ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่2

เริ่มโดย devilzoa, เมษายน 07, 2015, 01:44:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

หลังจากเลิกเรียน เวลา20.30น. ผมก็ออกไปเล่นเกมกับเพื่อนๆตามปกติ ดอทเอ นั่นเอง กลุ่มผมนั้นมีทั้งหมด6คนประกอบด้วย ผม นุ๊ก อุ้ย ป้อ อั้ม จิ้น ซึ่งปกติจะมาไม่ค่อยครบแต่วันนี้มาครบเลยเกินไป1คน ผมเลยบอกเพื่อนๆว่า -งั้นพวกมึงเล่นกันไปเหอะ กูเล่นออก็ได้- ผมก็เข้าไปเล่นตามปกติแล้วก็มีน้องคนนึงทักมาชื่อน้องผึ้ง

ผึ้ง-พี่ตั้มๆ มีรัยจะคุยด้วย เดี๋ยวผึ้งสร้างห้องแล้วชวนนะ-
ผม-เออๆ รอแปปละกัน-
ผึ้ง-ได้ๆ-

แล้วผมก็เข้ามาในห้องที่ผึ้งสร้างถ้าใครเคยเล่นคงจะรู้ว่ามันสามารถปิดห้องได้หรือล็อครหัสได้ด้วยในห้องจึงมีแค่ผมกับผึ้ง

ผม-มีไรว่ามา-
ผึ้ง-ผึ้งทะเลาะกะแฟนมา-
ผม-กำ เรื่องอะไรวะ-
ผึ้ง-ก็แฟนผึ้งอะดิแม่งพาใครไม่รู้มานอนที่ห้อง พอดีวันนั้นไปทำงานแล้วปวดท้องที่ร้านเค้าเลยให้กลับมาพัก พอมาถึงเห็นที่หน้าห้องแม่งมีรองเท้าผู้หญิงด้วย เลยแอบปีนดูแล้วถ่ายคลิป สักพักเลยเดินไปไขประตูเข้าไปเพราะทนถ่ายไม่ไหวละแม่งกำลังจะเย็ดกันแล้ว-
ผม-แล้วยังไงต่อ-
ผึ้ง-พอผึ้งเข้าไปแม่งรีบเด้งออกจากกันเลยแล้วบอกว่าไม่มีอะไร ผึ้งจะทำยังไงดี-
ผม-แล้วมึงจะรออะไร เลิกแม่งเลยผู้ชายเหี้ยๆแบบนั้น-
ผึ้ง-หนูรักมันวะพี่ ไม่รู้ดิ ถึงจนาดว่าหนีออกจากบ้านมาอยู่กับมันเลยนะเนี่ยช่วยกันทำมาหากิน-
ผม-แล้วมึงจะให้พี่ทำไงวะ มึงไม่เลิกกับมันเลิกไปก็จบแล้ว-
ผึ้ง-พี่ช่วยเอาอีนั่นออกไปจากชีวิตหนูหน่อยไม่ต้องให้มันมายุ่งกับหนูกับแฟนหนู ได้ไหม-
ผม-เออๆ จะลองดูเดี๋ยวพี่แกล้งไปจีบมันให้แกหาทางเอาเบอร์มันมาให้พี่ละกันโทรมาบอกพี่ก็ได้ นี่เบอร์พี่นะ 089-........-
ผึ้ง-อือ ได้ๆเดี๋ยวหาให้-

จริงๆผมกับผึ้งไม่เคยเจอกันหรอกครับเป็นแค่น้องๆที่รู้จักกันในเกมแต่ผึ้งเนี่ยมันอายุ 18 จริงๆก็เท่าๆกับผมนะแต่มันอยากเรียกพี่เลยช่างมัน และจากนั้น3วันผึ้งก็โทรมา

ผึ้ง-พี่ตั้มๆหนูได้เบอมันมาแล้ว-
ผม-เออๆ เดี๋ยวหาไรจดแปป-
ผึ้ง-เอางี้พรุ่งนี้พี่ว่างไหม-
ผม-เอ่อ ว่างพอดี อาจาร์ยไปสัมนา-
ผึ้ง-งั้นพี่มาเจอผึ้งที่เซ็นทรัลปิ่นได้ปะ พอดีผึ้งเคยไปแค่ที่นั่นอะ-
ผม-ไกลเหมือนกันนะ แต่ก็โอเค เออแล้วเจอกันสัก11โมงนะ เอาเป็นลานน้ำพุชั้น5ละกันจะนั่งรอหน้าร้าน ฮาจิบังนะ-
ผึ้ง-ได้ๆพี่ แล้วเจอกัน-

วันรุ่งขึ้นผมต้องรีบออกจากบ้านตั้งแต่เช้าเหมือนปกติเพราะที่บ้านไม่รู้ว่าไม่มีเรียน ออกช้าเดี๋ยวสงสัย แต่กว่าจะไปถึงที่นัดหมายก็เกือบถึงเวลานัดพอดีแล้วก็รีบบึ่งไปยังที่นัดหมายทันที 11.55น. มีคนเดินมาทักผม

น้อง ก-พี่ค่ะๆใช่พี่ตั้มหรือปล่าวค่ะ-
ผม-เอ่อใช่ครับ น้องผึ้งใช่ไหมครับ-
ผึ้ง-ใช่ค่ะ ไปหาอะไรใส่ท้องกันก่อนไหมพอดีหิวๆอะ-
ผม-ได้พี่ก็กำลังหิวเลย-
ผึ้ง-งั้นเดี๋ยวผึ้งเลี้ยงนะ กินอะไรดีละ-
ผม-แล้วแต่คนเลี้ยงเลย-
ผึ้ง-งั้นเอาเป็นฟู๊ดคอร์ดละกัน เพราะไม่มีคนมาสนใจหรอกเราจะคุยอะไรกัน-
ผม-ได้หมดแหละ-

เห็นน้องผึ้งทีแรกผมนี่อึ้งเลยน้องผึ้งสูงประมาณ160+เพราะว่าผมสูง175แล้วน้องแกสูงพอๆกับไหล่ผมเลยผิวไม่ขาวแต่ก็ไม่ดำใส่เสื้อรัดรูปเห็นนมละน้ำลายหกเลย สะโพกก็ใช้ได้ถือว่าสวยแต่ก็ไม่ผอมนะแบบมีเนื้อมีหนัง นั่งกินไปก็คุยกันไปผึ้งก็เอาเบอร์คนนั้นให้มาบอกว่ามันชื่อวิว แล้วก็ยังเปิดคลิปที่มันแอบถ่ายมาให้ดูด้วยผมงี้เห็นละควยลุกเลยเพราะในคลิปทั้งสองคนกำลัง69กันอยู่เลยแต่ดูเหมือนน้องวิวอะไรนั่นคงยังไม่เป็นงานสักเท่าไรเห็นแค่เอาลิ้นแตะๆหัวควยเท่านั้นเอง

ผึ้ง-ปะพี่ ดูหนังกัน-

หนังน้องเค้าเป็นคนเลือกครับเพราะเค้าอยากดูแต่ที่นั่งนี่สิvipเลยครับ ไอ้เราก็ไม่เคยครับเพราะไม่มีตัง น้องผึ้งเป็นคนจ่ายทุกอย่างกระทั่งน้ำ ขนม พอดูหนังไปได้สักชั่วโมงเหมือนน้องเค้าหนาวมั้งเบียดเข้ามาหาผมโดนตัวน้องเค้ารู้สึกเย็นๆเลิกถามไปว่า

ผม-ผึ้งแกหนาวหรอ-
ผึ้ง-อือ-
ผม-ทำไมไม่บอกละวะ พี่จะได้กอด เอะ แต่ว่าแกว่าหรือปล่าวถ้าไม่ว่าอะไรพี่จะได้กอด-
ผึ้ง-กอดได้พี่กำลังหนาวเลย-
ผม-งั้นพี่กอดนะไม่ใช่มาตบกันนะไม่เอานะ-
ผึ้ง-ไม่หรอกน่า-

