ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โทรมพี่แนนครูฝึกสอน

เริ่มโดย ifreedom, มิถุนายน 13, 2014, 05:23:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

โรงเรียนม.ปลายชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ โรงเรียนนี้เป็นโรงเรียนของพวกคนมีฐานะมาเรียนกัน และในแต่ละชั้นเรียนก็ย่อมมีการแบ่งชั้นนักเรียนตามผลการเรียนตามลำดับ แต่บางครั้งในกลุ่มพวกหัวดีพวกนี้ใช่ว่าจะเป็นคนดีซะทุกคนไปเนื่องจากบ้านฐานะค่อนข้างดีพอมีเงินจะทำอะไรก็ง่ายกว่าคนทั่วไป ในแต่ละปีบางปีก็จะมีครูฝึกสอนเข้ามาสอนเพื่อเรียนรู้หรือง่ายๆว่าลงภาคสนาม และในปีนี้ก็มีครูเข้ามาฝึกสอนทั้งหมด 3คนด้วยกัน เป็นผู้ชาย 2 หญิง 1 ผู้ชายไม่ต้องพูดถึง เราจะพูดถึงแต่ผู้หญิง ครูฝึกสอนคนนี้มีชื่อเล่นว่าพี่แนน พี่แนนเป็นคนขาว ตัวไม่สูงมาก สัดส่วนกำลังพอดีกับรูปร่างสมส่วน หน้าตาแม้ไม่น่ารักมากแต่ก็ดูมีเสน่ห์ในแบบของตัวเอง นิสัยค่อนข้างเป็นกันเองแต่จะออกไปทางเด็กๆและไร้เดียงสามาก  เมื่อพูดถึงแบบนี้ก็คงไม่ต้องพูดอะไรมากถ้ามีโอกาสได้ลิ้มลองสาวมหาลัยคงดีไม่น้อย พวกเราจึงลงมือวางแผนกันในกลุ่มเพื่อจะฟันพี่แนนครูฝึกสอนให้ได้ พี่แนนมาสอนในวิชาแนะแนวกับพละ ดังนั้นหาจะลงมือก็คงต้องเป็นวิชาพละ ปีนี้มีวิชาเรียนว่ายน้ำด้วยและโรงเรียนมีทั้งชายและหญิงดังนั้น จึงแบ่งชายหญิงเรียนคนละวิชากัน ส่วนอีกวิชาจะไปเรียนที่โรงพละของโรงเรียนซึ่งเป็นตึกแยกออกมาอีกตึกเลยและทั้งชั้นเป็นโรงพละดังนั้นสถานที่จึงอำนวยความสะดวกมาก และวิชาพละในปีนี้จะเรียนควบคาบหรือก็คือเรียนทั้งหมดเกือบ2ชม.ต่อ1วิชานี้ และวันนั้นก็มาถึงในคาบเรียนจะมีอารย์ประจำคนนึงและพี่แนนรวมเป็น2คนและในโรงพละนี้ก็มีห้องพักครูแยกอยู่แล้ว พวกเราวางแผนเอายานอนหลับให้อาจารย์กิน ส่วนพี่แนนนั้นแน่นอนต้องเจอวางยาเหมือนกันแต่ไม่ใช่ยานอนหลับแน่ๆ และหลักจากเริ่มคาบเรียนอาจารย์ก็บอกว่าวันนี้จะเรียนยังไงและก็ส่งงานต่อให้พี่แนนดูแลต่อทันที และแกก็ขอเข้าไปเคลียงานในห้องพักครู ก่อนหน้าจะเรียนพวกเราได้เอาน้ำดื่มที่ผสมยาไว้แล้วให้ทั้งอาจารย์และพี่แนนกินเรียบร้อย หลังจากอาจารย์เข้าห้องพักครูไปแล้ว ก็เหลือแต่พี่แนนคอยสอน วันนี้พี่แนนแต่งเสื้อยืดกางเกงวอร์มเพื่อจะได้สะดวกแก่การสอน แรกๆก็ยังร่าเริงแต่แต่ผ่านไปซักพักพี่แนนก็ขอไปนั่งแล้ว ท่าทางของพี่แนนตอนนี้นั่งบิดไปบิดมาหน้าแดงกำก้มหน้าก้มตา แน่นอนยาที่ใส่ให้พี่แนนคือยาปลุกSEXนั้นเอง และตอนนี้มันก็ออกฤทธิ์แล้วเมื่อพร้อมแล้วจึงไม่จำเป็นต้องรอ พวกเราจึงรีบปรี่เข้าไปหาพี่แนนทันที เข้าไปถามว่าพี่แนนเป็นอะไรหรือเปล่าโดยแกล้งทำเป็นจับหน้าผากแต่อีกมือจับต้นขาพี่แนนไปด้วย พี่แนนสดุ้งบอกเป็นเป็นไร พวกผมลงมือรุกต่อทันที พวกผมมีกัน 5 คน โดยแต่ละคนลงมือบีบไหล่หรือนวดพี่แนน แต่แอบจับโน้นจับนี้ตลอดเวลาจนพี่แนนหายใจแรงและถี่ขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็พยามยามปัดๆมือพวกผมอยู่เรื่อยๆ หลักจากรุกได้พักนึงจนเข้าที่เข้าทางแล้ว ผมลงมือจับนมพี่แนนทันที พี่แนนสดุ้งร้องว้าย นี่จะทำอะไรนะอย่านะ และพยายามดันตัวผมออก ผมบอกสวนพี่แนนไปว่าอ้าวไม่ชอบเหรอครับผมนึกว่าพี่แนนชอบซะอีก พวกผมจับโน้นจับนี่พี่แนนมาซักพักแล้วไม่เห็นจะว่าอะไรเลย พี่แนนตอบสวนมันไม่ใช้แบบนั้นนะ ผมมองหน้าเพื่อนพยักหน้ากับเพื่อนให้เพื่อนมาจับนมพี่แนนต่อแทนผมทั้งซ้ายและขวารุมจับนมพี่แนนทันที ส่วนผมล้วงมือไประหว่างขาพี่แนนและลูบหีพี่แนน พี่แนนร้องห้ามอย่า ปล่อย อย่านะ พร้อมร้องครางอืออา ตามความเสียวที่ได้รับ แหมพี่แนนร้องห้ามอย่าบ้าง ปล่อยบ้าง แต่ดูเหมือนว่าร่างกายของพี่แนนจะไม่ได้เป็นอย่างที่พี่แนนว่านะครับ และผมก้มลงไซร้ตามซอกคออันขาวเนียนลูบไล้ใบหน้าใบหูลิ้มลองสัมผัสความสาวของพี่แนนสาวมหาลัยได้ซักพัก ผมก็จูบปากพี่แนนทันที แรกๆพี่แนนดิ้นสู้แต่พอโดนจูบบวกกับโดนลูบคลำเล้าโลมทุกส่วนของร่างกายตลอดเวลา จนในที่สุดก็อ่อนระทวยไร้เรี่ยวแรงและจูบตอบรับต่อโดยไม่รู้ว่าเป็นเพราะอารมณ์หรือยาปลุกSEXที่โดนเข้าไปกันแน่ พร้อมกับนักเรียนชายในห้องที่เข้ามารุมพี่แนนมากขึ้นเรื่อยๆ  และเวลาผ่านไปร่วม10นาทีพี่แนนในตอนนี้เหลือแค่บราและกางเกงในบางๆสีขาวอ่อนที่เป็นคราบเปื้อนน้ำสวาสเป็นรอยใหญ่บ่งบอกถึงสภาพความเสียวของพี่แนนที่นอนอยู่กลางโรมยิมท่ามกลางนักเรียนชายนอนแหกขาอ้าซ่าเผยเรือนร่างขาวเนียนราวไข่มุกให้เด็กนักเรียนทั้งห้องได้เชยชมและรุมล้วง กันอย่างมันมือ ตอนนี้พี่แนนไม่มีส่วนไหนของร่างกายเลยที่ว่างเพราะโดนรุมล้วงทุกซอกส่วนของร่างกาย ร่างกายตามส่วนต่างๆเจอทั้งมือทั้งควยของนักเรียนรุมลูบรุมถูกอยู่เรื่อยๆ หน้าอกก็โดนรุมบีบทั้งขยำและนวดสับไปมา รูหีก็โดนล้วงไม่ต่ำกว่า10มือทั้งเขี่ยทั้งแยงเข้าแยงออกไม่มีว่าง ใบหน้าที่น่ารักแดงก่ำสีหน้ามีความสุขพลัดดูดควยที่เข้ามาให้อมไม่ขาดสาย และก็ได้เวลาเผด็จศึกผมเดินแทรกเข้าไปท่ามกลางเพื่อนๆเข้าไปหาพี่แนน ถอดกางเกงในออก แยกขาพี่แนนอ้ากว้างพร้อมชักควยมาจ่อรูหีพี่แนนและถูไปถูมาเล่นบนรูหีที่ฉ่ำเยิ้ม ดูพี่แนนสดุ้งตัวกระตุกไปกระตุกมาทั้งที่อมควยนักเรียนชายอยู่ พร้อมบอกให้เพื่อนๆทุกคนหยุดทุกการกระทำและเรียกให้รอดูพี่แนนครูคนสวยของเราโดนเปิดซิง ท่ามกลางเสียงเชียร์ของเพื่อนๆ ผมเรียกทักพี่แนน พี่แนนครับพี่แนนหันหน้ามาด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม ผมจะพาพี่แนนขึ้นสวรรค์แล้วนะครับ พี่แนนตอบมาว่าเบาๆหน่อยนะนี่ครั้งแรกของพี่ ผมยิ้มและตอบได้เลยพี่และกระแทกรูหีพี่แนนมิดด้ามในที่เดียวพี่แนนร้องโอ้ยยยย ลั่นท่ามกลางเสียงเชียร์ของเพื่อนๆในห้อง และผมก็เริ่มซอยเข้าซอยออกรูหีพี่แนนโดยเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ พี่แนนร้องซีดซาดดด ฮา อ๊า อูยย เสียวจัง โอ้ยยย ซีดดด  เสียววว ผมถามพี่แนนเป็นไงครับเสียวไหมพี่แนนตอบจ๊ะเสียวมากเลยยย ชอบไหมครับ ชอบจ๊ะชอบมาก เงี่ยนไหมครับ เงี่ยนค่ะแนนเงี่ยนมากก งั้นพี่แนนให้พวกผมทั้งห้องเย็ดคงได้สินะครับ แน่จ๊ะแน่นอนพี่แนนตอบ พวกเราได้ยินไหมพี่แนนเขาพูดว่าไง ทั้งห้องตอบพร้อมๆกันว่าไม่ได้ยิน พี่แนนครับเพื่อนๆผมไม่ได้ยินขออีกรอบนะครับว่าพี่แนนยอมให้พวกผมทั้งห้องเย็ดได้เลย พี่แนนตอบจ๊ะพี่ยอมเพราะพี่เสียวเหลือเกินแล้ว สิ้นเสียงผมซอยพี่แนนถี่ยิบทันที เสียงเนื้อกระแทกดังปั๊ปๆๆ เสียงควยซอยหีดังเจาะแจ๊ะๆ  พี่แนนเอามือโอบกอดหลังผมแน่ครางร้องอ๊า อ๊าสั้นๆแต่ถี่ ด้วยเสียงเล็ก แหบๆ ยิ่งปลุกอารมณ์ยิ่งขึ้นไปอีก ผมรีบถอนควยออกจับพี่แนนลุกขึ้น กดตัวพี่แนนก้มลงแล้วซอยพี่แนนจากด้านหลังอย่างแรงต่อทันที พี่แนนแอ่นตัวหงายหน้าทำหน้าปิดเบี้ยวตามแรงกระแทกที่ใส่มาไม่ยั้ง นมเด้งไปเด้งมาหน้าส่ายไปส่ายมา ซักพักนักเรียนชายคนอื่นก็เข้ามารุมจับนมที่เด้งไปมาของพี่แนนพร้อมรุมจูบกันเมามัน เพื่อไม่ให้เสียเวลาคิวเพื่อนๆคนอื่นบวกกับผมใกล้ถึงแล้ว ผมซอยพี่แนนแรงขึ้นเรื่อยๆเพื่อปิดเกมส์และแตกในใส่พี่แนนน้ำผมออกมาเยอะมาก รูหีพี่แนนรับน้ำเงี่ยนผมไปเต็มๆ ผมชักควยออกพร้อมกับน้ำเงี่ยนที่ไหลหยดติ๋งๆจากรูหีพี่แนนสาวมหาลัย พี่แนนนั่งลงหมดแรงบนพื้นหายใจหอบแฮ่กๆ แต่คงไม่มีเวลาพักให้พี่แนนหรอกคนอื่นที่รอต่อคิวจับพี่แนนนอนลงพื้นจับอ้าขาซอยต่อทันทีไม่มีการให้พัก คราวนี้นักเรียนคนอื่นรุมกรูเข้าใส่พี่แนนทันที จบคนที่ต่อจากผมเสร็จคราวนี้พี่แนนเจอจับลุกขึ้นยืนและอัดก๊อบบี้หน้าหลัง ปากอมควยไม่มีว่างระหว่างรอคิวใครที่ถึงก็จะผลัดกันมาปล่อยน้ำใส่ทั้งใบหน้าและตามส่วนต่างๆของพี่แนน นมเจอนักเรียนทั้งรุมดูดและรุมจับไปเรื่อยๆ มือ2ข้างชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนใช้งานไม่มีพักจับชักควยไม่มีหยุดถึงแม้จะไม่มีแรงที่จะกำก็เจอนักเรียนคนอื่นใช้มือทำให้อยู่ดี ร่างกายขาวเนียนราวไข่มุกก็ชุ่มไปด้วยเหงื่อ และคราบน้ำเงี่ยนที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ใบหน้าสวยๆก็เปรอะคราบน้ำเงี่ยนหยดไหลตามคาง ผ่านไปชม.