ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเหี้..ๆ ตอน 8 END จบ by noopman (copy)

เริ่มโดย Pakapongman, กรกฎาคม 02, 2014, 06:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pakapongman

ตอน  8  END

ทางนี้ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมบิวดูเอาใจผมเป็นพิเศษทั้งๆที่ผมก็ไม่ใช่ลูกค้าวีไอพีอะไร ยิ่งเห็นบิวกับไอ้เหี้ยกฤษรู้จักด้วย  ผมชักกลัวว่าน้องเค้าอาจเป็นนกต่อของไอ้เหี้ยกฤษมัน  แบบนี้ผมอาจจะเสียรู้มันได้ พอเริ่มมีสติกลับมาผมเลยยันตัวกะจะขอตัวลุกไปดูคู่เกด แต่ผมก็ต้องใจอ่อนระทวย

เพราะตอนนี้น้องบิวเธอนั่งคร่อมควยผมไว้แล้วค่อยๆเอามือดึงเบี่ยงขอบบิกินี่สีขาวตัวนั้น ให้ผ้ามันเบี่ยงไปอยู่ข้างแคมของเธอ ก่อนจะค่อยๆหย่อนสะโพกลงมาให้กลีบแคมบดถูกับควยของผมแบบเนื้อๆเน้นๆเนิบนาบไปมา

แปลกมากที่ผมเองพึ่งจะน้ำแตกไปแต่พอเจอแบบนี้แปบเดียวควยผมกลับแข็งโป๊กขึ้นมาอีกแล้ว มันแข็งถึงขนาดที่บิวปล่อยมือจากการรั้งเบี่ยงขอบบิกินี่ออกแล้ว แต่ขอบบิกินี่มันก็ยังโดนลำควยผมเด้งงัดดันไว้จนมันเปิดแคมหีบิวไว้เหมือนเดิม

กลีบหีบิวเธอก็นุ่มแน่นมากๆ แค่กดสะโพกทับลงมาผมก็แทบจะขาดใจทุกครั้ง เพราะสัมผัสร่องกลีบหีของบิวมันร้อนวาบแถมรอยแยกของกลีบหีก็ดูดควยผมแน่นมากๆ ทำเอาผมหน้ามืดต้องนอนให้บิวขย่มบดสะโพกไปมาอยู่อย่างงั้น

กำลังหูอื้อตาลายเพราะความเสียวอยู่ ผมก็ได้ยินเสียงเกดว่า โอ้ยยย เจ็บบบ เจ็บบบบ ฮื่อออ  โอ้ยยย น่ากลัวว่าอาจกำลังเกิดเรื่องไม่ดีกับเกดแล้วแน่นอน แต่สมองผมมันรับรู้แต่เสียงไปซะแล้ว

มันได้ยินแปลความหมายเสียงออก แต่กลับไม่สั่งการให้ร่างกายขยับลุกขึ้น มันได้แต่สั่งให้ตัวผมนอนหงายแอ่นเอวรับความรู้สึกวาบหวิวแสนเสียวที่น้องบิวเธอประเคนให้อยู่อย่างนั้น

เสียงเกดก็เปลี่ยนจากโอ้ยย โอ้ย เป็น อ๊า  อาา อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ พร้อมกับเสียงไอ้เหี้ยกฤษคราง อื้อออ  อ๊าาา  ปนเปกันกับเสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั่ก ปั่ก ปั่ก เสียงมันหนักแน่นชัดเจน ผมรู้สึกใจหวาดวิตกหวิวๆท้องน้อยร้อนวูบวาบ

แต่ผมก็ตัดสินใจอะไรไม่ได้เลยเพราะทางผมก็เสียวควยจนแทบจะสำลักความเสียวตายเหมือนกัน ยิ่งตอนนี้น้องบิวเธอเอาปากงับถุงยางแล้วก้มลงมาจูบจุ๊บหัวควยผมแล้วใช้ปากอมจนถุงยางมันใส่ครอบหัวควยผมได้มือบิวก็รูดถุงยางจนใส่ครอบได้สุดท่อนลำแล้ว