ผมเลยดึงผึ้งมากอดพร้อมกับถอดเสื้อช็อปให้มันไปห่มอีกตัวจะได้ไม่หนาว ว่าแต่ตัวมันนิ่มจังเลยวะ หอมด้วย กอดๆไป ควยแม่งแข็งไปแทงแถวๆง่ามก้นมัน

ผึ้ง-พี่ตั้ม เอาไรมาแทงตูดหนูนี่-
ผม-มึงก็รู้อยู่แล้วมาถามทำไมวะ-
ผึ้ง-กอดแค่นี้ควยแข็งแล้วหรอ-
ผม-เออ ตัวมึงนิ่มๆแล้วยังหอมๆด้วย แถมยังน่ารัก หุ่นยังน่าเย็ดอีกไม่แข็งกูก็เป็นเกย์ละ คนนะไม่ใช่พระอิฐพระปูน-
ผึ้ง-เออๆ ว่าแต่ตั้งแต่โดนควยพี่ทิ่มตูดหนูก็เงี่ยนๆเหมือนกันผัวไม่เน็ดมาเป็นอาทิตย์ละ-
ผม-มางั้นเดี๋ยวเบ็ดให้ แล้วมึงชักให้พี่ด้วยถือว่าช่วยๆกัน-
ผึ้ง-เคๆ-

ทำไปสักพักต่างคนต่างเริ่มไม่ไหวถึงแม้น้ำจะออกไปแล้วแต่ความเงี่ยนมันไม่ได้ลดลงเลย ผมก็เบ็ดไปคลึงนมมันไปด้วยนมมันก็แน่นดีเหมือนกันนะมันมือดีบีบละเด้งแบบนี้ สักพักผึ้งมันคงทนไม่ไหว

ผึ้ง-พี่ตั้มเลียให้หน่อยดิ เบ็ดจนเส็ดไปแช้วแต่ยังไม่หายเงี่ยนเลยวะ-
ผม-เออๆ-

จากนั้นผมก็มุดลงไปนั่งหน้าโซฟาเลยผึ้งแม่งถ่างขารออยู่ละจัดการละเลงลิ้นใส่หอยมันอย่างมันลิ้น ผึ้งโดนลิ้นเข้าไปถึงกับร่อนหีเป็นกะหรี่เลยแต่มันก็มืดผมเลยมองไม่เห็นสภาพของหีว่ามันเป็นอย่างไรบ้างแต่คิดว่าคงโดนเย็ดมาไม่มากเพราะลิ้นผมสัมผัสได้ว่าแคมหีมันค่อนข้างจะเบียดกันอยู่ เลียไปสักพักผึ้งแม่งแอ่นหีอัดหน้าผมพร้อมกับกดหัวผม+ใส่หีมันผมนี่แทบหายใจไม่ออกเลยดูดแตดมันไปแรงๆแปปเดียวมันคลายมือออกหีกระตุกใหญ่ผมก็ดูดน้ำแม่งจนหมดแล้วลุกขึ้นมานั่งบ้าง

เพื่อพักหายใจผึ้งแม่งมองหน้าผมละยิ้มๆแล้วเอามือมารูดควยผมและกำลังก้มหน้าลงมาจะแดกควยผม ผมรีบดึงมันขึ้นแล้วบอกให้มันแต่งตัวเพราะหนังจบแล้ว มันรีบแต่งตัว เราสองคนพากันเดินตามคนอื่นๆออกจากโรงหนัง เดินไปเรื่อยๆอยู่ในห้างผมเลยบอกกับมันว่า

