ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

ขอความช่วยเหลือครับเพื่อนๆสมาชิก

เริ่มโดย birdke70, มกราคม 13, 2015, 08:13:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdke70

คือผมเข้าxonlyผ่านคอมไม่ได้ครับ มัน โดนปิดหมดเลย  นี่ผมเข้าผ่านมือถือครับ  เลยอยากรบกวนเพื่อนๆ ช่วยส่งลิงค์ ให้ผมด้วยครับ [email protected]  ขอบคุณมากๆครับ  ไม่ได้เข้ามาหลายเดือน จะ ลงแดง  555