บิวก็ค่อยๆขึ้นคร่อมเอวผมแล้วยกสะโพกเอามือจับหัวควยผมให้จ่อถูไปมากับปากแคมหีแน่นๆของบิว ก่อนจะค่อยๆกดหีลงมาให้หัวควยผมดันเข้าไปได้เกือบมิดหัวหยัก

ผมงี้กัดฟันกรอดๆ เพราะแค่ปากรูผมก็แทบจะแตกอีกแล้ว บิวก็เหมือนแกล้งกัน เธอส่ายสะโพกลอยไปมาให้หัวควยผมดุนๆปากรูหีแน่นๆของเธอไว้อย่างั้น ผมก็ถึงกับต้องแอ่นเอวเป็นการบอกขอร้องให้เธอกดสะโพกลงมาซะที

บิวเลยกดสะโพกลงมา เท่านั้นแหละ ผมถึงกับร้อง โอ้ววสสส ดังลั่น เพราะรูหีบิวงับอมควยผมเข้าไปพรืดดเกือบสุดโคนควย รู้สึกว่าภายในร่องหลืบมันรัดแน่นร้อนฉ่าลวกเนื้อควยผมซะหูอื้อตาลาย แล้วน้องบิวก็ค่อยๆขย่มสะโพกขึ้นลงช้าๆ จนรูหีของเธอกินควยผมเข้าออกจนสุดโคน

ผมก็ทนไม่ไหว แอ่นเอวเด้งสวนใส่หีบิวกระหน่ำรัวยิบเลย บิวก็เอามือบีบขยำนมตัวเองกัดฟันเชิดหน้าบดสะโพกสู้ใส่ผมไม่ยั้งเหมือนกัน ทั้งผมทั้งบิวเลยครางเสียงระงม อู้ยสส อ๊าา อ๊าา จนผมไม่ได้ยินเสียงทางเกดเลย

ไม่ถึงนาทีผมก็เสียวจนสุดจะกลั้นต้องแหกปากระบายความเสียวสุดกลั้นออกมาว่า  โอ๊กกก อ๊าาาา อั่กกกก โอยยยย น้ำควยแตก  พรวดดดด พรวดดดดด  ระอุอยู่ในถุงยาง บิวก็คงรับรู้เธอสะดุ้งตัวก้มมากอดซบอกผมแน่นเลย เธอครางบอกผม อาาา น้ำพี่บอย ร้อนดีจัง

ผมก็หายใจเหนื่อยหอบเกือบหายใจไม่ทัน ได้แต่เอามือขยำแก้มก้นเธอไปมา พักนึงบิวก็ค่อยๆยกสะโพกขึ้นลุกขึ้นนั่งคุกเข่าข้างตัวผม มือเธอหยิบรูดถุงยางออกจากควยผมขึ้นมาให้ผมเห็น เห็นน้ำว่าวผมสีขาวข้นขุ่นขลั่กเต็มปลายถุงยาง

แล้วบิวก็ก้มลงจับท่อนควยผมที่ยังไม่ยอมอ่อนตัวใช้ปากอมดูดมันเข้าไปอีก ผมก็ครางซี๊ดดปาก เพราะน้องบิวเธอเล่นทั้งอมทั้งดูดกินคราบน้ำรอบควยผมซะเกลี้ยง เสียงเกดก็ดังแว่วๆมาอีก อื้ออ โอ๊ะ โอ๊ะ อ๊าาา ผมก็นึกถึงเกดขึ้นมาได้รีบบอกบิวว่า น้องบิว พักแปบนึงก่อนนะ เธอก็ทำปากเสียดายยิ้มน้อยๆให้ผม

