ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชวนเพื่อนมาทำรายงานแต่ได้ทำอย่างอื่นแทน

เริ่มโดย ifreedom, ตุลาคม 24, 2014, 05:53:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมพาเพื่อนมาทำรายงานที่บ้าน วันนั้นไม่มีคนอยู่บ้านเลยพ่อแม่ไปทำงานต่างจังหวัดหลายวัน และจังหวะตรงเสาร์อาทิตย์ผมเลยชวนพวกเพื่อนในกลุ่มมาทำรายงานกันที่บ้าน แต่ตามภาษาทำงานเป็นกลุ่มคนที่ทำก็ทำคนที่ไม่ทำก็ไม่ทำ ดังนั้นจึงมีคนมาทำรายงานที่บ้านผมแค่ 2คนเท่านั้นและเป็นผู้หญิงทั้ง2คน คนแรกชื่อเมย์เป็นคนขาวหมวยหน้าตาน่ารัก แต่ค่อนข้างจะออกห้าวๆนิดนึงในกลุ่มผมกับเมย์จึงคุยเล่นหัวกันบ่อยครั้ง ส่วนอีกคนชื่อพลอยสายแว่นเรียบร้อยขยันเรียน ไม่ออกนอกลู่นอกทางขาวหน้าตาน่ารักไม่แพ้กัน ทั้ง2คนเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็กเลย ทั้ง2คนใส่ชุดไปรเวทมาดูเป็นตัวของตัวเองดีและใส่กระโปรงมาทั้งคู่ พอทั้งคู่มาถึงเราก็ทำรายงานตามปรกติ พอเวลาผ่านไปนานพอสมควรเราก็ว่าจะพักกันและหาอะไรคลายเครียดหน่อย เมย์เลยบอกว่าหาไรเล่นกันดีกว่า เนื่องจากเป็นคนห้าวจึงไม่ค่อยใส่ใจรายละเอียดเท่าไหร่ เมย์เสนอมาว่าเรามาเป่ายิงฉุปกัน ผมได้ยินเลยถามว่ามันสนุกตรงไหนเล่นยังไงก็ไม่แตกต่างจากเดิมเท่าไหร่  เมย์เลยบอกว่าต่างสิเล่นแบบธรรมดามันก็น่าเบื่ออยู่แล้วสิ งั้นเราเพิ่มเงื่อนไขบางอย่างเข้าไปสิเมย์ไปได้ยินมาเลยสนใจอยากลองเล่นแบบนี้ดู ผมถามแล้วอะไรละ ก็ถ้าใครแพ้ต้องทำตามคำสั่งคนที่ชนะทุกอย่างไงเป็นอย่างๆ ไป จะสั่งให้ทำอะไรก็ได้คล้ายๆเกมส์พระราชาแหละแต่นี้คนมันน้อยเลยใช้เป่ายิงฉุปแทน ผมก็ไม่ได้สนใจไรแค่หาไรคลายเครียดไปในตัวก็เลยตกลง พลอยก็เออออตาม เมย์บอกงั้นมาเริ่มกัน จังหวะที่จะกำหนดตัวคนเล่นยังไงอยู่นั้นโทรศัพท์พลอยก็ดังพอดี พลอยเลยขอออกไปคุยโทรศัพท์ คู่เลยลงตัวที่ผมกับเมย์ เมย์แซวว่าระวังให้ดีเถอะเตรียมตัวเป็นเบ้เมย์ได้เลย จะเป็นแบบนั้นเหรอผมกัดกับอย่าแพ้บ่อยละกัน และก็เริ่มรอบแรก ผมชนะผมเลยสั่งให้เมย์ไปเอาน้ำมาให้ผมกินป้อนให้ด้วยนะ เมย์ทำหน้าเซ็งๆแต่ก็ทำตาม ผมแซวแหมตาแรกก็โดนซะและนะ ตาต่อไปอย่าแพ้อีกละ และก็มาเริ่มรอบ2 ผมก็ชนะอีกเลยสั่งให้เมย์โดดตบสัก10รอบผมขำใหญ่เมย์บ่นอย่าให้ชนะมั้งนะจะเอาคืนให้สาสมเลย มารอบที่3 ผมก็ชนะอีกเมย์บ่นไรเนี่ย แต่ผมไม่รู้จะสั่งอะไรเลยบอกให้เมย์มานวดไหล่ให้แทน ระหว่างที่นวดผมก็รู้สึกดีเลยแซวไปว่าดีมากนวดทางโน้นทางนี้ด้วยนะ เมย์ฉุนบ่นอุบอิบตลอดที่นวดผมอยู่ ระหว่างที่กำลังจะพอเลยเอามือยกขึ้นเพื่อบอกแต่หลังมือนั้นไปชนนมเมย์เต็มๆ เมย์ที่ฉุนๆอยู่แล้วเพราะแพ้ตลอดเลยแอบจิก อะไรแอบแต๊ะอั๋งด้วยเหรอเนี่ยเห็นว่าชนะบ่อยเอาใหญ่เลยนะ ผมบอกเปล่าไม่ได้ตั้งใจนะ จะบอกไม่ต้องนวดแล้วแต่มือมันไปชนโทษทีนะ เมย์บอกไม่ต้องเลยได้ทีแอบแต๊ะอั๋งเลยนะลามกจริงๆ ผมเลยชักฉุนบอกไม่ได้ตั้งใจจริงๆนิน่า แหมโดนแค่นี้บ่นจุกจิกไม่เคยมีใครจับนมมาก่อนหรือไง เมย์อึกอักพูดไม่ออก แล้วพูดแบบตะกุกตะกักมาว่า ทำไมจะไม่เคยละมันต้องมีเคยบ้างอยู่แล้วละ แล้วแกละไม่เคยจับนมผู้หญิงเลยสิท่าเลยถือโอกาสจับใช่ไหม จับบ้าไรแค่โดนเอง อ๋อหรอเมย์ตอบกลับ มาต่อกันดีกว่าคราวนี้ไม่แพ้แน่ รอบที่4คราวนี้ผมแพ้ เมย์บอกชนะสักทีไอคนลามกมันต้องโดนแบบนี้ ถอดกางเกงออกซะ ผมบอกจะบ้าเหรออยู่ๆสั่งถอดกางเกง เมย์แขวะต๊ายยย ไม่กล้าเหรอไงเป็นผู้ชายแน่รึเปล่า ผมบอกผู้ชายสิเอาก็เอาวะอย่ามาร้องทีหลังละกัน ผมลุกขึ้นปลดตะขอกางเกง แล้วถอดโยนทิ้งทันที เมย์มองตาเป็นมันเลย ผมแซวไม่เคยเห็นละสิหน้าแดงเลยนะ เมย์รีบกลบเกลื่อนทำไมจะไม่เคยที่บ้านของน้องชายเวลาอาบน้ำให้เห็นประจำ นี้ก็โตแล้วนิทำไมขนาดไม่ต่างกับน้องชายเมย์เลยนิน่าเล็กจริงๆ ผมไม่รู้จะเถียงอะไรเลยบอกมาต่อกันดีกว่า ต่อตาที่5ผมชนะรีบเอาคืนเลย ถอดเสื้อออกเลยไม่ยอมโดนฝ่ายเดียวหรอก เมย์บอกแบบผมจะบ้าเหรอจะให้ผู้หญิงถอดเสื้อเนี่ยนะ ผมกัดไม่กล้าอะดิทีเมื่อกี้ยังกัดว่าเราไม่กล้าอยู่เลยพอถึงตัวเองไม่กล้าละสินะแหมๆเข้าใจนะไม่ต้องก็ได้ เมย์เจอกัดทำหน้าโกรธหน้าแดงก่ำรีบถอดเสื้อโยนทิ้งเลย มาหาว่าไม่กล้าเหรอนี้ไงดูให้เต็มตาว่าทำไมจะไม่กล้า เมย์หลังจากถอดเสื้อก็ยืดอกโชว์เรือนร่างผิวขาวเนียนราวไข่มุกหน้าอกขนาดกำลังพอดี มีเพียงบราสีฟ้าอ่อนๆปิดบังอยู่ รูปร่างของเมย์ผอมเพรียวเข้ารูปมาก ผมมองร่างกายเปลือยท่อนบนของเมย์ตาค้างเลย เมย์กัดทั้งๆที่หน้าแดงก่ำ ตาค้างเลยนะคนลามกไม่เคยเห็นละสิมองให้เต็มตาเลยนะชาตินี้คงไม่ได้เห็นอีกแน่ๆ พอแขวะกันเสร็จต่างฝ่ายต่างก็ไม่ยอมแพ้ความอายไม่เหลือแล้ว ก็มาเริ่มต่อตาที่6ผลออกมาเสมอบ่อยมาก แต่สุดท้ายคนที่ชนะก็คือผมเลยสั่งให้เมย์ถอดกระโปรงออก พร้อมกัดกลับไปว่าอยากให้ดูเต็มตาใช้มะงั้นขอดูเต็มตาเต็มตัวหน่อยละกัน เมย์กัดฟันก้มหน้าค่อยๆถอดกระโปรงลงอย่างตะกุกตะกัก พอถอดเสร็จระหว่างเงยหน้าขึ้นมาเมย์ทำท่าตกใจเล็กน้อยและก็รีบยืนขึ้นเอามือมาปิดทั้งล่างและบน แต่ตาของเมย์ยังมองอย่างอื่นอยู่ ผมสงสัยว่ามองอะไรเลยมองตามและก็ร้องอ๋อทันที ผมยิ้มและแซวกลับไปว่าไงละยังเล็กอยู่ไหมละจ้องตาไม่กระพริบเลยนะ เมย์สะดุ้ง รีบแก้ตัวไม่ได้มองซักหน่อย ผมเลยกัดกลับอีกว่าแล้วจะเอามือปิดทำไมไหนบอกจะให้ดูเต็มตาไงไหนๆชาตินี้คงไม่มีโอกาสได้เห็นอีกแล้วนิขอดูเต็มตาหน่อยสิ เมย์รีบตอบคนมันอายเป็นนะ ผมยิ้มมองหน้าจนเมย์ต้องยอมคลายมือออกยืนตัวตรงโชว์เรือนร่างสาวเต็มตัวผู้ที่ไม่เคยมีชายใดเชยชมมาก่อนบัดนี้ต้องมาเปลือยกายให้เพื่อนหนุ่มดูอย่างเต็มตา เมย์ยืนตรงหลับตาปี๋ ผมจ้องมองแทบจะน้ำลายแทบหก เพราะเมย์แค่สวยไม่พอยังขาวด้วยหุ่นยังกับนางแบบเมย์ตอนนี้มีเพียงแค่ชุดชั้นในสีฟ้าอ่อนปิดบังตัวไว้เท่านั้นเอง ผมจ้องมองจนเลื่อนตัวเข้าไปเรื่อยๆจนแทบจะชนตัว เมย์ลืมตาขึ้นมารีบเอามือมาปิดตามตัว ผมรีบถอยออกเลย เมย์บอกพอแล้วไม่เล่นแล้ว มาถึงขนาดนี้แล้วผมไม่ถอยแน่เลยพูดแทงใจดำเมย์ว่า อะไรเจอแค่นี้ปอดแหกซะแล้วเหรอยังไปไม่ถึงไหนเลยว้ากำลังมันๆเลย แต่เอานะคนมันไม่กล้านิน่า ใครบอกไม่กล้าเมย์เถียงมาต่อกันเลยดีกว่า เข้าสู่ตาที่7 เมย์ชนะ ปากเก่งดีนักใช่ไหมจะเอาให้อายเลยถอดกางเกงในออกเดี๋ยวนี้ ผมยิ้มรีบถอดเลยคราวนี้ไอหนูน้อยของผมไม่มีอะไรปิดบังแล้วผงาดตั้งชี้เด่ไปทางเมย์ เมย์เห็นรีบเอามือปิดปากเลย คงไม่คิดว่าจะถอดง่ายๆแบบนี้เลยผิดคาดเมย์เงยหน้ามามองหน้าผม ผมยิ้มอยู่เมย์เลยรีบกลบเกลื่อนแต่พูดตะกุกตะกักมาก มะมามะมาตะต่อ ต่อมาต่อกันเลย แต่ตาเมย์ไม่อยู่ข้างหน้าแล้วชายตาไปมองไอหนูผมอยู่เรื่อยๆ จนเผลอตัวเริ่มตาที่8แบบไม่ได้ตั้งใจ เป่ายิงฉุปมาก่อนผมออกผมเลยถือโอกาสออกอันที่ชนะไป ถอดกางเกงในเลยขอเอาคืนละทำไมไม่กล้าเหรอ ไม่ให้เมย์ท้วงผมเลยดักทางไว้ก่อนเลย เมย์ที่ยังไม่ทันตั้งตัวยังงงอยู่แต่ก็ตอบแบบอายๆใครบอกไม่กล้าละ และก็ถอดกางเกงในออกระหว่างที่ถอดผมสังเกตว่ามีคราบน้ำเปื้อนอยู่บนกางเกงในของเมย์ด้วย ผมยิ้มเลย และก็เริ่มรอบที่9 เมย์สติกระเจิงแล้วคงไม่ชนะผมแล้วละ และก็แพ้อีกรอบ เมย์บอกคราวนี้อะไรละจะให้ถอดบราใช้ไหมและก็ทำท่าจะถอด ผมยิ้มบอกเปล่าไม่ได้บอกให้ถอดซักหน่อยเมย์มองหน้า เมื่อกี้แอบเห็นมีคราบน้ำบนกางเกงในด้วยปวดฉี่เหรอไปเข้าก่อนก็ได้นะ บ้าไม่ได้ปวดเมย์รีบตอบกลับ ผมถามกลับงั้นมันคราบอะไรละ เมย์หลบตาเบี่ยงหน้าหนีบอกไม่รู้ แต่ผมบอกเรารู้นะเดี๋ยวบอกให้ว่าอะไร ลองเอานิ้วแหย่หีตัวเองดูสิ เมย์รีบด่ากลับจะบ้าเหรอมันน่าอายจะตายผู้หญิงที่ไม่เคยกับเรื่องแบบนี้มาก่อนแบบเมย์เจอเข้าแบบนี้ทำตัวไม่ถูกแน่นอน ผมบอกมาขนาดนี้แล้วจะไปอายอะไรอีกอย่างเราไม่ได้ทำนิให้เมย์ทำเองนะ เราจะนั่งดูตรงนี้นี่แหละอะไรปอดซะแล้วเหรอคนที่เริ่มเกมส์นี้มันเมย์เองนะ และผมก็เดินไปนั่งเมย์ก็ต้องยอมทำตามทำท่าทางกล้าๆกลัวๆเอานิ้วแตะๆ ตัวกระตุกทุกครั้งที่นิ้วโดนที่หี จนสุดท้ายก็เอานิ้วสอดเข้าไป เมย์ก้มหน้าร้องอ๊าทำตาหยี ผมบอกแหย่เข้าไปสิอย่าเอาแต่แตะ เมย์ก็ทำตามแต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆ จนสุดท้ายก็เอานิ้วแหย่เข้าไปได้ครึ่งนิ้วแล้วก็แหย่เข้าแหย่ออก เมย์ยืนตัวขดงอเอานิ้วแหย่หีตัวเองร้องครางเสียงกระเส่า ผมที่นั่งมองก็สาวควยขึ้นลงมองเมย์ช่วยตัวเองเป็นครั้งแรกอยู่ ผ่านไปได้ซักพักเมย์ก็หยุดและนั่งกองลงบนพื้นหน้าแดงก่ำหายใจหอบ เป็นไงบ้างละผมถาม เมย์บอกมันร้อนไปทั้งตัวเลยอึดอัดไปหมดแต่ทำไมกลับรู้สึกดีก็ไม่รู้ ผมบอกเหรอนั้นเขาเรียกว่าอาการเสียวยังไงละ มาต่อกันดีกว่าต่อรอบที่10 ถ้าชนะอีกคราวนี้จะสอนวิธีที่ทำให้รู้สึกดีกว่านี้ให้ เมย์บอกไม่ต้องแล้วพอแล้ว ผมบอกอ้าวทำไมละไม่เล่นต่อแล้วเหรอ เมย์บอกอืมไม่เอาแล้วไม่เล่นแล้วไม่ต้องเป่ายิงฉุปอีกแล้ว สอนเมย์ทีเมย์เบลอไปหมดแล้วตัวก็ร้อนผ่าวไปหมดทำให้เมย์หาจากอาการนี้ที ผมยิ้มเลยแต่ต้องยืนยันก่อน ผมถามแน่ใจนะเมย์บอกเลิกถามได้แล้วเมย์ไม่ไหวแล้วร้อนไปหมดแล้ว ระหว่างที่คุยกันอยู่ผมไม่รู้ตัวเลยว่าเมย์เอานิ้วเขี่ยหีของตัวเองไม่หยุดเลย ผมรีบเดินเข้าไปแล้วบอกอมควยให้หน่อยสิ เมย์เงยหน้าขึ้นมามองด้วยตาที่หยาดเยิ้มมองๆและเอามือจับแท่งควย เอาปากแตะที่หัวควยของผมและก็เอาลิ้นเลียๆเหมือนเวลากินไอติมไม่มีผิด สุดท้ายก็เอาเข้าปากไปทั้งแท่ง เมย์ดูดเข้าดูดออกอย่างช้าๆและก็เริ่มเร่งความเร็วจนไม่น่าเชื่อเลยว่าไม่เคยทำมาก่อน เมย์ทำให้จนผมทนไม่ไหวร้องซี๊ดด ซาดดแต่ก็มีเหมือนว่าจะหลุดออกจากปากเลยกดหัวเมย์เอาไว้ จนสุดท้ายแทบจะชักควยออกจากปากไม่ทันจนน้ำเงี่ยนกระฉูดทั้งในปากและบนหน้าของเมย์ ผมหอบหายใจแฮ่กๆ ทนไม่ไหวแล้วรีบจับตัวเมย์กดลงที่พื้นแหวกขาออกกว้างเบียดตัวเข้าไปเอาควยจ่อปากหีของเมย์พยามยามดันเข้าแต่ยัดเข้าไปไม่ได้ ผมรีบลุกออกจากตัวก้มหน้ามาที่หีทั้งเลียทั้งแหวกรูหีเมย์อย่างกระหาย เมย์กดหัวผมแน่น ร้องครางอ๊า อ๊าลั่นห้อง