ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยายสั้น ตายามพานา [ครึ่งจบ 51 หน้า]..แว่น..by..areja.. (ซ่อนเนื้อหา)

เริ่มโดย areja, เมษายน 23, 2015, 08:51:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

....../ นิยายสั้น ตายามพานา [ครึ่งจบ 51 หน้า]..แว่น..by..areja.. (ซ่อนเนื้อหา) /.....

.... ..มาปิดครึ่งหลังกันจ๊ะ..แนะนิดหนึ่ง ตรงช่วงรูปประกอบในงานของ แว่น มักเป็นการเสริมเกี่ยวกับเนื้อเรื่องตรงช่วงนั้น หรือ เป็นการสลับไปฉากอื่นนะคะ..ไวยากรณ์ไม่ต้อง พจนานุกรมราชบัณฑิตยสถาน ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะจ๊ะ ข้อมูลใดไม่ถูกต้องคลาดเคลื่อน สะกิดบอกกันได้นะจ๊ะ ถือว่า แชร์ความรู้ที่ถูกต้องกันๆ..

อะเตือนไว้ก่อนพวกตอบ zzzzzzzzzz ddd dddddd xxxxxxxxxxxx ลักษณะนี้นะ หรือ พวกกด ตัวอังษร มั่วๆ

แบนอย่างเดียว ไปใช้ความมักง่ายที่ บอร์ดอื่น เวปอื่น..งานเขียนกว่าจะเสร็จแต่ละชิ้น ถ้าแสดงน้ำใจมักง่ายแค่นี้ อย่าอ่าน!! ไปอ่านงาน ท่านอื่น แต่ บอร์ดอื่นนะ..กระดาน เรื่องเล่าประสบกามเสียว ถ้าเจอ แบน หมด..ถ้ายากใช้ " ขอบคุณ " สั้นๆ ถ้ามีน้ำใจแค่นั้น..

และ พวกปั้ม ตอบหลายกระทู้ใน โพท์เดียวอีก เดียวจะจัดให้พัก สั้นพักยาวกัน..จำไว้ เมื่อ กดส่งพวกเนตเต่า ให้รอ 10 วินาทีมันจะสำเร็จทุกอันที่ กดส่ง ๆ ๆ ๆ ๆ..เข้าใจไหม ? ไม่แน่นใจให้ลอง กด เปิดดูอีกหน้า,ใครถูก ระบบเตือนกลับนะ ระวังให้เยอะขึ้น ไม่อยากแบนใคร ถ้า ขอกันได้เรื่องแค่นี้  ไม่มีกติกา ก็เละซิถูกไหม? สังคมของ เรา นะ..

แว่น ตรวจกระดานทุกวันๆ ละหลายรอบ ฉะนั้นอย่า ลองของ โดนแบนมันจะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกกันเปล่าๆ คนอื่นทำตามกติกาได้ คุณ เป็นไรจะทำไม่ได้..จะ เกรียน แบน อย่างเดียว
..

............//............... .................././( 23/4/2558 )/./.............. ............//.............

20
กิ๊ฟ

" อาหาร แม่เตรียมไว้ให้ในตู้เย็นนะแกรน มีสลัด กับ ไก่หมักหมูหมัก หิวก็หาทานกันนะ อ้าวจะไปไหนล่ะ หรือ เมย์ กับ พลอย มาแล้ว.."..จรัส นั่งจีบปากเม้มปาก รูดลิปสติกที่เก้าอี้โซฟากลางห้อง..
" คะคุณแม่ เดี๋ยวหนู มานะ นางมาถึงกันแล้วคะ อยู่ปากซอย ทำไมไม่นั่งเท๊กซี่เลยเข้ามานะ แปลกสองคนนี้นี่.."..แกรน เดินไปคว้าบัตรเปิดประตูลิฟต์ แล้วเดินออกจากห้องไป..