ผม-เรื่องคนชื่อวิวเนี่ยเดี๋ยวจัดการให้ยังไงละจะโทรไปบอก-
ผึ้ง-อือ ได้ๆ แล้วเอ่อ.....พี่ตั้มไม่เป็นไรหรอเมื่อกี้นี้ไม่เส็ดนี่แล้วแบบนีเจะไม่ทรมานหรอ-
ผม-เห้ย ไม่เป็นไรหรอกเมื่อกี้แค่อารมแกมันพาไปมันไม่เลยเถิดอะดีแล้ว-ทำเป็นพูดดีไปจริงๆอยากจะจับกระแทกให้หายอยากเลย
ผึ้ง-เอางี้ ผึ้งช่วยพี่ละกันเอารถมาป่าว-
ผม-เอามา มอไซด์นะ-
ผึ้ง-ไม่เป็นไร งั้นไปกัน-
ผม-ไปไหนวะ-
ผึ้ง-จะพาพี่ไปขึ้นสวรรคมั่ง-
ผม-.........-

จากนั้นมันก็บอกทางให้ผมพามันไป รร. มันเอาตังให้ผมไปจ่ายค่าห้องแล้วมันก็เดินเข้าไปอาบน้ำส่วนผมเองก็ยังงงๆ พอจ่ายเงินเส็ดปิดประตูเข้ามาเห็มันนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกนอนอยู่บนที่นอนเปิดหนังxดูอยู่เห็นแล้วควยแข็งเลยแก้ผ้าออกเดินไปหามันมันจับผมนอนลงทันทีแล้วก้มลงดูดควยผมเหมือนคนอดอยากทั้งดูด ทั้งเลียจนผมนี่เสียวไปหมด ดูดอยู่นานเกือบ20นาทีได้มันก็เงยหน้ามาถามผม

ผึ้ง-พี่ตั้ม กูดูดควยให้มึง มึงไม่เสียวหรอวะ-
ผม-เสียวดิวะ-
ผึ้ง-แล้วทำไมกูดูดตั้งนานจนเมื่อยปากละไม่เส็ดสักที-
ผม-กูก็ไม่รู้ กูเสียวจนใจจะขาดอยู่แล้ว มึงดูดเหมือนกับว่าจะให้ควยกูหลุดติดปากมึงไปเลยงั้นแหละ-

จากนั้นไม่พูดพล่ำทำเพลงแล้วผึ้งหันไปหยิบถุงยางมาแกะและเอามาสวมให้ผมจากนั้นแม่งโดดขึ้นคล่อมพร้อมกับจับควยเขี่ยหีพอได้ที่ก็กดหีลงมาพร้อมกับซี๊ดปากไปด้วย แม่งยกหีขึ้นแล้วกดลงไปใหม่อีกหลายครั้งกว่าควยผมตะเข้าไปมิด ผมรู้สึกว่าหีแม่งตอดดีฉิบหายแถมยังรู้สึกฟิตกระชับอีกด้วย ทั้งๆที่ควยผมก็ไม่ได้ใหญ่อะไรมากมายแค่ 5×5 เท่านั้นเองจึงหันไปถามแม่งว่า

ผม-ทำไมหีมึงฟิตจังวะผึ้ง-
ผี้ง-ไม่ได้โดนเย็ดมาสักพักแล้ว แล้วก็นั่งขมิบหีบ่อยๆ+กับของผัวก็ไม่ใหญ่มากน่าจะพอๆกับพี่นี่แหละ-

ผมเลยถึงบางอ้อ จากนั้นผึ้งแม่งก็โยกเอาๆแล้วยังมีทั้งบด ส่ายวนกระแทกแบบเน้นๆ ลึกๆ ช้าๆ แต่สุดๆ ผมเห็นแม่งกระตุกไปหลายรอบแล้วแต่ยังไม่หยุดควบสักที สักพักแม่งถามผมว่า

ผึ้ง-พี่ตั้มไม่เสียวหรอวะ-
ผม-เสียวดิกูเสียว ลีลามึงนี่ กะหรี่ยังอาย ไกนบอกไม่ค่อยได้เย็ดทำไมมึงเย็ดเก่งจังวะ-
ผึ้ง-อ้อ จำมาจากหนังxอะ-
ผม-โหนี่มึงแค่ดูแล้วทำตามเนี่ยนะ อีกหน่อยนี่ดาราหนังอายมึงแล้ว-
ผึ้ง-5555 พี่ก็พูดเกินไป-
ผม-กูพูดจริงๆ มาๆพลัดกันเดี๋ยวพี่ขึ้นเองมึงลงมาพักบ้างเห็นเส็ดไปหลายรอบและไม่ใช่-
ผึ้ง-เออ ดีเหมือนกัน แล้วทำไมพี่ไม่เส็ดสักทีวะ-
ผม-พอดีกูอึดอะ กว่าจะแตก อย่างไวก็20นาทีอะ-
ผึ้ง-โหถึงว่า หีจะบานไหมเนี่ยกู-
ผม-ไม่บานหรอกควยพี่ไม่ได้ใหญ่อะไรขนาดนั้น-

