ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามในฐานะผู้ชายด้วยกันนะครับ

เริ่มโดย madamusi, มิถุนายน 26, 2014, 10:52:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

madamusi

ผมเคยมีแฟนคนหนึ่ง ผมเคยพาเค้ามานอนที่ห้อง แล้วพยายามจะมีอะไรกับเธอ แต่เธอบอกว่า รอแต่งงานก่อน

โอเค ผมก็ยอม

แต่ทุกวันนี้เราก็เลิกกันไปแล้วนะครับ

แต่ปัญหามันอยู่ตรงที่ เพื่อนผมเค้าหาว่าผมแมร่งโง่ มีโอกาสขนาดนั้นไม่ยอมเอา

ผมก็เลยงงว่า สรุปผมโง่จริงเหรอ ?  งง นะครับบางที 

แต่ผมกับแฟนเก่าก็ยังไปๆมาๆหากันนะ ผมไปเที่ยว จ.ที่เค้าอยู่ที ผมก็ไปพักกับเค้า

แต่ไม่มีอะไรกัน เพื่อนก็หาว่าโง่อีก ผู้หญิงอ่อยไม่เอา สรุป ยังไง ผมมึนไปหมด