พอลูกสาวพ้นห้องไป ประตูปิด เสียงโทรศัพท์ลูกสาวก็ดังขึ้นมาอีก.. เธอเดินไปหยิบจะรับ เพราะ ถ้าเป็น เด็กสองคนนั้นก็จะได้บอกว่า ลูกสาวของเธอ กำลังเดินลงไปรับแล้ว.. พอ จะกดรับ ปลายสายก็กดปิดไปก่อน เธอกำลังจะกด ก็เลยหยุดปลายนิ้วไว้ และ นึกว่าเอ่อ ไหนดูซิลูกเธอ ช่วงนี้ทำอะไรอัดคลิปมาบ้าง เพราะ รู้ลูกสาวชอบถ่ายคลิปเล่นกับเพื่อนๆ ประจำอยู่แล้ว..แต่ ก็ ต้องตะลึงเมื่อ เปิดไปเจอ คลิป ลูกสาวเธอ กับ ตายามพานา ตอนแรกเธอ ไม่รู้หรอกว่า ชายคนที่ ลูกเธอใช้ปากกับอวัยวะส่วนนั้นเป็นใคร แต่ พอ สังเกตท่อนลำแล้วจึงสะกิดใจนึกออกขึ้นมาได้ทันที.. เธอ ถึงอึ้งกับพฤติกรรมลูกสาว คำถามวิ่งเข้ามาเต็มสมองเธอ เวลานี้..

ฉัน จ้องภาพในคลิปนั้น แม้ลูกสาวฉัน.. จะทำอย่างตะขิดตะขวงเกเก้กังกัง ดูไม่เคย แต่ สีหน้าดูตั้งใจ..ฉัน ดูอยู่พัก บอกกับตัวเองว่า เรื่องนี้ต้องคุยกันละ แต่ ต้องรอฉันกลับมาก่อน ถ้าไม่ติดงานด่วนงานสำคัญที่มีผลกับบริษัท วันนี้ อย่างไรฉันจะต้องถามลูกสาวฉันให้รู้เรื่องให้ได้แน่..เสียงโทรศัพท์ ฉันดังขึ้น เป็นเพื่อนร่วมงานที่โทรตาม..ฉัน กดปิดคลิป แล้ววางโทรศัพท์ลงไว้ที่เดิม ก่อนปรับอารมณ์โมโห และ ความสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นกับลูกสาวฉัน..แกรนจะโดนบังคับ หรือ อะไรอย่างไร ฉันจำต้องทิ้งคำถามไว้ก่อน และ เดินไปหยิบกระเป๋าเสื้อผ้าในห้องหิ้วออกมา พอดีกับที่ลูกสาวเดิน เข้ามากัน พร้อมเพื่อนๆ พอดี..ฉันยิ้มกลบเกลื่อนอารมณ์..

" สวัสดีฮะคุณแม่ วันนี้คุณแม่แต่งตัวสวยอีกแล้วฮะ.."..เมย์ สาวน้อยผมสั้นออกห้าวแต่น่ารัก ทักทายชมมาพาฉันอารมณ์ดียิ้มตอบกลับไป..
" สวัสดีคะแม่ .."..พลอย เด็กใสๆ ผมยาวดำสลวย ใบหน้าอินเทรน ยกมือไหว้มาอีกคน ฉัน ยิ้มน้อมรับการทักทายอย่างสุภาพนั้น..
" ตามสบายกันนะเด็กๆ แกรน ดูแลเพื่อนด้วยนะเราอะ แม่ไปละพอดีลูกน้องแม่โทรตามแหละ บายจร๊าเด็กๆ.."..ฉันคว้ากระเป๋าคล้องแขนเดินออกมา พร้อมส่งยิ้มให้ทุกคนก่อนเดินออกไปจากห้อง พักเรื่องวุ่นมุ่งเรื่องงานก่อน ใจนึกย้ำกับตัวเองพยายามข่มอารมณ์ ทิ้งไว้ที่ห้อง..

20

...เวลามันเดินเร็ว หรือ ใจเรามันเร่งเวลา...เข็มนาฬิกาเดินมาถึงพอดี ตายามพานา เดินเข้าไปในอาคารยืนอยู่แถวหน้าประตูลิฟต์ อดมองซ้าย-มองขวาไม่ได้ ช่วงนั้นคนไปทำงาน หรือ บ้างก็ พักผ่อนดูทีวีกัน เลยไม่เห็นใครเดินมาให้เห็น ประตูลิฟต์เปิด เขา ไม่รอให้คนในลิฟต์เรียก.. เขารีบก้าวเท้าเข้าไปทันที.. ( แล้วลิฟต์ ก็พามาช่อง7 เอ้ย  !! สวรรค์ชั้น 7 เอ้ย !! ชั้น 7 เอ้ยถูกแล้ววววววววววว !! ..แป๊กอีมุขฉัน อิอิ..). .ลิฟต์พามาชั้นที่พัก ของเด็กสาว ตายามพานา มอง ออกไปนอกประตูลิฟต์ มองคนภายในชั้นที่อาจโผล่ออกมาก่อน เห็นโปร่งปลอดก็ รีบก้าวเดินตามเด็กสาวเข้าไปในห้อง ของเธอ..

ผมแปลกใจเมื่อ เข้าไปภายในห้องแล้ว มีเด็กสาวอีกสองคน..คนหนึ่งผมยาวสลวยหน้าเหมือนตุ๊กตา หุ่นไม่สูง แต่ เพรียวสมส่วน..อีกคนผมสั้นออกทอมบอย แต่ น่าตาน่ารักมากตัวเล็กกว่านิดหน่อย แต่ ส่วนเว้าส่วนโค้งกับชุดรัดรูปที่สวมใส่พาเอาผม มองไม่วางสายตา..ผม นั่งลงตรงเก้าอี้ด้านหน้าพวกเขา ยัง งง อยู่นี่อะไรกัน พวกนี่รู้เรื่องในคลิปด้วยหรือ? แล้วอย่างไง? ใจผมเริ่มสูบฉีดความตื่นเต้นผ่านลิ้นหัวใจ เร็วกว่าเมื่อครู่ที่ยืนรอเวลาอยู่ด้านล่าง แล้วกลัวจะมีคนรู้จักมาเห็นพบเจอ หรือ ถามว่ามายืนรออะไรตรงนั้น..

" นี่ เมย์ กับ พลอย คะตายาม เพื่อนที่ท้าหนูไงคะ อิอิ อย่าตกใจ วันนี้ พวกนี้จะมา เอ่อ เดียวบอกดีกว่า ตากินอะไรมายัง เอานี้น้ำจ๊ะ.."..แกรน เดิน กลับมาพร้อมน้ำหนึ่งแก้ว ผม มองหน้าเด็กสาวฟังเด็กสาว สิ่งที่บอกและ ยิ้มมาอย่างสดใส..
" ครับ คุณหนู ทานมาเรียบร้อยครับ.."..ผม ผงกหน้ารับไหว้เด็กสาวทั้งคู่.. รู้สึกมือไม้มันเกะกะไปหมดทำอะไรไม่ถูก..
" เดียวตานั่งสบายๆ ก่อนนะ.. พลอย เมย์ มานี่เร็ว ประชุมกัน.."..แกรน เด็กสาวเรียกเพื่อนให้ตามเข้าไปในห้อง ผมงี้ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่ ยิ้มแห้งๆอย่างเดียว แก้เก้อด้วยการจิบน้ำไปพราง และมองไปเรื่อยรอบห้อง แต่ สมองว่างเปล่าเลยครับ..

ผ่านไปหลายนาที แต่ สำหรับผมเหมือนเป็นชั่วโมงเลย......เด็กสามคนเดินออกมา พร้อมกับความตื่นตะลึง กับ ตายามพานา ก็ทั้งหมดเดินเปลือยกันมาทุกคนนะซิ ไม่มีจริงๆ เสื้อผ้าปกปิดกาย ความเนียนขาวของแต่ละคน ทำเอา ตายามพานา อ้าปากค้างทุกคนเดินเข้ามายืนที่ตรงหน้าเขา..มี เอามือปิดล่างปิดบนกันนิดหน่อย แต่ ดูเหมือนจะปิดอะไรที่มี นั้นไม่มิด เพราะ ความอลังการเกินเด็กมันอวดสายตา ตายาม เต็มๆ..ตายามพานา นั่งนิ่ง เป็นผีเห็นฮะ ไปซะแล้ว ( สำนวนเข้าว่ามา เคยได้ยินนะจ๊ะ แต่ แว่น ผวนคำนิดนึ่งนะคะ..). .

