ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแจน ตอนที่ 2 (Copy)

เริ่มโดย jamebond000, พฤษภาคม 12, 2015, 11:21:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamebond000

copy มาครับ ไม่ทราบผู้แต่ง จึงขออนุญาตนำมาแบ่งปันครับ

พอตื่นเช้า ผมตื่นขึ้นมา แจนตื่นนอนตามหน้าตาเธอสวยสดใส ผมเรียกเธอมากอด เธอเดินมาให้ผมสวมกอด เรานอนกอดกันสักพักผมขอตัวอาบน้ำ เราสองคนออกไปกินอาหารกัน พอเรากินเสร็จ ก็เดินเที่ยวรอบๆก่อนกลับมา จังหวะที่เราจะเข้าห้องห้องข้างๆก็เปิดประตูออกมา เป็นคู่ชายหญิง ผมหันไปมอง ทั้งคู่ยิ้มๆผมก็ส่งยิ้มต่อ  แต่แจนเมียผมยิ้มแบบอายๆแก้มแดงชมพู ดูแล้วน่ารักดี
หลังกลับจากพัทยาหลายเดือนชีวิตคู่เราดีขึ้นดูมีชีวิตชีวา แจนดูalertต่อเรื่องเซ็กส์มากขึ้น เธอชอบพูดถึงวันนั้นอยู่เสมอเธออารมณ์ดี ผมก็มีความสุขไม่ค่อยทะเลาะกัน วันหนึ่งเธอนั่งเล่นเฟซบุ๊กผมนั่งเล่นเน็ต อีกเครื่อง สักพักผมเบื่อก็นั่งเปิดแคมฟร็อกดูสักพักก็มีคู่หนึ่งเล่นโชว์ผมก็นั่งดูเป็นคู่ชายหญิง ผู้ชายดูมีอายุแล้วผมนั่งดูไปควยก็แข็งมีอารมณ์ สักพักแฟนผมหันมาคุยกับผมเรื่องเพื่อนของเธอที่อยู่ตจวผมก็ยิ้ม เธอถามผมทำอะไร ผมบอกผมนั่งดูหนังโป๊ เธอเดินมาที่ผม  ตอนแรกผมนึกว่าเธอจะว่าผมว่าลามก  พอเธอมาดูเธอหันมาถามว่านี่นะเหรอแคมฟร๊อกผมก็บอกเธอไปว่ามันเป็นอย่างงี้แหละ เขาอยากโชว์เราก็ดู ใครอยากวิวก็ได้  เธอหัวเราะตาหยี แต่ก็ยังจ้องดูอยู่ตาแป๋วผมบอกยังมีอีกหลายนะเธอบอกดูๆ ก็มีสาวๆอีกหลายคนนั่งเล่นอยู่ สักพักมีคนแชทมาที่ผมผมก็คุยเล่น ผมบอกแจนไม่ไปเล่นเฟตบุ๊กต่อเหรอ แจนบอกขอดูก่อนไม่เคยดู พอดีว่า a(ผมใช้ชื่อสมมติในเวปแคม) นั้นเข้ามาชวนคุยผมก็แกล้งคุยว่าเราจะโชว์ แต่ให้a ชักว่าวโชว์และขอดูหน้าหน่อย(ผมกับแจนไม่ให้เห็นหน้า เห็นแต่ตัว) ปรากฎว่า a ควักควยออกมา แจนหัวเราะ แล้วเราเห็นหน้าa แจนหัวเราะเป็นเด็กหนุ่มอายุไม่น่าจะเกิน25 ผมอยากรู้ว่าถ้าผมคุยต่อจะเป็นอย่างไรผมก็นั่งเล่นต่อ a บอกอยากเห็นคู่ผมโชว์ ผมก็แกล้งทำเป็นจับนมแจนแจน เบี่ยงตัวหลบ ผมบอกจับแค่ข้างนอก ไม่ได้ถอดเสื้อผมจับนมเล่นค่อยคลึงเบาๆไปสักพักก็หยุด ผมแกล้งถามว่าaพอใจไหมaบอกพอใจ แต่อยากให้แฟนผมโชว์หวอ   แจนบอกไม่เล่นแล้ว ผมก็แกล้งฉุดเธอเธอยอมนั่งลง a