ผมเลยรีบนุ่งผ้าขนหนูทั้งๆที่ควยแข็งตุงๆอยู่อย่างนั้น แล้วลุกเดินออกไปหาเกด พอออกมาจากฉากกั้นแล้วมองไปทางกลางห้องใหญ่ผมก็อึ้งกับภาพที่เห็นเลย คือฉากกั้นของเกดกับไอ้เหี้ยกฤษมันเป็นแค่ม่านมุ้งตาข่ายสีขาวใสๆ พาดซ้อนกันไปมา ดูยังกะม่านฉากเตียงในหนังอาร์ของจีน

พอมองเห็นได้มัวๆว่ามีคนสามสีคนกำลังยืนและนั่งอยู่บนเบาะนวดใหญ่กลางฉากม่านนั้น แต่ที่ทำเอาผมใจเสียก็คือ เห็นผู้หญิงคนนึงดูหุ่นเหมือนเกด กำลังอยู่ในท่าแอ่นสะโพกโก้งโค้งหน้าฟุบอยู่กับเบาะ แล้วมีผู้ชายหุ่นสูงใหญ่ซึ่งน่าจะเป็นไอ้เหี้ยกฤษ

มันกำลังรั้งสะโพกผู้หญิงไว้แล้วกระเด้าบั้นเอวมันใส่แบบหนักหน่วงเสียงดัง ปั่ก ปั่ก ปั่ก ข้างๆตัวผู้หญิงเห็นคนสองคนกำลังนอนกอดก่ายกันเหมือนคนนึงจะมุดหัวอยู่ใต้หว่างขาผู้หญิงที่กำลังโก้งโค้ง เห็นแบบนี้ผมถึงกับขาสั่นหน้าชา ทำอะไรไม่ถูกแล้ว

ได้แต่พยายามยืนดูอยู่อย่างนั้น เสียงเกดกับเสียงไอ้เหี้ยกฤษปนกับเสียงผู้ชายผู้หญิงสองคนนั้นก็ครางกันระงมจนไม่รู้ว่าเสียงใครเป็นเสียงใคร แล้วดูเหมือนในมือผู้หญิงอีกคนที่นอนอยู่มีแสงสี่เหลี่ยมเหมือนหน้าจอ lcd ผมตะลึงใจใจเพราะนั่นมันกล้องวีดีโอ อีกมือเธอก็กำลังกำรูดท่อนควยให้หมอนวดชายไปด้วย

ถึงตอนนี้ผมหัวหมุนติ้ว รู้สึกเคว้งคว้างคิดอะไรไม่ออกเพราะภาพที่เห็นมันดูยังไงก็คือเซ็กส์หมู่แน่ๆ เลยเข่าอ่อนยืนไม่ไหวทรุดตัวลงคุกเข่ามองดูอยู่อย่างนั้น ผมเลยเริ่มเห็นภาพชัดขึ้นว่า คนที่นอนโก้งโค้งให้ไอ้เหี้ยกฤษกระหน่ำเอวใส่อยู่นั้นคือเกดแน่ๆ ส่วนสองคนข้างๆก็คือ หมอนวดชายหญิงเพราะเห็นใส่แต่กางเกงสีขาวๆ

แต่เงาสะโพกของเกดยังเห็นว่ายังใส่บิกินี่สีทองตัวนั้นไว้อยู่ ทำให้ผมเริ่มใจชื้นขึ้นมาบ้าง แต่จู่ๆหมอนวดชายที่นอนหงายมุดตัวอยู่ใต้เอวเกดมันก็ลุกหมุนตัวมันขึ้นมานอนหัวขนานข้างเกด แล้วไอ้เหี้ยกฤษก็เอามือยกตัวเกดให้ยกตัวชันแขนขึ้นจนหมอชายมันแทรกตัวหงายอยู่ใต้ตัวเกดได้พอดี เห็นชัดเลยว่านมเกดเป็นเต้าโล่งๆไม่มีบิกินี่ท่อนบนแล้ว

