ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วินมอเตอร์ไซค์รุมซั่มสาววัยกำดัด

เริ่มโดย yedkedt, พฤศจิกายน 29, 2014, 01:55:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"วินมอเตอร์ไซค์รุมเย็ดนุ้ยสาววัยกำดัด"

หวัดดีครับ.. ผมพักอยู่หมู่บ้านแห่งหนึ่งใน จ.ปทุมธานี วันนี้ผมมีเรื่องจากประสบการณ์เสียวของผมกับเพื่อนสาวรุ่นพี่
ข้างบ้าน มาเล่าแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ลองอ่านดู ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเพื่อบ้านสาวก่อนนะครับ เธอมีชื่อว่า "นุ้ย" หาก
ใครไม่รู้อายุจริง ๆ ของเธอ ก็นึกว่าคงราว ๆ ยี่สิบต้น ๆ แต่จริง ๆ แล้วอายุของเธอเข้าวัยสาวใหญ่แล้วแต่เธอยังดูสดใสยังกับ
เด็กยี่สิบปีต้น ๆ ราว ๆ สัก 24 ไม่เกิน 25 ปี

ดูเหมือนนุ้ยเธอจะมีกิ๊กหลายคน แต่ผมไม่เห็นมีใครมาอยู่กับเธอที่บ้านเลย คือ ผมสังเกตุเห็นว่ามีผู้ชายหลายคนแวะเวียนมา
หาเธอที่บ้านแบบไม้ซ้ำหน้ากันบ่อย ๆ แน่นอนผู้ชายที่แวะเวียนมาหาผู้หญิงบ่อย ๆ มาขลุกและคลุกคลีหรือบางทีก็มาค้างคืน
อยู่ด้วยกันอยู่ทั้งวันทั้งคืน บางคนก็มาเช้าแต่ขลุกอยู่ในบ้านกับเธอซะจนดึก ๆ ดื่นๆ ถึงเดาก็คงเดาไม่ผิดก็คงไม่พ้นว่าผู้ชาย
เหล่านั้นคงจะแวะมาเย็ดกับเธอที่บ้าน

มีบ่อยครั้งที่ผมได้ยินเสียงดังครวญครางของเธอเวลาเธอถูกเย็ดเล็ดลอดแว่วมาตามลม เพราะรั้วบ้านผมกับเธออยู่ใกล้เคียงกัน
ทำเอาควยผมแข็งโป๊กทุกทีจนต้องชักว่าวให้ตนเอง ผมเข้าใจว่านุ้ยเธอคงทำงานเป็นพวก "กระหรี่ไฮโซ" ประมาณนี้ ส่วน
ผมเพิ่งเรียน ม.รังสิต แค่ปี 2 เท่านั้นเอง

ประสบการณ์เรื่องเซ็กส์ของผมกับนุ้ยเริ่มต้นโดยบังเอิญเมื่อตอนที่เธอย้ายเข้ามาอยู่ที่หมู่บ้านใหม่ ๆ แต่ไม่สาธยายดีกว่านะ
ครับตัดตอนมาเรื่องที่เกิดขึ้นกับเธอวันนี้กันดีกว่า

วันนี้เช่นเคยผมเดินไปหาเธอที่บ้าน กะว่าจะไปคุยเป็นเพื่อนเธอเฉย ๆ นุ้ยเป็นคนตัวและหุ่นสมส่วน ผิวสองสี คุยสนุก
แต่..สิ่งที่นุ้ยมีไม่ได้ด้อยกว่าใคร คือ เรื่องบนเตียง เฉพาะลีลาเธอที่เล่นกับผมบอกได้เลยว่า..สุดยอดมากถึงแม้นุ้ย
จะเคยผ่านผู้ชายมาหลายคนแล้ว นุ้ยกับผมเป็นคนเซ็กส์จัดทั้งคู่ บางครั้งบรรดากิ๊กของเธอไม่มาเย็ดกับเธอนาน ๆ ก็จะเป็น
โอกาสของผมที่จะได้ฟาดเธอแบบฟรี ๆ ครับ ผมได้แดกของฟรีๆ ใครจะไม่เอาล่ะครับ ปกติพอผมคุยกันกับเธอไปมา
ไม่ถึงชั่วโมงก็มีอันต้องถึงเตียงนอนทุกที

วันนี้ผมเดินไปที่บ้านเธอตอนเวลาประมาณ 4 ทุ่มครึ่งกว่า ผมก็เดินไปที่บ้านเธอ แต่วันนี้แปลกกว่าทุกครั้งมีคนส่งเสียงดัง
มีทั้งผู้ชายผู้หญิง ด้วยความอยากรู้อยากเห็นว่ามันเกิดอะไรขึ้น