" อ้าว ตายาม นั่งอ้าปากค้างเลยนะ อิอิ แกรน กับเพื่อนปรึกษากันแล้วจะให้ ตายาม เอ่อ อ อทำอย่างวันนั้นให้พวกเราหน่อย นะตายามนะ.."..แกรน เด็กสาวใสๆ พูดขึ้นมาหน้าแดงมองเห็นได้ชัด..
" แต่ ตกลงกันแล้ว ไม่ได้ให้ทำฟรีๆนะ แต่ จะให้ ตายาม เอาไอ้นั้นถูไถ.... เอ่อ....อ.. ของพวกเราได้ด้วย โอเครไหม โอเคร นะ .."..เมย์ เด็กสาวผมสั้น ช่วยเพื่อนพูดแทนด้วย แต่ ก็ รู้สึกได้ว่า เธอ ก็มีความอาย เหมือนกัน.. ใบหน้าน่ารัก ของเหล่าเด็กสาวแดงตามๆกันทุกคน..
" นะตา เห็น แกรน บอกตาใจดี แถมไว้ใจได้ด้วย พวกเรา เลยได้ไหว้วานตาเนี๊ยะ นะคะตานร๊า.."..พลอย เด็กผมยาว พูดเสียวแหววหวานอ้อนมาอีกคน..
" ครับๆ ผมจะช่วย แต่ อย่างไง ก็ ขอให้เป็นความลับแค่นี้นะครับอย่าให้เพื่อนคนอื่นรู้อีก เดียวผมจะเดือดร้อน พวกคุณหนูทุกคนอายุก็ไม่ถึง และ ผมก็ แกแล้วไม่อยากไปใช้ชีวิต ในคุกบั้นปลายชีวิต นะครับ.."..ตาพานา ในใจนะพร้อม ตามเด็กๆตั้งแต่ พวกเธอถอดเสื้อผ้าเดินเข้ามาแล้ว แต่ ไม่คิดว่า พวกเธอจะกล้าทำอะไรกันแบบนี้..
" อ้าว พวกหนูถอดแล้ว ตาจะมานั่งอยู่เฉยทำไมอะ เอาเปรียบพวกหนูแล้ว มามะ หนูช่วยถอดเอง เอาพวกเราช่วยกันถอดเสื้อผ้าตากันเร้วววว เดียวดูนร๊า ของ ตาแกจะเหมือน คลิป ที่ถ่ายไปให้ดูเปล่า ของแกใหญ่บร๊าเลยอะ จินจริงนะ.."..แกรน จับมือ พลอยเดินตรงไปหา ตายามพานา ที่ยังนั่งหันไป-หันมาเป็นหมูอยู่..อิอิ

ด้วยเวลารวดเร็วเสื้อผ้าตายามใจดี ชื่อพานา ก็ สะเด็งอีเก็ด สิ้นทุกชิ้นตัว แกยืนทื่อกุมบ้องลำตัวซึ่งก็ไม่มิดแน่นอน เด็กๆ ตื่นเต้นกันทำตาโตเป็นแถว แกรน ทำเฮี้ยว เอามือมากำท่อนลำก่อนคนอื่น..พลอยจ้องตาไม่กระพริบ..ส่วน เมย์ อ้าปากค้างในความยาวบวกใหญ่ ทั้งสามอุทานเป็นเสียงเดียวกันว่า.." บร๊ะเจ๊า..".. แกรน เริ่มก่อนคนอื่น เธอรูดๆ จนหนังควยร่น ปลายบานเริ่มขยายโตขึ้นอีก มันกำลังพองเต็มที่เหมือนเป่าลมอัดเข้าไป ทุกคนไม่ได้ละสายตาจากสิ่งเดียวกันเลย..

" อ้าว ยืนจ้องตะลึงกันเลย อิอิ เอาซิ ช่วยกันรุมตาแกกันเลย ตาๆ จะจับลูบจับคล้ำอะไรพวกหนูตรงไหนได้เลยนะคะ พวกเราอนุญาต.. พลอยๆ แกลองเลียถุงกระโปกลุงแกซิ มันนิ่มนะโวย แต่ สักพักมันจะพองกลม แล้วอีกพักมัน ก็ เหี่ยวแถมไข่ในนั้นมันดิ้นไปดิ้นมาได้ด้วยอะ ไม่เชื่อลองเลย..ตาๆ นั่งที่โซฟาเลยเร็วๆ.."..แกรน กำกับบททุกคน มือน้อยเรียวยังสาวลำดุ้นที่กำไม่รอบอย่างสนุกมือ จับพลิกไปพลิกมา..
" เอาเลยตา จับได้จับได้ หนูก็อนุญาตคะตา.."..พลอย เห็น ตาพานา มองมาที่หน้าอกเธอ ที่ตั้งเต้าชูช่อชัน มีคนชมเธอว่า นมสวย และ ได้รูปแถมใหญ่พอได้เลย เธอยังอดปลื้มลอบยิ้ม.. เธอ เดินแอ่นอกเข้าไปหา ตายามพานา..
" งั้น เมย์ ลองก่อนนะไอ้ถุงพวงกระโปกนะ เอา ยายแกรน แกสาวมืออย่างงั้นเดียวตาแกก็เสร็จเร็วหรอกยายบ้าเอ้ย.."..เมย์ เด็กที่เหมือนทอม ลงไปนั่งกับพื้นพร้อมจับขาตาพานาแหกออก ตาพานา ขยับเขยื้อนเอวออกมานั่งติดขอบโซฟา ที่สูงประมาณ 50 เซนติเมตร..