ผมเห็นเกดหันหน้าไปหาไอ้เหี้ยกฤษแล้วส่ายหน้าไปมา แต่มันก็กดหน้าอกเกดนอนทับหมอชายคนนั้นจนได้ แล้วหมอหญิงที่ถ่ายวีดีโออยู่ก็ถือกล้องเดินเข้ามาเอากล้องยื่นถ่ายหน้าเกดไล่จนถึงสะโพกเกดที่โดนมันขยับเอวกระแทกใส่อยู่เรื่อยๆ

เห็นไอ้หมอชายคนนั้นมันก็ล้วงมือจับท่อนควยมันที่เห็นเป็นลำใหญ่ๆดำๆสาวไปมา ก่อนที่ไอ้เหี้ยกฤษจะหยุดอัดเอวใส่เกดแล้ค่อยๆถอนเอวมันออก แล้วมันก็ดันสะโพกเกดให้นอนลงทับตัวหมอนวดชาย หมอชายมันก็ทำท่ามือนึงดึงตะปบก้นเกดขึ้น อีกมือนึงมันก็ทำท่าเอาควยมันที่ตอนนี้ผมมองไม่เห็นแล้วเพราะสะโพกเกดนอนทับบังไว้อยู่ มันทำท่างัดมือขึ้นไปมา

ก่อนจะค่อยๆกดสะโพกเกดลง เห็นเกดส่งเสียง อ๊าาา อึ๊ แล้วหมอชายมันก็เอามือยกสะโพกเกดขึ้นลงเป็นจังหวะ พั่บ พั่บ พั่บ หมอหญิงก็ถือกล้องเหมือนถ่ายเน้นตรงช่งล่างทั้งสองคน ไอ้เหี้ยกฤษมันก็กำรูดควยใหญ่ๆของมันไปมา มองดูเหมือนมันถือกระบอกอะไรใหญ่ๆอยู่ แล้วมันก็เถิบเอวมันลงหาสะโพกเกด

มันจับก้นเกดให้หยุดนิ่งๆแล้ทำท่าจับบั้นเอวมันกดเข้าหาสะโพกเกด เห็นเกดส่งเสียงร้องบอก อ๊ะ โอ้ย ม่ายย เอา โอ๊ยย แต่เกดขยับตัวไม่ได้เพราะโดนไอ้หมอชายมันกอดไว้อยู่ จนไอ้เหี้ยกฤษมันกดเอมันเข้าชิดแก้มก้นเกดได้เสียงมันก็บอก โอ๊ววว สุดยอดดเลยเกดจ๋า

แล้วมันก็ค่อยๆจับบีบขยำแก้มก้นเกดให้ขยับสาวเข้าหาเอวมัน ปากมันก็ร้อง โอยยย ซ๊๊ดดด อูยยสสส เกดก็มีแต่เสียง อึ๊..อึ๊กก อื้อออ พักนึงจากสาวช้าๆมันก็สาวเอวมันใส่เกดเร็วขึ้นจนถึงขั้นรัวระหน่ำทั้งสามคนก็ครางกันระงมอีกครั้ง จู่ๆก็มีมือมาแตะจับหน้าผมให้หันหา

เป็นน้องบิวเธอนั่นเอง บิวดูทำตาเยิ้มมองแวบไปที่พวกนั้นแล้วบอกผม พี่บอยอย่าสนใจเลย เดี๋ยวบิวจะปลอบพี่เองนะ บิวให้สดเลย ถือว่าเป็นรางวัลพิเศษ  ผมเองไม่เหลือสติจะคิดอะไรต่อแล้ว เลยเดินตามมือบิวมานั่งตรงโซฟาข้างๆ

