ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแพรวสาวมหาลัย

เริ่มโดย ifreedom, กรกฎาคม 14, 2014, 12:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

ในรั้วมหาลัยสมัยนี้สำหรับบางคนเรื่อง SEX นั้นถือเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วมีเกิดขึ้นได้เป็นประจำ ไม่จำเป็นต้องรักชอบเสมอไปขอแค่ถูกใจยอมนอนด้วยก็มี สถานการณ์พาไปก็มี ขายตัวก็มี นึกสนุกก็มี มากมายหลายเหตุผล ขอจบลงด้วยคำว่าต้องโดนเอา ไม่ว่าชายหรือหญิงสมัยนี้ก็คิดแบบเดียวกัน ดังนั้นไม่ต้องมองว่าผู้ชายจะหื่นฝ่ายเดียวเสมอไปบางครั้งผู้หญิงก็หื่นกว่าผู้ชายก็มีถมเถไป ดังข้างต้นที่กล่าวมาตัวผมนั้นได้ยินข่าวลือต่างๆนาๆของผู้หญิงคนนึง เธอชื่อแพรว แพรวนั้นจัดว่าค่อนข้างสวยเลยทีเดียว ขาวหมวย เป็นที่ต้องตาของชายหลายๆคนเลยทีเดียว ข่าวลือของแพรวที่ได้ยินมานั้นมักจะออกไปทางเสียๆหายๆ ประมาณว่าใครเข้ามาหาเธอไปด้วยหมดและแพรวก็เสร็จกับทุกคนที่ยอมไปด้วย จึงมีผู้ชายหลายๆคนเข้าไปหาแพรวเพื่อหวังฟันเธออยู่เยอะแยะไปหมด แต่ก็มีข่าวลือจากคนที่ไปเที่ยวกับแพรวอยู่ด้วยว่าได้แพรวบ้างไม่ได้บ้างแต่ส่วนใหญ่จะไม่ได้ บางรายก็บอกว่ายอมง่ายๆ ผมเลยนึกคึกอยากลองดูกับเขาบ้างดูซิว่าอันไหนเรื่องจริงเรื่องเล่นกันแน่โชคดีก็ได้เอาน้องแพรว โชคร้ายก็แห้วแค่นั้นเอง จึงอาสาสมัครเป็นหนึ่งในชายหลายๆคนที่หวังจะฟันน้องแพรวตามข่าวลือ พอมาเจอตัวจริงเข้าก็ไม่ได้เป็นอย่างที่คิดชายที่เข้ามาหาน้องแพรวนั้นเจอปฎิเสธระเนระนาดตามๆกันไม่ได้ง่ายตามข่าวลือ ผมเห็นอย่างนั้นเลยคิดว่าคงเข้าหาตรงๆไม่ได้และคงต้องหาวิธี และจังหวะก็มาถึงมีผู้ชายหลายรายมาตามตื้อน้องแพรวอยู่เรื่อยๆและน้องแพรวก็พยายามเดินหนี ผมเลยถือโอกาสเนียนทำเป็นเข้าไปแทรกระหว่างกลุ่มแล้วเข้าไปทักแพรวว่า ทำไมมาช้าจังรอนานแล้ว น้องแพรวทำหน้างงๆ แต่ก็ไหวพริบดีเล่นตามน้ำทันที บอกพอดีมีคนมาตามตื้ออยู่เลยมาหาช้าหน่อยนะ ผมบอกเหรองั้นไปกันเถอะแล้วหันหลังเดินไป แล้วน้องแพรวก็รีบวิ่งตามมาทันที