ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ-็ดเด็ก 9 ขวบริมสระว่ายน้ำ

เริ่มโดย Pig23, ธันวาคม 13, 2014, 12:46:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pig23

ผมเป็นครูสอนว่ายน้ำครับ มีพ่อแม่เด็กมาฝากลูกไว้หลายๆคนวันเสาร์อาทิตย์ วันอาทิตย์ส่วนใหญ่คนจะน้อย
และช่วงนี้ก็ใกล้สอบ คงอยู่บ้านอ่านหนังสือกันส่วนใหญ่ ผมอายุ 27 ก็มีทั้งเด็กหญิงชายมาเรียนเป็นประจำ
แต่วันนี้แม่ของน้องมล เด็กอายุ 9 ขวบ พาลูกมาฝากแต่เช้าแล้วจะมารับตอนเที่ยง เพราะเค้าต้องไปต่างจัง
หวัดใกล้ๆตั้งแต่ช่วงเช้านี้ สระก็ยังไม่มีเด็กเข้ามาเลยครับ มาเร็วมาก ส่วนใหญ่จะเริ่มมาตอนซัก 10 โมง แต่
นี้เพื่งจะ 7 โมงครึ่ง บรรยากาสก็เลยเงียบๆครับ

พอน้องมลล้างตัวเสร็จก็มาลงสระครับ น้องมลเพิ่งมาเรียนได้แค่ 3 วัน ยังว่ายไม่ได้เลย ต้องเกาะทุ่นว่ายไป
ก่อน แม่เธอจัดชุด One Piece ให้เธอใส่ครับ ผมก็พาเธอไปเล่นในสระตื้นเพราะเธอตัวเล็กยืนไม่ถึง แล้วผม
ก็เริ่มสอนไปเรื่อยๆ โดยจับให้เธอลอยตัวบนผิวน้ำ มือผมก็อุ้มเธอไว้ตรงอกและหีน้องเค้าครับ น้องมลเป็นเด็ก
อ้วนหน่อยๆ ผิวสีธรรมดา ผมสั้นแค่ติ่งหู

สอนไปได้ซักพัก ผมก็เริ่มลวนลามเธอมากขึ้น เริ่มเอามือลูบหีน้องมล บางครั้งน้องมลแหงนหน้าขึ้นมามองผม
แต่ก็ไม่ได้ว่าไร แล้วผมก็บอกว่าชุดน้องมลลื่นจัง ครูขอจับข้างในเสื้อหนูนะครับ แล้วผมก็ล้วงเข้าไปที่นมน้องมล
โดยให้น้องมลมายืนข้างหน้า มือซ้ายผมอยู่ตรงนม มือขวาอยู่ตรงหีเลยครับ แล้วก็บอกให้สปริงตัวในน้ำ เธอก็ทำ
ไม่สนว่าผมกำลังลวนลามเธอมากขึ้นเรื่อยๆ นิ้วกลางมือขวาผมแบะลงไปกลางร่องหีน้องมลแล้วก็บี้เม็ดน้องเค้า
เบาๆ ทีนี้เองครับ น้องเค้าก็คงรู้สึกขึ้นมา หยุดว่ายน้ำ แล้วยืนนิ่ง ตัวสั่นเล็กน้อย หลับตาปริ๊บๆ ผมเห็นน้องเค้าไม่
โต้ตอบก็ลุยเลยครับ ผมพูดว่า ชุดนี้ทำให้หนูว่ายน้ำไม่คล่องนะ ผมถอดชุดว่ายน้ำเธอออกครับ โป๊ล้วนๆ ทุกสัดส่วน
ของเด็ก 9 ขวบ ทำไมผมรู้สึกชอบมากมายเหลือเกิน ผมบอกให้น้องมล เอาแขนพักกับขอบสระ แล้วฝึกกางขาใต้
น้ำครับ ผมก็ทำท่าดำน้ำลงไปดู โอวหีเด็กเต็มสองตา ขนไม่มี หีไม่แลบลิ้นแม้แต้น้อย ผมเข้าไปเลียเลยครับ เลีย
สลับกับขึ้นมาหายใจ น้องมลท่าทางหอบเหนื่อย

