หญิงนักศึกษาก็แค่กระเป๋าหล่น  แต่ดูคุณเธอท่าจะเจ็บไม่น้อย

เห็นร้อง โอ้ยยย โอยยย ผมรีบลุกไปหาแล้วบอก ขอโทษทีครับ เจ็บมากมั้ยเธอ ดูท่าเค้าคงเจ็บไม่น้อย ค่อยๆชันตัวขึ้นหันมาแหยหน้าใส่ผมน้ำตาคลอ เจ็บนิดหน่อยค่ะ ทำไมรีบจังอะค่ะ โอยย ผมบอก ขอโทษทีครับผมกำลังรีบ ลุกไหวมั้ยครับ คุณเธอก็บอก ไหวค่ะ ผมเลยช่วยดึงตัวคุณเธอขึ้น ตอนช่วยดึงมือขึ้นผมก็สังเกตุเห็นหน้าอกกลมๆขาวๆในชุดนักศึกษาที่รัดติ้วแถมกลิ่นตัวหอมๆ เล่นเอาผมกลืนน้ำลายเอื้อก กับเห็นเข็มบ่งบอกว่าเรียนมหาลัยเดียวกับผมแต่น่าจะอายุอ่อนกว่า เพราะหน้าเธอหมวยใสดูเด็กมาก

ผมเลยบอก ขอโทษจริงๆน่ะครับผมไม่ได้ตั้งใจ ผมอยู่นิติ ชื่อบอย น้องอยู่คณะอะไรครับ เผื่อวันหลังผมจะได้ชดใช้ให้  น้องเค้าก็บอก หนูเดียค่ะ คณะวิทย์คอม ไม่เป็นไรค่ะพี่ หนูหายแล้ว เดี๋ยหนูรีบไปเข้าเรียนก่อนน่ะ เคสวันนี้ อ.ดุค่ะ ผมก็บอก ครับๆเดินระวังนะ แล้วรีบก้มคว้าเก็บๆเสื้อผ้่าไอ้เหี้ยกฤษมัน ก่อนจะกลับมาลนลานวิ่งขึ้นชั้นสี่ตาเหลือก

เพราะเสียเวลาไปเยอะกว่าที่คิดไว้ ทำเอาตอนนี้ผมใจคอไม่ดีมากๆ กลัวไอ้เหี้ยกฤษมันจะทำอะไรเกด  แต่แล้ว พอขึ้นมาถึงห้องผมก็ช๊อคใจหายเลย เพราะประตูห้องปิดซะงั้น   ทั้งๆที่ตอนผมิ่งลงไปผมเปิดทิ้งไว้ ผมร้อง เฮ้ยยยย รีบเดินมาจะบิดประตูก็ได้ยินเสียงไอ้เหี้ยกฤษมันครางอยู่ อู่ววววสส ซี๊ดดดดดด อ่าาาา ผมงี้ใจหายมือเย็นวาบเลย รู้ตัวเลยว่าพลาดอีกแล้วแต่คราวนี้พลาดอย่างไม่น่าให้อภัยเพราะถึงขั้นปล่อยให้เกดอยู่กับมันสองต่อสองในห้อง

ยังดีที่ไม่ยักกะมีเสียงเกด แต่ผมก็รีบบิดลูกบิดจะเปิดประตู ก็ตกใจหนักเข้าไปอีกเพราะลูกบิดมันล็อค เลยรีบเคาะเรียก ปึงปึงปึง เฮ้ย กูมาแล้ว เปิดเว้ย มีเสียงมันตอบมา อูยยย แปบนึงงง โอ่วว ผมงี้ด่ามันเลย ไอ้เหี้ยกฤษ เร็วๆ ไม่ตลกนะเว้ย ได้ยินเสียงดีง เพี๊ยะ ลั่นห้อง ก่อนมันจะหัวเรา ฮะฮะ วู้ววว แล้วตะโกนบอกผม เออๆ มาแล้วๆ