พวกที่เหลือเห็นแบบนี้เลยถอดใจไปตามๆกันยอมถอยไป พอจบเรื่องเดินไปได้ซักพักน้องแพรวก็ขอบคุณผม บอกขอบคุณที่ช่วยนะผมบอกไม่เป็นไรพอดีเห็นพวกชอบตื้อแล้วไม่ชอบนะเข้ามาเห็นพอดีเลยเข้ามาช่วย(แถไปเรื่อยแหละ) แต่เท่าที่เห็นก็ค่อนข้างจะตามที่ได้ยินข่าวลือมาเลยนะว่าน้องแพรวเจอผู้ชายมาตามตื้อไม่ขาดสายด้วยข่าวลือแบบนั้นจริงๆ น้องแพรวถามว่าข่าวลือแบบไหน ผมถามตอบว่าถ้าถามไม่โกรธนะ แพรวพยักหน้าตอบ ผมเลยบอกไปตรงๆว่า ก็ข่าวลือที่ว่าถ้าแพรวยอมไปกับผู้ชายคนไหนก็จะเสร็จผู้ชายคนนั้นทุกคนนะจริงอย่างที่เขาพูดไหม น้องแพรวถามกลับมาว่าแล้วผมละคิดยังไงกับข่าวนั้นเข้ามาช่วยเพราะเรื่องนี้ด้วยรึเปล่า ผมก็ตอบไปว่าเปล่านะ(แหลสด)เห็นคนตามตื้อไม่เลิกเลยเข้ามาช่วยจริงๆนะ น้องแพรวมองหน้าแล้วบอกเหรอ แล้วพูดต่อว่าจริงๆแพรวก็ไม่ได้ยอมใครง่ายๆแบบนั้นหรอกนะแค่อยากจะเที่ยวอยากจะดื่มบ้างเท่านั้นเองมีคนมาชวนไหนไหนก็มีคนเลี้ยงละ เลยไปด้วยซะหน่อยทำนองนั้นเองจะได้ไม่ต้องเปลือง แต่พอทำบ่อยๆเข้าเลยมีข่าวลือแปลกๆออกมา เลยมีคนมาตามตื้อแบบนี้แหละ ผมติดใจกับคำว่าไม่ยอมใครง่ายๆที่แพรวพูดมา จังจะหันกลับไปถามตอนนี้ผมเดินนำหน้าแพรวอยู่ ผมถามแพรวพร้อมกับหันกลับไปพร้อมๆกันว่างั้นข่าวลือที่ว่าก็ไม่จริงสินะสิ้นคำถามพอดีกลับที่หันกลับไปถามแพรวและศอกของผมก็ชนหน้าอกของแพรวเต็มๆ แพรวมองผมแต่ไม่ได้พูดอะไรยืนจ้องหน้าเงียบๆทั้งๆที่ศอกโดนหน้าอกเต็มๆ ผมเลยแกล้งลองดันๆอีกซักนิด แพรวทำหน้าเสียวแล้วร้อง อ๊าส์ เบาๆ แล้วพูดกับผมว่าเลี้ยงเหล้าหน่อยสิ ผมบอกกได้สิที่ไหนดี ร้านไหนดีแพรวบอกขอที่คนไม่มาเจอบ่อยๆนะแล้วถามผมว่ามีห้องไหม ผมยิ้มในใจเยสสสเสร็จตูแน่ แล้วตอบไปว่ามีแพรวบอกเอาเป็นห้องผมละกันจะได้ไม่ต้องมีใครมาเจอ เดี๋ยวเอาไปลือกันอีกแล้วห้องไกลไหมผมบอกไกลไม่มากอยู่หลัง ม.เป็นหอพักนะชื่อ...