ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยายสั้น ตายามพานา [ครึ่งแรก 50 หน้า]..แว่น..by..areja..(ซ่อนเนื้อหา)

เริ่มโดย areja, เมษายน 22, 2015, 05:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanameth

Hidetotakamoto

Noi EnjoyLife

chalermpon61

พรรษการ กระจ่างศรี

::YehYeh::
อ้างจาก: areja เมื่อ เมษายน 22, 2015, 05:01:17 หลังเที่ยง
            ....../ นิยายสั้น ตายามพานา [ครึ่งแรก 50 หน้า]..แว่น..by..areja.. (ซ่อนเนื้อหา) /.....

.... ..เรื่องนี้ ปั้น ไว้ก็ต้นปีนิพอดี ไรเตอร์ท่านหนึ่งที่รู้จัก ท่านขอมา เลยจัดไปนะคะ..ไวยากรณ์ไม่ต้อง พจนานุกรมราชบัณฑิตยสถาน ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะจ๊ะ ข้อมูลใดไม่ถูกต้องคลาดเคลื่อน สะกิดบอกกันได้นะจ๊ะ ถือว่า แชร์ความรู้ที่ถูกต้องกันๆ..

อะเตือนไว้ก่อนพวกตอบ zzzzzzzzzz ddd dddddd xxxxxxxxxxxx ลักษณะนี้นะ หรือ พวกกด ตัวอังษร มั่วๆ

แบนอย่างเดียว ไปใช้ความมักง่ายที่ บอร์ดอื่น เวปอื่น..งานเขียนกว่าจะเสร็จแต่ละชิ้น ถ้าแสดงน้ำใจมักง่ายแค่นี้ อย่าอ่าน!! ไปอ่านงาน ท่านอื่น แต่ บอร์ดอื่นนะ..กระดาน เรื่องเล่าประสบกามเสียว ถ้าเจอ แบน หมด..ถ้ายากใช้ " ขอบคุณ " สั้นๆ ถ้ามีน้ำใจแค่นั้น..

และ พวกปั้ม ตอบหลายกระทู้ใน โพท์เดียวอีก เดียวจะจัดให้พัก สั้นพักยาวกัน..จำไว้ เมื่อ กดส่งพวกเนตเต่า ให้รอ 10 วินาทีมันจะสำเร็จทุกอันที่ กดส่ง ๆ ๆ ๆ ๆ..เข้าใจไหม ? ไม่แน่นใจให้ลอง กด เปิดดูอีกหน้า,ใครถูก ระบบเตือนกลับนะ ระวังให้เยอะขึ้น ไม่อยากแบนใคร ถ้า ขอกันได้เรื่องแค่นี้  ไม่มีกติกา ก็เละซิถูกไหม? สังคมของ เรา นะ..

แว่น ตรวจกระดานทุกวันๆ ละหลายรอบ ฉะนั้นอย่า ลองของ โดนแบนมันจะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกกันเปล่าๆ คนอื่นทำได้ คุณ เป็นไรจะทำไม่ได้..จะ เกรียน แบน อย่างเดียว
..

............//............... .................././( 22/4/2558 )/./.............. ............//.............

ในเช้าวันทำงานแรกของสัปดาห์ยามเฒ่าผู้เฝ้ายามกลางคืน ขยี้เปลือกตาลุกจากเก้าอี้ที่นั่งภายในป้อมยาม ก่อนเดินไปปิดไฟหน้าป้อมยามเพราะแสงแรกของวันนี้กำลังใกล้เข้ามาแล้ว..รถราเริ่มเคลื่อนเข้าออกผ่านป้อมยามของแก ตาพานา   ..แกเก็บของใช่ส่วนตัว รอ หลานชายแท้ๆ มาเปลี่ยนผลัดกลางวันแทน..

