ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไมแฟนผมทำตัวแบบนี้

เริ่มโดย darkzinon, ตุลาคม 05, 2014, 08:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkzinon

เราคบกันมาจะ3ปีแล้ว แล้วอยู่วันหนึ่งเธอก็วีนแตกขึ้นมา ไม่ทราบสาเหตุทั้งๆที่เมื่อวันก่อนยังดีๆอยู่เลย ยังสวีทกันอยู่เลย เธอบอกผมว่า เธออยากอยู่คนเดียวซัก 1 เดือน ผมก็ตกใจ หะทำไมละ พอโทรไปหาก็ไม่รับสายตลอด พอรับก็บอกว่า โทรจังเลย อ่าวก็ผมเป็นแฟนคุณนิเป็นห่วงคุณไม่ได้หรอ จากนั้นหลายวันต่อมาผมก็พยายามโทรพยายามถามว่าตนเองนั้นผิดอย่างไรรึ เธอก็บอกมาแค่ว่า ให้ปรับปรุงตัว อ่าวยังไงละนิ ไม่รู้จะทำยังไงพอโทรไปถามที่บ้าน ปรากฏว่าเธอไปข้างนอกครับ แม่เขาบอกว่าไปกับเพื่อนๆ เราก็โทรหาตลอด แต่ไม่มีการับสายใดๆทั้งสิ้น วันนี้ก็เหมือนกัน ไปข้างนอกแต่ตอนเที่ยงรับสายคุยกันแต่เธอก็พูดว่า ปวดหัวๆ เราก็เออๆกินยาแล้วนอนนะ หายไวๆ ตกเย็นโทรไปที่บ้านแม๋บอกไปข้างนอก ชะอ้าว พอโทรไปก็ไม่รับสายกดตัดปิดเครื่องอีกต่างหาก มันเจ็บหัวใจซะเหลือเกิน พอถามว่าจะเอายังไง ถ้าไม่สนใจไม่รักกันแล้วก็ช่วยบอกมาที ผมจะได้ไป เธอก็เงียบ ไม่ตอบ บอกแต่ขอเวลาๆ ผมเริ่มเจ็บกับทรมานมาก ไม่รู้จะทำอย่างไรดี ให้ผู้มีประสบการณ์มาช่วยผมที ทำยังไงดี

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
....