นี้ แพรวบอกอ้อรู้จักนะห้องอะไรละเดี๋ยวตามไปทีหลังไม่อยากไปด้วยกันเดี๋ยวมีคนมาเห็น ผมบอกได้กี่โมงดี แพรวบอก ทุ่มนึงละกันกำลังดี ซื้อของกินไว้เยอะๆละจะไปกินให้อิ่มเลย ผมตอบแน่นอนเดี๋ยวจัดเต็มให้จะจัดให้เต็มอิ่มเลยพร้อมนึกในใจว่าอิ่มจนยืนไม่ขึ้นเลยทีเดียว และก็แยกย้ายกัน ผมทำท่าดีใจและคิดว่าได้เย็ดแพรวแน่ๆ ขนาดเอาศอกดันนมยังไม่แสดงท่าทางเลยแถมขอไปที่ห้องอีก คืนนี้เตรียมจัดเต็ม  ระหว่างที่คิดนึกขึ้นได้ว่าคืนนี้เพื่อนมันนอนอยู่หอนี้หว่าทำไงดี คงต้องแถให้มันไปนอนที่อื่นก่อนละ และก็โทรหาเพื่อนผมทันที มันโวยผมใหญ่เลยผมก็แก้ตัวต่างๆนาๆ จนในที่สุดมันก็ยอมไปนอนที่อื่น หลังจากเคลียเสร็จผมก็ไปจัดแจงของกินและรอให้ถึงเวลานัด และเวลาก็มาถึงราวๆทุ่มสิบนาทีแพรวก็มาเคาะประตูห้องของผม ผมรีบไปต้อนรับทันที แพรวยังใส่ชุดนักศึกษามาอยู่เลยถามไม่ถือนะผมบอกแน่นอน ชุดที่แพรวใส่เสื้อค่อนข้างรัดกระโปรงก็สั้นแถมรัดจนเห็นขอบกางเกงในอีกขยับนิดขยับหน่อยกางเกงในก็โผล่แล้ว  ไม่รอช้าผมก็ชวนแพรวเข้าห้องคุยกันเรื่องสภาพห้องของผมสักพักก็กินกันทันที ตอนแรกเรานั่งกินตรงข้ามกันคุยกันต่างๆนาๆ แอบมองกางเกงในไปเรื่อยๆ พอแพรวกินหมดแก้วผมก็เข้าไปชงให้และก็เขยิบเข้าไปหาทีละนิดทีละนิดจนมานั่งติดๆกันระหว่างที่คุย ชงเหล้า หรือหยิบกับแกล้ม ผมแอบแต๊ะอั๋งแพรวตลอด ทั้งแอบเอามือลูบก้น เอามือชนหน้าอก  แพรวตอนนี้ตาเยิ้มแล้วคงเพราะฤทธิ์เหล้าและก็นั่งชันเขาข้างขวาอ้าขาอ้าซ่าเหมือนลืมไปแล้วว่าใส่กระโปรงอยู่ ผมเห็นว่าโอกาศเหมาะเลยยิงคำถามกับแพรวเลยถามแพรวว่าแพรวเป็นจริงตามข่าวลือไหม แพรวถามว่าคิดว่าจริงไหมละ ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อนะแต่มาติดใจตรงคำว่าไม่ยอมใครง่ายๆที่แพรวพูดออกมาบวกกับ... ระหว่างที่พูดผมเลื่อนมือผ่านขาที่ตั้งชันโชว์กางเกงในของแพรวแบบเต็มตาแล้วลงมือลูบหีของแพรวผ่านกางเกงในที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำที่เยิ้มติดกางเกงในอย่างช้า ตรงนี้ของแพรวมันเยิ้มหมดแล้วเลยต้องคิดว่ามันเป็นความจริงซะแล้วละ แล้วก็ลงมือลูบหีของแพรวช้าๆเบาๆเรื่อยๆ แพรวสดุ้งทำหน้าเสียวร้องครางในลำคอ หันมามองด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มพร้อมพูดว่างั้นจะรออยู่ทำไมละจัดให้แพรวซักยกสิค่ะ แพรวเงี่ยนแล้วเล่นแกล้งทำเป็นเฉียดโน้นเฉียดนี้ไปมาคิดว่าไม่รู้เหรอว่าจงใจ ผมประกบปากแพรวทันทีพร้อมมือที่ลูบทีอย่างช้าๆและก็เพิ่มความไวขึ้น แพรวก็เร่งตามจังหวะเอามือกอดตัวผมและแลกลิ้นอยากดุเดือดดูดปากกันอย่างเมามัน สลับมือนวดนมกับลูบหีของแพรวอยู่เรื่อยๆ ผมไม่รอช้าปล่อยปากออกจากแพรวแล้วดึงกางเกงในของแพรวออกพร้อมยืนหวังจะถอดกางเกง แพรวก็ไม่รอช้ารูดซิปกางเกงผมออกแล้วรีบควักควยออกมาอมทันที ผมยืนร้องซีดซ้าดด้วยความเสียวเพราะแพรวทำเก่งมาก ไม่กี่นาทีผมแตกใส่หน้าแพรวนทันที และผลักแพรวลงนอนแหวกขาจับควยยัดหีมิดด้าม  แพรวร้องอ๊าส์!!!ดังลั่นพร้อมแอ่นตัวตามแรงกระแทก แล้วผมก็ดึงควยออกช้าๆ แพรวลากเสียงซีดดดดแล้วกระแทกมิดด้ามอีกรอบแพรวร้องอ๊าส์ตามจังหวะ ผมเสียบเข้าเสียบออกอยู่แบบนี้4-5รอบแล้วก็เริ่มซอยแพรวทันที แพรวครางเสียวได้อารมณ์มากก ตัวก็บิดไปบิดมาตามจังหวะ ใบหน้าแดงระเรือแสดงสีหน้าบิดเบี้ยวด้วยความเสียวและมีความสุข ร้องครางครางซีด ซาดด เอามือมากอดตัวผมแล้วประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ปากก็จูบไปเรื่อยๆ ควยก็ซอยเข้าออกไม่ยั้ง อารมณ์ตอนนี้ พลุ่งพล่านเมามันกับการเอากันอย่างเต็มที่ แล้วก็มีเสียงหนึ่งดังขึ้นมา เอ้ยกุลืมบัตรATMวะมึงเห็นบ้างป่าววะ เพียงแค่ไม่กี่วิมันพูดต่อว่า อ้าวมึงไล่กุออกจากห้องแล้วมึงมานั่งก้งของมึงอยู่คนเดียวนี้นะ ตั้งแต่มันส่งเสียงเข้ามาและพูดจบใช้เวลาแค่ไม่กี่วินาทีมันก็เห็นสภาพของผมในตอนนั้นทันที ออนี่มึงไล่กุให้ไปนอนที่อื่นเพราะมึงพาสาวมาเย็ดสินะ แสรดเอ้ยเห็นสาวดีกว่าเพื่อนสินะ เออกุเข้าใจกุไปและแต่มึงต้องเลี้ยงกุทีหลังด้วยนะ ตั้งแต่มันเดินเข้ามามันก็พูดอยู่คนเดียวเลยแฮะผมคิดในใจ แต่ผมก็ยังอยู่ในสภาพที่เอาแพรวอยู่ควยแช่หีแพรวไว้ตั้งแต่มันเข้ามา ระหว่างที่มันจะเดินออกไปมีเสียงดังขึ้นมาว่า เดี๋ยว!!!