ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษาครับ

เริ่มโดย wikar, มิถุนายน 04, 2014, 09:54:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wikar

แฟนผม เวลามีอะไรกัน ไม่ค่อยมี อารมณ์ร่วมเลยอ่ะ คับ น้ำหล่อลื่นก็น้อยมาก ทุกครั้งที่ใส่ ก็บ่นเจ็บตลอด ต้องคอยใช้ เจลหล่อลื่นช่วย ทุกครั้ง[s:251][s:251] อยากลอง ยาปลุกเซ็ก ดูสักครั้ง พวกพี่ๆ คิดว่า ยังไงคับดีหรือปล่าว (ปล: มีใครรู้จัก ที่สั่งซื้อ บ้างครับ แฮ่ๆๆ[s:253][s:253] ลองเช็คในเว็บ ก็กลัวเจอของปลอม) ขอบคุณคับ  [s:242][s:242]