ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันรับจริง แต่เด้งเ-็ดกับสาวใหญ่

เริ่มโดย liberlo, ธันวาคม 19, 2014, 08:59:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liberlo

เรื่องที่เล่านั้นเกิดขึ้นสมัยตอนผมรับปริญญาน่ะครับ  ระหว่างรอรับปริญญาผมก็ได้แชท msn คุยกับสาวๆไปเรื่อย จนมาโป๊ะเช๊ะกับคนนี้แหละครับ ชื่อแอ๊ด เป็นคนเชียงใหม่ อายุเยอะกว่าผมประมาณ 7 ปี ตัวเล็กๆ สูงราวๆ 160 ซม. หนักราวๆ 45 กก. (คือผมชอบสาวใหญ่น่ะครับ) เลยคุยๆแล้วขอเบอร์ จนนัดเจอกันในวันซ้อมรับใหญ่น่ะครับ เพราะเขาว่าทำงานที่มหาลัยเดียวกันกับผม แต่เป็นคนละวิทยาเขต ยังไงวันรับปริญญาแผนกที่เขาทำต้องมาช่วยงานกับทางมหาลัยอยู่แล้ว

แต่พอวันซ้อมใหญ่พวกดันออกมาเจอผมไม่ได้ไง บอกว่าติดทางผู้ใหญ่และทีมงานที่มาด้วยกัน เลยเลือนเป้นวันรับจริงจะขับรถมาเอง

พอถึงวันรับจริง แอ๊ดก็มาหาจริงๆครับ คือเราเคยเห็นรูปกันแล้วน่ะครับ ตอนนั้นมี Hi 5 กันน่ะ แต่กว่าจะเจอ เพราะคลื่นโทรศัพท์จะดรอปมากๆ โทรติดมั่งไม่ติดมั่ง  พอแอ๊ดมาถึงก็เอาช่อดอกไม้แสดงความยินดีตามธรรมเนียม แล้วก็พากันไปหาอะไรกินแถวๆมหาลัยน่ะครับ  จากนั้นก็พาไปห้องพักที่ผมยังเช่าไว้อยุ่ครับ

พออยู่ในห้องผมชวนคุยนู่นนี่นั่นไปเรื่อย ซักพักก็เริ่มขยับๆเข้าไปชิดเรื่อยๆ  แล้วค่อยโอบไหล่ กอดเอว เอียงหน้าเข้าไปซุกติ่งหู ค่อยๆเลียติ่งหูล้วงๆเข้ารูหู แอ๊ดเองก็บิดไปบิดมา คือคงรู้งานน่ะครับ ว่ายังไงคงโดนเย็ดแน่ๆ อิอิ  แล้วแอ๊ดเองคงเริ่มไฟติดน่ะครับ เลยไซร์คอผมแล้วก็ดูดปากกัน ดูดปากแลกลิ้นกันหนักมาก ราวกับเก็บกดอารมณ์เงี่ยนมานาน  จริงๆผมก็เก็บมานานแหละครับ ไม่ได้เย็ดใครมาหลายเดือนเลยล่ะ

พอเริ่มดูดปากแลกลิ้น ผมก็เอามือลูบไปเรื่อยทั่วตัว เลื่อนมาจับนมแอ๊ด ขนาดไม่ใหญ่แต่ก็ไม่เล็ก พอดีๆน่ะครับ นุ่มๆดี ละจากดูดปากก็มาดูนมต่อ แต่ดูดทั้งชุดนะครับ ยังไม่ได้ถอดชุดกันเลย (ผมนี่ถอดแต่เสื้อครุยออกอย่างเดียว ส่วนแอ๊ดนี่เขามาในชุดเสื้อยืดกระโปรงบานๆ แนววินเทจน่ะครับ)  แล้วก็ดูดนมสลับข้างทั้งที่คาเสื้อผ้าน่ะครับ แล้วผมก็ล้วงมือไปด้านหลัง ปลดตะขอยกทรงออก แอ๊ดเองก็ดึงยกทรงออกให้ ทั้งๆที่เสื้อยืดยังไม่ได้ถอด เหมือนจะรู้ว่าผมชอบแนวนี้ คราวนี้บี้มือ ดูดนมหนักเลยครับ ไม่มียกทรงนี่ ดูดทั้งเสื้อยืดน่ะ มันเป็นอะไรที่แบบว่าสุดยอดมากครับ มีกัดมีขบหัวนม

