ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

xxx เมียคนสวยของน้าชาย  by monoko

เริ่มโดย ppsan, พฤศจิกายน 15, 2015, 04:11:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

xxx เมียคนสวยของน้าชาย  by monoko

สวัสดีครับ...ผมชื่อเก่ง เป็นคนจังหวัดศรีษะเกษครับ จบ ม 6 ผมก็ได้เขามาเรียนที่
มหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯ ตอนแรกมาอยู่กับน้าชาย ซึ่งแต่งงานมีครอบครัวและมีลูกแล้ว 1 คน
ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งแถวคลอง 6 ลำลูกกา น้าชายผมชื่อว่าน้าเอก และเมียของน้าเอกเป็นคนจีน
ชื่อว่าติ๋ม ผมเรียกว่าซ้อติ๋ม ซ้อติ๋มเป็นคนอุบลฯ ซ้อติ๋มเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาว ผมยาวหุ่นดีมากเลย
ขนาดมีลูกแล้ว สาวๆ ยังอาย

ผมพักอยู่กับน้าเอกและซ้อติ๋มไม่นานครับ ผมก็ย้ายออกมาอยู่หอข้างนอกคนเดียว
เพราะผมอยากมีความเป็นส่วนตัว แต่ทุกๆ ครั้ง ที่น้าเอกมีงานและซ้อติ๋มติดงาน
ซึ่งมักจะเป็นช่วงวันเสาร์-อาทิตย์ น้าเอกจะโทรมาขอให้ผมไปช่วยไปเลี้ยงลูกของน้า
เพิ่งจะ 4-5 ขวบเองครับ

อยู่มาวันหนึ่ง มันเป็นช่วงสอบเพิ่งจะเสร็จ น้าเอกโทรมาหาผม บอกให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนซ้อติ๋ม
กับลูกสัก 3-4 วัน น้าเอกจะกลับต่างจังหวัด เพราะพ่อของน้าเอกซึ่งเป็นลุงของผมไม่สบายกะทันหัน
ผมก็เก็บเสื้อผ้า และน้าเอกก็มารับผมไปอยู่เป็นเพื่อนซ้อติ๋มและลูก

ตอนเย็นซ้อติ๋มกลับมาจากทำงาน ผมกำลังนั่งเล่นอยู่กับน้องมายลูกของน้าชายและซ้อติ๋ม
เมื่อซ้อติ๋มเดินเข้ามาในบ้าน น้องมายเห็นซ้อติ๋มจึงวิ่งไปหาซ้อติ๋มและกอดซ้อติ๋ม
ด้วยความที่ซ้อติ๋มถือของมามาก ทั้งของกินและงานของซ้อติ๋ม จึงสะดุดน้องมายล้มลง
และวันนั้นซ้อติ๋มใส่กระโปรงพอดี เมื่อซ้อติ๋มล้มกระโปรงจึงถลกเปิดขึ้น

ผมเห็นซ้อติ๋มล้มลงนอนหงาย จึงเห็นกางเกงในของซ้อติ๋ม แต่ซ้อติ๋มห่วงน้องมายมากกว่าครับ
จึงลุกขึ้นจับน้องมาย ทำให้ซ้อติ๋มต้องนั่งแบบถ่างขา โดยซ้อติ๋มไม่ทันได้นึกถึงเพราะตกใจมาก
กลัวว่าน้องมายจะเป็นอะไร ทำให้ผมได้เห็นกางเกงในซ้อติ๋มอีกครั้งหนึ่ง

นั้นจึงทำให้ผม ต้องเกิดอารมณ์จนควยแข็งครับ...

ด้วยความที่ผมชอบมองซ้อติ๋มอยู่แล้ว จริงๆ แล้วผมเห็นซ้อติ๋มทีไร ผมต้องจินตนาการไปไกลทุกที
เพราะแกเป็นคนที่น่ารักและสวยมาก และผมเองก็เป็นพวกเซ็กส์จัด เงี่ยนไวอยู่แล้วด้วยครับ
ผมเห็นกางเกงในซ้อติ๋มเป็นกลีบร่องหีเลยครับ ผมจึงเผลอมองด้วยใจที่เต้นแรงมาก
ควยผมตอนนั้นพองตัวมากขึ้นแต่ยังไม่แข็งเต็มที่ เพราะผมไม่นึกว่าจะเห็นหีของซ้อติ๋มอย่างนี้

วันนั้นซ้อติ๋มใส่กางเกงในสีขาวบางๆ ด้วยครับ ผมจึงได้เห็นขนหมอยเป็นปื้นสีดำอยู่ภายใน
กางเกงในซ้อติ๋ม บอกตรงๆ ครับ ซ้อติ๋มเป็นคนที่ขนหมอยดกครับ สักพักซ้อติ๋มก็นึกขึ้นได้
เพราะเห็นผมจ้องที่หว่างขาแกไม่กระพริบตาเลย ซ้อติ๋มเลยมองหน้าผมอย่างโมโหเพราะรู้
แล้วว่าผมนั่งมองอะไรอยู่ แล้วก็ใช้ให้ผมเก็บของให้หน่อย ผมเก็บของเสร็จ ผมเลยเดินเข้า
ห้องน้ำไปชักว่าว เพราะผมทนไม่ไหวจริงๆ

ภาพหวอของซ้อติ๋ม ติดตาผม จนเงี่ยนมากเลยครับ...

scratt69

ชอบแนวนี้ครับ อัพอีกนะ เปนกำลังใจให้