แล้วบิวก็ก้มลงถอดบิกินี่ออก ก่อนจะก้าวขึ้นมานั่งคร่อมเอวผม เธอจับหน้าผมซุกเข้าหานมแน่นๆนั้น แล้วกอดหอมหน้าผากผมเหมือนปลอบใจ ก่อนจะล้วงมือกำควยผมให้ตั้งจ่อปากรูหีของเธอพูดว่า บิวให้สดๆเป็นรางวัลลูกค้า VIP คนแรกของบิวนะ

ก่อนจะค่อยกดหีใส่ควยลงมาจนหนอกบิวชิดหนอกผม ผมก็เสียวสุดกลั้นทั้งที่ยังสะเทือนใจกับภาพเมื่อกี้อยู่แท้ๆ แต่พอโดนบิวเอาหีแน่นๆขย่มใสควยผมสดๆแบบนี้ ผมกลับเสียวจนลืมทุกอย่างหมด หัวโล่งไปหมด มันมีแต่ความเสียวควยสุดๆที่โดนบิวขย่มใส่

นานเท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ตอนผมใกล้จะน้ำแตกน้องบิวเธอก็กอดคอผมแน่น ครางเสียงกระเส่าบอกผมว่า บิว.. อ๊ะ ..ให้..แตกใน..นะ อ๊าาาา พอดีกับที่ผมเกร็งก้นเด้งสวนควยใส่หีบิวมิดโคนแล้วน้ำผมก็แตกทะลักใส่ในตัวบิว พรวดดด พรวดดด พรวดด อ๊าาาาา ทั้งผมทั้งบิวร้องครางใส่กันบิวกอดจิกคอผมแน่น

มือผมบีบขยำแก้มก้นบิวค้างอยู่อย่างนั้น ตัวผมก็เอนหัวพิงโซฟาไว้แล้วหายใจหอบบิวก็เอนตัวซบไหล่ให้ควยผมเสียบคาหีบิวไว้อย่างนั้น ผมทั้งเหนื่อยทั้งเสียวจนหัวโล่งไปหมด ตาผมก็เริ่มเคลิ้มจะปิด ก่อนจะหลับไปหูผมยังได้ยินเสียงพวกนั้นร้องครางกันสุดเสียงไม่มีหยุด

........................................................................................................................................

ผมผล่อยหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ ตอนสะดุ้งตื่นทุกอย่างก็เงียบไปหมดแล้ว ได้ยินแต่เสียงเพลงบรรเลงทำนองเบาๆในห้อง  บนตัวผมก็ว่างเปล่า ผมพยายามชันตัวขึ้นก็ไม่เห็นบิวอยู่ในห้องแล้ว เลยขยับแว่นตามองไปทางเบาะใหญ่กลางห้องก็เห็นตัวคนนอนๆอยู่แค่คนเดียวน่าจะเป็นผู้หญิง

ผมพยายามมองหาแล้วพูดเรียก เกด เกด ไอ้กฤษ ก็ไม่มีเสียงใครตอบมาเลย มีแต่เสียง อือออ ตอบมาเบาๆ  เสียงเหมือนจะเป็นเกด  ผมเลยกลั้นใจค่อยๆเดินไปหาตัวเกดที่เห็นนอนตะแคงข้างอยู่บนเบาะนวดใหญ่กลางห้อง

พอแหวกม่านออก ผมก็ใจสะท้านเลย เพราะเห็นตัวเกดนอนหลับตาอยู่ผมเผ้ายุ่งกระเซิงไปหมด เกดนอนหายใจเบาๆท่อนบนเกดก็เปลือยนมอยู่ เห็นมีแต่รอยแดงเป็นจ้ำๆรอบฐานนมเกด สะโพกเกดก็มีรอยแดงๆจ้ำตามแก้มก้น และที่ทำให้ผมน้ำตาปริ่มๆจะไหลก็คือ