แอ๊ดเองก็ร้องครางบิดตัวพร่านเลย ปากผมดูนมข้างนึง มือซ้ายบี้นมอิกข้าง มือขวาควานต่ำมาที่ร่องหีเลยครับ บีบตูดลูบหีผ่านกางเกงในเลยครับ จนแบบว่ากางเกงในแอ๊ดเปียกแฉะเลยครับ มือแอ๊ดเองก็วนเวียนอยู่ที่ควยผมนี่แหละครับ แอ๊ดถอดเข็มขัดรูดซิปลง แต่ยังไม่ถอดกางเกงนะครับ แล้วเอามือล้วงช่องซิปมาจับควยผม ลูบๆคลำๆ แล้วก็ล้วงกางเกงในจับควยตรงๆ สลับๆไปมาน่ะครับ ผมนี่บอกเลยครับเสียวจนน้ำจะแตกอยู่แล้ว เลยจับมือแอ๊ดออก แล้วดันให้แอ๊ดนอนราบจากนั้นผมมุดต่ำเลยครับ เลียหีแอ๊ดทั้งกางเกงในน่ะแหละ ส่วนนี่กระโปรงยังไม่ได้ถอดนะครับ ทั้งเลียทั้งขบกลีบหีสลับไปมา แล้วก็แหวกกางเกงในหลบร่อง แล้วลงลิ้นควานหาเม็ดแตด แอ๊ดนี่ดิ้นเลยครับ ร้องครางแบบได้ฟิลล์มาก ยังกะในหนังเลย ผมทั้งลงลิ้นทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งขบเม็ดจนรู้เลยว่าแอ๊ดนี่เสร็จไปแล้ว น่าจะสองถึงสามรอบด้วย เพราะเห็นกดหัวผมแบบเน้นๆเด้งจนหีกระแทกปากผมตั้งหลายทีแน่ะ

จากนั้นผมละจากการลงลิ้น มาถอดกางเกงขายาวผมออก แอ๊ดรีบเอามือมาล้วงควักเอาควยผมโผล่จากกางเกงในเลยครับ ผมเลยขึ้นคล่อมตัวแอ๊ด แล้วจับควยผมที่หัวเยิ้มๆเตรียมจะเสียบแล้วครับ เลยเอามือแหวกกางเกงในแอ๊ดออก แล้วค่อยๆเอาควยหัวบานๆกดเข้าไป มันแน่นดีครับ เข้าไปจนมิดลำ จากนั้นก็เอาขาแอ๊ดเข้าเอวผม จับเอวแอ๊ดถนัดๆมือแล้วเริ่มซอยค่อยๆ ค่อยๆ แล้วก็เร่งจังหวะซอยยับเลยครับ

ส่วนแอ๊ดนี่ขยำนมผมใหญ่เลย ไว้เล็บด้วยดิ ทั้งหยิกทั้งข่วน ได้อารมณ์ดี จนผมรุ้สึกว่าจะไม่ไหวละเลยผ่อนจังหวะ ชักออกมาแบบหักดิบเลย แล้วก็ก้มลงไปเลียหีฉ่ำๆของแอ๊ดอิกรอบ คือพอชักออกมาแบบหักดิบ ควยผมมันจะหดลงเล็กน้อยน่ะ อาจเป็นเพราะผมบีบหัวไว้ด้วยน่ะครับ พอเลียหีแอ๊ดไปซักพักควยผมเริ่มฟื้นตัว แข็งปั๊ดแล้ว ผมเลยคร่อมตัวแอ๊ดต่อแล้วยกเอวแอ๊ดขึ้น จากนั้นผมเอนหลังนอนหงายแอ๊ดเองก็จับควยผมแล้วค่อยหย่อนหีลงมาอมหัวบานผม แอ๊ดบรรจงมากๆ มีลีลาหยอกล้อด้วย คือหย่อนหีมาอมหัวควยผมแล้วก็จะค้างไว้แล้วส่ายๆวนๆ แหม่ เอาซะผมนี้ร้องอู๊ววววเลย เลยต้องกดเอวลงให้ขย่มซะโดยดี เลยเข้าสู่โหมดนารีขย่มตอ แอ๊ดควบผมแบบรุนแรงมา ขึ้นสุดลงสุด จนผมทนไม่ไหวบอกแอ๊ด เค๊าจะแตกแล้ว ไม่ไหวแล้ว มือผมทีจับตูดข้างนึง จับเอวข้างนึงนี่เกร็งแน่นเลยครับ แอ๊ดเองก็จิกพุงผมแล้วเร่งรอบซอยแรงและเร็วขึ้น จนอ๊าาาาาาาาา น้ำผมนี่พุ่งเข้าไปข้างในจนไหลย้อยมาเลยครับ ออกเยอะมากๆ  ส่วนแอ๊ดก็ฟุบมาที่ตัวผม แล้วเราก็ดูดปาก นอนกอดกันซักพักก็อาบน้ำแล้วก็ไปส่งแอ๊ดที่โรงแรมที่เปิดไว้พักน่ะครับ

ขอบคุณครับ
LM ดำ ฝังมุก