ผมค่อยๆเดินเข้าไปแอบดูที่ข้างบ้านเธอสิ่งที่ผมเห็นคือพวกวินมอเตอร์ไซ 5 คนกำลังจับผู้หญิงขึงพืดผมมองไปที่หน้าและดูการ
แต่งตัวจึงรู้ว่าเป็นนุ้ย เองที่โดนพวกมันมาขึงพืดแต่แปลกมากผมกลับอยากรู้และอยากดูมากว่าเหตุการณ์ต่อไป จะเป็นอย่าง
ไรภาพต่อมาที่ผมเห็นคือพวกมันแบ่งหน้าที่กันทำคนนึงจับแขนอีกคน จับขาและถอดกระโปรงและถุงน่องออกนุ้ยร้องไม่ได้
เพราะพวกมันเอามีดจี้เธอไว้ แล้วมันก็ถอดเสื้อผ้านุ้ยออกแล้วอุทานกันว่า "โอ้โห แม่งหีน่าเย็ดจริงๆ " จากนั้นพวกมันก็เริ่มทำ
การลงแขกนุ้ยอย่างหื่นกระหาย คนนึงเอาลิ้นเลียที่หว่างขาทำให้เธอดิ้นและส่ายก้นลอยขึ้นอย่างลืมตัวและพวก มันในตอนนี้
ถอดช่วงล่างมันออกมากันหมดทุกคนแล้วควยของพวกมันเด้งผงาดออกมา ซึ่งแต่ละคนมีขนาดน่ากลัวทั้งนั้นคงไม่ต่ำกว่า 7
นิ้วและมีคนหนึ่งยาว 8 – 9 นิ้ว

ในตอนนี้นุ้ยโดนพวกมันทั้งดูดทั้งเลียไปทั่วร่างกายแล้วผมมองไปที่หน้า นุ้ยตอนนี้เห็นได้ว่าเธอเองมีอารมณ์อย่างมากเช่น
กันอาการที่ขัดขืนมาเป็น บิดตัวเสียวจนมันคนนึงพูดว่า"เริ่มเงี่ยนเต็มที่แล้วสิมึงน้ำหีแฉะเลยนี่ "มันก็เอาควยจ่อที่ปากนุ้ย
แล้วสั่งให้อ้าปากดูดนุ้ยคงเต็มที่เหมือนกันดูด ของมันจนมันร้องนุ้ยพยายามจะเอาออกเพราะรู้ว่ามันจะเสร็จแต่มันไม่หยุดมัน
จึงเสร็จคาปากนุ้ย ตอนนี้ทางด้านล่างของนุ้ยมันเริ่มที่จะเอาควย 7 นิ้วยัดมาในร่องเมนุ้ยแล้วผมมองหน้าเธอแสดงให้เห็น
ว่าคงคับและเจ็บจนพูดออกมาว่า "เบานะพี่" แต่เหมือนยั่วมันให้ดีใจพอหัวควยมันเริ่มเข้ามาได้มันค่อยๆดันเข้ามาได้สัก
ครึ่งลำนุ้ยก็เริ่มร้องครางแล้ว "โอววว...ทำไมมันใหญ่อย่างนี้ ซีดดดด... คับรูดีจริงค่อยๆนะพี่"

แต่แล้วมันก็ค่อยๆถอนควยมันออกช้าๆนุ้ยยกก้นตามแบบเสียดายในขณะเดียวกัน นั้นมันกระแทกควยย้อยกลับเข้ามาจนมิด
โคนนุ้ยร้องออกมาอย่างเจ็บปวดแต่เพียง ครู่ก็เปลี่ยนเป็นครวญครางอย่างเสียวสุดๆ