" เอาตากลับได้ครับหนูมาแล้ว เอ่อ หนูฝากดู กิ๊ฟ ด้วยนะตามันเป็นไข้โดนฝนเมื่อวานเย็น ตกกลางคืนไข้จับซะนอนซมเลย.."..นาม เด็กหนุ่ม วัย 22 ที่พึ่งจบ ปริญญาใหม่ๆ พร้อมแฟนสาว..ที่รองานเรียกตัว ต้องการรายได้ใช้สอยช่วงรองานจึงมาสมัครเป็นยามจากการฝากทำงาน ของ ตาพานา ไปพรางๆ..
" ได้เว้ย ไอ้หนู เดียวตาดูให้นะ เอ่อ เดียวคุณหนูแกรน แกคงมาเอารองเท้า ที่ลืมทิ้งไว้ อย่างไรหยิบให้แกด้วยนะ...ตาไปแหละ.."..ตาพานา บอกหลานชาย ก่อนเดินกลับไปบ้านที่อยู่ห่าง ป้อมที่ทำงาน ประมาณ 1 กิโลเมตร..ท้ายซอยอพาร์ทเม้นท์ ที่แก่ทำงานนั้นแหละ..

หนูแกรน ที่ ตาพานา พูดถึง คือเด็กสาว ม.3 ที่พักอาศัยกับแม่ เพียงสองคนใน ห้องที่ดีที่สุดของ อพาร์ทเม้นท์ แห่งนี้ เมื่อคืนเด็กสาวไปฉลองวันเกิดเพื่อน คงดื่มกินกันเต็มที่ตามภาษาวัยอยากลองคะนองรู้..เด็กสาววัยระเริงโรงเรียนหญิงล้วนเลยกลับมากับแท็กซี่ ที่เพื่อนๆ เหมารวมกันมาทยอยส่งที่ละคน ..ในสภาพเมามาย พอเพื่อนมาส่งหน้าหอ เด็กสาวใส่รองเท้าส้นสูง จึงลำบากแก่การประครองขึ้นไปส่งให้ถึงมือ แม่เด็กสาว เลยต้องถอดรองเท้าส้นสูงทิ้งไว้ที่ป้อมยาม แล้วประครองพาไปส่ง ตลอดทางเด็กสาวเมามายมือไม้ไม่อยู่สุข จับอะไร ตาพานา มั่งคนอ่านลองจินตนาการกันเองไปก่อน..

ทุลักทุเลพาขึ้นลิฟต์ไปส่งชั้นสูงสุดคือชั้น 7 ติดดาดฟ้าอาคาร..ปกติ เด็กสาวเป็นคนเรียบร้อยมากออกจะเชยๆ เสียด้วยซ้ำ ไปไหนมาไหน คุณแม่ วัยสาว ก็มักจะไปส่งส่วนใหญ่ แต่ เมื่อคืนคงติดธุระจึงให้เด็กสาว ต้องกลับเองกับเพื่อนๆ คุณแม่ยังสาว ชื่อ จรัส ดูสาวสะพรั่งหุ้นงามสูงโปร่งเหมือนซุปเปอร์โมเดล น่าตาสะสวย..แต่งตัวเกไกทันสมัยติดเทรน แอบเซ๊กซี่โป๊วับๆแวมๆ นิดหน่อย..คุณ จรัส ชอบมาจอดรถข้างป้อมยามคงเพราะ เห็นว่าใกล้หูใกล้ตาคนดูแล ปลอดภัยในสังคมยุคโอป้า กว่าส่วนอื่นในลานจอด เพราะที่นี้ไม่มีนโยบายติดกล้อง เพราะ รักความเป็นส่วนตัวกันซะส่วนใหญ่ เจ้าของอพาร์ทเม้นท์เลยยิ้ม กระเป๋าเย็นไป..

อพาร์ทเม้นท์ นี้เป็นที่อยู่คนหนุ่มสาวจับคู่อยู่ใหม่ นักศึกษา วัยทำงานส่วนใหญ่ มาตรฐานถ้าเป็นโรงแรมก็ สามดาวปลายๆ แต่ ก็แยกระดับจากความสูงของชั้นอีกสเต็ปหนึ่งนะ คือ 1-3 นี่รายได้น้อยมีชั้นละ 10ห้อง..ชั้น 4-5 นี่ระดับปานกลางห้องกว้างนิดมีชั้นละ 6 ห้อง..ส่วนชั้น 6-7 นี่หรูสุดใช้ลิฟต์แยกต่างหากใช้การ์ดเปิดประตูลิฟต์แยกใช้ มีห้องชั้นละแค่ 4 ห้องภายในตบแต่งตามต้องการ และ ห้องหนึ่งของชั้น 7 คือห้อง คุณจรัส..
.