ผมทั้งแหวกทั้งเลียจนเห็นว่ากลีบหีของเมย์เปิดออกกว้างพอสมควรแล้วรีบลุกขึ้นมาเอาควยยัดอีกครั้ง คราวนี้หัวควยของผมมุดเข้าไปได้นิดหน่อยแล้วเมย์ร้องโอ๊ยเบาๆในลำคอ ผมดันเข้าไปต่อเรื่อยๆจนควยมุดรูหีเมย์เข้าไปได้เมย์กอดตัวผมแน่นเลย เมื่อเห็นว่ายัดเข้าไปได้แล้วทีนี้กระกระแทกเต็มแรงมิดด้ามทีเดียว เมย์ร้องโอ๊ยยยยเจ็บดังลั่นมือจิกหลังผมแน่นจนเป็นรอยเล็บเลย ผมแช่ไว้อย่างนั้นแล้วมองหน้าเมย์ เมย์หน้าตาไหลผมเลยถามว่าเจ็บเหรอเมย์บอกเจ็บมันเจ็บมากเลยผมบอกงั้นทนอีกนิดนะเดี๋ยวเมย์จะรู้สึกดีแล้วละ เมย์บอกเบาๆนะ แล้วผมก็เริ่มซอยเข้าซอยออกช้าๆ เมย์ร้องซี๊ดเพราะยังไม่คุ้นแล้วเจ็บอยู่ แต่พอเริ่มคุ้นเคยความเจ็บก็กลายเป็นความเสียว สีหน้าเมย์เริ่มเปลี่ยนมามีความสุขแทนแล้ว เริ่มร้องครางตามจังหวะการซอย ผมถามเสียวไหม เมย์บอกเสียวจังเสียวคะ โอ๊ยย อ๊า แบบนี้แหละดี เมย์ชอบจังเลย แล้วก็เอามือจับที่แก้มผมดึงลงแล้วจูบกัน ตอนแรกก็แค่จูบกันธรรมดาตามภาษาคนไม่เคยแต่พอคุ้นเคยต่างฝ่ายก็แลกลิ้นกันและกัน มือที่ว่างอยู่ผมก็บีบนมเมย์ไปด้วย แต่ก็ซอยเมย์ได้ช้าลงเพราะแยกประสาทไม่ทัน พอผละปากออกจากกันก็มองหน้ากันผมถามเมย์ว่าตอนนี้เป็นไงบ้าง เมย์บอกหัวโล่งไปหมดแล้ว ข้างในตัวก็ร้อนไปหมด รู้สึกดีมากๆเลย SEXมันดีแบบนี้เองสินะเมย์เสียวเหลือเกิน ทำอีกนะ ทำให้มากกว่านี้อีกนะ ทำให้เมย์มีความสุขกว่านี้ที ผมบอกได้สิเดี๋ยวมีความสุขมากกว่านี้แน่นอน ผมถอนควยออกจากหีเมย์แล้วดึงมือเมย์ลุกขึ้นแล้วตัวผมก็ลงนอนแล้วก็ให้เมย์มาขึ้นคร่อมผม ผมบอกเมย์ที่กำลังนั่งคร่อมอยู่บนตัวผมว่า เมย์ใส่ให้ทีสิ เมย์บอกจ๊ะแล้วก็ยกตัวขึ้นจับแท่งควยของผมตั้งตรงและก็ค่อยกดหีลงบนควยผมอย่างช้าๆ พร้อมร้องซี๊ดดดดดด และก็อ๊าลากเสียงยาวจังหวะเดียวกับที่กดหีลงควยได้มิดด้าม เมย์นั่งแช่อยู่แค่ไม่กี่วินาทีผมขยับเอวกระแทกแรงๆครั้งนึง เมย์ตกใจร้องว้ายล้มนอนทาบบนตัวผม หน้าชิดติดกันเมย์บ่นแกล้งเหรอแล้วก็ทุบตัวผมเบาๆ ผมบอกเปล่านิแล้วก็โยกเอวกระแทกอีกครั้ง เมย์ทำหน้ามีความสุขร้องอ๊าแบบเบาๆดูฟังแล้วเซ็กซี่เหลือเกิน แล้วก็บอกว่านี้เรียกว่าไม่แกล้งเหรอ แล้วก็เอามือดันตัวผมลุกขึ้นคร่อมแล้วพูดว่า แต่ไม่เป็นไรเมย์ชอบนะแล้วก็โยกสะโพกบดควยผมต่อทันที ระหว่างที่เมย์โยกอยู่นมเมย์มันก็เด้งไปเด้งมาอยากจะจับเหลือเกินแต่จับไม่ถึง ผมเลยบอกให้เมย์ถอดบราออกหน่อยเมย์บอกไม่ถอด ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไปที่หีของเมย์ที่บดควยผมอยู่แล้วก็ล้วงควัก เมย์แอ่นตัวตั้งตรงเอามือปิดปากหยุดขย่มผม ผมเลยโยกเอวแทนเมย์ส่ายหน้าใหญ่ ผมเห็นแบบนั้นก็ยิ่งทำเมย์เอามือออกจากปากทำหน้าเหมือนจะตายให้ได้ รีบก้มตัวมาหยุดมือผมไว้ ผมถามหยุดทำไม เมย์บอกเสียวมันเสียวมากเมย์ไม่ไหวแล้วเมย์จะบ้าแล้ว ผมถามไม่ดีเหรอเมย์บอกมันจะเก็บเสียงไม่ไหวนะสิกลัวคนอื่นจะได้ยินกัน ผมถามกลัวอะไรมีอยู่กันแค่สองคน ผมไม่สนใจทำต่อเมย์ทุบตัวบอกบ้าๆๆอย่าแล้วก็ร้องลั่นเลย ผมใส่แรงเต็มที่เมย์ก็โยกสะโพกกดทับตามจังหวะพร้อมๆกัน ร้องครางลั่นห้องเราทำกันแรงมากจนสุดท้ายผมก็น้ำแตกใส่หีเมย์ทั้งๆท่านั้น เมย์ล้มตัวลงมานอนกอดหัวผมร้องหอบพร้อมพูดว่าเสียวจังเลย เรามองหน้ากันแล้วก็จูบกันอีกครั้ง พอแลกลิ้นกันเสร็จเมย์ก็ลุกขึ้นน้ำเงี่ยนหยดติ๋งๆบนตัวผมแล้วเมย์ก็นอนฟุบก้มหน้าอยู่ข้างๆ ผมลุกขึ้นแล้วเข้าทางด้านหลังเอานิ้วแหย่หีเมย์เล่น เมย์บ่นนี้ขอพักก่อนสิ ผมไม่สนใจจับเอวเมย์ตั้งตรงยกขึ้นทั้งที่เมย์ยังก้มหน้าอยู่เอานิ้วเขี่ยนเล่นซักพักก็ยืนชันเขาแล้วเอาควยยัดหีเมย์อีกครั้ง เมย์ครางเบาๆแล้วบ่นขอพักหน่อยสิเดี๋ยวค่อยเอาต่อก็ได้เมย์เหนื่อย ผมไม่สนซอยอัดหีเมย์ช้าๆ จนเมย์บ่นไอบ้าไอหื่นไอลามกแต่ก็รักนะและก็ลากเสียงอ๊ายาวๆ แล้วผมก็ซอยเมย์ในท่านั้นจนน้ำแตกอีกครั้งแต่ครั้งนี้ปล่อยบนก้นของเมย์ คราวนี้ผมลงไปนอนบ้าง เมย์ก็รีบเบียดตัวขึ้นมานอนทับบนตัวผมแล้วก็จูบกันต่อผมเลย พลิกตัวเมย์ลงด้านล่างจับขาแหวกออกเอาควยยัดหีอีก แล้วก็ทำจนน้ำแตกอีกครั้งคราวนี้ปล่อยบนตัวเมย์ แล้วเราก็นอนกอดกันหมดแรงอยู่ซักพักมือผมไปโดนนมเมย์ ผมเลยบอกไปว่าจุดเริ่มต้นมันมาจากนมนี้สินะแล้วก็ขยำนมเมย์เล่นทั้งๆที่นอนทับกันอยู่ เมย์บอกก็คนบางคนมันลามกนิบอกไม่ได้ตั้งใจไม่ได้ทำ ถ้าไม่ได้ตั้งใจจริงแล้วไหงมาเย็ดกันได้แบบนี้ละคนลามก ผมก็บอกเมย์ยั่วก่อนนะเราก็แซวกันจนควยผมมันตั้งโด่อีกครั้งเราก็เย็ดกันอีกครั้งคุยเล่นกันเรื่อยเปื่อยจนมาเอะใจว่าเหมือนจะลืมอะไรไปไหม แล้วเราก็มองหน้าร้องอ๋อกันทั้งคู่พลอยไง ตายโหงแล้วเอากันจนลืมไปเลยว่าพลอยอยู่ด้วย เอาไงดีเราคุยกันเบาๆ เมย์ถามแล้วพลอยไปไหนละ ผมก็บอกไปรู้จนหันไปมองที่ประตูเห็นประตูเปิดแง้มๆอยู่ แต่ก็เห็นขาของคนอยู่ข้างนอกประตูนั้นแม้จะพยายามแอบแต่ก็มีบางส่วนโผล่มาให้เห็นอยู่ดี
    หลังจากที่พลอยโทรศัพท์เสร็จและก็ไปเข้าห้องน้ำกำลังจะกลับขึ้นมาข้างบนหาเมย์เพื่อนสาวสมัยเด็ก ระหว่างที่เดินขึ้นไปก็ได้ยินเสียงเพื่อนรักยืนเถียงกันอยู่ ประตูก็แง้มๆอยู่เลยแอบๆดู แต่พลอยดันกลับมาหวะที่เมย์ถอดเสื้อโยนทิ้งโชว์เรือนร่างท้าทายให้เพื่อนชายดูอยู่พอดี พลอยเลยก็ไม่กล้าเข้าไปได้แต่แอบดูอยู่ข้างนอกทั้งๆอย่างนั้น จนสุดท้ายพลอยก็ตาโตตกใจที่เห็นเพื่อนสาวกำลังเอานิ้วแหย่รูหีตัวเองอยู่ พลอยเอามือปิดปากแทบลืมหายใจแต่ตาก็จ้องมองไม่กระพริบ พร้อมกับสงสัยว่าทำไมเพื่อนสาวไม่อายบ้างเลยหรือไงที่ทำแบบนั้นต่อหน้าผู้ชาย แถมไม่ขัดขืนเลยซักนิดมีแต่จะยิ่งทำมากขึ้นเข้าไปอีก พลอยจ้องมองเพื่อนสาวช่วยตัวเองอยู่ห่างๆจนเผลอวางมือไว้ตรงระหว่างขาตัวเองแล้วก็มีความคิดที่อยากจะลองทำบ้างเพราะไม่เข้าใจว่าทำไมเพื่อนสาวถึงได้กลายเป็นเช่นนั้น แล้วพลอยก็เลื่อนมือลงไปเรื่อยๆแหวกกระโปรงออกทีละนิดๆ จนเผยให้เห็นกางเกงในสีขาวล้วนไร้ลวดลายใด แล้วก็ค่อยๆเลื่อนมือไปทีละช้าๆมือของพลอยสั่นไปหมดกลัวที่จะทำ แต่ใจก็อยากจะลอง จนสุดท้ายนิ้วก็ไปแตะที่รูหีสำเร็จ พลอยสะดุ้งเฮือกรีบเอามืออกจากกระโปรง นั่งชันเข่าตัวตรง หอบหน้าแดงก่ำมองนิ้วของตัวเองที่แตะรูหีไปแล้วพร้อมกับได้รับรู้ถึงความรู้สึกที่แปลกประหลาดที่ไม่เคยเจอมาก่อนของพลอย ขณะที่พลอยกำลังใช้ความคิดอยู่นั้น ก็ได้ยินเสียงเพื่อนสาวร้องเจ็บดังลั่น ด้วยความตกใจจึงรีบหันไปมองแต่กลับต้องตกใจยิ่งกว่าเดิมที่เพื่อนสาวของตัวเองตอนนี้ไม่ได้ช่วยตัวเองแล้วแต่กลับโดนเย็ดเรียบร้อยแล้วนั่นเอง พลอยเอาสองมือปิดปากแน่นหันหน้าหนีและพยายามจะลุกหนีออกจากตรงนี้แต่อีกใจก็อยากดูระหว่างที่ลังเลอยู่นั้นเมย์เพื่อนสาวก็ร้องครางเสียงหลงพลอยเลยหันกลับไปดูและยิ่งสงสัยว่าทำไมเพื่อนสาวถึงได้มีความสุขถึงขนาดนั้น