อย่าพึ่งไป เสียงที่พูดขึ้นมาก็น้องแพรวนั้นเองตอนแรกผมนึกว่าแพรวต้องบอกห้ามไปบอกใครแน่ๆแต่ที่ไหนได้แพรวกลับมาว่า ไหนไหนก็มาแล้วมาทำด้วยกันเลยแพรวเงี่ยนสุดๆแล้วมาพร้อมกัน2คนเลย พร้อมหันมามองหน้าผมต่อเลยไม่ไหวแล้วเงี่ยนเหลือเกินแล้วก็ดึงหน้าผมจูบต่อทันที จากที่ผมงงอยู่แต่พอแลกลิ้นกับแพรวแค่แป๊บเดียวอารมณ์ก็กลับมาซอยแพรวต่อทันที พอผมผละปากออกจากกันเพื่อนผมในสภาพเปลือยท่อนล่างก็เข้ามาจับนมแพรวพร้อมเอาควยจ่อปากอย่างไว แพรวเองก็ไวไม่แพ้กันจับควยเพื่อนผมชักซักพักก็อมควยเพื่อนผมโดยไม่รีรอ เพื่อนผมพูดนึกว่าใครที่ไหนน้องแพรวคนดังนี้เองกำลังจะหาทางล่อเลย อยู่ๆได้แบบนี้โชคดีจริงๆวะ เอ้ยมึงใกล้ยังวะกุอยากล่อน้องแพรวใจจะขาดแล้ววะอมเก่งชิบแป๊บเดียวกุจะแตกและ เอองั้นอีกแป๊บใกล้ละผมตอบมัน แล้วก็เร่งความเร็วซอยน้องแพรวเร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียงเนื้อกระทบกันดังปั๊บๆๆ น้องแพรวครางเสียงอู้อี้ทั้งที่อมควยเพื่อนผมอยู่ แต่เนื่องจากผมซอยเร็วแรงแรงควยเลยหลุดจากปากน้องแพรวอยู่เรื่อยๆ จนสุดท้ายเพื่อนผมมันก็ลุกออกไปให้ผมซอยน้องแพรวให้เต็มที่ ผ่านไปแป๊บเดียวผมก็น้ำแตกรีบดึงควยออกจากหีของแพรวแล้วปล่อยน้ำใส่ตัวของน้องแพรว น้องแพรวนอนหอบหายใจถี่ ซักพักร้องอ๊าขึ้นมา เพื่อนผมมันต่อคิวทันทีซอยน้องแพรวแบบไม่รอให้ผมปล่อยหมดก่อนเลย พอปล่อยให้เพื่อนเอาน้องแพรวต่อผมก็ไปชงเหล้ามากินเพิ่มบวกกับชงเพิ่มให้เพื่อนผมด้วย กำลังจะหันไปถามน้องแพรวว่าเอาด้วยไหม ก็ได้ยินเสียงน้องแพรวพูดว่าโอ้ยยยเบาๆหน่อยค่ะ หีแพรวจะพังแล้วใส่มาไม่ยั้งเลยนะ โอ้ยยย ผมมองมันซอยน้องแพรวไม่บันยะบันยังเลย เลยบอกมันเฮ้ยเบาๆหน่อยสิวะไปเก็บกดจากไหนมาวะเนี่ย มันตอบกลับกุอยากล่อน้องแพรวมาตั้งนานแล้ววะเจอตัวจริงแมร่งเลยทนไม่ไหววะ เออกูรู้และเบาๆละกันเดี๋ยวหีน้องแพรวจะพังซะก่อนพูดไม่ทันขาดคำมันร้องถึงแล้วปล่อยน้ำแตกในใส่หีน้องแพรวเต็มๆ แล้วรีบลุกมาหยิบแก้วเหล้าแล้วบอกไอ่เพื่อนเชี้ยเอาสาวไม่บอกกุนะแต่ไม่เป็นไรครั้งนี้กุยกโทษให้เพราะกุได้ฟันน้องแพรวที่อยากลองมานานแล้ววะ แล้วด่าแล้วมึงไปแตกในน้องแพรวทำไมวะเดี๋ยวท้องขึ้นมาทำไง น้องแพรวแทรกขึ้นมาไม่เป็นไรช่วงนี้ปลอดภัย นอนหอบแผ่หลา