1

" เอา กิ๊ฟ เอยมากินข้าวมา ตาซื้อมาฝากลุกไหวไม.."..ตาพานา เทกับข้าวที่ซื้อมาจากคนขายเร่ในซอย ซึ่งจะซื้อติดเข้ามาทุกวันหลังออกเวรผลัดกลางคืน แล้ว เดินไปดึงปลั๊กหม้อข้าวออกยกมาวางข้างสำรับอาหาร..
" ตา หนูลุกไม่ไหวยังไม่ไหว ยังไม่หิวด้วย ตากินก่อนเถอะ.."..กิ๊ฟ ชะโงกศีรษะขึ้นมาเอ่ยบอก คนถามมีน้ำใจเอื้ออารีแก่เธอ เสมอมาตั้งแต่ เข้ามาขอร่วมอาศัยอยู่ด้วยหลายเดือนที่ผ่านมา..
" อาวแล้วจะกินยาได้หรือ เอาซะหน่อยวะ เดียวตายกไปข้างเสื่อหนู ก็ได้ เอาๆ ไม่ต้องๆลุกนอนไปๆ.."..ตาพานา บอกและห้ามเด็กสาวเมื่อเห็นทำท่าจะพยุงร่างตัวเองลุกขึ้นมา..

เด็กสาวนอนอยู่ติดมุมห้องด้านหนึ่ง ที่เอาไว้สำหรับนอน ห้องนี้กว้างโล่ง ห้องครัว ห้องรับแขก ห้องนอน อยู่รวมกันหมด มีห้องแยกเล็กๆ กว้าง 2x4 เมตรอีกห้องที่กั้นไว้ก่อน ตาพานา เช่าเป็นห้องนอนของแก..กิ๊ฟ หลังจบก็ยังไม่ได้ทำงานในสายงานที่เรียนมา เพราะ ก็รองานเรียกเหมือนกันจากสาชางานที่เรียนมา.. ช่วงนี้เลยไปรับแปลภาษาให้สำนักพิมพ์ ที่อยู่ห่างไปไม่เกิน 4 ป้ายรถเมล์ ฉะนั้นงานเธอ จึงไม่ได้มีรายได้ทุกวัน อาศัย ถ้ามีงานเข้ามา เมื่อแปลเสร็จไว ก็จะได้ค่าจ้างเป็นงานๆไปเร็ว-ช้า  ไม่แน่นอนนักสำหรับรายได้เธอ แต่ เธอ ก็จะช่วยงานอื่นๆ ในโรงพิมพ์เป็นงานเสริมซึ่งเจ้าของสำนักพิมพ์ เฮียนีโอ แกก็ใจดีให้ค่าขนมค่าน้ำชาพอซื้อของกินของใช้ได้พอควร..วันนี้เธอป่วย เธอโทรไปลาแล้ว.. สาเหตุที่ป่วยเธอเดินไปทำงานทุกวันเพราะอยู่ไม่ไกลแต่ เมื่อวานขากลับ เธอโดนฝนซะโชกร่างกว่าจะเดินถึง.. อาการป่วยจึงถามหา พอเจอก็ กระโดดเกาะเธอ นั้นเอง..

" เอาเบาๆ ช้าๆหนูกิ๊ฟเอย เดียวมันจะสำลักเอา จะว่าไปตัวเอ็งมันร้อนนร๊า.."..ตาพานา ค่อยๆ ตักข้าวป้อน เพราะเวทนาอาการ เด็กสาว ที่พยายามนั่งแต่ จะหงายหลังหลายหนหลายครา จึงต้องโอบประครองไว้แขนหนึ่ง อีกมือ ก็ ตักอาหารป้อนให้..
" ขอบ ขะอะๆๆ อ๊อก..อ๊วกกกกกกกกก.." ..กิ๊ฟ พยายามฝืนกลืนคำที่ หก ก็สำลักอาหาร อ๊วกพรวดออกมาเลอะเสื้อผ้าจนหมด อาการหนาววาบ จนตัวสั่นมาโดยอัตโนมัติ..
" อ้าว เฮ้ย อื่มไม่เป็นไรๆนอนๆ มันยังกินไม่ได้เดียว กินนมไปแทน ก็ได้ เอ่อ นอนไปนังหนูเอ่ย เดียว ตาไปเอากะละมังน้ำมาให้เอ็งเช็ดตัว เปื้อนหมดเลยเอ็งเอย.. ไปหาหมอไหม ตาพาไป.."..ตาพานา ค่อยๆ ประครองร่างเด็กสาวนอนหงายลงดังเดิมเศษอาหารยังเลอะเปรอะเต็มเสื้อตั้งแต่ หน้าอกไปจน กางเกงนอน แบบผู้ชาย เด็กสาวสั่นศีรษะปฏิเสธ การจะพาไปพบหมอ..