เห็นหน้าแฟนผมบอกว่าแฟนผมสวยมากขอคุยหน่อยได้ไหม แฟนผมคงอายรีบนั่งลงเพื่อไม่ให้เห็นหน้าผมบอกก็ลองคุยเล่นดูสิ แจนก็ลงมานั่งพิมพ์เล่น แจนหัวเราะa ยังเอามือสาวว่าวอยู่แต่อีกมือก็จิ้มแป้นอยู่ก็คุยถามชื่อ อาชีพการงาน แต่แฟนผมไม่ได้บอกตามจริงหรอกเธอคุยแชทแบบขำๆผมนั่งดูก็แกล้งเลื่อนขาเธอให้กางขึ้นอย่างช้าๆ  แจนเธอก็แกล้งทำเป็นพิมพ์เล่นต่อเหมือนไม่รู้ผมก็เริ่มได้ใจก็เอามือลูบขาเธอเล่นเธอก็นั่งพิมพ์ต่อเฉยๆ สักพักผมลองเอามือล้วงเข้าไป หอยแจนแฉะมากแสดงว่าเธอมีอารมณ์เหมือนกันสักพัก a ก็ชักว่าวจนน้ำพุ่งเมียผมหัวเราะ ผมยิ้ม a ขอบคุณ ผมรีบ disconnect เพื่อไปเย็ดกับเมียผม

หลังจากเรามีแคมฟร๊อกเป็นของเล่นใหม่ วันๆผมก็มานั่งเล่นแคมพร๊อก แฟนผมก็ว่าผมเอาแต่หมกหมุ่น ผมก็บอกว่าก็เหมือนแจนนะแหละที่วันๆเอาแต่เล่นเฟซบุ๊ก แจนบอก ก็มันสนุกนิ ได้คุยกับเพื่อนเก่าๆ แต่ดีแล้วล่ะที่พี่เป้ไม่เล่นเพราะเดียวแอบมีกิ๊ก ผมก็แกล้งบอกไปว่า คุยไปมีแต่หน้าเหียกๆไม่คุยด้วยหรอก แจนแฟนผมเลยบอกว่าเพื่อนเธอที่เล่นมีแต่สวยๆ  ผมแกล้งบอกไม่เชื่อหรอก  แล้วแกล้งเดินไปดู เป็นเพื่อนเธอหน้าตาแบบขาวหมวย เกาหลี อย่างที่ผมชอบ ผมบอกใครเหรอ    แจนบอกห้ามยุ่งกับเพื่อนเธอ ผมบอกจะไปยุ่งได้ไงไม่รู้จักกัน แจนบอกเป็นผู้พิพากษา ยังมางานแต่งงานของเราเลย ตอนนั้นเธอยังเรียนเนติอยู่  สมมติว่าชื่อกุ้ง ผมบอกว่าหน้าตาน่ารัก ดี แจนรีบพิมพ์ไปว่า ผมชมเธอ กุ้งพิมพ์กลับมาว่าขอบคุณ ผมก็ประหลาดใจนะว่าสาวๆสมัยนี้สวย เก่งๆหลายคนกับไม่มีสามี กุ้งก็เช่นเดียวกันว่าเธอเป็นหญิงโสด ผมเดินกลับมาที่เครื่องผม เป็นคู่ฝรั่งกำลังแลกลิ้นกัน ผมหัวเราะ แจนเดินมาดูหยุดดูแล้วหยกเครื่องเธอมานั่งข้างๆผม กุ้งถามว่ามีอะไร แจนอธิบายและพูดถึงแคมพร๊อก สักพัก กุ้งขอไปดาวโหลด แจนก็แชตของเธอไป ผมก็นั่งดู คู่ฝรั่ง สักพักแจนบอกว่ากุ้งเข้าไปดูเหมือนกันแล้วดูกุ้งไม่เคยรู้มาก่อน แจนบอกยายกุ้งเนี่ยบ้านนอก ผมยิ้มแล้วเอามือล้วงนมแจนโชว์ฝรั่งที่กำลังโชว์จิ๋มและควย แจนบอกว่าอายเขา ผมบอกว่าเปิดเป็นห้องเวปนอก ไม่มีใครเห็นหรอก วิวให้ฝรั่งมันดู ไม่รู้จักกันหรอก แจนก็แชตกับกุ้งเล่น สักพักผมถลกเสื้อแจนโชว์นมแห้งๆของเธอให้ฝรั่งดู มันยกนิ้ว ผมก้มลงดูดนมแจน แจนร้องคราง ผมเริ่มเอานิ้วเขี่ยจิ๋มเธอ เธอยอมยกก้น สักพักผมถอดเธอหมด ดูแจนเธอเริ่มมีอารมณ์มากน้ำเธอแฉะ ผมบอกให้เธอโชว์จิ๋มเธอยอม หน้าตาเธอแดง  เธอถามผมว่าจะมีใครเห็นไหม ผมบอกไม่มีหรอกยกเว้นฝรั่งคู่นี้ ผมเย็ดกับแจนโชว์พร้อมคู่ฝรั่ง แจนร้องดังครางซี๊ด ขณที่ผมดูดและเลียจิ๋ม แจนคงเงี่ยนจัด ผมเริ่มไม่สนกล้องเราเย็ดกันจนเสร็จ พอหันไปดู ฝรั่งพิมพ์มาขอบคุณพร้อม add ชื่อเรา ผมก็แอดชื่อฝรั่งไป

วันหนึ่งแจนบอกมาว่ากุ้งจะมากทมมาอาทิตย์หนึ่ง แจนเลยชวนมาพักที่บ้าน ผมบอกก็ได้ ผมก็ตอบไปเฉยๆไม่สนอะไรวันหนึ่งผมนั่งเล่นเน็กก็เปิดแคมพร๊อกเล่นที่บ้านตามปกติ มีฝรั่งโชว์อยู่ผมเลยนั่งชักว่าวเล่นวิวกันไปกันมา แจนก็เปิดประตูเข้ามาเธอจะรีบปิดไม่ทันเสียแล้วกุ้งเดินหิ้วกระเป๋าตามเข้ามาด้วย ผมอายมาก ไม่คิดว่าแลกรู้จักกันจะเป็นเช่นนี้ผมรีบเก็บควยผม พร้อมกับปิดคอม แจนบอกแฟนผมชอบทะลึ่งอย่างนี้แหละพร้อมแนะนำผมให้กุ้งรู้จัก แล้วก็เหล่ผมหน้าตาบอกความไม่สบอารมณ์ทำเธอเสียชื่อกุ้งบอกไม่เป็นไร พร้อมยิ้มอายๆ เธอสวยน่ารักกว่าในรูปที่ผมเคยเห็นเสียอีกผมบอกขอโทษด้วย ไม่เห็นใช่ไหมหวังตลกกลบเกลื่อน กุ้งทำหน้าเรียบเฉย บอกไม่เห็นผมนึกในใจว่า เธอคงเห็นแหละแต่ เธอมีมารยาทมาก ก็เลยทำเลยตามเลย เรามันหน้าด้านอยู่แล้ว เราชวนกุ้งไปกินอาหารนอกบ้านดูแจนจะมีความสุขดีเธอทำตัวเจ้ากี้เจ้าการให้ผมพาไปโน้น พาไปนี่ผมนั้นว่างอยู่ก็ก็ได้แต่ยอมครับไปตลอด เรากลับจากไปนั่งดื่มนอกบ้านกันมาสองสาววันนี้ดูสวยมาก ผมยังบอกเลยว่าไม่คิดว่าจะมีผู้พิพากษาสวยๆอย่างงี้กุ้งบอกยังไงก็คงไม่สวยเท่าหมออายุรกรรมหรอก ผมยิ้มกุ้งจะอยู่กับเราสามวันแจนพาเธอออกเที่ยวทุกวัน เหมือนไม่ได้เจอกันมานานผมก็ออกไปด้วยวันนั้นเราพาไปเที่ยวเดินที่ประตูน้ำ   สองสาวเดินเลือกสินค้ากันอย่างสนุกผมก็เดินคอยหิ้วของให้ทำให้ผมรุ้จักกุ้งมากขึ้นและรู้สึกว่าผู้หญิงคนนี้ก็น่ารักดี แม้ภายนอกจะไว้ตัวแต่จริงๆแล้วก็เหมือนๆผู้หญิงทั่วๆไป พอกลับมาบ้านสองสาวเลือกเสื้อผ้ามาดู แจนรีบเปลี่ยนมาใส่ดูสวยมากผมแซวว่านี่ยังไม่ซักเลยนะ แจนบอกก็เธออยากใส่นี่สักพักกุ้งเดินตัวปริวออกมาเป็นชุดเดตสสีม่วงดูสวยมาก ขับผิวขาวผ่องออกมา  สองสาวชวนกันออกไปกินกันข้างนอกผมบอกไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยกันเลยเหรอ กุ้งบอกไม่

คืนนั้นเราออกไปดื่มกัน ผมเวลาเริ่มเมาๆเหล้าก็เริ่มลงไข่  ติดแต่มีกุ้งมาด้วย พอกลับมาที่บ้าน ผมรีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำ แจนเหมือนรู้ดีรีบส่งเพื่อนเข้านอน ผมรีบโซร้ที่ลำคอแจน ต่อด้วยการดูดปาก วันนี้แจนอารมณ์ดีเธอตอบสนองเร็วมาก ผมก้มลงเลียแจนน้อยที่ด้านล่างเธอคราง ผมรีบขยับตัวเอื้อมไปหยิบดิลโด้มาถูแถวแจนน้อย แจนร้องอุ๊ย อะไรเนี่ย จริงๆผมแอบซื้อมาทางไปรษณีย์ตั้งใจเก็บไว้เล่นกับแจน   แจนทำตาโต ผมค่อยหมุนตรงหีแจน แจนขยับก้นหนีผมค่อยๆควงตาม มันทำมาจากซิลิโคน สักพักผมใส่ไปได้สักเซนต์ แจนบอกเจ็บ ผมบอกไม่เป็นไรผมก้มลงเลียหีให้แจน แจนร้องดังเอามือปิดปากป้องกันเสียออกไปนอกห้อง ผมดูดเลียไปเรื่อยสักพัก แจนบอกพี่เป้แจนทนไม่ไหวแล้ว ผมเอาดิลโด้จ่อปากเธอ    เธอค่อยๆเลีย ดิลโด้ค่อยๆใส่ปาก แจนร้องอึบ   ผมค่อยขยับแจนบอกว่าเสียว  เธอดูดเลียดิลโด้ ผมบอกของคริสโตเฟอร์ใหญ่ไหม แจนบอกใหญ่มากผมละปากผมจากหีแจน ผมเอาควยผมใส่หีแจนน้ำนั้นเยอะมาก แจนเอาดิลโด้ดูดในปาก ผมซอยอยู่พักใหญ่ก็น้ำแตก วันนี้ผมรู้สึกว่าคู่เราเหมือนเล่นหนังโป๊เข้าไปทุกวัน สนุกมาก

โห ดูของฝรั่งนั้นสิผมนั่งดูแคมพร็อกเป็นคู่ฝรั่งกำลังเอากันขนาดใหญ่ไม่เบา ผมหัวเราะผมกับแจนตอนนี้แต่งงานกันมา แปดปีมีทะเลาะกันบ้าง ผมแอบมีกิ๊ก มีเด็กบ้างแต่วันนี้เราก็ผ่านมันมาได้ เราคุยกันได้หมดทุกเรื่องไม่เว้นแม้แต่เรื่องแพศนี่แจนพวกฝรั่งมันก็ใหญ่บ้างตามตัวมันนั้นแหละ ของอย่างนี้มันขึ้นกับเทคนิคและลีลาแจนหัวเราะกับโม้คำโตของผม  ผมแอบเปิดหนังavญี่ปุ่นออกมาดู เป็นคู่ แจนดูตาลุกวาว ดารากำลังดูดควยอยู่ผิวขาวสไตล์ญี่ปุ่น ผมแอบดาวโหลดเก็บเอาไว้เยอะ แต่ที่ผ่านมาเอาไว้ดูเองแต่วันนี้เอามาเปิดดูเล่นให้แจนดูบ้าง ไหน ไหน มีอีกไหมอ้าวไหนแจนบอกว่าชอบดูฝรั่งไง ไม่เอาหรอก ของฝรั่งใหญ่แปลว่าแจนอยากเล่นกับพวกญี่ปุ่นบ้างนะสิ ผมแกล้งถามแจน แจนหัวเราะปกติเวลาเราเล่นกันเราจะชอบเล่นสมมติกันโดยมีเจ้าดิลโด้5*5นิ้วเป็นดาราตามหนัง แจนคลิกไปที่โฟลเดอร์ หนังผม เธอคลิกเข้าไปในโฟลเดอร์เซ็กส์หมู่ที่ผมเก็บเอาไว้ ผมบอกดูอันนี้สิ เป็นหนังทรีซัม เป็นหนังที่ผู้หญิงโดนรุม 2 -1แจนบอกพี่เป้อยากให้แจนโดนรุมเหรอ ผมรีบบอกปล่าว แจนบอก" แจนเล่นกับพี่เป้นะเพราะแจนรักพี่เป้แต่ถ้าต้องมีใครมาเอาแจนจริงๆแจนคงไม่เอา.  