ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใคร เคย  เย็ด นักเรียน บ้าง ครับ

เริ่มโดย musroome, มกราคม 13, 2015, 09:38:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

ครั้งแรก ผม เย็ด นร. ใบ้  หลวม มาก  คนที่ สองใบ้ อีก หลวม อีก
คนที่สาม นร.ป.6เดฝ้กปกติ น้ำหนัก60 กก. เย็ดสด แตกใน ไม่ท้อง ได้เย็ด 2ที น้องเขา ขอเลิก บอกผมแก่ ผม 30ปี
 คนที่4 เย็ด นร.ม.1 เย็ด กัน จนจะขึ้น ม.3 ตอนนี้ เย็ด กัน อาทิตย์ ละครัง ครับ ผม ก็ มีเมีย ครับ อายุ21 แต่ ตอน 18 ปี เมียผมโดนข่มขืน
หลังจาก นั้น ก็ ตาม ไปให้เขาเอา ที่ บ้าน ต่อ มา หนี ตามผู้ชายจาก อุดร  ไป ราชบุรี อยู่กับ ผู้ ชาย 7 วัน บอก ว่า ไม่มี ไรกัน ผม ว่า น่าเชื่อถือ ไหม ครับ