แปบนึงประตูก็เปิด ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ยิ้มยืนขวางประตูพูดกับผม อะไร เสือกลงไปนานเอง กลัวอะดิมึง ฮะฮะ ผมก็ด่ามัน เออดิไอ้เหี้ย แล้วผลักมันหลบรีบเดินเข้าห้อง หันมองเกด เห็นเกดนั่งหันหน้าไปทางระเบียงเอามือเท้าข้างตัวอยู่ ผมรีบเดินมาหาเกดบอก โทษทีจ๊ะ บอยหาของไม่เจอ บอยขอโทษนะ เกดไม่ตอบแค่หันหน้ามองผมแล้วทำหน้าบึ้งใส่ แต่แก้มเกดงี้แดงไปหมด เห็นแล้วผมใจเสียเลย ไอ้เหี้ยกฤษมันบอก เฮ้ย กูก็แค่จู๋จี๋เบาๆเอง ไม่ต้องห่วง กูเก็บหนักๆไว้ที่สปานู่นเว้ย รีบอาบน้ำแต่งตัวได้แล้วมึงอะ ผมก็บอกมัน เออๆ กูรู้แล้ว แล้วไม่ต้องหวังเลยนะมึง กูจะวิ่งผ่านน้ำออกมาเลย มันก็หัวเราะ ฮะฮะ ตอนนี้ผมพึ่งจะสังเกตุว่าไอ้เหี้ยกฤษตรงเป้ากางเกงควยมันตุงโด่น่าเกลียดมาก เพราะตุุงโป่งเห็นเป็นลำใหญ่ยักษ์ชี้หน้าผมชัดเจนเลย ดูเหมือนมันไม่ได้ใส่กางเกงใน เห็นแล้วก็ใจหายแว๊บ รีบหันไปมองเกดก็เห็นเกดหันหน้าไปมองวิวระเบียงเงียบๆ ผมเลยรีบค้าเสื้อผ้าเข้าอาบน้ำ

ตอนอาบน้ำพยายามทำทุกอย่างให้เร็วที่สุดภายในสามนาที แต่ก็ชะงักฟังเสียงเกดกับมันเป็นระยะ ก็ได้ยินเสียงครางของมันอีกละ มันบอก อูยสสส เกดจ๋า ทำไม อู้ววสส หีแน่นขึ้นอีกแล้ว ผมงี้ด่าออกไปเลยว่า เฮ้ย ไม่ต้องมาแกล้งกูเลยไอ้เหี้ยกฤษ กวนตีนละมึง มันก็บอก ฮ่าฮ่า รู้ทันนะมึง ผมด่า สัสสสส แล้วรีบแต่งตัว

พอออกมาก็ตะลึงเลย เพราะเกดกำลังก้มตัวยันมือกับขอบเตียงนั่งตักหันหลังให้ไอ้เหี้ยกฤษแล้วกระโปรงแซกเกดก็ยังเลิกมากองอยู่ตรงหลังเอวเกดด้วย มือไอ้เหี้ยกฤษมันก็กำลังกอดโอบมาขยำหน้าอกเกดนอกชุดแซกซะนมบี้ตามนิ้วเลย เสื้อครุมไหล่เกดก็หล่นมากองอยู่ที่แขนเกดหมดแล้ว ผมยืนอึ้งมองตาค้างอ้าปากหวอเพราะไม่ทันเตรียมใจ เกดก็หน้าแดงเอียงหน้าไปด้านข้างไม่สบตาผม ไอ้เหี้ยกฤษมันเห็นผมยืนตะลึงนิ่ง มือมันเลยก็จับผ้ากระโปรงชุดแซกเกดด้านหน้าให้เปิดขึ้น

ผมก็ดีใจ หายใจโล่งกอีกครั้ง เพราะเห็นท่อนควยหัวบานๆของไอ้เหี้ยกฤษโผล่อยู่ตรงกลางร่องขาหนีบของเกดที่หนีบควยมันไว้แน่น เห็นหัวควยบานมันเยิ้มไปด้วยน้ำใสๆมันแผลบ แต่ลำควยมันยาวใช่เล่นเพราะขนาดเกดนั่งหนีบเอาไว้มันยังโผล่มาเกือบกำมือได้ แล้วมันก็ขยับตัวถอยหลังไปมาให้ควยมันแทงผลุบๆโผล่ๆร่องขาหนีบเกดขึ้นมาให้ผมดู มันบอก อู้ยยสส นี่ไง มึงจะได้ดูได้เห็น โอ้วว ว่ากูถูแค่นี้ อูยยย เองงง

ผมก็กลืนน้ำลายเอื้อก จ้องตาไม่กระพริบ ไอ้เหี้ยกฤษมันบอก เดินมาดูใกล้ๆดิมึง เกดจะได้เลิกอายมึงซะที เกดก็ชำเลืองมองผมแล้วบอก บอยอย่า เกด.. เกดอายยย  แต่ตอนนี้ผมควยแข็งตามมันซะแล้วบอกเกด เกดไม่ต้องอายบอยนะ บอยจะช่วยดูให้ เกดคนดีน่ารักของบอย บอยไม่รังเกียจหรอก เกดได้แต่ส่งเสียง อื้อออ ผมเลยรีบเดินมาคุกเข่ามองดูใกล้ๆ พอได้โอกาสดูจะจะแบบนี้ควยผมก็แข็งแทบระเบิด

ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ว่า ไง อูยสสส ชอบมั้ยวะบอย เมียกูน่ารักมั้ย โอ้วววส กูอนุญาต โอวสส มึงนะเว้ย อู้ยยยส จับได้ลูบได้ตามสะดวก โอ้ววสส ผมได้ยินแบบนั้นก็หน้ามืดตามมัน ค่อยๆเอื้อมมือจับลูบขาอ่อนเกดช้าๆ เกดก็สะดุ้งเอียงหน้าไปแหงนซบไหล่มันแล้วหลับตาปี๋ ผมก็ตกใจตาถลนเพราะพึ่งเห็นว่า กางเกงในเกดม้วนยับยู่ปาดพาดมาอยู่ข้างแคมขาเกดหมดแล้ว ผมขนลุกวาบสยองใจรีบมองหน้าเกด ก็ถึงได้เห็นว่าเกดหน้าแดงเม้มปากกลั้นเสียง อึ๊ อึ๊ อยู่ในคอ

ผมตะลึง เข้าใจกระจ่างเลยว่า ที่ได้ยินเสียงเกดตอนก่อนๆนี้แสดงว่าเป็นเพราะโดนมันเอาควยถููโดนหีแบบนี้ตลอดแน่ๆ คิดแล้วก็ใจหาย ไอ้เหี้ยกฤษมันก็เร่งควยมันให้เสียดสีร่องหีเกดหนักขึ้นเร็วขึ้นแล้วครางบอก อูยยสส เกดหนีบหีแน่นๆสิ อูยยยสส เราจะแตกแล้ววว เร็วๆ อู้วววส เกดก็เสียงสั่นบอกผม บอยอย่า อย่าดู อื้อออ เกด โกธร..นะ ผมก็อ้ำอึ้งบอก อะ โอ โอเค บอยไม่ดูละ เลยลุกขึ้นเดินอ้อมเตียงมาอยู่ฝั่งด้านหลังไอ้เหี้ยกฤษ จังหวะเดินอ้อมมาเห็นหางตาว่ามันปล่อยมือจากชายชุดแซกเกด แล้วเอามือมาจับยกสะโพกเกดขึ้น เกดชะงักนิดนึงก่อนจะค่อยๆหย่อนสะโพกลงมา มันก็รีบโอบกอดตัวเกดแน่น แล้วทำท่าขยำนมเกดแล้วยกเอวมันสวนใส่ก้นเกดเป็นการส่งสัญญาณให้เกดยกสะโพกขย่มขึ้นลงหนักๆขึ้น ผมเห็นเอวกับสะโพกเกดเปิดโป๊แก้มก้นงี้แนบเนื้อกับบั้นเอวไอ้เหี้ยกฤษแบบจะจะเนื้อๆเลย เพราะชุดแซกเกดด้านหลังกองขึ้นมาอยู่ตรงเอวเปิดหมดแล้ว  แถมเห็นขอบกางเกงในเกดมันเลื่อนมาอยู่ต่ำมากๆเกือบถึงแก้มก้นเลย ผมเห็นแบบนั้นก็ทนไม่ไหว เพราะภาพท่านี้มันเหมือนเย็ดกันจริงๆมากๆ เลยค่อยๆแอบเดินมาหลบหลังมุมสายตาเกดมาทางหัวเตียงอีกด้าน แล้วรีบดึงกางเกงตัวเองลงเอามือสาวควยตามจังหวะขย่มของตัวเกดแบบชักหนักๆแรงๆเลย

เกดก็ยิ่งครางดังๆขึ้นเรื่อยๆแถมขย่มใส่ไอ้เหี้ยกฤษเร็วขึ้นอีก เสียงเกดร้อง อ๊าาา อ๊าาา อ๊าาาสส แล้วแหงนหน้าซบหัวกับไหล่มัน ไอ้เหี้ยกฤษก็ยิ่งทำมือเหมือนขยำนมเกดพร้อมช่วยยกตัวเกดขย่มควยมันไปด้วย มันร้องคราง โอ้วส อู้วววส อ๊ากก เกดจ๋า เกดจ๋าาาา แตกกก แตกกก น้ำแตกกกแล้ว ขอแตกในนะะะะ  โอ๊วววววสส เกดก็ ร้อง อะ อย่าาา ฮื้้ออออออ ผมถึงกับน้ำแตกตามทั้งคู่ อั่กกก อูยยย มมันช่างเสียวสุดหัวใจ รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังอาร์สดๆยังไงยังงั้นเลย

แล้วไอ้เหี้ยกฤษมันก็ยังกระตุกตัวใส่เกดอีกสองสามเฮือกก่อนจะกอดตัวเกดไว้แน่น เกดก็คราง อืออออออออ ฮื่อ ทั้งคู่หายใจหอบแฮ่กนั่งกอดกันแน่น ผมเลยรีบเอามือที่เปื้อนน้ำว่าวแอบๆเช็ดเตียงกลัวเกดหันมาเห็น แล้วรีบดึงกางเกงตัวเองขึ้นรอดูว่าเกดกับมันจะยังไงกันต่อ

aunwatch

สนุกมากๆ ครับ ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องชวนสยิวมากครับ