" โอ๊ยยย...ๆๆ อาว....อาาา.. ซีด...." มันกระเด้าเข้าออกอย่างรวดเร็วแบบ เข้าสุดออกสุดนุ้ยเกร็งตัวจนเสร็จไปเป็น
ครั้งแรกแต่ยังต้องรองรับการเย็ดอย่างต่อ เนื่องของพวกมันอีกทำให้อารมณ์กระเจิงแบบกู่ไม่กลับแต่คราวนี้ไม่มีเสียง ร้อง
เสียงครางเนื่องจากโดนควยยัดปากอยู่มีเสียงรอดมาบ้างพอกระตุ้นให้มัน กระแทกใส่อีกจนคนที่เย็ดอยู่น้ำแตกคารูจนทะลัก
ออกมาพร้อมกันกับนุ้ยอีก ครั้งและพรอ้มกับคนที่เอาควยยัดปากนุ้ยแต่คราวนี้มันดึงออกมาแตกใส่หน้านุ้ย ผมและผมก็เสร็จ
ตามพวกมันไปเช่นกันตอนนี้นุ้ยไม่เหลือสภาพพนักงานต้อนรับที่ เห็นสวยตามโรงแรมเลยแต่เซ็กส์ซี่ไปอีกแบบผมคิดว่าเกม
คงจบแต่ยังมีคนที่ควยใหญ่ที่ยังไม่ได้เอาอีกคนมันจับนุ้ยให้นั่งทับควยมันเมื่อควยมันค่อยๆเข้ามาในร่องนุ้ย ผมเห็นเธอกัด
ฟันแน่นแล้วรำพึงว่า "ควยอะไรใหญ่จริงๆ มันหีจริงๆ "

จนมันจมหายไปจนหมด นุ้ยโยกขึ้นลงอย่างเอาเป็นเอาตายมันก็เด้งรับทุกๆครั้งเช่นกันคราวนี้มีอีก คนที่เสร็จคาปากนุ้ยคน
แรกเกิดมีอารมณ์ขึ้นมาอีกมันประกบเข้าทางด้านหลังนุ้ย ผมแล้วเอาควยยัดรูตูดนุ้ยไม่ทันตั้งตัวเพราะไม่คิดว่าจะโดนแต่สาย
เกินไปแล้วมันกระแทกเข้าออกได้ ในจังหวะเดียวกันกับไอ้คนที่เอาด้านหน้าที่เดียวนุ้ยร้องดังมากจนไม่เป็น ภาษา
" โอ๊ยย.. ๆ ๆ ๆ อย่าา . . .โอววว.."

จากเสียงร้องเจ็บกลายเป็นร้องครางด้วยความเสียวได้ในไม่ช้านุ้ยตัวเกร็งกอด รัดเจ้าคนที่นอนแน่นแสดงถึงว่าคงเสร็จไปอีก
ครั้งแล้วจนฟุบคาอกแต่มันทั้งสอง หาได้หยุดกระแทกควยมันยังคงกระเด้าอย่างเอาเป็นเอาตายจนนุ้ยต้องครางออกมา
" โอวว...โอวว...พอแล้ว พอแล้ว ไม่ไหวแล้วพี่ โอย..ยย มันทั้ง หี ทั้ง ตูดเลยโอว .."
" ทนหน่อยน้องพี่ใกล้แล้ว"

ไอ้คนที่กระแทกตูดมันบอกและแล้วมันทั้งสองก็กระแทกแบบสุดๆเป็นครั้งสุดท้าย และเกร็งตัวอย่างรุนแรงอย่างใกล้เคียง
กันและฟุบตัวทับกันเป็นแซนวิสทีเดียวอีกสามคนที่เหลือพยายามที่จะขอเอานุ้ยต่ออีกรอบแต่นุ้ยบอกพวกมันว่าไม่ไหว แล้ว
พวกมันไม่ยอมแล้วจับนุ้ยนอนตะแคงลงแล้วเย็ดต่อทั้งข้างหน้าและข้างหลัง อีกทั้งยังยัดเยียดควยเข้าปากนุ้ยจนแก้มตุ่ยออก
มันกระแทกๆๆแต่ไม่มีเสียงร้องของนุ้ยอีกเนื่องจากอม ดูดควยอยู่เต็มปากจนคนที่เย็ดปากน้ำแตกเป็นคนแรกโดยชักออก
มากระฉูดออกมาเต็มหน้าอกนมของนุ้ยไปหมดจากนั้นก็คนที่เอาร่องหน้าชักออกมาแตกเต็มหน้าท้องที่ขาวเนียนจน หมดลำ
กล้องแถมมันยังจับยัดคืนเข้าไปแล้วกระเด้าต่ออีกและคนที่เอาตูดเป็นคน สุดท้ายแต่มันเสร็จข้างในเลยพอมันชักออกมาผม
เห็นรูตูดนุ้ยแทบจะกลวงเข้าไปเลย แถมน้ำเงี่ยนของพวกมันยังทะลักล้นออกมาอีกส่วนนุ้ยนั้นหมดแรงนอนหอบอยู่โดย มี
พวกมันนอนแผ่อยู่รายรอบช่างเป็นภาพที่ชวนให้ได้อารมณ์ยิ่งนัก