ผมบอกกับน้องมลว่า งั้นหนูนั่งพักที่ขอบสระก่อนก็ได้นะครับ ผมอุ้มเธอนั่งขอบสระ เอาขาเธอแช่น้ำไว้ แล้วเคลื่อน
หน้าเข้าไปจูบหน้าผาก หอมแก้ม แล้วชมเธอว่าน้องมลเก่งนะเนี่ยะ แป๊บเดียวเริ่มเก่งแล้ว น้องมลก็บอกขอบคุณค่ะ
ผมเลียซอกคอเธอต่อ เธอหัวเราะร่วนเลยตามประสาเด็กจั๊กจี๋ หลบเลี่ยงไปมา ผมก็ล๊อกตัวเธอไว้ได้ทีนี้ ผมทำเหมือน
เราเป็นคู่แต่งงานกันใหม่ๆเลยครับ ดูดลิ้นเธอ เลียติ่งหู ดูดเลียนมที่ไม่มีฐานขึ้นมาเลย หัวนมเล็กกะจิ๊ดเดียว เลียวนลง
มาที่รูสะดือ เธอก็ยิ่งหัวเราะ ผมจับเธอแหกขาเลียเข้าไปในรูหีเลยครับ ตอนนี้ล่ะ ที่เสียงหัวเราะเริ่มเงียบ ผมว่าเธอคง
คิดและรู้แล้วว่าผมทำอะไร ผมเลียหี เลียรูตูดเธอ เอาลิ้นแยงคว้านๆในรูหีและรูตูดอย่างสนุก จนบางครั้งเธอร้อง อึ๊อ!
ออกมา เธอคงเสียวน่าดูครับ ก็ผมละเลงซะขนาดนั้น

ทีนี้ผมก็ขึ้นจากสระมานอนบนพื้นข้างสระ เออลืมบอกไปว่า สระที่ผมอยู่ เป็นแบบ วนเวียนไปมา มีต้นไม้เป็นเกาะต่างๆ
ด้วยก็เลยสามารถหลบสายตาได้สบายๆ ก่อนขึ้นน้ำมาผมถอดกางเกงเรียบร้อยแล้ว ควยผมแข็งรออยู่แล้ว ผมนอน
หงายเลยครับ น้องมลงงๆ เหมือนว่าขาดตอนครับ แล้วผมบอกว่า ครูเหนื่อยจังขอนอนพักหน่อยนะ น้องมลนวดให้ครู
หน่อยได้ไม๊ครับ น้องมลก็ทำหน้างงๆ และนวดผมแบบงงๆ ว่าอะไรกันแน่ที่ครูต้องการ ผมก็จับมือเธอกำควยผมเลย
เธอขืนมือเล็กน้อยครับ ก็คงไม่รู้ว่าผมให้ทำอะไร ผมก็จับมือเธอรูดควยเลย ผมบอกเธอว่า นวดอย่างนี้นะครับ ครูจะได้หาย
เหนื่อยเร็วๆ และจะได้สอนหนูต่อไงครับ น้องมลชักไปก็มองไป ว่าไอ้อย่างนี้มันหมายถึงอะไร ผมก็หน้าตาดเบี้ยวซี๊ดปาก
น้องมลถามผมว่า เจ็บเหรอคะคุณครู ผมบอกว่า ถ้าน้องมลหยุดทำครูจะเจ็บมาก ทีนี้ซอยยิกเลยครับ อ่า แล้วผมก็บอกว่า
ให้ใช้ปากนวดให้หน่อย เพราะการใช้ปากนวด ดีกว่าใช้มือ เธอส่ายหน้าครับ ผมก็เลยบอกว่า งั้นครูคงต้องนอนพักนานเลย
กว่าจะสอนได้ น้องมลเลย เอาปากไปงับควยผมด้านข้างๆ งับไปจนทั่วทั้งอัน ผมจับเธออมควยเลยครับ ไปถึงนั่นแล้ว ไม่
ต้องลีลา เธอก็อมและรูดเข้าออกได้อย่างไม่ขัดข้องมากนัก จะมีก็แค่บางคึรั้งที่ฟันเธอโดนเข้าบ้าง เสียวธรรมชาติดีมากๆ
เลยครับผมทนไม่ไหวแระ ลุกขึ้นมาจับน้องมลนอนหงาย ถ่างขาออกเลียหีอีกรอบ น้องมลทำหน้าตาตกใจ ผมบอกว่า ไม่ต้องตกใจนะ
ครูจะทำให้น้องมลว่ายน้ำเป็นเร็วๆ(ผมว่าเด็กมันก็คงรู้นะว่า ไม่ใช่หรอก)เลียหีแล้วก็เลียขึ้นมาที่นม ดูดเลียเลยไปที่ซอกคอ
ไปดูดปากกับน้องมล แลกลิ้นกันสนุกสนาน แล้วผมก็จับควยจ่อหีเธอครับ เอาหัวควยถูที่รูที่เม็ด ปากก็ดูดปากน้องมลไว้ตลอด
แล้วผมเริ่มอกแรงกดควยเข้าไปในรูหีน้องมล ส่วนหัวมันก็เข้าไปได้ครับ ภาพตอนนั้นคือผู้ใหญ่ร่างกำยำ กำลังคร่อมอยู่บน
ตัว เด็กหญิง 9 ขวบ เป็นภาพที่น่าดูจริงๆผมซอยควยเข้าออกถึงมันจะเข้าไปได้แค่หัวก่อนก็ตาม ปากก็ยังดูดกับปากน้องมลอยู่ ปากเด็กๆน้ำลายเด็กๆนี่มันหอมจริงๆหอมกลิ่นยาสีฟันเด็กๆที่เป็นเจลสตรอว์ เบอร์รี่ครับ ดูดเพลินเลยแล้วผมก็ออกแรง กดควยอีก ทีนี้กดจริงๆจังๆมันยันอยู่ที่ปากช่องหีน้องมลครับ ผมก็พยายามดัน ยังไงต้องเอาเข้าให้ได้น้องมลเริ่มมีอาการ เสียงเธอเริ่มดังขึ้น อึ๊อๆๆ ต่อเนื่องผมได้โอกาสเลียซอกคอเธอให้เธอจั๊กจี้ซักพัก แล้วกดปึ่กเข้าไป เธอร้องเสียงเครือเลยเฮื๊อกกก! ครูคะ เจ็บๆๆๆ ผมก็ไม่หยุดครับ กระเด้าช้าๆต่อไปเลย อ่าผมดันควยเข้าไปมิดท่อนแล้ว และกำลังกระเด้าเรื่อยๆ

หี น้องมลบีบรัดควยมาก ดีกว่าเราชักว่าวมากๆ น้องมลหลับตาปี๋ ปากก็ร้องโอ๊ะ.....โอ๊ะ ผมก็เย็ดเรื่อยๆครับ เย็ดๆๆๆๆเธอ เสียง กระโปกกระทบหีเด็ก 9ขวบเป็นจังหวะ ปั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วผมก็จับเธอทำท่าหมาครับ ควยผมหลุดออกมาผมก็จับยัดเข้าไปใหม่ มันเหมือนว่าผมยังไม่ได้เย็ดน้องเค้าเลยครับยัดไม่เข้าอีกแล้ว ผมดันเข้าไปสุดแรง เสียงดังกรี๊บบบแล้วเย็ดต่อด้วยความเร็ว ขึ้นอีกระดับ ซอยเอวกระเด้าหีน้องมลอย่างเมามันส์มือก็กำแก้มก้นน้องมลไว้ ก้มมองดูควยผมกับก้นเด็ก 9 ขวบที่กำลังร่วมรักกัน โอว มันแน่นตลอดเวลาจนผมชักจะไม่ไหว แต่ยังครับ ผมยังไม่หนำใจเย็ดต่อซัก 2 นาที แล้วผมก็นอนหงายบอกน้องมลตรงๆเลยครับว่าอมควยให้ผัวหน่อยที่รัก อ่า น้องมลรีบมาอมควยผมดูดๆๆเลียๆๆ ผมจับหัวเธอให้เลียไข่ด้วย บอกให้อมไข่เข้าไปเลยเธอก็ทำตามครับ โอวๆๆ เสียวเหลือเกินมลจ๋า มลของผัว อ่า...เหมือนว่ารู้งานครับ พอหนุดทำน้อง มลก็ขึ้นมาคร่อมควยผมจับควยจ่อไปที่รูหีเธอ แล้วกดหีลงใส่ควยผม แล้วกระเด้าๆๆเองด้วยความเร็วโอว ผมไม่นึกเลย ว่าเธอจะเรียนรู้ไวมาก ผมทำอะไรไม่ได้แล้วครับน้องมลร้องติดๆกัน โอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครูขา โอ๊ๆๆๆ อ๊าๆๆ ผมทนไม่ได้แล้วครับจับเธอนอนหงายเย็ดรัวเลยทีนี้ ซอยถี่แบบในหนังเลยน้องมลกอดหน้าอกตัวเองไว้ผมก็จับมือเธอมาโอบคอผมทีนี้เธอ โอบแน่นเลยผมก้มดูดปากเธอ ซอยควยใส่เธอสุดๆเกร็งควยให้แข็งที่สุดแล้วซอยไม่ยั้ง มันแน่นเหลือเกิน หีน้องมลเอ๊ย เย็ดมันจริงๆอีเด็กเหี้ย โอยยยย อีสัด อีดอกทอง โอยยยยยย อีหีร่านเอ๊ยยยสุดๆแล้วครับ เกร็งควยคาไว้แล้วซอยในขณะที่ น้ำกำลังออก ผมก็เย็ดไม่หยุดจน บึ้มมมมมมม อ่า...... ผมซอยต่ออีก เพื่อรีดน้ำรักออกมาให้หมดจด อ่ามลจ๋า ผัวรักเมียนะ น้องมลเผลอพูดออกมาว่า จ้ะ หนูก็รักครูค่ะ ครูขาโอยยยยย อ่า...... ผมซอยช้าลง รู้สึกได้ว่าหีน้องมลดิ้นดุ๊บๆๆๆๆเลย อืมแล้วผมก็ดูดปากน้องมลส่งท้าย หอมแก้ม เลียหู น้องมลบอก พอแล้วค่ะ จั๊กจี๋แล้วเราสองคนก็ลงสระไปด้วยร่างชุ่มเหงื่อ น้องมลถามผมว่าครูทำอะไรหนูอ่ะคะ เจ็บไปหมดเลยนะครูขา ผมก็ขอโทษน้องมลครับ ผมบอกว่าก็ครูชอบน้องมลน่ะครับครูชอบหนูตั้งแต่วันแรกที่หนูมาสมัครแล้ว(ที่ จริงก็ชอบทุกคนแล่ะ)จริงเหรอคะ,จริงสิ, มลเจ็บจังค่ะครู,อืม เวลาเดินหนูก็เดินดีๆอย่าให้มีพิรุธนะครับ,ค่ะ,แล้ววันหลังหนูหายเจ็บครูขอ เย็ดอีกนะจ๊ะ,ไม่รู้สิคะ อิ๊ๆๆ ซี๊ดส์ ครูอ่ะเล่นไรไม่รู้