ตรงร่องก้นเกดที่นอนหนีบขาตะแคงอยู่ แม้จะมีบิกินี่ใส่ไว้เหมือนเดิม แต่ผ้าสามเหลี่ยมมันก็โดนม้วนเบี่ยงไว้ข้างๆแคมขาเกดชัดเจน จนกลีบพูหีเกดโผล่ล้นโชว์อยู่ มองเห็นมีคราบน้ำใสๆไหลย้อยเลอะเต็มร่องก้นเกดไหลลงมาอาบโคนขาเต็มไปหมด

ผมสูดหายใจเข้าค่อยๆก้มลงมองดูใกล้ๆ ก็เห็นชัดเลยว่า กลีบพูหีของเกดบวมแดงจนน่ากลัว ปากรูหีเกดก็เป็นรอยแดงๆเหมือนถลอกเลือดซิป ปากรูหีดูโบ๋ไปนิดๆ มีคราบน้ำขาวๆใสๆไหลย้อยจากปากรูออกมาให้เห็นชัดเจน

มองรอบๆก็เห็นบิกินี่ชิ้นบนของเกดตกอยู่ ผ้าปูบนเบาะก็มีแต่รอยเปียกน้ำเป็นดวงๆกลิ่นคาวน้ำว่าวผู้ชายก็คลุ้งไปหมด ไม่ต้องบอกก็รู้ว่านี่มันเย็ดเกดจริงๆ ไม่ใช่แค่ถูไถภายนอกอีกแล้ว ผมพยายามตั้งสติคิดในใจว่า ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไงแต่ตอนนี้ผมต้องดูแลเกดก่อนถึงมันจะช้าไปแล้วก็เถอะ

ผมเลยเอื้อมมือช้อนหัวเกดมาหนุนตักแล้วเรียกปลุกเกด เกด เกดจ๋า ตื่นสิ เกดก็ค่อยๆหยีตาร้อง อื้อออ โอ๊ะ โอ้ยยย อูยยย เกดหยีตาคิ้วขมวด ขยับมือกุมเนินหีไว้ก่อนจะค่อยๆลืมตาดูผม บอย... แล้วเกดก็น้ำตาไหลอาบแก้มเอามือกุมปาก ร้องไห้สะอื้นบนตักผม

ผมก็ร้องไห้น้ำตาไหลตามเกดน้ำตาผมไหลเต้มแว่นตาตัวเองเต้มไปหมด แปบนึงผมก็ค่อยๆกลั้นใจถามเกด  เกดเป็นยังไงบ้าง เจ็บมั้ย เกดบอก อือ นิดหน่อย....บอย...ไม่โกธรเกดหรอ  ผมบอก  ไม่โกธรหรอก บอยรักเกดนะ ผมพูดเสียงสั่น เกดก็สะอื้นโฮดึงคอผมโน้มลงกอดแน่น เราสองคนเลยกอดกันสะอื้นอยู่แปบนึง

จนผมเริ่มทำใจได้ตั้งสติ พยายามค่อยๆถามเกดว่า เกดจ๋า เกดยอมให้มันทำเพราะเกดโกธรตอนที่บอยมีอะไรกับน้องบิวเค้าใช่มั้ย เกดก็ซู้ดจมูกสะอื้น ค่อยๆพูดบอก เปล่า ไม่ใช่เพราะบอยหรอก ผมตั้งใจฟังปล่อยให้เกดพูด

เกดโดนกฤษเค้า....ทำได้ตั้งแต่ในป่าที่เขาใหญ่แล้ว...  ผมอึ้งเลยแต่ก็แข็งใจฟังให้เกดพูดต่อ  เพราะว่าตอนอยู่บนรถขาไป...เค้าเอาของเค้ามาดันๆถูๆโดนปากรูจิมิเกดจนเค้าเสร็จ เหมือนเค้ายั่วให้เกดมีอารมณ์ แล้วเค้าก็เลยทำเกดตอนอยู่ในป่าได้จนได้...  ผมได้ยินชัดเจนแบบนี้ก็ตาสว่างเลย

