ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยดูญาติตัวเองแก้ผ้าบ้างมาเลากัน

เริ่มโดย yooliooy, สิงหาคม 15, 2014, 10:30:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yooliooy

วันนี้ผมจะมาระบายเรื่องสมัยประถม แฮ่มๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง

สมัยประถมผมไปอยุ่บ้านยายช่วงปิดเทอม บ้านยายผมมีป้า ยาย น้า

น้าผมเป็นคนสวยนะ ในสายตาผมตอนนั้นโคตรอยากเย็ดน้าเลยเอาตรงๆแหล่ะ

40กว่าได้น้าผม ตอนนั้นน้าผมอาบนํ้าเสร็จ ผมก็ไม่รู้ว่าผีห่าซาตานไรมันเข้าสิง

น้าผมปิดประตูห้องไปแล้ว แต่ผมนอนกับป้ามันห้องข้างๆติดกัน

แล้วทีนี้มันมีโต๊ะตัวหนึ่ง ผมก้มองลู่ทางดีๆยายกับป้าไม่มา ผมก็แอบปีนโต๊ะ

แล้วชะโงกๆหัวไปส่องบนกำแพง ผมมองตั้งแต่น้าผมถอด เขาเรียกไรอ่ะ เอาผ้าขนหนูมามัดตัว 

ตอนนั้นผมเห็นก้นหน้านี้เงี่ยนสุดๆ ทีนี้ก้มหลบไปกลัวเรื่องแตก มองอีกทีเห็นน้าเปิดกระจก

แล้วเห็น นมนี้ตู้ม ตอนนั้นอื้อหืออารมมันสุดๆ แอบมองอยุ่2-3 ละก็เลิกกลัวโดนจับได้

แต่ก็มีแอบมองอยุ่3-4 ครั้ง ในตอนนั้น เคยแอบไปดมกางเกงในน้ากับยกทรงอีก แล้วจินตนาการว่ากำลังเด้าน้าอยู่

แต่ตอนนี้ไม่แล้ว ใครเคยทำแบบผมบ้างอ่ะ 555เปิดอกเลยลูกผู้ชายด้วยกัน 

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นหัวนมน้าผมโผล่มา  เพราะแกลืมติดกระดุมชุดนอนเม็ดหนึ่ง  ถึงหัวนมจะดำๆหน่อยแต่ก็กระตุ้นอารมณ์  หลังจากนั้นผมก็เห็นนมแกเต็มๆสองเต้าเลย  นมแกใหญ่มาก  เต้าขาวเต่งตึง  ถึงหัวนมจะดำ   ตอนผมชักว่าวก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ   ตอนหลังก็ลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย  ตอนหลังมีครั้งหนึ่งผมเข้าใจผิดว่าเป็นน้า  แต่กลับกลายเป็นแม่  ผมเลยแอบดูแล้วชักว่าวด้วย  แล้วเวลามีญาติผู้หญิงมาพักที่บ้านนี่ผมก็แอบดูตอนอาบน้ำแล่วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำเลย