ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เก็บไว้ในใจ 2

เริ่มโดย qwert, พฤษภาคม 04, 2015, 06:23:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwert

[font=&quot]ยังจำเรื่องเก็บไว้ในใจได้ไหมจ๊ะ  นี่คือภาคต่อนะ ตั้งแต่วันนั้นชาตก้อเฝ้าติดตามอูมเรื่อยมาเพราะมันยังติดใจรสสวาทอันเร้าร้อนของอูม  และหีขาวๆแผ่นใหญ่  อันนั้น ผมเองก็เฝ้าดูพฤติกรรมของอูม  มาโดยตลอดในที่สุดก็เข้าตากรรมการอีกจนได้เพราะผมลงทุนจ้างแม่บ้านที่ทำงานของอูมให้คอยเป็นหูเป็นตาให้ เช้าวันหนึ่งชาตโทรนัดอูมให้ไปเจอกันในห้องเก็บของแม่บ้านบังเอิญได้ยินเข้าพอดีและประจวบเหมาะกับผมอยู่แถวนั้นพอดี  เอาละครับท่านผู้ชมจะได้เห็นอีนางเมียมันนอกใจอีกละครานี้ต้องถ่ายรูปมันประจานให้ได้ ดูสิมันจะทำหน้ายังงัยผมก็รีบไปยังห้องเก็บของที่ทำงานอูมอย่างรวดเร็ว ลงทุนทุบกลอนหน้าต่างออกเพื่อจะได้ปีนเข้าไปซ่อนตัวก่อน  ในห้องเก็บของมีโซฟาอยู่ตัวหนึ่ง  มีมุมหนึ่งมีม่านเก่าๆแขวนอยู่ผมไม่รอช้ารีบเข้าไปซ่อนตัวในม่าน รออยู่นานด้วยใจระทึก  ห้านาที   สิบนาที นังเมียก้อยังไม่มา จึงออกมานอกม่าน ประมาณใกล้เที่ยง  ได้ยินเสียงเปิดประตู  ผมรีบเข้าไปแอบหลังม่าน แย้มม่านออกมาเห็นนังเมียกับไอชาต  ท่าทางรีบร้อนมันเข้าประตูได้รีบปิดประตูเลย  เริ่มการสนทนาอย่างรีบร้อนไหนว่าเราจะไม่เจอกัน ไม่เย็ดกันแล้วงัยละ  นังเมียพูด  ก็เราทนไม่นิหีอูมสวยออกอย่างนั้นกลับไปบ้านเย็ดเมียมันก็ไม่อร่อยเหมือนเย็ดอูมนิแล้วหีเมียที่บ้านก็เหม็นขึ้นทุกวัน ไม่รู้มันล้างบ้างเหรอป่าว  แล้วหีอูมไม่เหม็นเหรอ  ไม่เลย อยากมากแล้วละ ขอเลียหีอูมหน่อยเถอะไม่ไหวแล้ว  อูมมีเวลาให้แปปเดียวนะ รีบเลีย  รีบเย็ดเถอะ อูมก็อยากมาหลายวันละ เนียะสิวอาดขึ้นเต้มเลย  ( แหมกูเพิ่งเย็ดไปเมื่อวันก่อนยังบอกว่าหลายวันแล้ว  มันโกหก ) ชาตไม่รอช้าพลักนังเมียนอนบนโซฟา ถอดกางเกงยีน พร้อมกางเกงใน ปริ้นมาไว้ที่ขาข้างขวา  หันหีมาทางผมพอดิบพอดี  ชาตไม่รอช้ารีบเลียหีนังเมียอย่างหื่นกระหาย  ซูดดด   ซีสสสสสสสส แจ๊ปปปปปป  โอยเสียวจังเลยลิ้นพี่มันเสียวจัง  นังเมียพูด  ตอนนี้ผมหน้ามืด  ควยแข็งโป๊ก เพราะเห็นความร่านของนังเมีย  โอ้ยหีอูมทำไมน้ำมันไหลเยอะอย่างนี้ละ  อูมเงี่ยนพี่ชาต   เดียวพี่กินน้ำให้หมดเลยนะชาตพูด  ได้สิ อย่างนั้น  อย่างนั้น โอ้ยน้ำแตดจะแตกละ เอาควยใส่ได้แล้ว เดียวช้าไม่ให้ใส่นะ ไอชาตไม่รอช้า รีบถอดกางเกงถอกกระดอ แล้วกดลงไปในหีอูมอย่างรวดเร็ว อ์อ์  อ์อ์อ์  อ์อ์  อ์อ์อ์ อยากบอกว่าผมนิชักว่าวตามจังหวะการโยกเอวของนังเมียเลย  อีกมือก้อรีบคว้ากล้องมือถือถ่ายรูป  ตอนมันเย็ดกัน เย่อกันไปมาสักพัก นังเมียกอดไอชาตแน่นแล้วนิ่ง หีคงตอดควยไอชาต แล้วสิมึงน้ำแตกแล้วแน่นอน  ไอชาตมันรัวใหญ่แต่นังเมียมันเอาหีถอนออกจากควยอย่างรวดเร็ว ไอชาตรู้สึกเสียอารมนิดๆ ที่ไม่ได้แตกใน มันรีบคว้าเอาควยมาชักน้ำเงี่ยนใส่ท้องนางเมีย  นางเมียไม่รอช้า เยี่ยวใส่ควยไอชาต   โอ้ยไอชาตตกใจ  ก็เสียวนิเยี่ยวแตกเลยคราวนี้ แต่ไอชาตมันยังก้มหน้าเลียหีนังเมียต่อไปได้อีก  พอแล้วพี่เดียวใครมาเห็นหารู้ไม่ว่าผมได้ถ่ายรูปมันไว้แล้ว  ซึ่งผมก้อแตกพร้อมนังเมียเรียบร้อยแล้ว มันรีบใส่กางเกงอย่างรวดเร็ว ไอ้ชาตบอกเดียวพี่มาเช็ดเยี่ยวอูมเอง [/font][font=&quot]......... เท่านี่ก่อนนะมีต่อแน่นอน[/font]