แต่เบาๆหน่อยสิถึงมันจะเสียวแต่ก็มีเจ็บนะ เพื่อนผมมันบอกโทษทีโทษทีกินเหล้าไหม แพรวบอกกินแล้วลุกขึ้นลงมานั่งที่พื้น ระหว่างที่นั่งน้ำเงี่ยนของเพื่อนผมไหลออกจากหีแพรวนองพื้นเยอะพอสมควร ผมเลยเอามือไปเขี่ยหีแพรวแล้วบอกออกเยอะเหมือนกันนะเนี่ยเพื่อนผมมันซอยไม่ยั้งเลยเจ็บไหม แพรวบอกเจ็บนิดๆแต่ตอนนี้รู้สึกดีเสียวเขี่ยไปเรื่อยๆนะแล้วก็ยกแก้วเหล้าขึ้นมากิน เพื่อนผมมันเอามือมาจับนมน้องแพรวต่อแล้วพูดต่อว่านมน้องแพรวเต็มไม้เต็มมือดีแฮะแถมหัวนมยังดูชมพูอยู่เลยนิแบบนี้ยังผ่านมาไม่เยอะสิท่า ผมทักเฮ้ยมึงถามเกรงใจน้องเขาหน่อยสิ น้องแพรวที่ยกแก้วเหล้าหมดพอดีบอกไม่เป็นไรถามตรงแบบนี้ชอบ แพรวผ่านผู้ชายมาแค่ไม่กี่คนเองครั้งแรกบรรยากาศมันพาไป หลังจากนั้นก็มีอีก6-7ครั้ง แต่ไอ่คนแรกมันพาเพื่อนมาเยอะหวังจะรุมแพรวแต่แพรวรู้ก่อนเลยไม่ยอมแล้วเลยเลี่ยงๆมันมา หลังจากนั้นก็พวกเพื่อนๆของมันนะแหละที่รู้ข่าวเลยหวังจะมาฟันแพรว ชวนไปกินเหล้าบ่อยๆเพราะรู้ว่าแพรวชอบกินหวังจะฟันแต่แพรวก็ไม่ยอมเหมือนครั้งแรกแล้ว แต่สุดท้ายก็โดนยาปลุกSEXเข้าไปหลังจากนั้นก็เริ่มมีอารมณ์ร่วมแล้ว จากครั้งนั้นแพรวก็เลยมีมีบ้างวันไหนอยากสุดๆจริงๆก็จะยอมๆให้ซักครั้งแต่ก็ดูคนว่าปลอดภัยไหม ถ้าโอเคก็ยอมแบบเพื่อนพี่คนนี้นะพอไว้ใจได้ ผมนึกในใจดีนะตีเนียนเป็นคนดีเลยได้ฟัน แพรวผ่านมาไม่กี่คนเองพี่ก็เพิ่งคนที่4เอง ไม่สิ4กับ5สิแล้วแพรวก็ขำขำ เพื่อนผมก็ถามว่าแล้วไม่คิดจะหาแฟนเป็นตัวเป็นตนบ้างละเปลี่ยนผู้ชายไปเรื่อยๆไม่ดีมั้งมีแฟนอยากโดนก็โดนได้เลยปลอดภัยด้วย แพรวก็บอกก็คิดแล้วแหละเปลี่ยนไปเรื่อยๆก็ไม่ใช่เรื่องดีแต่กลัวแบบคนแรกเรื่องเยอะนิสัยไม่ดี แต่ถ้าเป็นพวกพี่อาจจะโอเคก็ได้แล้วก็หงายหน้ามาจูบผมที่เขี่ยหีน้องแพรวเรื่อยๆตั้งแต่ตอนคุย เอามือจับหัวผมแล้วจูบแลกลิ้นเต็มที่ มือผมก็เขี่ยหีไปเรื่อย เพื่อนผมมันก็โอบเข้าด้านหลังแล้วจับนมทั้งสองข้างเล้าโลมแล้วก็จูบตามซอกคอ น้องแพรวเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ผละออกจากปากผมแล้วก็ล้มตัวนอนหงายหน้าไปอมควยเพื่อนผมต่อ ผมก็ไม่รอช้าแหวกขาน้องแพรวออกแล้วจัดอีกยกต่อทันที น้องแพรวนอนอมควยร้องอู้อี้ นมก็เจอเพื่อนผมเค้นคลึงผลัดกับบี้หัวนม ผมก็ซอยหีน้องแพรวดังเจาะแจะๆ ซักพักก็พลิกตัวมาซอยต่อในท่าหมา ทั้งที่ปากอมควยอยู่แต่ก็แอ่นตัวกระแทกรับควยผมไปพร้อมๆกันด้วย เพื่อนผมมันขอต่อผมเลยปล่อยให้เพื่อนผมมันจับตัวน้องแพรวนอนลงยัดควยใส่ซอยซักพักก็ยกน้องแพรวขึ้นแล้วก็ยืนซอยทั้งแบบนั้น น้องแพรวกอดรัดตัวเพื่อนผมแน่น ร้องครางซีดซาดเสียงดัง เสียงแพรวร้องครางมันชั่งก่อให้เกิดอารมณ์เหลือเกินผมทนไม่ไหวแล้วเจอเข้าไปประกบน้องแพรวอัดแซนวิซทั้งหน้าและหลัง น้องแพรวร้องลั่นจนเพื่อนผมมันต้องปากประกบจูบเพราะเสียงน้องแพรวครางดังมากกลัวเพื่อนข้างห้องได้ยิน ผมกับเพื่อนต่างแข่งกันซอยน้องแพรว เร่งกันขึ้นเรื่อยน้องแพรวคงเสียวมากกอดเพื่อนผมแน่นเลย จนแพรวร้องไม่ไหวแล้วแพรวไม่ไหวแล้วเสียวเหลือเกินโอ้ยยยเสียววว ผมกับเพื่อนผมก็ใกล้ถึงแข่งกันว่าใครจะถึงก่อน ยิ่งใกล้ถึงเท่าไหร่ก็ยิ่งซอยแรงมากขึ้นเท่านั้นน้องแพรวก็ครางดังขึ้นเรื่อยๆไม่สนแล้วว่าใครจะได้ยิน และพวกผมก็ถึงพร้อมกันปล่อยน้ำแตกในใส่น้องแพรวทั้งหน้าและหลัง น้องแพวหลับตาปี๋ครางอ๊าๆๆ ตัวพิงมาที่ผมเพื่อนผมก็ปล่อยตัวน้องแพรวลงยืน แต่ไม่มีทางที่จะยืนอยู่ผมเลยพยุงไว้น้ำเงี่ยนไหลหยดติ๋งๆทั้งรูหีและรูตูดแล้วก็ไหลตัวลงทั้งที่พิงผมอยู่ลงนอนบนพื้นหอบหายใจแฮ่กๆ ผมถามเป็นไงเสียวไหมแพรวบอกเสียวมากเลยเสียวสุดๆ ขอพักแป๊บนะแพรวไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเสียวจนหมดเรี่ยวหมดแรงแล้ว หลังจากนั้นผมกับเพื่อนผมก็มานั่งกินเหล้าปล่อยให้น้องแพรวนอนพักไปก่อน พอแพรวลุกขึ้นก็จะมานั่งกินด้วย แล้วก็วนลูบเดิมไปเรื่อยๆ คืนนั้นทั้งคืนน้องแพรวเจอผมและเพื่อนผมผลัดกันเย็ดทั้งคืนถึงขนาดหลับคาเอาควยแช่ในรูหีกันเลยทีเดียว หลังจากนั้นผมเพื่อนผมและน้องแพรวก็มาสวิงด้วยกันบ่อยๆอยู่เป็นประจำแต่ก็ไม่มีใครได้ชื่อว่าเป็นแฟนน้องแพรวเลยซักคน                 

scratt69

อยากกลับไปตอนมหาลัยจะเอาให้เข็ดเลย อิอิ