เสื้อยืดขาวตาห่านพอโดนเศษอาหารปนน้ำลาย ก็เลอะเปื้อนนาบเนื้อแนบสนิท อะไรที่อยู่ภายใน ก็ดันเด่นชัดจน มโนแทบจะเป็นตาเห็น แต่ ตายามเฒ่า ก็ไม่คิดลามกอนาจาร ใดๆ คงคิดว่าเหมือนลูกคือหลาน ก็ พอประครองวางร่างบางเล็ก แต่ อะไรดูเกินตัวลงแล้ว ก็เดินไปห้องน้ำที่อยู่ด้านนอกตัวบ้าน แต่ อยู่ติดห้องนอนแก และใช้ผนังห้องแกกั้นเป็นฝาแถบหนึ่งด้วย..ตาพานา เดินไปหยิบกระมังพลาสติกในห้องน้ำ สำหรับ ซักผ้า ล้างผัก ที่ตากแดดตากน้ำคางไว้หน้าห้องน้ำจ้วงน้ำมาครึ่งหนึ่งแล้วเดินกลับมาที่คนป่วยที่นอนนิ่ง เปลือกตาบอกอาการอ่อนเพลี้ย วางกะละมังน้ำลง..

แล้วเดินเข้าห้องไปหยิบผ้าขนหนูผืนเล็กผืนใหม่ที่ยังไม่ได้ใช้ ออกมาหนึ่งผืน..เสร็จไปเปิดตู้เย็นหยิบนมกล่องที่ซื้อไว้กินประจำก่อนไปทำงาน ออกมาหนึ่งกล่อง..พอวางทุกสิ่งไว้ข้างเด็กสาวเรียบร้อย ตายามก็ เดินเข้าห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมอาบน้ำ และ กินข้าว ก่อนนอนพักผ่อนตาม ปกติตามกิจวัตร..แกออกมาด้วยผ้าขาวม้าผืนเดียวตามเคย เหลือบมองเด็กสาวที่ค่อยๆ ใช้ผ้าเช็ดตามร่างกายแล้วอยากเข้าไปช่วย แต่ ก็ต้องเบรกตัวเองไว้ เพราะเกรงจะไม่เหมาะไม่ควร แก เดินหายเข้าไปในห้องน้ำ แต่ ความคิดแกกลับย้อนไปเมื่อเหตุการณ์ เมื่อคืนนี้ มาต่อจินตนาการคนอ่านจากที่ละไว้กัน..

ตาพานา ให้เด็กสาวจับแขนเดินไปตามทางจากป้อมยามสู่ ประตูอาคารที่พัก ผู้คนเดินส่วนกัน เพียงคนสองคนตลอดระยะจนถึงทางเข้าลิฟต์ที่อยู่ด้านหนึ่งของตัวอาคาร เด็กสาวเจียนจวนล้มหลายครั้งจน ตาพานา ต้องกล่าวของโทษ และ โอบเอวไปที่กระโปรงตัวสั้นยาวแค่คืบนิดๆ แทบจะปิดอะไรไม่ได้ วันนี้เป็นวันหยุดเด็กสาวคงคิดว่าอยู่ในหมู่เพื่อนๆ เลยแต่ตัวไปอวดกันตามวัย แม้จะดูว่าสั้น แต่ ก็มีกางเกงตัวจิ๋วแนบเนื้อป้องกันอีกชั้นตามสมัยนิยม เสื้อลายลูกไม้ดูย้อนยุคนั้น ก็ พลิ้วเบาดูเข้าชุด ..

หลายหนที่เด็กสาวเข่าอ่อนทำท่าจะล้ม ตาพานา ก็ต้องยื้อประครองยกพยุงร่างไว้จนเผลอคว้าแก้มก้นแน่นตึงก็หลายหน แต่ เด็กสาวก็ไม่ว่าอะไรในใจเด็กสาวคิด..ฉันมึนอะไรอย่างนี้เนียะ แล้วจะหาวิธีทำตามแผนอย่างไรดีหน่อ ใจหนึ่งก็กลัวใจหนึ่ง ก็ ตั้งใจเอาชนะคำท้าของ พวกเพื่อน ที่พนันกันไว้เมื่อ ดื่ม ไวท์สปาย ในงานเลี้ยง เพราะ พลั้งปากแท้ๆ เธอถึงต้องมีสภาวะ กล้าๆ เกรงๆ เช่นเวลานี้..และ ตอนนี้ ก็ มาอยู่หน้าลิฟต์แล้วด้วย จะทำอย่างไรดีหน่อ แกรน เอย..เธอ หยิบบัตรส่งให้ ยาเฒ่าที่ดูใจดี เพื่อเปิดลิฟต์..

พอประตูเปิด ตายาม ก็พาเธอเดินเข้าไป เธอ ถูกเขานำร่างไปพิงที่ผนังด้านหนึ่ง พอประตูลิฟต์ปิด เธอ ก็รูดตัวลงนั่งกับพื้น ยามเฒ่าพยายามจะคว้าเธอไว้ แต่ ช้าไปก้นเธอถึงพื้นแล้ว ยามเฒ่าจึงมายืนอยู่ด้านหน้าเธอ..ตลอดการเดินมาถึงลิฟต์ แกรน พยายามแกล้งป้ายปาดมือไปสัมผัสกับของสงวนประจำกายตายาม เธอรู้ได้ว่าขนาดมันไม่ธรรมดาแน่..ยามนี้มันอยู่ตรงหน้าลำขนาดไม่น้อยกว่าข้อมือเธอขดตัวอยู่ตุงกางเกง..ไว้เท่าคิด เธอคว้าสิ่งนั้น แต่ ถูกตายามพานา ปัดป้อง
..

" คุณหนู ทำอะไรครับคุณหนูเมามากแล้วนะครับ คะ คะ คุณหนูอยู่ ชั้น หก หรือเจ็ดครับ เดียวผมกดให้.."..ตาพานา ตกใจ และ เตือนสติเด็กสาวพร้อมสอบถามชั้นที่พัก เพราะ เขา ก็ไม่เคยเข้ามาในอาคาร ขึ้นเกินผ่านไปถึงชั้น 6 และ 7 เสียทีแถมมาเจอเหตุการณ์อย่างนี้ด้วย.
          ตาพานา มองใบหน้าเด็กสาวแล้วอารมณ์สมัยวัยรุ่นลุกโหมโชติช่วง แต่ ก็ไม่ทำอะไรที่เป็นการนอกเหนือปลุกไก่.. แม้ใจอยากจะรุกเองและทำในสิ่งที่จางหายไปนาน..เด็กสาวลูบปลายหัวบานเลื่อนมากำที่ใต้เงี่ยนบานนั้น แล้วเลื่อนมือที่กำรอบแต่ไม่รอบรูดหลวมๆลงมาจนสุด กก โคน ..สีขาวของเนื้อผิวมือตัดกันโดยสิ้นเชิงกับ ผิวแกนลำ.. ดงหมอยรกหยาบถูกมืออีกข้างลูบอย่างอยากค้นหา แม้สั่นเทาแต่ ต่อเนื่องอย่างลื่นไหล ใจเขาคิด เด็กสมัยนี้ สื่อมีให้หาให้ดูมากมาย.. พันทิป เดียวนี้ยังกับตลาดพล๊อต มือใหม่มือเก่า ใครนึกอะไรไม่ออกก็หาอ่านได้ง่ายดราม่าดาลดื่น ยิ่งรูปภาพ คลิปวาบหวิว จะหาได้แค่พิมพ์ยัด google  ก็ดูเห็นเข้าไปถึงหัวเด็กในรูช่องคลอดแล้ว....