เข้าใจภาพทุกอย่างชัดเจนปะติดปะต่อจนเข้าใจเรื่องทั้งหมด  เกดก็พูดอีกว่า  ตอนกลางคืนเค้าก็ทำเกดจริงๆตั้งหลายครั้ง ที่บอยตื่นมาเห็นนั่นคือครั้งที่สองแล้ว ผมฟังถึงตรงนี้ก็น้ำตาไหลตกในได้แต่เอามือลูบหัวเกดเบาๆให้เกดค่อยเล่าระบายออกมาให้หมด

เกดบอก ตอนเช้าบอยยังไม่ตื่น เกดก็โดนเค้าทำอีกครั้งนึง  ตอนบอยอาบน้ำเกดก็ยังโดนเค้าขอทำอีกครั้งตรงครัว... เกดซู้ดจมูกอีกครั้งก่อนะเล่าต่อว่า  กฤษเค้าบอกเกดว่าไหนๆเค้าก็ทำไปแล้ว ขอเค้าทำอีกเรื่อยๆละกัน เค้ารับรองจะไม่บอกให้บอยรูู้

ผมก็รู้สึกเศร้าเสียใจยังไงบอกไม่ถูก แต่ก็กลับไม่มีความรู้สึกจะโกธรไอ้เหี้ยกฤษมันเลย คงเพราะผมรู้ตัวดีว่าผมเองก็มีส่วนกับเรื่องทั้งหมดตั้งแต่ที่ผมควยแข็งบนรถแล้ว เรื่องมันถึงเลยเถิดมาขนาดนี้  แล้วถ้าผมไม่แกล้งโง่เข้าข้างตัวเอง มันก็คงไม่เป็นแบบนี้ ผมเลยถามเกดต่อว่า ยังงี้เมื่อเช้าตอนอยู่ในห้องบอย  มันก็ทำเกดจริงๆใช่มั้ย  

เกดก็บอก  อือ  ตั้งแต่บอยวิ่่งลงไปเค้าก็เบี่ยงกางเกงในเกดแล้วจับของเค้าใส่ทำเกดแล้ว จนบอยมาอาบน้ำเค้าก็เลยทำต่อจนเสร็จน่ะแหละ ผมก็เริ่มโกธรไอ้เหี้ยกฤษมันขึ้นมานิดๆที่มันเห็นผมโง่ขนาดนี้ แต่อีกใจผมก็สมน้ำหน้าตัวเองมากกว่า เพราะอย่างว่า ถ้าผมไม่เปิดโอกาสหลายครั้งตั้งแต่แรกๆ เกดก็คงไม่โดนมันเย็ดซะขนาดนี้

เกดบอก แล้วแบบนี้บอยจะทำยังไง......บอยจะเลิกกับเกดมั้ย ผมรีบบอก เกดจ๋า บอยยังรักเกดเหมือนเดิมนะ บอยไม่ทิ้งเกดหรอก แต่เรื่องนี้บอยต้องเคลียร์กับไอ้เหี้ยกฤษให้รู้เรื่อง เกดก็ชันตัวขึ้นกอดผมแน่นสะอื้นเบาๆอีก แล้วเสียงไอ้เหี้ยกฤษก็เดินเข้ามาในห้องบอก  อ้าว บอย เกด ตื่นกันแล้วหรอ

ผมก็ค่อยๆบอกเกดให้นั่งดีๆก่อนจะลุกขึ้นยืนมองหน้ามัน  มันอึ้งเงียบไปนิด ก่อนจะถามผม มึงรู้เรื่องแล้วใช่มั้ย  ผมเลยพุ่งพรวดเอาหมัดชกเข้าหน้ามันดัง พลั่กก เกดก็ตกใจเรียกผมเสียงหลง บอย อย่า !! ไอ้เหี้ยกฤษมันก็ตัวเซหน้าหันไปนิดๆ ก่อนมันจะเอามือกุมจับหน้ามันเบาๆแล้วพูดกับผม

