ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เเอบชอบคนคนเเรก

เริ่มโดย pawee123, ตุลาคม 11, 2014, 09:14:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pawee123

ผมเกิดมาก็นาน ไม่เคยเเอบชอบใครจิงจังสักที จนมาเจอคนคนนึง ในเฟส คือ ถึงขั้นหลงรัก ไม่เป็นอันทำอะไร พอคุยกับเขาเขาก็ตอบ เเต่เรื่องมีอยู่ว่า มันจะไม่มีเรื่องคุย งง ไหมครับ ผมยังไม่เคยเจอหน้าเธอจริงๆหรอกครับ เเต่จะมีโอกาสได้เจอเร็วเร้วนี้ สิ่งที่ผมอยากถามคือ คนอื่นเป้นไหม ถ้าเจอหน้าคนที่ชอบเเล้วมันจะทำไรไม่ถูกพูดไม่ออก มีวิธีการเเก้ไหมครับปัญหาเเบบนี้ เธอค่อนข้างHot เเต่ยังไม่มีเเฟน เธอบอกเธอไม่ได้ชอบคนที่หน้าตา เบ้าหน้าตัวผมเองก้ไม่ได้ดี เเต่ก็ไม่ได้ขี้เหล่ เเต่ไม่รุจะทยังไง ทุกวันนี้ได้เเต่พยายามทักเฟสเธอไป เห้อเเนะนำทีครับ