แกรน คิดทำไมมันใหญ่จังมือค่อยๆ ลูบรูดๆๆ.... หัวใจน้อยๆของฉันตอนนั้นมันแทบกระเด็นออกมานอกอก รู้สึกร้อนวูบวาบ แต่มือไม้เกร็งเหมือนคนหนาวสั่นนิ้วมือที่กรีดกรายรุกล้ำจับสิ่งที่เห็นของจริงครั้งแรกพา ฉันหน้าชาร้อนผ่าว ฉันค่อยๆ กำท่อนเนื้อแข็งนั้นหลวมๆ แล้วรูดจนถึงกึ่งกลางความยาว หนังร่นรั้งติดสาวต่อไม่ได้ ฉันรูดมันกลับไปยังปลายอีกครั้ง..หว่างนิ้วฉันมาหยุดอยู่ที่ใต้ข้อเงี่ยนบานๆนั้น มันใหญ่มาก ดูรูปลักษณ์มันแบบตลกๆ เหมือนหัวแมวมากคะ ฉันหมุนมือเหมือนกำท่อนท่อที่ยึดติดนั้นด้วยการเคลื่อนวนรอบๆ ใต้คอหยักเงี่ยงนั้น ขยับบีบเบาๆ ตายามแก เป่าปากคะ ฉันได้ยิน..

พานา รู้สึกเหมือนวัยหนุ่มอีกครั้ง เมื่อมีมือน้อยกุมเกาะแกนก้านควย.. เด็กสาวแสนน่ารักกำลังกระถอกมือที่ท่อนลำควยเขา นี้เรื่องจริงหรือนี้?? ..ผม มองการกระทำที่ เกเก้กังกังนั้นอย่างนึกขำ และ ลุ้นว่า คุณหนูตัวน้อยนี้จะทำอะไรต่อ ดูเธอ จะสนใจส่วนบานของหัวถอกของผม ที่ยามนี้น้ำเบลวเสียวปริ่มซึมออกมามัน คับปวดท่อนควยไปทั้งลำจริงๆ แววตาแสนซื่อใสนั้นมองมาเป็นครั้งคราว การกระตุกถอกสุดทางหนังจะร่นได้ที่เธอกำขยับนั้น ทำผมนี้แทบบ้า มันตื่นเต้นเหมือนปลุกความหื่นในใจขึ้นมาจริงๆ อยากเอื้อมมือไปจับต้องเนื้อตัวเธอตรงหน้าเหลือเกิน..

กลิ่นคาวอ่อนๆโชยสะกิดโสตประสาทรับกลิ่น...ฉันมองเห็นน้ำใสๆบางอย่างเล็ดไหลออกมาจากรูตรงส่วนปลายบานนั้น ฉันเลยละเลงปลายนิ้วปาดวนที่ปากรูนั้น ตายามแกเป่าปากอีกแล้วคะ..ฉันเอามืออีกข้างหงายขึ้นต้อนพวงถุงอัณฑะ เรียกกระโปกดีกว่านิ จะได้ๆอารมณ์ดี คลึงตรวจดูมันมีลูก เอ๊ะมีผลทรงไข่อยู่ในนั้นด้วยคะ..ฉันขยับมือโกยคลึงมันเล่นมันเหมือนดิ้นเองได้เคลื่อนที่เองได้ด้วยไอ้ไข่สองใบนั้นนะ..ฉันรูดแกนนั้นขึ้น-ลงตามอย่างที่เคยเห็นในคลิปในวีดีโอ ที่เคยดูกับเพื่อน ไม่ยากคะๆ แต่ตื่นเต้นสุดๆขอบอก..

บางครั้งฉันกำลังซอยมือสาวขึ้น-ลงเพลินๆ เหมือน ตายามแกจะเด้งส่วนนั้นสู้มือฉันด้วย แกรนว่านะ.. ตายามแกคงเริ่มเสียวแล้วหละ ฉันเลยเร่งกะเสร็จไวมีคลิปไปอวดเพื่อนเท่านั้นเป็นพอ.. ตอนแรกที่จะพูดเรื่องนี้นะคะ ฉันโคตรจะลำบากเหมือนมีอะไรมาบีบปากเลยนะคะ.ดีที่เพื่อนมันให้ดื่ม สปาย มาพอมึนๆ ตอนแรกโลกหมุนมากแต่พอนึกจะพูดเรื่องนี้ เหมือนความมึนนั้นมันจางหายแต่หน้าชาอายมากๆ อะคะรวบรวมความกล้าตั้งนาน..