นุ้ยบอกพวกมันว่า พวกมันต้องกลับบ้านแล้วเพราะเดี๋ยวจะผิดสังเกตมากเกินไปพวกมันทำท่าเสียดายแต่ต้องยอมโดยดีมัน
เอาผ้ามาเช็ดตัวให้แล้วนุ้ยก็แต่งตัวแบบลวกๆแล้ว โดยไอ้คนที่ควย 8 นิ้วก็ มันเป็นคนกลับไปเป็นคนสุดท้าย ผมจึงรีบ ออก
มาจากที่ซ่อนทำให้ดูปกติผมจึงยังไม่เข้าบ้านเธอแต่แอบอยู่ตรงข้ามกับทางเข้าบ้านกะว่าพอนุ้ย เดินเข้าบ้านแล้วจะตามเข้าไป  
ผมเห็นนุ้ยหลับอยู่บนโซฟาผมเข้าไปใกล้ๆเพื่อจะสำรวจความเสียหายผมค่อยๆดึง กระโปรงขึ้นจนเห็นเส้นขนพบว่ามีคราบ
ขาวๆเป็นเกร็ดเกาะอยู่มากแถมมีน้ำที่ยัง คงมีค้างอยู่ไหลออกมาจากรูด้วย

ผมค่อยๆจับขาแหวกออกมาแล้วเอาของผมค่อยๆยัด เข้าไปที่ละน้อยมันเข้าง่ายมากเนื่องจากมีน้ำหล่อลื่นอยู่ผมยัดจนสุดโคน
และ กระแทกเบาๆนุ้ยเริ่มรู้สึกตัวและทำท่าตกใจมากถามว่า"มาตั้งแต่เมื่อไร"ผมตอบ ว่า"มานานพอที่จะเห็นทุกอย่างแต่
ตอนนี้ขอเย็ดก่อนละกัน"นุ้ยคงไม่อยากเอาอีก เพราะคงเหนื่อยมากจากการโดนรุมเย็ดพยายามบ่ายเบี่ยงแต่ก็ไม่มีแรงที่จะต่อ
ต้านผมกระแทกอย่างรุนแรงและเร็วเพราะความเงี่ยนที่ได้เห็นภาพยังค้างอยู่จนนุ้ยก็มีอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกันเด้งรับตลอด
ผมก็เปลี่ยนท่าเป็นเอาจากทางด้าน หลังผมเห็นรูตูดนุ้ยบานออกแบบยังไม่เข้าที่มีคราบน้ำกามเต็มผมกระแทกรูหน้า สักพัก
ก็ทำเป็นหลุดออกแล้วก็เปลี่ยนแทงรูหลังทันทีนุ้ยร้องออกทันทีเพราะ นึกไม่ถึงบอกไม่เอารูนี้ผมบอกว่าที่พวกวินมอเตอร์ไซ
เอาได้ทำไมผมจะเอาไม่ได้แล้วกระแทกต่อจนผมใกล้ เสร็จแล้วเอาออกมานุ้ยหันหน้ากลับมาคว้าควยผมไปดูดแบบลืมตัว
จนน้ำหมดลำกล้อง ทีเดียว

ผมรวมเวลาแล้ววันนี้นุ้ยโดนเย็ดต่อเนื่องมาตั้งแต่ 5 ทุ่ม จนตอนที่มันเย็ดหน้าบ้านก็ตี 3ซึ่งไม่มีการพักเลยแถมยังโดนผมเย็ดซ้ำ
อีกจากนั้นเธอหลับจน 4โมงเย็นถึงตื่นแต่เธอก็ระบมจนต้องหยุดงานนุ้ยมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าลงรถแล้วเรียกมอเตอร์ไซเข้า
บ้านตามปกติแต่มันกลับพาเข้าบ้านเธอแถมมีพวกขับตามมาอีก4 คนตอนแรกก็ไม่ยอมหรอกแต่มันเอามีดออกมาขู่จึงจำ
ยอมพอมันทำเรื่อยๆก็เงี่ยน เหมือนกันเลยหยุดไม่อยู่อีกทั้งเห็นควยมันแต่ละคนแล้วอยากเย็ดกับมันเพราะ ใหญ่ๆทั้งนั้น หลัง
จากนั้นมันยังมาเอาอีกแต่คราวนี้มีผมคุมเกมอยู่ด้วยเฮ้อ.. หีของนุ้ยจะพังมั้ยหนอ