พลอยนั่งชันเข่านั่งครุ่นคิดอีกครั้งแต่ระหว่างที่คิด เสียงครวนครางของเพื่อนสาวก็เข้ามาในหัวไม่หยุด จนสุดท้ายพลอยก็เอานิ้วไปแตะที่หีของพลอยเองอีกครั้งนึง แต่คราวนี้พลอยกลับลากนิ้ววนไปวนมาที่บริเวณรูหีผ่านกางเกงในอย่างไม่กลัวแล้ว ตอนนี้พลอยได้รู้แล้วว่าทำไมเพื่อนสาวของตัวเองถึงได้มีความสุขขนาดนั้น พลอยไม่หยุดกลับลากนิ้ววนไปวนมาเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้ายก็แหวกกางเกงในของตัวเองเอานิ้วยัดเข้ารูหีแหย่เข้าแหย่ออก หลังเบียดกับกำแพงอย่างแรงแล้วรีบเอามือปิดปากเพราะกลัวเสียงจะเล็ดลอดออกไป พลอยช่วยตัวเองจนสุดท้ายก็ถึงจุดน้ำใสๆก็ไหลออกจากรูหีของพลอยเปื้อนนิ้วและกางเกงในเป็นคราบเปื้อนใหญ่ๆ พลอยนั่งหอบหายใจผ่อนคลายหลังช่วยตัวเองเสร็จ หลังจากนั้นก็ยกนิ้วที่เบื้อนคราบน้ำเสียวขึ้นมามองและเอามาแตะที่ลิ้นแล้วก็ดูดเข้าไป ระหว่างนั้นมืออีกข้างที่ว่างก็เลื่อนขึ้นมาจับหน้าอกนวดวนไปวนมา ซักพักก็เอานิ้วออกจากปากแล้วก็เลื่อนมือลงไปช่วยตัวเองอีกรอบ คราวนี้พลอยเพลิดเพลินไปกับความรู้สึกที่ไม่เคยได้สัมผัสมาก่อนในชีวิตและไม่สงสัยแล้วว่าทำไมเพื่อนสาวถึงได้มีความสุขขนาดนั้น คราวนี้พลอยดึงกางเกงในออกมากองที่ขาแล้วเอานิ้วแหย่เข้ารูหีตัวเองแบบไม่มีอะไรปิดกั้นและแหย่เข้าแหย่ออกเร็วขึ้นเรื่อยๆไม่สนใจสิ่งรอบข้างจนลืมไปแล้วว่าตัวเองนั้นแอบดูอยู่ และขณะที่พลอยกำลังจะถึงและน้ำเสียวก็พุ่งออกมา ก็มีมือมาจับที่ตัวพลอย พลอยตกใจแต่ไม่ทันแล้วพลอยปล่อยน้ำพุ่งกระเด็นเต็มพื้นทั้งๆที่มีมือมาจับตัว คนที่มาจับตัวพลอยคือเมย์เพื่อนสาวสมัยเด็ก เมย์ถามพลอยว่าพลอยทำอะไรอยู่นะ พลอยทำท่าจะร้องไห้แล้วบอกว่าอย่ามองนะทั้งๆสภาพอย่างนั้น
    หลังจากที่ผมและเมย์เย็ดกันเพลินจนลืมไปเลยว่าที่บ้านหลังนี้ยังมีคนอื่นอยู่นอกจากพวกเรา2คน และนึกขึ้นได้ว่ายังมีพลอยอยู่ในบ้านอีกคนนึง และก็เห็นว่าพลอยนั้นกำลังแอบอยู่หลังประตูจึงให้เมย์ลุกขึ้นไปดูพลอย แต่เมย์กลับพบว่าพลอยเพื่อนสาวของเมย์กำลังช่วยตัวเองอยู่แถมยังน้ำแตกต่อหน้าต่อตาอีกต่างหาก หลังจากที่คุยกันสักพักเมย์ก็ลากพลอยเข้ามาทั้งสภาพอย่างนั้น พลอยหน้าแดงกำทำตาเลิกลักไม่กล้าสบตา พอสบตากับผมก็หน้าแดงแล้วรีบไปหลบหลังเมย์ด้วยความอาย เมย์รีบหันไปดันตัวพลอยมาด้านหน้าแล้วพูดว่าจะอายทำไมเมื่อกี้บอกรู้สึกดีแต่อยากรู้สึกดีกว่านี้ไม่ใช่เหรอ และก็ดันตัวพลอยมายืนต่อหน้าผม พลอยมองผมหน้าแดงก่ำแล้วรีบพลิกตัวหันหลังด้วยความอาย เมย์เห็นแบบนั้นเลยเซ็งๆแล้วพูดว่ามาอายอะไรตรงนี้ ถ้าไม่กล้าเดี๋ยวเมย์ช่วยเองแล้วก็เอานิ้วแหย่หีพลอยล้วงควักแบบไม่เกรงใจพลอย พลอยกดไหล่เมย์แน่นก้มหน้าร้องคราง พร้อมร้องห้ามเมย์ว่าเดี๋ยวก่อนเมย์อย่าเพิ่งสิเมย์อย่า แต่ก็ไม่ดิ้นขัดขืนให้เมย์ล้วงทั้งๆแบบนั้น ผมเลยฉวยโอกาสโอบตัวพลอยเข้าด้านหลังแล้วจับนมทั้ง2ข้าง พลอยร้องห้ามอย่านะ แต่ทั้งผมและเมย์ไม่สนใจรุกหนักกว่าเดิมจนพลอยต้องเอามือมาปิดปากกลั้นเสียงไว้ ผมปล่อยมืออกจากนมพลอยแล้วเลื่อนมาเลิกเสื้อขึ้นกองไว้บนนมและปลดตะขอบราออก พลอยตกใจแต่ยังไม่ทันตั้งตัวเมย์ก็ปลดกระโปรงของพลอยกองลงพื้นไปแล้ว พลอยรีบร้องห้ามเมย์เดี๋ยวก่อน