ความเสียวของผมทวีขึ้น นิ้วเด็กสาวที่ล๊อคเร่งถอกควยผม ทำเอาผมรู้สึกได้ว่าไม่นานแน่..นานๆ โดนคนอื่นชักว่าวให้ มีหวังน้ำแตกเร็วแน่ จะทำอย่างไรดี..ผมเลยเลื่อนมือไปจับบ่าเด็กสาวนั้น เธอเหมือนตกใจเล็กน้อยแต่ ก็ปล่อยผมลูบต่อ ผมเลื่อนมือลูบไป-มาก่อนเลื่อนมาที่คอเด็กสาว และขยับถึงใบหน้าสดใสนั้น ใบหน้ายามนี้แดงระเรื่อไปทั้งดวงหน้า จะด้วยอะไรก็แล้วแต่..แต่ผมแทบคลั่ง อยากเอยขอทำในสิ่งที่คิด สายตาจรดจ้องริมฝีปากบางแดงโดยธรรมชาตินั้น มืออีกข้างยังทำหน้าที่บันทึกภาพเร้าที่มือน้อยกระแทกฝ่ามือที่กำเร่งซอยตามรูปทรงแท่ง ขึ้น-ลง..
..

" ผม ผะผมขอให้คุณหนูเอาแท่งเอ่อ แท่งควยผมไปลูบไถใบหน้าคุณหนูบ้างได้ไหมครับ มันจะทำให้ผมเสียวมากนะครับ นะครับคุณหนู ช่วยผมหน่อย เดียวผมเบนกล้องหลบใบหน้าคุณหนูไว้ให้ครับ.."..ไว้พอๆ กับใจคิด เพราะคำขอนั้นหลุดออกไปซะแล้ว..
" หา เอ่อ อ อ อ อ...ได้ๆ แต่อย่าให้เห็นหน้าหนูนะคะ..ไอ้นี้ตาใหญ่จัง.."..เธอ คิดและตอบ ไม่เกินกระพริบตาเพราะเห็นว่าไหนๆ ก็ ขอแกทำอย่างนี้แล้ว ถ้าจะให้คืนตามคำขอแกบ้างไม่น่าจะเป็นอะไร..แต่ ใจเด็กสาวนั้นเต้นโครมคราม ชนิดเอาหูแนบพื้นแบบพรานไพร นี่ได้ยินเสียงหัวใจเต้นที่เดียว..
" คะ ควยครับ เขาเรียกกันอย่างนั้น มันก็แค่ใหญ่แหละครับ แต่ ไม่ค่อยได้ใช้มันๆ ก็เหมือนสากกระเบือไม่มีครกดีดีนี่แหละครับ ฮ้าอ่าฮา..เดียวผมเบนกล้องหลบนะครับ แต่จะถ่ายที่ท่อนาบแก้มคุณหนูไว้ให้.."..เขา ขยับตัวเข้าจนชิดติด.. แท่งแกนที่ เด็กสาวจับกำถูกง้างไปแนบแก้ม พวงไข่ย้อยย้วยกระทบใต้ค้างใต้คอเด็กสาว..

ความแข็งเกร็งนั้นนาบหน้าฉันคะ โหยมันร้อนอุ่นไปทั้งแท่งเลย ใจที่กล้ากลัวมันตื่นเต้นมาก..ฉันเห็นตายามแกหลับตาเลยคะ ตายามแกจับหัวฉันเหมือนต้อนให้..แต่ ฉันว่า ตายามแกต้องอยากแน่เลยแต่อยากอะไรไปคิดกันเองนะคะ..ฉันเอาเงี่ยงบานนั้นถูไถตามตายามแกบอกเกลี่ยลากไปที่ผิวหน้า รู้สึกว่าขนที่หน้างี้ตั้งเลยนะ มันหวิวใจเหลือเกิน ..ฉันต้อนพวงกระโปกนั้น ให้มาแปะใต้ค้างฉันด้วย กลิ่นฉุนคาวนั้นเหมือนหอมมาตอนไหนอย่างไม่รู้ตัว..ฉันปาดท่อนแข็งๆไปทั่วใบหน้าเว้นระยะห่างช่วงใกล้บริเวณปาก สายตาเหลือบขึ้นไปเจอสายตาตายามมองมาอย่างจังๆ อายเหมือนกันนะ แต่ตื่นเต้นกว่านะ..