เด็กสาวหงายมือทั้งสองข้างไปต้อนถุงพวงไข่ ส่วนท่อนลำตอนนี้ เด็กแกรน สาวมือจนหัวบานส่ายไปสายมา ขวาที่ซ้ายที....ผม นี่จะบ้า ไม่คิดไม่ฝันว่านี้คือเรื่องจริง..ผม ยื่นมือไปจับเนื้อนมที่เต่งตึง เด็กสาวชื่อพลอย ลูบเบาๆตรวจขนาดโดยรอบวนคลึงไปทั้งสองฝากฝั่ง เด็กพลอย เหมือนตัวอ่อนห่ออกค่อยๆ นั่งลงที่ข้างผม บน ที่ขอบพนักเท้าแขนที่สูงขึ้นจากตำแหน่งนั่ง เกือบ 30 เซนติเมตร หน้าอกจึงอยู่ในระดับยกมือลูบไล้ไม่ลำบาก เด็กสาวนั่งค่อมพนักเท้าแขนนั้นขาข้างหนึ่งติดฝั่งลำตัวผม เธอเหยียดไปกับพื้น อยู่ข้าง พลอยที่ นั่งตรงหน้าผม และ เล่นพวงกระโปกผม..ขาข้างขวา เด็กพลอยอีกข้าง ก็ เหยียดยาวเช่นกัน  เธอ นั่งตัวตรงดูอาการเกร็งๆ..

ส่วนคุณหนูแกรน นั่งฝั่งซ้ายของผม.. เธอ สาวท่อนลำผมหยิกเลย ไม่ค่อยเป็นจังหวะหรอกคงทำอวดเพื่อนนั้นแหละครับ แต่ ผมก็ฟินนะ ผมเลยเอื้อมอีกมือลูบหลังเธอเบาๆ ก่อนเลื่อนมาที่สีข้างและ หงายมือต้อนฐานนม คุณหนูแกรน.. เธอมองมาครับ ผมนี้จะละลาย เลยเลื่อนมือขึ้นไปคีมหัวนมเล็กๆ ที่ตั้งของเธอไว้.. เธอ ทำสยิวเป่าปาก เอามือมาลูบหัวนมผมคืนบ้าง เอ่อ ผมงี้เสียวสุดๆ..

พลอย จั๊กจี้หัวนมมากเลยคะ ตาแกบีบหัวนมพลอย แถมยังบดฝ่ามือหยาบๆ ของแกขย้ำนมพลอยด้วย แกทำเบาๆคะไม่แรงหร๊อก แต่ สยิวมากเลย พลอย เหยียดตัวแอ่นอกให้แกนบีบอีก ใจอย่าจะบอกไปให้บีบแรงอีกมันเสียวดี แต่ พลอย ก็ไม่กล้า.. พลอย เอามือไปแตะน้องหนูดู โหยชุ่มอะ แฉะเลยน้ำมาจากข้างในช่องเยิ้มเต็มเลยคะ พลอย เลยปาดละเลงให้มันทั่วๆ ที่โคกหมอยนี่ลู่ราบหมด.. แคม พลอย ที่ปิดสนิทเลยแบะออกนิดๆ ร่องกลางงี้แฉะเยิ้มจริงๆ พลอยปาดน้ำขึ้นมาอีกมาถูๆ ที่ฐานแตดของพลอย.. ขนลุกวาบเลยคะ มาสยิวจั๊กเดียมหัวนม ตาแกนะซี่ เล่นบีบซะยอดหัวนมเต่งเลย..

