ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[สอบถาม/ห้องH-Dojin] กำลังตาหาโดจินเรื่องหนึ่ง ช่วยโผ้มที

เริ่มโดย farris777, สิงหาคม 16, 2014, 01:12:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

farris777

กำลังตามหา H dojin เรื่องนึงน่ะครับ ที่เคยโพสในหมวดแปลไทยในเวปนี้ (อันนี้แน่นอนเพราะแปลไทยผมดูเวปเดียว)

โดจินเรื่องนี้มีประมาณ 3 ตอนขึ้นไปน่ะครับจำไม่ได้ว่าเท่าไหร่ แล้วภาพก็สวยๆ ดูไม่ใช่โดเก่าๆ แล้วก็ไม่ใช่แนวแบบโลลิน่ะคับ

เนื้อหาของเรื่อง

เกี่ยวกับกลุ่มเด็กนักเรียนผู้หญิงในโรงเรียน ที่ชอบไปรังแกครูคนหนึ่งบ่อยๆ โดยมีหัวหน้ากลุ่มเด็กผู้หญิงก็คือนางเองที่เป็นหัวโจกนั่นเอง ซึ่งทั้งกลุ่มอารมณ์เปนเลส ญ-ญ

แล้วเกลียดผู้ชาย  เสดแล้วก้เกิดเรื่องอะไรไม่รู้ ทำให้แม่นางเองต้องมาโรงเรียน แล้วก้ให้ลูกสาวโดนครู ตรั่บๆ เพื่อเปนการขอโทษ แล้วจากนั้นครูก็บอกว่า ถ้าเวลาอยู่กันกับ

ครูสองคนต้องเชื่อฟังคำสั่งทุกอย่าง หลังจากนั้นก้เปนมหกรรมการเอาคืนของครู ตรั่บ ในหลายๆที่ (แต่ไม่มีแบบโหดๆน่ากลัวๆ) จนหลังๆเวลากลุ่มนางเอกแกล้งครู นางเอก

ก็รู้สึกไม่สนุกไม่สะใจเหมือนแต่ก่อน แล้วก้ถึงตอนจบ (จำไม่ได้ว่าจบยังงัย T0T) แต่จำได้ฉากนึงว่ามีการ ตรั่บๆ นางเอกต่อหน้ากลุ่มเพื่อนๆด้วยทีนึง ประมาณนั้น

_______________________________________________________________________________________________________________

คือผมก้ได้ทำการหาในหมวดแปลไทยแล้ว ทั้ง 65 หน้า โดยสุ่มจากรายชื่อการ์ตูนที่คุ้นๆ(ไม่ได้ดูทั้งหมด) แล้วก็เสิชหาพวกนักเขียนที่ลายเส้นคล้ายกันจากเวป Fakku 

ก้หามาได้สามวันละ ไม่เจอ T0T   คือมันสนุกมาก ผมชอบ แล้วก็อยากอ่านสุดใจ ลายเส้นก็สวย 5555 ยังงัยก็รบกวนด้วยนะครับ ถ้าใครจำได้ คุ้นๆ หรือรู้จักยังงัยก็รบกวน

ด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า ยังงัยก้รบกวนด้วยยนะครับ    \(- u -")/