ความหนาหยาบของแกนเอ็นถูกเด็กสาวแกรน ลากเลื่อนไปทั่ว ตาพานา ก็ดูการกระทำของ เด็กสาวตลอด ยามแกนเฉียดหัวควยไปใกล้ปากนึกอยากให้ เด็กสาวคาบครอบท่อนลำเหลือเกิน ตาพานา ดูจะยังไม่ทำตัวเองให้เด็กนึกกลัว พรานเฒ่าแห่งไพรพนาเรื่องเสียว คุมเชิงรักษาอาการ แม้บ้างคราวจะเสียวป๊าดเข้าไปถึงใจ..แต่ ก็ยังไว้เชิงให้เด็กไม่ตื่นกลัว ว่า ตนนั้นก็หื่นคุมอาการได้อยู่นะ..ความแข็งเฉียดเข้าใกล้ริมฝีปากอยู่พักใหญ่ ก็ มีอันต้องโดนจนได้เพราะ ฟิล์วมันได้จริงๆ ลำเขื่องโตนั้นนาบพาดริมฝีปากโดยมือเด็กสาวนำพามันไป.. เธอหยุดนิด แต่เหมือนคิดแล้วก่อนอ้าปากเผยอช้าๆ คาบบ่องตันโปนอวบนั้น เธอเลื่อนปากไปตามความยาวที่พาดจากด้านข้างแก้มและแหย่ลิ้นจากช่องปากเตะสัมผัสรสชาติเนื้อเอ็นดำ ใช่!!มันไร้รส แต่ สุดแสนสร้างอารมณ์.. ทั้งสองฝ่าย...

ช่องเสียวฉันเยิ้มฉ่ำแล้วคะ น้ำเสียวที่ไหลตั้งแต่เดินมาจากนอกอาคารที่ตุงติ่งนั้น..มันเหมือนระเบิด..น้ำที่อยู่ข้างใน ที่ฉันพยายามขมิบไว้ แต่เหมือนยิ่งขมิบมันๆยิ่งเพิ่มอย่างไรไม่รู้พอ ฉันคาบบ่องควยตายามแค่นั้นเหมือนปากหีฉัน ฉีดน้ำออกมาเลย และลองเอามือไปเตะดูโหยชุ่มอะคะ มันแฉะเปียกเหมือนฉี่แตกรดราดกางเกงลิงเลยนะ..ฉันกรีดนิ้วที่ร่องเสียวนั้น มันอย่างจี๊ดเลย ปากยังแลบเลียเอาน้ำลายมาละเลงท่อนตายาม ดูแกชอบมาก..พอมองไปที่กล้องเหมือนมันจะถ่ายเห็นหน้าฉันด้วยนะนั้นแต่ตอนนี้ฉันไม่สน เพราะอย่างไรคนที่ดูก็เป็นเพื่อนๆ ของฉันอยู่แล้ว..

ผมแทบบ้าอยากจับเธอเย็ดให้รู้แล้วรู้รอด แต่ผมยังต้องสร้างความไว้ใจให้เธอ ไว้ก่อนหวานเปรี้ยวมันต้องตามมาแน่จากประสบการณ์ รีบไปรึรวบรัด มันจะได้หนเดียวเผลอๆ คุกกี้รันนิ่งงงงงงงงง..ผมสาวเอวให้แท่งลำวิ่งตามความยาวเรียวปากทีอ้าคาบน้ำลายเธอฉาบแกนลำผมบางครั้งดึงสโตกยาวถอยมาจนหัวบานไปหยุดที่ริมฝีปากให้เธอแลบลิ้นออกมาละเลงชั่วขณะ แล้วเดาเอวให้ท่อนเอ็นเคลื่อนผ่านไปทำซ้ำอยู่หลายครั้ง จนเธอเริ่มชินกล้าที่จะอ้าปากอมส่วนปลาย ผมงี้รีบบิดป้อมตั้งธงร่างกายใหม่มายืนประจันหน้าแล้วแดะเอวเบาๆ กับการดูดของโพรงปากเธอน้อยเล็ก เธอเหลือกตามองมาผมยิ้มค่อยๆ กระเด้าปากเธอ ท่อนเอ็นนี้จะระเบิดขอบอก..
.

4

5
6

8

ประสพโชค คชโยธี

thanwasom

ขอบคุณ เรื่องนี้อ่านกี่ครั้งก็สนุก

Nong5670

mspeed