21

22

23

24

เมย์ มาช่วยพลอย จับก้นดันช่วยด้านหลังพลอย..พลอยร้องระงมคงเสียวเพราะ แคมเสียดสีสันควยเต็มๆ พักใหญ่ พลอยเร่ง เมย์เร่งผลักสะโพกพลอย.. แกรน ก็ กอดกับพลอยที่โหย่งไถลมาดูดปากกับแกรน เสียงครางรอดปากพลอยอู่อี้ แต่น้ำลายทั้งสองคนนี้ไหลย้อยเปรอะไหลไปยังเนินอกเลยเยิ้มไปถึงเนินโคกที่เดียวเชียว..เมย์ ก็ ผลักเอาๆมันเห็นเพื่อน ร้องครางกัน ก็ เร่งแกล้งผลักใหญ่เลย แล้วเหตุการณ์ไม่คาดฝัน ก็ พลันออกนอกแผน..พลอย โน้มมาพันตรูลิ้นกับแกรนอยู่ เอวเลยยก ก้นเลยเชิด โคกหีเลยหงายล้อเป็นเป้าเหิน เฉียดควยเย็ดหลายครั้งแล้ว แต่ ครั้งนี้..จังหวะที่ เมย์ดันสะโพกไป แกนลำดำเขื่องมันดีดขึ้นสูงกว่าเดิมจะเพราะ ตายามแก ยกเด้งเพราะเสียวหรือไร ไม่ได้สอบสวนสืบถาม..

แต่พอจังหวะเมย์ เหนี่ยวสะโพกกลับนี้ แกนยาวโค-ตะ-ระ ใหญ่มันยังไม่ราบแนบติดหน้าท้องไปนี้ซิ เท่านั้นหล่ะ!!! " โอยยยยยยยยย แหกๆ หีแหกแล้ว.วว.ววว.ว..". .เสียงพลอยโบ้กลั่นห้องเลย ทุกสิ่งหยุด นิ่งไม่มีใครขยับต่อนอกจากเมย์ ที่เหนี่ยวรั้งสะโพกพลอยมาจวนสุดข้อแขนแล้วยั้งกำลังไว้ไม่ทัน..แกรน จับริมฝีปากคงกระแทกกับ พลอย ตอนผละร้องเมื่อครู่..รายงานข่าวมาว่า แกนควยตรึงเสียบช่องหีเข้าไปเกินครึ่ง แต่ผ่าทะลุใยเยื้อพรหมจรรย์ ที่เป็นเยื้อวงรอบภายในโพรง ช่วงเกือบก่อนกึ่งกลาง ท่อนแกนที่ทะลุเลยพ้นไปและแท่งล้นทะลวงไปอีกเกินครึ่งลำความยาวท่อนควย เหลือควยค้างด้านนอกประมาณ 1 ใน 3 ก็เหลือเกือบสามนิ้วนั้นแหละ ท่านผู้อ่านข่าวสดเอ้ย!! จ้าวขบ อุ๊ย ข่าวจบ..

25  

26

27

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

areja

28

29

30

31

33

35

36

.

น้ำกามยังฉีดระลอกสองดาบนี้พุ่งส่ายขณะลำท่อน้ำกามถอย มันมากมายจนเมื่อสวนท่อนลำเข้าไปอีกฟองอากาศปนน้ำเงี่ยนขาวคาวกลิ่นฟุ้งตีล้นปริ่มเป็นฟองปุดๆๆๆ ออกมาเหมือนหีเดือด ท่อนลำวาวของตายามพานา ยังกระทันใส่อีกหลายที แล้วดึงเอาควยดำใหญ่ออกมารีดบางส่วนที่เหนือเนินโหนก เอาปลายควยขยี้ แคมหีวนไป-มาแล้วเสียบกลับเข้าไปในโพรงหีเด้งซอยต่อ..ท่อนลำไม่ได้ยุบอ่อนลงเลย ตายามกดส่งท่อนเอ็นสร้างจังหวะต่อโดยมีเด็กสาวอีกสองคน กำลังเคลื่อนตัวเข้ามาร่วมด้วยอีกรอบๆ...

37
.....................//...............................................//............................//................................//...........

38
...............................//......................//....................................//........................//....................