จากนั้นผมก็จัดท่าเบสิกก่อนเลย

ผึ้ง-อ๊า ๆ ๆ ๆแรงๆหน่อยพี่-

พับๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผึ้ง-โอ๊ยจะเส็ดอีกแล้วเร่งเลยพี่-

ผมก็เร่งให้มันตามคำขอ ผึ้งตัวกระตุกอีกรอบ ผมถอนควยออกแล้วจับมันพลอกมาเข้าท่าหมาผมชอบท่านี้มากเลยเพราะสามารถกระแทกได้เต็มที่โดยที่ทั้งสองฝ่ายไม่เจ๊บและควยยังแทงเข้าไปได้ลึกสุดๆอีกด้วยเรียกได้ว่าเสียวสัสๆ จัดท่าหมาไปสัก20นาทีได้ผมก็เร่งเพราะว่าอยากจะเส็ดแล้วเนื่องจากเหนื่อยมามากแล้ว

ผึ้ง-โอ๊ยพี่ จะเร่งอะไรนักหนาเสียวจนใจจะขาดแล้วเส็ดไป4รอบไล่ๆกันเลยพักมั่งสิ-
ผม-อีกนิดพี่อยากเส็ดแล้ว-

จากนั้นก็ใส่ไปรัวๆ พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่นานก็แตกน้ำไหลเต็มถุงยาง ผมถอนควยออกมาแล้วล้มตัวลงนอนข้างๆผึ้ง

ผึ้ง-โหพี่น้ำเยอะขนาดนี้ถ้าปล่อยในหนูท้องเเน่-

จากนั้นก็พากันลุกไปอาบน้ำล้างตัวออกมานอนพักเอาแรง

ผม-เอาอีกยกไหมผึ้ง-
ผึ่ง-ไม่ไหวแล้วพี่ หีระบมหมดแล้ว ตอนล้างรู้สึกแสบๆ ดูดิหีบวมหมดแล้ว-
ผม-5555 เออแล้วแกเอาเงินมาเลี้ยงพี่นี่ไม่เปลืองแย่หรอวะ-
ผึ้ง-ไม่เท่าไหร่หรอกพี่ ที่บ้านพอมีเงิน ถ้าเงินหนูไม่พอใช้อะนะหนูก็โทรไปขอกับแม่เอาแต่ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่โทไปหรอกพี่-
ผม-เออดีเว้ย แม่งบ้านมีตัง ทำไมบ้านพี่แม่งจนจังวะ555-
ผึ้ง-เออ ช่างแม่งเหอะพี่ ถ้าเดือดร้อนโทรมาหาหนูละกัน เดี๋ยวช่วย ถือว่าช่วยๆกันนะพี่อย่าได้เกรงใจ พี่มีน้ำใจช่วยหนู ถ้าพี่เดือดร้อนหนูยินดีช่วยทุกเรื่อง-
ผม-แล้วเวลาพี่เงี่ยนช่วยได้ป่าววะ-
ผี้ง-อันนี้ต้องขอดูก่อน ว่าเงี่ยนบ่อยป่าว บ่อยๆก็ไม่ไหวนะสงสารหีตัวเอง-
ผม-555-

แล้วก็พากันหลับไปจนโทรศัพท์ดังแม่งโทรมาถามว่าจะต่อเวลาไหมผมเลยบอกว่าไม่แล้วปลุกผึ้งลุกเพื่อกลับบ้านใครบ้านมัน