เมย์ตอบสวนทันทีเดี๋ยวอะไรจ๊ะพลอย ปากร้องห้ามๆตั้งแต่เมื่อกี้และแต่ไหงไม่ขัดขืนเลยละ  พลอยตอบตะกุกตะกักปะเปล่านะไม่ใช่อย่างนั้น เมย์ลากเสียงตอบเหรอจ๊ะ!!!! และก็ก้มหน้าลงดูดนมพลอยเลย พลอยกัดปากร้องซี๊ดดด มือผมที่ว่างอยู่ข้างนึงจึงเอามือลูบไล้ไปตามเรือนร่างของพลอยสำรวจไปทั่ว เมย์ก็ยังดูดนมและล้วงหีของพลอยอยู่ พลอยเจอประกบอัดเป็นแซนวิสดิ้นไม่ออกแถมเจอเล้าโลมไม่หยุดยิ่งไม่เคยกับเรื่องพวกนี้มาก่อนด้วยยิ่งทำตัวไม่ถูกเป็นธรรมดา ผมกับเมย์ช่วยกันละเลงพลอยจนพลอยน้ำแตกอีกครั้ง ตัวอ่อนปวกเปียกหมดเรี่ยวหมดแรงนั่งกองลงพื้น เมย์ก้มตามลงไปแล้วถามพอลยว่าเป็นไงบ้างจ๊ะเสียวไหม พลอยบอกเสียวสุดๆเลย  เหรอจ๊ะเมย์ตอบและพูดว่าเพื่อนเราน่ารักจริงๆแล้วดันหน้าเข้าไปจะจูบพลอย พลอยรีบผลักตัวเมย์แล้วถามเมย์ว่าจะทำอะไรนะ เมย์บอกก็จะจูบพลอยไง พลอยบอกไม่เอานะนี้จูบแรกของพลอยนะ เมย์บอกก็ดีสิงั้นเมย์ขอจูบแรกของพลอยนะแล้วก็พุ่งประกบปากพลอย จูบซักพักเมย์ก็ลงลิ้นและดันตอนพลอยนอนลงพื้นจูบกันนัวเนีย ผมก็แหวกขาพลอยออกแล้วเอาหน้าซุกแล้วเลียหีพลอยแล้วเอานิ้วแหวกกลีบหีของพลอยแบบที่ทำกับเมย์ พอเข้าที่เข้าทางผมก็เอาควยมาจ่อที่รูหีพลอย ก่อนจะยัดเข้าไปผมพูดว่าเมย์บอกว่าขอจูบแรกของพลอยใช่มะ งั้นเราขอครั้งแรกของพลอยนะแล้วก็กระแทกควยเสียบมิดด้ามรวดเดียวทะลวงเยื่อพรมจรรย์ของพลอยฉีกขาดเลือดไหลซิบๆ พลอยตัวเกร็งแอ่นรับควยร้องอื้อ!!!!ดังลั่นทั้งๆที่จูบกับเมย์แต่เสียงเล็ดลอดออกมาดังมาก แล้วผมก็เริ่มซอยพลอย ระหว่างที่ซอยพลอยอยู่เมย์ที่นอนก้มตัวดูดปากพลอยก้นมันก็ยกชี้มาที่ผมผมเลยเอานิ้วแหย่ที่หีเมย์ไปด้วยซอยพลอยไปด้วย เมย์ที่โดนนิ้วแหย่ก็ตัวกระตุกเล็กน้อยแต่ก็นัวเนียกับพลอยต่อ จนผละปากออกจากกันและก็หันมาทางผมมาจูบผมต่อและก็เอามือแหย่หีตัวเอง ผมก็เอามือนวดนมเมย์ไปด้วย หลังจากแลกลิ้นกับเมย์เสร็จเมย์ทำตาหวานพูดออดอ้อนว่าเร็วๆสิเย็ดเมย์ด้วยสิ ผมเลยบอกว่าแป๊บนะขอเย็ดพลอยก่อน เมย์ทำแก้มป่องแล้วพูดว่างั้นเร็วๆละรอต่อคิวอยู่แล้วลุกไป ผมกลับมมาสนใจที่พลอยต่อ พลอยนอนเอานิ้วมาขั้นที่ปากหลับตาพริ้มร้องครวนครางเพราะความเสียว ผมรับก้มหน้าลงจะลงไปจูบพลอยเห็นทำท่าทางลังเลซักพักก็เอื้อมหน้ามาจูบกับผม พอแลกลิ้นกันเสร็จผมถามพลอบว่าเป็นไงเสียวไหมพลอยพยักหน้าตอบเบาๆค่ะเสียวดี และผมก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยจนน้ำแตกใส่ข้างในรูหีของพลอย ผมแช่ไว้อย่างนั้นแล้วก็นอนกอดกับพลอยพักเหนื่อย ซักพักเดียวก็จับตัวพลอยลุกนั่งทั้งๆที่ควยยังแช่อยู่แล้วก็โยกเอวในท่านั้นต่อจนแตกในอีกครั้ง พอพลอยยกตัวออกน้ำเงี่ยนไหลออกจากหีของพลอยเต็มเลยเจอเข้าไปตั้ง2ครั้งเลยเยอะเป็นธรรมดา แต่ไม่มีการพักผมฉุดตัวพลอยลุกขึ้นในท่ายืนแล้วดันติดกำแพงจับขายกขึ้นสาวควยเข้าออกดังปั๊บๆๆๆๆในท่ายืน พลอยกอดตัวผมแน่นเลยแล้วก็เปลี่ยนท่าพลิกตัวพลอยหันหลังเอาสะโพกโก่งโค้งแล้วกระแทกเข้าด้านหลังดันพลอยติดกำแพง คราวนี้เอามือนวดนมไปด้วย รอบนี้ผมชักมาแตกบนก้นของพลอย พอเสร็จรอบนี้พลอยนั่งฟุบกองลงพื้นและก็ล้มตัวลงนอนเลย ผมก็ฟุบนั่งลงตามและก็ไปหอมแก้มพลอย1ครั้งและก็นอนหงายแผ่หลาเพราะเริ่มเหนื่อยแล้ว นอนหลับตาจนเกือบจะหลับไปแล้วถ้าเมย์ไม่มาอมควยผมต่อ ผมบอกเมย์ขอพักก่อนไม่ไหวแล้ว เมย์บอกไม่เอาอะเมย์ยังเงี่ยนอยู่เลย ผมบอกไม่ไหวแล้วแต่เมย์ไม่ยอมผมเลยบอกงั้นเมย์ขย่มให้หน่อยนะเมย์รีบลุกขึ้นเอามือจับควยตั้งตรงจังหวะเดียวแล้วกระแทกเลยเมย์ขย่มทำหน้าหื่นกระหายในกามเต็มที่ ผมก็นอนแผ่อยู่แบบนั้นและหันไปมองพลอยที่อยู่ข้างๆแต่พลอยก็เอาหน้ามาชิดกับผมแล้วก็จูบ เอาขาดพาดตัวผมและเอามือลูบไปตามตัวของผม ผมหมดแรงแล้วเลยปล่อยให้ทั้ง2สาวทำตามใจชอบแล้วก็เผลอหลับไป พอลืมตาตื่นขึ้นมาอีกทีก็มองๆไปรอบห้อง เห็นเมย์นอนฟุบอยู่ที่หว่างขาของผมส่วนพลอยก็ขึ้นไปนอนอยู่บนเตียงของผม ผมค่อยๆลุกออกจากตรงนั้นอย่างช้าๆกลัวเมย์ตื่น แล้วมองนาฬิกาว่ากี่โมงแล้วตอนนี้เป็นเวลา6โมงเย็น ผมค่อยๆออกจากห้องปล่อยให้2สาวนอนต่อและลงมาหาอะไรกิน ระหว่างที่กำลังทำอะไรกินอยู่ทั้งเมย์และพลอยก็ตื่นและแต่งตัวเรียบร้อยลงมาทั้งคู่แล้ว ผมมองไปที่ทั้งคู่ที่เดินลงมาพร้อมกันต่างฝ่ายทำท่าเลิกลักไม่กล้าสบตา แหงแหละเพิ่งเจอเปิดซิงไปทั้งคู่นี่น่า ผมเลยถามว่าจะกินอะไรไหมจะได้รีบกินแล้วรีบกลับ พลอยกับเมย์มองหน้ากันทำท่าลังเลอยู่ซักพักผมก็ยืนมองแบบงงๆ และเมย์ก็เป็นฝ่ายตอบขึ้นมาว่าไม่เป็นไรเมย์กับพลอยตั้งใจจะค้างที่นี่อะ เมื่อกี้ก่อนลงมาโทรไปบอกที่บ้านแล้วว่าจะค้างบ้านพลอย พลอยก็บอกจะค้างบ้านเมย์ ผมทำหน้างงตามไม่ทันเลยถามไปแบบทื่อๆว่าทำไมละ เมย์ด่าผมแบบอายๆคนบ้าก็มันยังอยากอยู่นี่น่า ไม่เป็นไรนะอยากให้กลับก็กลับก็ได้ ปะกลับกันเถอะพลอยแล้วก็ลากมือพลอยไปด้วย ผมรีบวิ่งไปกอดเลยบอกเค้าขอโทษอยากค้างก็ค้างสิไม่ได้อยากให้กลับซะหน่อย เมย์บอกแน่นะผมตอบแน่สิ แล้วก็หอมแก้มเมย์ครั้งนึงแล้วก็หันไปหาพลอยบอกพลอยก็อยู่ด้วยนะอย่ากลับเลยนะแล้วก็โอบตัวพลอยและก็จูบกับพลอย เมย์หึงทำแก้มป่องงอลตุบป่องหลับตาเบือนหน้าหนีแล้วบอกว่า กับเมย์หอมแก้มกับพลอยจูบเลยนะ ผมเลยรีบหันควับไปทางเมย์แล้วโอ๋บอกอย่างอลน้าแล้วก็โน้มหน้าไปใกล้ๆ เมย์ลืมตาข้างเดียวชายตามอง อมยิ้มแล้วถอนหายใจและก็ยื่นหน้ามาจูบตอบรับ หลังจากนั้นเราก็กินข้าวกัน เมย์เป็นคนล้างจานผมเข้ากอดด้านหลังล้วงโน้นล้วงนี้ซักพักก็เย็ดคาทั้งๆอ่างล้างจานเลยและแตกในกับเมย์รอบนึง พลอยบอกอยากอาบน้ำเลยพาไปห้องน้ำแล้วก็บอกวิธีใช้ของต่างๆและเปิดน้ำแช่อ่างไว้ ผมกำลังจะออกจากห้องพลอยบอกมาอาบด้วยกันสิเราก็พลัดกันล้างตัวจับโน้นจับนี้อารมณ์ขึ้นเลยจัดกันในห้องน้ำและไปจบที่อ่างน้ำนอนแช่ควยคาหีพลอยแตกในที่ทั้งๆแบบนั้น เมย์รีบตามเข้ามาทำท่าไม่ยอมและเราก็นัวเนียกัน3คนในห้องน้ำกันไปอีกคนละรอบ หลังจากเช็ดตัวกันเสร็จจนแห้งพอลยกับเมย์ไม่ยอมแต่งตัวเปลือยกายทั้งแบบนั้นผมถามไม่หนาวเหรอ เมย์ตอบกลับมาว่าหนาวก็หนาวอยู่แต่ขี้เกียจถอดไปถอดมาบ่อยนะอีกอย่างเมย์ทำตาเยิ้มทำตาเจ้าเล่ห์หันมาพูดว่าอีกอย่างไม่กลัวหนาวหรอกเดี๋ยวเย็ดกันอีกก็หายหนาวแล้วใช่มะพลอย พลอยพยักหน้าแบบอาย พูดจบเมย์ก็เอามือมาจับควยผมปลุกอารมณ์ต่อพร้อมพูดว่าพร้อมจะต่อกันอีกรอบรึยังละค่ะ ควยผมตั้งโด่ตอบเมย์แน่นอนแล้วพุ่งใส่เมย์เลย เราทำกันอีกนับครั้งไม่ถ้วนและก็มาจบกันนอนที่ห้องผม คืนนั้นเรา3คนทำกันทั้งคืนผลัดกันไปเป็นคู่ๆ ถ้าผมไม่ไหวเมย์กับพลอยก็จะเล่นเสียวกันเอง จนหลับไปแบบไม่รู้ตัวตันมาอีกทีก็เที่ยงอีกวันเลย