39

40

41

42

44

พั่บ พับบบบพั่บๆๆๆ... พั่บ พั่บ พับพับ ตับตับ ตั๊บตับบบบบบบบ..แปะแปะแปะแปะ บั๊บบั๊บบั๊บบบบบ....

45

ผม ซอยส่งอีกชุดใหญ่ แต่กลัวเธอ จะชิงเสร็จซะก่อนเลยรีบจับคุณจรัส พลิกท่านอนคว่ำท่าเดิมแค่เปลี่ยนจากหงายเป็นคว่ำ และ ขายังอยู่ที่พื้นข้างอยู่บนโซฟาข้างเหมือนเดิม ผม ใช้มือกดแก้มก้นดันไปที่หลังเธอ เล็กน้อยให้โคกอูมน้ำเยิ้มโชกนั้นแอ่นเชิด.......จรัส โดนตายามพานาจับพลิก ท่านอนคว่ำ ใจคิดอีกไม่เกิน 20 กระแทกเย็ดน้ำแตกแน่ๆ ช่องท้องแขม่วช่องหีเกร็งตอดยิบๆ ร้อนผ่าว ตายาม แก ประกบเสยควยสุดแรง จน ร่างฉันสั่นสะท้าน ช่องหีต้องเชิดแดะรอรับ การกระเด้าเย็ด..

46

47

48

. ....." คุณแม่ขา ทำอะไรนะ .."...... ...

.... .คงไม่ต้องบอกว่ามีอะไรเกิดขึ้นต่อนะ เมื่อ สามสาวน้อยเข้ามาในห้องแล้วร้องเป็นเสียงเดียวกัน... .

แถม 49

......................//..........................//.......... ปรับปรุงภาพใหม่(.7 / 8/ 2559 ) ...//.................................//............................//...

............ .ขอบคุณทุกกำลังใจที่แวะ รีพลาย นะคะ..ขอบคุณแฟนคลับด้วยจร๊า อวสาน ไปอีกเรื่องนิกะพล๊อตเตรียมไว้ ปั้น แค่ไม่กี่หน้าแต่ ปั้น ไปซะ 101 หน้า..ก็ ขอขอบคุณอีกครั้งที่สละเวลาเวียนเข้ามาอ่านจนจบนะคะและ ขอ อภัย คออ่าน เกจิ หรือ ท่านใดๆ ที่เข้ามาอ่านไม่ทัน แว่น ล๊อค กระทู้ไปซะก่อนด้วยนะจ๊ะไว้อีกซะพักอาจเปิด ล๊อค อย่างไรก็ พอมีรูปให้ดู ฟรีๆ ไม่ต้องเสียเวลา รีพลายโน๊ะ สำหรับผู้หลงเข้ามา..... .....

.............. ..จบเรื่องสั้น ตายามพานา ตอนเดียวจบ..แว่น..by..areja.... 

*  ก๊อป ไปอ่านได้ แต่ ห้าม ! นำไปเผยแพร่นะคะ ต้องการหาอ่าน แว่น นำไปลงไว้มีรูปโปรไฟร์ ที่ไหน ที่นั้นมีงาน ของ แว่น นะคะ ขอบคุณคออ่านจ๊ะ  *

( เพิ่มเติมเนื้อหา 7/8/2559 )

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

areja

แก้ไขเพิ่มเติ่มเรียบร้อยแล้วนะหวังว่าคงไม่มีรีพลายมักง่าย เพราะที่หยุด ปั้นงานก็เพราะรีพลายพวกมักง่ายนี่แหละจ๊ะ

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว
ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

bergkamp

เรื่องนี้ยังอ่านไม่จบ แต่หาไม่เจอ

งานคุณแว่นหลายๆ เรื่องสนุกมาก แต่พลัดหายไปเยอะเพราะอยู่หน้าเก่า ๆ

i.am.issawa

สนุกน่าติดตามมาก ขอบคุณครับที่แต่งให้อ่าน ในที่สุดตายามก็เหมาหมด

darthorange

ขอบคุณครับ แค่ภาพประกอบก็ประทับใจแล้ว เนื้อเรื่องยิ่งเข้มข้นกว่า สุดยอดเลยครับ  ::JubuJubu::

toto65

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องราวดีๆสนุกครับ รอติดตามเรื่องต่อไป

hokhak