เออ ก็สมควรที่มึงจะโกธร ทั้งผมทั้งมันเงียบกันไปพกนึงเกดก็ทำหน้าตื่นๆมองดูเงียบๆ แล้วมันก็เริ่มขึ้นมาก่อนว่า บอย กูขอโทษมึงไว้ตรงนี้เลยละกัน แต่กูขอบอกมึงตรงๆเลยนะ ที่กูทำไปทั้งหมดเพราะกููหลงรักเกดจริงๆ กูรักเกดตั้งแต่เห็นเกดครั้งแรกตอนปีหนึ่งแล้ว พอมีโอกาสแบบนั้นกูเลยอดใจไม่ไหว ผมก็อึ้งไปนิด หายใจเข้าปอดลึกๆแล้วบอกมัน

เออ กูรู้ แต่เกดเป็นแฟนกูแล้ว ถ้าไม่ติดว่ากูเองก็มีส่วนกูคงโกธรมึงมากกว่านี้ มันบอก เออ กูก็นึกว่ามึงจะต่อยกูเยอะกว่านี้ด้วยซ้ำ  เกดก็ลุกมายืนข้างๆกุมมือผมไว้  ไอ้กฤษมันก็บอก  เกดเราขอโทษนะ เกดก็เม้มมุมปากตอบมัน มันก็บอกผม บอย กูรู้ว่ากูผิดต่อมึงกับเกด

กูคงไม่มีอะไรจะขอโทษ นอกจากยกรถบ้านกูให้มึงคันนึงกับเงินอีกนิดหน่อย ไม่ใช่กูจะเอาเงินฟาดหัวมึงนะ กูแค่อยากให้เกียรติความรักของกูกับมึงที่มีให้เกดเหมือนกัน  ถึงตรงนี้ผมกับเกดก็อึ้งๆมองหน้ากัน มันบอก มึงจะว่ายังไง ผมหันมองตาเกดแล้วบอก ก็คงเอาตามที่มึงว่าอะแหละ

แต่ต่อไปนี้ก็ให้กูกับเกดคบกันสบายๆเถอะ อยากให้เรื่องมันจบแค่นี้ มันก็ถอนหายใจนิดนึง ก่อนจะตบไหล่ผมแล้วบอก ก็ได้ กูสัญญาเลย เกดโอเคมั้ย เกดก็บอกมัน อือ พวกเราเลยยืนสูดหายใจเข้าปอดกันคนละซู้ด ก่อนจะค่อยๆพากันจัดการตัวเอง แล้วขับพากันออกมา

ตอนขากลับไอ้เหี้ยกฤษมันก็ให้เกดนั่งข้างหลังคนเดียว ส่วนมันมานั่งคู่กับผม มันบอกว่าหมดเวลาของมันแล้ว ต่อไปนี้มันจะตั้งใจรักษาสัจจะบ้าง เกดจะได้มองมันดีกว่านี้ ผมกับมันก็กลับมาคุนตามปกติ เกดก็ดูสบายใจขึ้นมาก

พอหลังจากวันนั้น มันก็ทำตามที่พูด มันเซ็นยกรถฮอนด้าฟรีดคันนั้นให้ผม แล้วโอนเงินเข้าบัญชีผมห้าแสนให้เกดอีกล้านนึง แล้วมันก็ไม่มากวนผมกับเกดอีกเลย  แต่ชีวิตผมกับเกดก็ไม่ได้เหมือนเดิมซะทีเดียว

เพราะหลังจากนั้น ผมก็เริ่มมีรสนิยมแปลกๆ ชอบให้มีคนอื่นมาร่วมแจมเวลาเอากันกับเกด เกดก็เหมือนกัน ตอนแรกปฎิเสธ ตอนหลังๆมาเกดก็เออออกับผมด้วยดี  เรื่องมันก็เลยเป็นไปซะแบบนี้

........................................................................................................   END  ...............................................................................................................

aunwatch