ผมบอกแค่เล่นกันส่วนตัวเฉยๆนะ  " แต่พี่เป้นะคิดว่าแจนนะให้ใครไม่รู้มาเอาแจนนี่นา"  ก็แค่พี่เล่นตามหนังนะพี่เองก็ไม่อยากให้ใครมาได้แจนหรอกพี่หวงแจนรักแจนที่สุดอยู่แล้ว แถมเราสองคนก็ทำงานแบบนี้ เป็นหมอ จะไปทำอะไรเดี่ยวคนอื่นรู้แล้วนำไปพูดกันแจนจะมองหน้าคนอื่นอย่างไรสิ่งเหล่านี้พี่รู้อยู่แล้วแต่ว่าเวลามีเซ็กส์มันก็มีเรื่องจินตนาการและความพึงพอใจผมพูดให้ไม่ทำร้ายจิตใจเธอนะครับ  ระหว่างที่เราคุยกันผมก็คอยปลอบคอยกอดเธอ  สักครู่ก็เป็นหนังเซ็กส์หมู่มีคู่หนังญี่ปุ่นสามคู่  พวกท่านคงได้ดูมาบ้างอยู่แล้วคงนึกภาพออกแจนบอกโห ผมบอกเนี่ยที่ญี่ปุ่นมันมีหนังขายเยอะ ก็ไม่เห็นจะทำกันเลย ดูสนุกดีผมชักแม่น้ำทั้งห้ามาแก้ตัว เธอหัวเราะตีผมผมบอกเวลาเราเล่นกันเนี่ยพวกรุมเนี่ยไม่มีใครในชีวิตจริงเขาให้ยอมทำกันง่ายๆหรอกพวกที่เขาอยู่ชมรมสวิงนะเขาจะทำอะไรเขาต้องขออนุญาตกัน ขืนไม่คุยไม่ขออนุญาตมันคงมีข่มขืนจี้ปล้นฆ่ากันตายกันตลอดหรอก อีกอย่างก็ดีกว่าไปมีเมียน้อยนอกบ้านพูดพรางผมก็คลิ๊กเข้าไปในเวปสวิงให้เธออ่าน เรื่อยๆ เธอขยักหน้าทำความเข้าใจ  แต่ผมคุยไปคุยมาทำไมเสื้อผ้าของแจนหลุดไปหมดแล้วผมดูดไซรืซอกคอเธอ อีกมือก็ล้วงหีแจน แจนบิดตัวหนี ผมดูดนมเธอเธอครางผมเอานิ้วใส่ปากเธอ แจนยิ้มบอกเอาอีกแล้วนะคิดอะไรอยู่ ผมทำเฉยเธอบอกเอาอีกแล้วเหรอ เธอถามซ้ำ ผมบอกแจนอมให้ไอ้เป็กหน่อยสิผมเรียกชื่อใครสักคนมั่วๆ แจนก็รีบคว้ามือผมไปดูดนิ้ว เธอดูดเลียไปเรื่อยๆอีกมือผมก็คว้าดิลโด้มาใส่ปากเธอ ตอนนี้เธอเริ่มร้องคราง ผมเองเลียหีเธอไปเรื่อยตาเธอก็ยังจับจ้องไปที่หนัง เป็นดาราญี่ปุ่นกำลังดูดควยให้ ส่วนอีกคนกำลังเลียหอยเธอครางตอนนี้น้ำของแจนไหลออกมาเยอะมาก ผมดูดเลียสักพักผมเอานิ้วสอดเข้าไปเธอเริ่มสะบัดหีพยายามเอาใส่ปากผม   ผมเอาลิ้นแตะที่แตด   เธอบอกไม่ไหวแล้วผมแกล้งถามเล่นว่าว่างๆไปเล่นเซ็กส์หมู่กันไหม เธอร้องเสียงสั่นว่าไป ผมถามชอบไหมเธอตอบ ชอบ ผม เล่นกับเธอสักพัก ผมก็จับเธอนอนหงายผมยัดควยเธอดูดดิลโด้ผมเย็ดได้สัก 2 นาทีผมก็น้ำแตก เธอบอกเสร็จแล้วแหรอผมหมดแรง ผมแกล้งพูดไปว่า ให้ไอ้เป็กมันเย็ดต่อสิแล้วผมก็เอาดิลโด้ทาวาสลินสอดใส่พร้อมกับขยับใส่ในหอยเธอสักพักเธอร้องครางลั่นห้องสักพักเธอก็นอนหายใจเร็วผมกอดเธอแล้วเราสองคนก็จูบปากกัน

Hinhyojoo1