ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

เพื่อนๆครับผมเขัาxonlyผ่านมือถือได้แต่เข้าผ่านคอมไม่ได้ครับT_T

เริ่มโดย birdke70, มีนาคม 10, 2015, 02:25:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdke70

ใช้มือถือเข้าปกติไม่ฆโดน ล็อค  แต่ใช้ คอม  โดน ict ล็อค งง จัง  รบกวน ขอ ลิงค์เข้าเวป โดยตรง ไม่ต้องผ่านเวปอื่นมีรึป่าวครับ รบกวนขอ  ลิงค์ เฟรชบุ๊ค ด้วยนะครับ  จะได้ติดตามข่าวสารหน่อยเข้าไม่ได้มานานมาก เซงจัง ดูผ่านมือถือปวดตาจัง  ขอบคุณครับ
เพื่อนๆสมาชิกรบกวนช่วยผมหน่อยนะครับ