กว่าๆ ยาปลุกSEXเหมือนจะหมดฤทธิ์แล้ว พี่แนนเริ่มร้องห้ามอีกครั้งบอกพอแล้วไม่ไหวแล้ว แต่คงไม่มีใครฟังเสียงแล้วละ การรุมโทรมพี่แนนยังดำเนินต่อไปเรื่อยๆ นักเรียนชายทั้งห้องได้เย็ดพี่แนนครบทั้งห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เหลือก็พวกที่ขอเบิ้ลต่อ สภาพพี่พี่แนนตอนนี้ไม่มีการขัดขืนแล้วนอนแน่นิ่งให้เย็ดร้องครางอืออาแผ่วเบา จนในที่สุดนักเรียนทั้งห้องก็พอใจเลิกเย็ดพี่แนน แล้วไปเล่นและคุยสนุกกันต่อปล่อยให้พี่แนนนอนแผ่หลาจมกองคราบน้ำเงี่ยนพักสักครู่ บางคนก็เอากล้องมาถ่ายเก็บไว้ ส่วนเพื่อนผมบางคนมันถ่ายคลิปเก็บไว้ตั้งแต่เริ่มเลยก็มี ผมเดินเข้าไปหาพี่แนนที่นอนหมดเรี่ยวหมดแรง พร้อมยื่นถุงใบเล็กให้พร้อมกับน้ำขวดนึง แล้วบอกพี่แนนว่านี่ครับพี่แนนยาคุมผมเตรียมไว้ให้แล้วกินซะนะครับ และก็เป็นไงบ้างครับกับการมีSEXครั้งแรกกับนักเรียนชายทั้งห้องสนุกดีไหมครับ พี่แนนไม่ตอบรับถุงยาหลับตาเบือนหน้าหนี วันนี้เห็นพี่แนนเหนื่อยแล้วพี่แนนพักเยอะๆนะครับ พี่แนนจะได้มาสนุกกับพวกผมต่อในวันหลังนะครับ แล้วก็เดินไปจากพี่แนนไปหาเพื่อนต่อ ซักพักพอพี่แนนลุกขึ้นยืนในสภาพไม่มีเรี่ยวแรงพวกผมเลยหิ้วตัวพี่แนนไปล้างตัวตอนแรกพี่แนนปัดห้ามบอกไม่ต้อ งแต่สุดท้ายก็ต้องให้พวกผมหิ้วไปอยู่ดีเพราะไม่มีแรงแม้แต่จะเดิน ระหว่างพาพี่แนนไปล้างตัวก็ล้วงคลำไปด้วยพี่แนนไม่มีการโต้ตอบคงทำใจไว้แล้วสินะ พอล้างตัวพี่แนนเสร็จแล้วดูพี่แนนเซ็กซี่เหลือเกินผมเลยจัดพี่แนนอีกหนึ่งยกเป็นการทิ้งท้าย แต่ผิดคาดพี่แนนเด้งรับแถมจูบกลับเองอีกต่างหาก สงสัยติดใจในรสควยซะแล้วสินะ หลังเสร็จส่งท้ายระหว่างที่กำลังจะแต่งตัวพี่แนนถามหาชุดชั้นใน ผมเลยบอกว่าเพื่อนผมมันเอาไปเป็นที่ละลึกแล้วครับ พี่แนนเลยต้องใส่ชุดไปทั้งๆอย่างนั้น หลังจากก่อนหมดคาบเรียนพวกผมมารวมกันรอบๆพี่แนน แล้วพี่แนนก็บอกว่าเรื่องวันนี้อย่าเอาไปบอกใครนะห้ามบอกห้องอื่นด้วยนะพี่ขอละ พวกผมก็ตอบรับแล้วก่อนกลับก็ทิ้งทวนด้วยนักเรียกชายรุมจับรุมล้วงพี่แนนในชุดวอร์มสภาพโนบราโนแพนดี้ แล้วเดินกลับห้องไปอย่างมีความสุขทีละคนๆ หลังจากนั้นมาระหว่างที่พี่แนนยังเป็นครูฝึกสอนอยู่หากว่างหรือปลอดคนเมื่อไหร่พี่แนนจะโดนนักเรียนชายในห้องจัดในทันทีไม่มีเว้นวัน จนพี่แนนจบจากการเป็นครูฝึกสอนจากสาวน้อยไร้เดียงสากลายเป็นสาวเต็มตัวไปในที่สุด